Bán đất tại Quận Ngô Quyền, Hải Phòng giá 5 tỷ đến 7 tỷ diện tích 50 đến 80 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Bán đất 62.8m2 (tay tt) tđc 83 vạn mỹ, ngô quyền
3
5.34 tỷ 62 m²
Đất Riêng

P.Vạn Mỹ, Q.Ngô Quyền, HP

BÁN ĐẤT 62.8M2 TĐC 83 VẠN MỸ NGÔ QUYỀN

Diện tích: 62,8 ngang 4m thoáng sau 2m
Đường 7m, vỉa hè 3m mỗi bên
Gần Vinhomes Vũ Yên, Lê Thánh Tông vị trí đẹp, tiện ích đầy đủ
Khu dân cư đông, văn minh ở hay đầu tư đều hợp
Hướng; Tây

Giá: 85 tr/m (có thương lượng)

Tùng Anh Land:
74.59m2 đất tđc cây đa  ngang 5m  tây nam
5
5.82 tỷ 74 m²
Đất Riêng

Đường Bạch Thái Bưởi, P.Đằng Giang, Q.Ngô Quyền, HP

- Bán đất TĐC Cây Đa.
- Diện tích: 74.59m² ngang 5m.
- Đường rộng 9.5m cả vỉa hè, vị trí tuyến 2 đường 30m.
- Đối diện ko có nhà dân, vỉa hè 2 bên để xe thoải mái.
- Hướng Tây Nam.
- Giá: 78 triệu/m² ~ 5.8 tỷ.

- Dương Minh Tiến - chuyên phân phối bất động sản Lê Hồng Phong, Hải An, Ngô Quyền.
Bán đất tđc cây đa đường 15m tuyến 2 đường bạch thái bưởi giá cực tốt
4
6.96 tỷ 60 m²
Đất Riêng

Đường Văn Cao, P.Đằng Giang, Q.Ngô Quyền, HP

- Đỉnh ở đâu ko biết.
Nhưng chắc chắn đáy là ở đây.

- Bán đất TĐC Cây Đa.
- Vị trí trục tuyến 2 Bạch Thái Bưởi.
- Diện tích: 60m² ngang 4m dài 15m.
- Đường rộng 15m cả vỉa hè.
- Thuận tiện di chuyển ra Văn Cao, Lạch Tray, Lê Hồng Phong.
- Hướng Tây Tứ Trạch.
- Giá: 116 triệu/m² ~ 6.96 tỷ.

Liên hệ: .
72.8m2 đất ngõ 116 nguyễn bỉnh khiêm  ngõ 9m  đông bắc
4
5.4 tỷ 72 m²
Đất Riêng

Đường Nguyễn Bỉnh Khiêm, P.Đằng Giang, Q.Ngô Quyền, HP

- Bán đất mặt ngõ 116 Nguyễn Bỉnh Khiêm cạnh khách sạn Hải Phòng.
- Diện tích: 72.8m² ngang 4.08m.
- Mặt ngõ rộng 9m oto đỗ 2 bên.
- Đối diện ko có nhà nên rất thoáng.
- Vị trí cách mặt đường ~ 30m.
- Giá: 5.4 tỷ.

Bán lô 60m2 view vườn hoa, tđc đông khê 2 đồng ram
3
5.22 tỷ 60 m²
Đất Riêng

P.Đông Khê, Q.Ngô Quyền, HP

Bán Lô 60m² TĐC Đông Khê 2 Đồng Ram

Lô 60m mặt tiền 4.8m x 12.5m
Hướng tây view Lê Hồng Phong
Cách đường Lê Hồng Phong và đường Đà Nẵng chỉ 400m di chuyển
Tiềm năng tăng giá cực mạnh
Mặt trục chính view dải vườn hoa

Giá: 87/m (thương lượng)
____________________________
Tùng Anh Land:
Spcc, đất phố đỗ chính tuyến 3 lê hồng phong (c788)  0917 696 ***
3
6.72 tỷ 60 m²
Đất Riêng

Phố Đỗ Chính, P.Đông Khê, Q.Ngô Quyền, HP

SPCC, đất phố Đỗ Chính tuyến 3 Lê Hồng Phong (C788) LH .

DT: 60m² (ngang 4 x 15) - Hướng: Tây Nam.

