Bán đất tại Quận Hải An, Hải Phòng giá nhỏ hơn 7 tỷ

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Bán đất ngõ hàng tổng gần sát tđc điểm 3
3
1.92 tỷ 40 m²
Đất Riêng

Đường Hàng Tổng, P.Đông Hải 1, Q.Hải An, HP

Đất mặt ngõ thông tại Đằng Hải(07)
sát TĐC Điểm 3, Mai Trung Thứ, vị trí đẹp.
* Diện tích: Từ 40m.( Ngang 5m)
* Đường: cách đường chỉ khoảng 30-40m
* Vị trí: Ngõ thông, gần công viên, khu TĐC Điểm 3 Mai Trung Thứ, tiềm năng tăng giá cao.
* Bìa đỏ chính chủ.
* Giá: 1 tỷ 920 triệu gia lộc
Liên hệ :
Hàng hiếm tại mặt đường nhà mạc, tràng cát, p hải an, hp 34 triệu / m2, 99 m2, đất thổ cư chính chủ
3
3.37 tỷ 99 m²
Đất Riêng

Đường Cát Linh, P.Tràng Cát, Q.Hải An, HP

Nhanh tay sở hữu lô đất thổ cư tại mặt đường Nhà Mạc, Phường Hải An, Hải Phòng -
diện tích 99m², giá chỉ 34 triệu / m².
Lô đất có mặt tiền 4.7m,
ngõ vào rộng 8m, thuận tiện cho việc ra vào.
Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an toàn cho giao dịch.
Đây là cơ hội lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm một vị trí đẹp để xây dựng nhà ở hoặc đầu tư.

+ Diện tích: 99m2
+ Giá: 34 triệu / m2
+ Mặt tiền: 4.7m, ngõ ...
Đất phân lô tđc tràng cát, hải an. giá 2.24 tỷ
4
2.24 tỷ 40 m²
Đất Riêng

P.Tràng Cát, Q.Hải An, HP

CHÀO BÁN LÔ ĐẤT TÁI ĐỊNH CƯ TRÀNG CÁT GIÁ TỐT NHẤT KHU - VỊ TRÍ VÀNG - QUY HOẠCH ĐẸP
tích: 40m2
Mặt tiền: 4m
Đường trước đất: 12m - 6m lòng đường - 3m vỉa hè hai bên.
Vị trí đẹp, phù hợp xây ở hoặc đầu tư giữ tiền

Giá chỉ: 2 tỷ 240 triệu (có gia lộc cho khách thiện chí) giá tốt cho 1 lô TĐC trong nội thành.
: - Trần Phô
#nhadattranpho
Tân vũ 2 tràng cát giá siêu mềm 52m ngang 4 chỉ 1830
3
1.83 tỷ 52 m²
Đất Riêng

Đường Tân Vũ 2, P.Tràng Cát, Q.Hải An, HP

TÂN VŨ 2 TRÀNG CÁT | GIÁ SIÊU MỀM
Ngõ thông 7m ô tô đi lại thoải mái
Gần Vành đai 2 sát KCN Nam Tràng Cát
52m ngang 4m vuông đẹp
Khu phát triển mạnh ở/đầu tư đều hợp lý
1 tỷ 830 (có thoả thuận)
(Zalo Hùng)
Giá tốt hiếm khu chốt nhanh kẻo lỡ!
Đất vĩnh lưu phương lưu giá quá hợp lý 100m2 ngang 5m
3
3.7 tỷ 100 m²
Đất Riêng

Phố Vĩnh Lưu, P.Đông Hải 1, Q.Hải An, HP

ĐẤT VĨNH LƯU PHƯƠNG LƯU | GIÁ QUÁ HỢP LÝ
Ngõ ô tô vào tận đất
Khu dân cư đẹp ở cực thích
100m ngang 5m
Hướng Đông Bắc
Diện tích rộng giá mềm hiếm khu
37tr/m (có bớt nhẹ)

Hàng đẹp tài chính tốt chốt nhanh kẻo mất!
100m2 đất mặt đường lũng đông  ngang 5.9m  đường 8m
3
6.7 tỷ 100 m²
Đất Riêng

Đường Lũng Đông, P. Đằng Hải, Q.Hải An, HP

- Bán đất mặt đường Lũng Đông
- Diện tích: 100m² ngang 5.9m
- Đường rộng 8m
- Hướng Tây Tứ Trạch
- Trên đất có nhà cấp 4
- Giá: 67 triệu/m² ~ 6.7 tỷ

- Dương Minh Tiến - chuyên phân phối bất động sản Lê Hồng Phong, Hải An, Ngô Quyền
Cần bán lô đất mặt đường nhà mạc, tràng cát đối diện vin 93,14m2 giá chỉ 35tr/m2
3
3.25 tỷ 94 m²
Đất Riêng

Đường Nhà Mạc, P.Tràng Cát, Q.Hải An, HP

DTMB: 93,14m². Mặt tiền: 4m
Giá: 35tr/m² ( Có thoả thuận )
- Lô đất đẹp, nằm trên mặt đường 8m có vỉa hè
- Vị trí nhìn sang Vin happy home Tràng Cát
- Đi lại sinh hoạt thuận tiện, tiềm năng phát triển tốt
Lh. Em Tuấn để được tư vấn !! Nhà đất Thiên An - Chuyên đất nền tại Tràng Cát
Bán lô đất 40m2 view công viên hàng hiếm tại tđc 9,2ha thành tô
5
4 tỷ 40 m²
Đất Riêng

P.Thành Tô, Q.Hải An, HP

Bán lô đất view công viên hàng hiếm tại tđc 9,2ha Thành Tô.

