Bán đất tại Quận Ngô Quyền, Hải Phòng giá nhỏ hơn 15 tỷ

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Bán lô 40m2 đẹp hiếm tđc lê quang đạo, gia viên. giá chỉ 4 tỷ 650
3
4.64 tỷ 40 m²
Đất Riêng

P.Đông Khê, Q.Ngô Quyền, HP

LÔ 40M2 ĐẸP HIẾM TĐC LÊ QUANG ĐẠO, GIA VIÊN GIÁ CHỈ 4.65 TỶ

* Trung tâm khu phân lô, vị trí cực đẹp - tuyến 2 Lê Quang Đạo
* Đường rộng 9m, ô tô tránh thoải mái
* Hướng: Đông Nam mát mẻ
* Diện tích 40m (4m x 10m)
* Phù hợp để ở hoặc đầu tư sinh lời
____________________________
Tùng Anh Land:
Lô đất 60m2 lô 21b lê hồng phong (sau big c  lạc hồng). giá siêu tốt 5.7 tỷ
3
5.7 tỷ 60 m²
Đất Riêng

P.Đông Khê, Q.Ngô Quyền, HP

Lô đất 60m² lô 21B Lê Hồng Phong (sau Big C - Lạc Hồng).
- Diện tích: 60m² (4,3mx14m) khe sau 1m.
- Vị trí đầy tiềm năng cơ sở đang trong quá trình hoàn thiện. Tiện ích xung quanh gần Trung tâm tiệc cưới, siêu thị Big C.
- Bìa đỏ. Hướng: Tây Nam.

Giá chỉ: 95 tr/m² (thương lượng).

Tùng Anh Land: .
KĐT Lê Hồng Phong.
Bán đất 60m2 lô 20b lê hồng phong (sau lạc hồng), gia viên, hải phòng
5
6.96 tỷ 60 m²
Đất Riêng

P.Đông Khê, Q.Ngô Quyền, HP

Bán đất 60m² lô 20B Lê Hồng Phong (sau Lạc Hồng)
- Diện tích: 60m² (ngang 4m dài 15m)
- Đường trước đất: 15m rộng cả vỉa hè, khe kỹ thuật 2m
- Hướng: Đông Bắc
- Hạ tầng đồng bộ, khu phân lô dân trí cao
- Tiện ích: trường học từ C1 C3, chợ, trung tâm thương mại Go, Lạc Hồng
- Pháp lý: Sổ đỏ chính chủ

Giá: 116 tr/m² có tt
____________________________
Tùng Anh Land: .
Bán lô đất đấu giá 100m2 đông nam, tuyến 2 lê quang đạo
4
8.9 tỷ 100 m²
Đất Riêng

P.Đông Khê, Q.Ngô Quyền, HP

BÁN LÔ ĐẤT ĐẤU GIÁ 100M2 ĐÔNG NAM, TUYẾN 2 LÊ QUANG ĐẠO

Diện tích: 100m (5m x 20m)
Vị trí: Gần hồ An Biên, Tuyến 2 - cách mặt đường Lê Quang Đạo chỉ 20m. Khu vực trung tâm thành phố, khu dân cư đông đúc. Nhiều tiện ích chợ, trường học các cấp
Hướng: Đông Nam mát mẻ, phong thủy đẹp

Giá bán: 8.9 tỷ /lô (có thương lượng)

Liên hệ: Tùng Anh Land
105m2 đất lô 26 lê hồng phong sau honda  ngang 7m  đường 15m  tây tứ trạch
4
12.6 tỷ 105 m²
Đất Riêng

Đường Lê Hồng Phong, P.Đông Khê, Q.Ngô Quyền, HP

- Bán đất Lô 26 Lê Hồng Phong
- Diện tích: 105m² ngang 7m dài 15m
- Đường rộng 15m cả vỉa hè
- Khe kỹ thuật 2m
- Hướng Tây Tứ Trạch
- Giá: 12.6 tỷ thoả thuận

- Dương Minh Tiến - chuyên phân phối bất động sản Lê Hồng Phong, Hải An, Ngô Quyền
Đất đấu giá mặt đường lê quang đạo diện tích siêu đẹp. thích hợp kinh doanh buôn bán, cho thuê
3
12.8 tỷ 100 m²
Đất Riêng

Đường Lê Quang Đạo, P.Đằng Giang, Q.Ngô Quyền, HP

Bán đất mặt đường Lê Quang Đạo.
Lô thường:
- Diện tích: 100m² - Ngang 5m - Dài 20m.