- Khu phố trung tâm, gần công viên vườn hoa, hạ tầng đẹp.
- Bán kính 500m full tiện ích: Siêu thị Go, Lạc Hồng, Doji, ngân hàng, nhà hàng...

Giá: 112 tr/m² (~ 6,7 tỷ).
============================
+ Phạm Tuân (zalo, face, CH60).
+ Chuyên BĐS: Tái định cư, phân lô Lê Hồng Phong, Hải An, Ngô ...
Spcc, đất tái định cư cánh đồng ram, đông khê 2, ngô quyền (e293)  0917 696 ***
3
5.1 tỷ 60 m²
Đất Riêng

Đường Lê Hồng Phong, P.Đông Khê, Q.Ngô Quyền, HP

SPCC, đất tái định cư cánh Đồng Ram, Đông Khê 2, Ngô Quyền (E293) LH

D.tích: 60m² (ngang 5 x 12) - Hướng: Bắc

- Tuyến 3 Lê Hồng Phong, gần đường Lạch Tray - Hồ Đông 100m
- Khu trung tâm, thuận tiện di chuyển qua Lê Hồng Phong, Đà Nẵng ...

Giá: 85 tr/m² (có thỏa thuận) (~ 5,1 tỷ)
============================
+ Phạm Tuân (zalo, face, DR60)
+ Chuyên BĐS các khu Tái định cư - phân lô Lê Hồng ...
Bán đất tại tđc đồng linh, lê quang đạo giá 99 triệu / m2, 49,6m2, đang chờ sổ
3
5.15 tỷ 52 m²
Đất Riêng

Đường Lê Quang Đạo, P. Gia Viên, Q.Ngô Quyền, HP

Nhanh tay sở hữu lô đất tại TĐC ĐỒNG LINH, LÊ QUANG ĐẠO Giá 99 triệu / m², 49,6m², đang chờ sổ
Phường Gia Viên Hải Phòng một vị trí tiềm năng cho đầu tư hoặc xây dựng nhà ở. Đất thổ cư với diện tích 49,6m², giá 99 triệu / m².

+ Đường vào rộng 6m thuận tiện cho việc di chuyển và đỗ xe.
+ Pháp lý đang chờ sổ, đảm bảo quyền lợi cho người mua.

Điểm đặc sắc:
+ Đường vào rộng rãi, phù hợp cho ô tô ...
Bán lô 60m2 bìa đỏ tđc lê quang đạo (2,1ha) đông khê 2
7
6.9 tỷ 60 m²
Đất Riêng

Đường Lê Quang Đạo, P.Đằng Giang, Q.Ngô Quyền, HP

TĐC Lê Quang Đạo (2,1ha) Đông Khê 2.
Bìa đỏ zin keng.

- Diện tích: 60m² (MT 4m x 15m) thoáng sau.
- Hướng: Tây Nam.
- Đường nội bộ 6m + vỉa hè mỗi bên 1,5m thông khắp dự án, tiện di chuyển.
- Vị trí trung tâm quận Ngô Quyền, ngay công viên & hồ An Biên. Thuận tiện di chuyển trung tâm Lê Lợi, Lê Hồng Phong, An Đà, Lạch Tray.

Giá: 115 tr/m² (có thỏa thuận).
=======================
Tùng Anh Land: ...
Lô đất 60m2 lô 21b lê hồng phong (sau big c  lạc hồng). giá siêu tốt 5.7 tỷ
3
5.7 tỷ 60 m²
Đất Riêng

P.Đông Khê, Q.Ngô Quyền, HP

Lô đất 60m² lô 21B Lê Hồng Phong (sau Big C - Lạc Hồng).
- Diện tích: 60m² (4,3mx14m) khe sau 1m.
- Vị trí đầy tiềm năng cơ sở đang trong quá trình hoàn thiện. Tiện ích xung quanh gần Trung tâm tiệc cưới, siêu thị Big C.
- Bìa đỏ. Hướng: Tây Nam.

Giá chỉ: 95 tr/m² (thương lượng).