- Trục đường 30m kết nối giữa Lê Lợi và Nguyễn Bỉnh Khiê.

- Gần hồ An Biên.

- Thích hợp xây nhà vừa ở vừa kinh doanh, VP công ty, các mô hình kinh doanh dịch vụ.

LH: Mr. Vững .
Bán đất mặt đường lê quang đạo  vị trí đẹp không lỗi nhỏ
3
13.3 tỷ 100 m²
Đất Riêng

Đường Lê Quang Đạo, P. Gia Viên, Q.Ngô Quyền, HP

- Bán đất Mặt Đường Đông Khê 2 (Lê Quang Đạo)
- Diện tích: 100m ( 5 x 20 )
- Hướng Tây Nam
- Đường rộng 30m vị trí thông thương kinh doanh sầm uất bậc nhất thành phố Cảng
- Vị trí đẹp không lỗi gố ga, bốt điện
- Lô đất phù hợp làm trụ sở, Văn phòng Công ty, cho thuê mặt bằng
- Giá: 133tr/m²

Liên hệ:
63m2 đất mặt đường bạch thái bưởi  vỉa hè 11m  tây bắc
3
10.21 tỷ 63 m²
Đất Riêng

Đường Bạch Thái Bưởi, P.Đằng Giang, Q.Ngô Quyền, HP

- Bán đất mặt đường Bạch Thái Bưởi - TĐC Cây Đa.
- Diện tích: 63m² ngang 4.5m dài 14m.
- Hướng Tây Bắc.
- Vỉa hè rộng 11m.
- Tuyến đường kết nối giữa Lê Hồng Phong, Văn Cao và Lạch Tray.
- View trực diện dải cây xanh.
- Thích hợp xây nhà vừa ở vừa kinh doanh.
- Giá: 162 triệu/m² ~ 10.2 tỷ.

- Dương Minh Tiến - chuyên phân phối bất động sản Lê Hồng Phong, Hải An, Ngô Quyền.
Hàng thở ôxy đất biệt thự đường lê hồng phong gần coopmart giá có 95 triệu
4
11.97 tỷ 126 m²
Đất Riêng

Đường Lê Hồng Phong, P.Đông Khê, Q.Ngô Quyền, HP

655. BÁN NHANH LÔ BIỆT THỰ 126m LÔ 2D đường Lê Hồng Phong giá rẻ nhất 95 triệu/m
Hiện tại nó là lô biệt thự giá rẻ nhất khu vực Lê Hồng Phong thuộc quận Ngô Quyền rồi ạ.mời các bác mua nhanh
Diện tích : 126m (7x18)
Sổ đỏ chính chủ
Hướng : Đông Bắc
Giá : 95 triệu/m
Lh: Văn Cường (phone,zalo)
Bán đất mặt đường 30m lô 27 lê hồng phong ngô quyền hải phòng, vị trí đẹp, giá 7.68 tỷ
6
7.68 tỷ 60 m²
Đất Riêng

Đường Lê Hồng Phong, P.Đông Khê, Q.Ngô Quyền, HP

Bán đất mặt đường 30m lô 27 Lê Hồng Phong Ngô Quyền Hải Phòng, vị trí đẹp, giá 7.68 tỷ.

- Diện tích: 60 m² (4x15). Hạ tầng điện nước đầy đủ, vỉa hè 5m. Được cấp phép xây 7 tầng phù hợp để ở, kinh doanh, văn phòng, nhà nghỉ, khách sạn, vị trí kinh doanh buôn bán tốt.
- Đường vào trước đất 30m, oto xe máy ra vào thuận tiện.
- Hướng: Đông Bắc.
- Vị trí: Thuận tiện di chuyển ra các tuyến đường: Lê ...
67.5m2 đất tđc đồng ninh  lê quang đạo  ngang 4.5m  tây tứ trạch
5
7.42 tỷ 67 m²
Đất Riêng

Đường Lê Quang Đạo, P.Đằng Giang, Q.Ngô Quyền, HP

- Bán đất TĐC Đồng Ninh - Lê Quang Đạo
- Diện tích: 67.5m² ngang 4.5m dài 15m
- Đường rộng 9m cả vỉa hè
- Vị trí tuyến 2 áp lưng vào mặt đường LQĐ
- Hướng Đông Bắc
- Giá: 110 triệu/m² ~ 7.42 tỷ

63m2 đất tđc cây đa tuyến 2 bạch thái bưởi  ngang 4.5m  đông nam
4
6.93 tỷ 63 m²
Đất Riêng

Đường Bạch Thái Bưởi, P.Đằng Giang, Q.Ngô Quyền, HP

- Bán đất TĐC Cây Đa
- Diện tích: 63m² ngang 4.5m dài 14m
- Đường 11m cả vỉa hè
- Vị trí tuyến 2 Bạch Thái Bưởi, thuận tiện di chuyển ra Văn Cao, Lê Hồng Phong, Lạch Tray
- Hướng Đông Nam
- Giá: 110 triệu /m² ~ 6.93 tỷ

- Dương Minh Tiến - chuyên phân phối bất động sản Lê Hồng Phong, Ngô Quyền, Hải An
Bán lô 60m2 lô 20c sau big go, lạc hồng, lê hồng phong
6
7.2 tỷ 60 m²
Đất Riêng

Đường Lê Hồng Phong, P.Đông Khê, Q.Ngô Quyền, HP

Bán lô 60m² lô 20C sau Big Go, Lạc Hồng, Lê Hồng Phong.
- Diện tích: 60m² (ngang 4m x 15m) khe sau 2m.
- Hướng: Đông Bắc.
- Đường 15m quy hoạch thông sang lô 22.
- Khu trung tâm có nhiều tiện ích, hàng quán, giao thông thuận tiện.

Giá: 120 triệu/m² (thoả thuận)
=======================
Tùng Anh Land: .
- Số 26 Trần Hoàn, Hải An.
- TĐC 226 Lê Lai, Ngô Quyền.
Bán đất tđc 226 lê lai đối diện dự án an maison
5
4.42 tỷ 48 m²
Đất Riêng

P.Máy Chai, Q.Ngô Quyền, HP

Bán đất TĐC 226 Lê Lai đối diện dự án An Maison.
- Diện tích: 48m² (4m x 12m).
- Hướng: Bắc view shophouse, tòa 41 tầng.
- Vị trí: Tuyến 2, đường rộng 13m.
- Quy hoạch: Xây dựng tối đa 7 tầng.
Khu vực sầm uất, giao thông thuận tiện, phù hợp ở kết hợp kinh doanh.
Tiềm năng tăng giá mạnh khi dự án biệt thự & shophouse đối diện đang triển khai.

Giá: 96 triệu/m² (thương lượng).

Tùng Anh Land: .
TĐC ...
Bán lô đất 70m² mặt đường lê thánh tông, tđc kho 3 lạc viên, ngô quyền, hp
6
12.53 tỷ 70 m²
Đất Riêng

Đường Lê Thánh Tông, P.Máy Chai, Q.Ngô Quyền, HP

Bán lô đất 70m² mặt đường Lê Thánh Tông, TĐC kho 3 Lạc Viên, Ngô Quyền, HP.

- Diện tích: 70m², MT 5m x 14m, Hướng: Bắc.
- Bìa hồng chính chủ.
- Vị trí ngay cạnh Vin Vũ Yên, xây được 7 tầng phù hợp để ở hoặc thương mại cho thuê.

Giá: 179 triệu/m² (có bớt) 12.530.