Tùng Anh Land: .
KĐT Lê Hồng Phong.
Bán đất 60m2 lô 20b lê hồng phong (sau lạc hồng), gia viên, hải phòng
5
6.96 tỷ 60 m²
Đất Riêng

P.Đông Khê, Q.Ngô Quyền, HP

Bán đất 60m² lô 20B Lê Hồng Phong (sau Lạc Hồng)
- Diện tích: 60m² (ngang 4m dài 15m)
- Đường trước đất: 15m rộng cả vỉa hè, khe kỹ thuật 2m
- Hướng: Đông Bắc
- Hạ tầng đồng bộ, khu phân lô dân trí cao
- Tiện ích: trường học từ C1 C3, chợ, trung tâm thương mại Go, Lạc Hồng
- Pháp lý: Sổ đỏ chính chủ

Giá: 116 tr/m² có tt
____________________________
Tùng Anh Land: .
63m2 đất tđc cây đa tuyến 2 bạch thái bưởi  ngang 4.5m  đông nam
4
6.93 tỷ 63 m²
Đất Riêng

Đường Bạch Thái Bưởi, P.Đằng Giang, Q.Ngô Quyền, HP

- Bán đất TĐC Cây Đa
- Diện tích: 63m² ngang 4.5m dài 14m
- Đường 11m cả vỉa hè
- Vị trí tuyến 2 Bạch Thái Bưởi, thuận tiện di chuyển ra Văn Cao, Lê Hồng Phong, Lạch Tray
- Hướng Đông Nam
- Giá: 110 triệu /m² ~ 6.93 tỷ

- Dương Minh Tiến - chuyên phân phối bất động sản Lê Hồng Phong, Ngô Quyền, Hải An
Bán lô đất khu tái định cư cây đa 13 gốc  ngay gần đường bạch thái bưởi
5
6.14 tỷ 66 m²
Đất Riêng

Đường Bạch Thái Bưởi, P.Đổng Quốc Bình, Q.Ngô Quyền, HP

Bán Lô Đất Khu Tái Định Cư Cây Đa 13 Gốc - ngay gần đường BẠCH THÁI BƯỞI
- Diện tích : 66m2
- Bìa chính chủ, pháp lý minh bạch
- Giá : 6,138 tỷ
- Dân cư văn minh, giao thông thuận tiện, oto đỗ cửa
Liên Hệ :
Bán lô đất 60m2 cực hiếm khu tđc đỗ chính, gia viên  lê hồng phong
4
6.75 tỷ 60 m²
Đất Riêng

Phố Đỗ Chính, P.Đông Khê, Q.Ngô Quyền, HP

Bán lô đất 60m² cực hiếm khu TĐC Đỗ Chính, Gia Viên - Lê Hồng Phong.

- Vị trí ngay tuyến 2 đường Lê Hồng Phong, ngay sau Phượng Chi, sát hồ Phương Lưu.
- Khu dân cư sầm uất, văn minh, an ninh. Xung quanh tiện ích ngập tràn: Gần tòa tháp đôi Diamond Crown, chung cư Đài Loan 35 tầng, TD Plaza, Big C, Cát Bi Plaza.
- Diện tích: 60m² (4m x 15m).
- Hướng: Tây Nam.

Giá: 112.5triệu/m² (thỏa ...
Từ 0 tới 14 của 14

Xem quy hoạch tại Q. Ngô Quyền, Hải Phòng

Bán đất Quận Ngô Quyền Tháng 5/2026

 

Bạn đang xem thông tin Bán đất Quận Ngô Quyền tháng 5/2026 trên bds68.com.vn. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán đất tại Quận Ngô Quyền. Với hàng ngàn tin đăng được cập nhật mỗi phút, thông tin giá cả chính xác, mới nhất, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

 

Bạn dễ dành lọc tin đăng Bán đất ở Quận Ngô Quyền theo địa điểm, giá, diện tích, dự án, đường phố, số phòng ngủ và hướng để tìm ra BĐS mong muốn. Ngoài ra với tính năng gợi ý những batdongsan liền kề cùng mức giá giúp bạn dễ dàng tìm ra chính chủ của BĐS.

 

Để việc tìm Bán đất tại Quận Ngô Quyền nhanh nhất và phù hợp với nhu cầu, bạn hãy truy cập vào bds68.com.vn. Nếu bạn có bất động sản muốn bán, bạn có thể đăng tin Bán đất miễn phí trên bds68 để tiếp cận với hàng ngàn người.

Xem thêm
Dự án trong khu vực
Xem thêm