Tùng Anh Land: .
- TĐC 226 Lê Lai, Ngô Quyền.
- TĐC 47 Lê Lai, Kho 3, Ngô Quyền.
Lô đất 60m² rất hiếm khu tđc đỗ chính, đông khê, lê hồng phong, hải phòng
5
8.1 tỷ 60 m²
Đất Riêng

P.Đông Khê, Q.Ngô Quyền, HP

Lô đất 60m² rất hiếm khu TĐC Đỗ Chính Đông Khê, Lê Hồng Phong, Hải Phòng.
- Diện tích: 60m² (6m x 10m) thoáng sau đất.
- Gần hồ thoáng mát, xung quanh full tiện ích.
- Vị trí trung tâm, tứ phía giáp khu biệt thự triệu đô, thuận tiện kết nối thương mại dịch vụ.
- Hướng: Tây tứ trạch.
- Pháp lý đầy đủ, giao dịch nhanh.

Giá: 135 tr/m² (thỏa thuận) 8.1 tỷ.

Tùng Anh Land: .
KĐT Lê Hồng Phong.
Bán lô góc 67,5m2 xẻ khe vườn hoa tại tđc cây đa, văn cao  lê hồng phong
3
7.09 tỷ 67 m²
Đất Riêng

Phố Phụng Pháp, P.Đằng Giang, Q.Ngô Quyền, HP

Bán lô góc xẻ khe vườn hoa tại TĐC Cây Đa, Văn Cao - Lê Hồng Phong
- Diện tích: 67,5m² ngang 4,5m xẻ khe 5m
- Vị trí mặt đường Phụng Pháp nối thông Văn Cao - Lê Hồng Phong

Giá: 105tr/m² (thương lượng)

Tùng Anh Land: .
Bán nhanh lô tđc cây đa 13 gốc hải phòng 40m2, giá hơn 4 tỷ.  0936 589 ***
4
4.6 tỷ 40 m²
Đất Riêng

Đường Bạch Thái Bưởi, P.Đằng Giang, Q.Ngô Quyền, HP

Bán nhanh lô TĐC Cây Đa 13 gốc Hải Phòng 40m², giá hơn 4 tỷ. LH .

- DT 40m² ngang 4m dài 10m.
- Hướng Tây Tứ Trạch.
- Hiện tại dòng 40m² tại đây rất hiếm hàng do phần lớn đã được cư dân về hoàn thiện ở, là 1 trong những lô còn sót lại bán ra.

Giá: 115tr/m² có thoả thuận.
Sổ đỏ chính chủ.

LH e Phúc.
Bán 90m đất mặt đường nguyễn bỉnh khiêm, đối diện tđc cây đa. giá 116 triệu/m
3
10.44 tỷ 90 m²
Đất Riêng

Đường Nguyễn Bỉnh Khiêm, P.Đằng Giang, Q.Ngô Quyền, HP

Bán đất mặt đường Nguyễn Bỉnh Khiêm, đối diện TĐC Cây Đa.

- Diện tích: 90m² + 45m lưu không trước cửa.
- Vỉa hè: 7 - 8m, mặt đường.
- Giá: 116 triệu/m² (có thoả thuận).
- Bìa đỏ chính chủ, không vướng quy hoạch treo.
- Có nhà 5 tầng, có thể cho thuê lấy dòng tiền.
- Giá tương đối êm so với mặt Bạch Thái Bưởi - TĐC Cây Đa.

Liên hệ: - Hoàng Hiếu.
Bán lô đất 138m2 rộng 8.4m số 337 đà nẵng, ngô quyền, hải phòng. giá 47 triệu/m2
5
6.49 tỷ 138 m²
Đất Riêng

Phố Đà Nẵng, P.Cầu Tre, Q.Ngô Quyền, HP

Bán lô đất đẹp ngõ 337 Đà Nẵng, Ngô Quyền, Hải Phòng.
Thông tin lô đất:
- Diện tích: 138m², ngang: 8,4m mặt tiền rộng, cực kỳ thoáng.
- Đường trước đất: 5m, ô tô vào thoải mái.
- Vị trí: Cách mặt đường Đà Nẵng chỉ vài bước chân, giao thông siêu thuận tiện.
- Tặng thiết kế xây dựng + giấy phép xây dựng biệt thự 5 tầng.
Ưu điểm nổi bật:
Nằm trong khu dân cư đông đúc, văn minh, an ninh tốt.
Mặt tiền ...
Từ 40 tới 60 của 74

Xem quy hoạch tại Q. Ngô Quyền, Hải Phòng

Dự án trong khu vực
Xem thêm