Diện tích: 40m² (mặt tiền 4m x 10m).
Hướng: Tây Nam.
Đường nội bộ rộng 12m (có vỉa hè, ô tô tránh thoải mái).
Vị trí cực đẹp: Nằm trung tâm khu TĐC 9,2ha Thành Tô. Không gian yên tĩnh, thoáng mát. View trực diện công viên cực hiếm.
Tiện ích xung quanh: Gần chợ Cát Bi, Gần trường học các cấp (FPT, Lê Quý Đôn). Khu dân cư văn minh, hạ ...
Bán lô góc xẻ khe 60m2 tđc 9,2ha thành tô  cát bi  hải an.
3
5.76 tỷ 60 m²
Đất Riêng

P.Thành Tô, Q.Hải An, HP

Bán lô góc xẻ khe 60m² TĐC 9,2ha Thành Tô - Cát Bi - Hải An.
- Mặt tiền 5m, ngang đường 13,5m, vị trí giao thông đi lại thuận tiện.
Tiện ích: Công viên cây xanh 8k m², trung tâm văn hoá 6k m², trường mầm non 2k m², hạ tầng đồng bộ, ven sông Lạch Tray.

Giá: 96 triệu /m² (thương lượng).

Tùng Anh Land: .
- Lô 18 N21 TĐC 9,2ha Thành Tô.
Bán đất 56,26m2 tđc 9,2ha thành tô, hải an (đông nam)
5
5.29 tỷ 56 m²
Đất Riêng

P.Thành Tô, Q.Hải An, HP

Bán đất 56,26m² TĐC 9,2ha Thành Tô, Hải An (Đông Nam).
- Diện tích: 56,26m² (MT 4m x 14m).
- Hướng: Đông Nam.
- Hàng siêu hiếm, 1 lô duy nhất tuyến 2 sau mặt đường lớn, không chút lỗi lầm.
- Khu đẹp nhất Hải An với công viên lớn, khu liên hiệp thể thao, bể bơi 4 mùa, nhà trẻ, gần sân bay Cát Bi.
Giá: 94 triệu/m² (thương lượng).

Tùng Anh Land: .
- Số 26 Trần Hoàn, Hải An.
- TĐC 9,2ha Thành Tô.
Bán lô 57m² tđc sao sáng, thành tô, hải an
3
6.21 tỷ 57 m²
Đất Riêng

P.Thành Tô, Q.Hải An, HP

bán lô đất 57m² TĐC Sao Sáng Thành Tô, Hải An.

- Diện tích: 57m² (5m x 11.4m) vuông vắn.
- Hướng: Bắc.
- Đường rộng, có vỉa hè 2 ô tô tránh nhau thoải mái, đỗ cửa tiện lợi.
- Vị trí đẹp, đường thông giao thông thuận tiện.
Khu dân cư đông đúc, sầm uất.
Dân trí cao, an ninh tốt.
Phù hợp ở lâu dài hoặc đầu tư sinh lời.
Pháp lý: Sổ đỏ chính chủ.

Giá: 109 triệu/m² (có thương lượng).
Tổng: ~6.2 ...
Bán đất mặt ngõ 4m cách mặt đường 30m ngõ thẳng tắp
3
2.39 tỷ 40 m²
Đất Riêng

Đường Hàng Tổng, P. Đằng Hải, Q.Hải An, HP

Chính chủ cần bán lô đất (07)
Ngõ 4m ô tô đỗ cửa,
Cách mặt đường Hàng Tổng 30m
_ Diện tích: 41m ngang 4.65m
_ Sau 1 nhà mặt đường, ngõ 4m
_ Hướng : Đông TT
_ Sổ đỏ cc, gpxd cấp chính
Giá : 2 tỷ 390 triệu có bớt
_ Liên hệ:
Bán 131,25m2 đất phân lô biệt thự gần mặt đường lê hồng phong. giá 51 triệu/m2
4
6.69 tỷ 131 m²
Đất Riêng

Đường Lê Hồng Phong, P. Đằng Hải, Q.Hải An, HP

Bán 131,25m² đất phân lô biệt thự gần mặt đường Lê Hồng Phong. Giá: 51 triệu/m².

Lô đất đẹp vuông vắn không lỗi lầm, nằm trong khu phân lô cách vòng xuyến Lê Hồng Phong 800m.
- Đường nội bộ vào 14m, vỉa hè mỗi bên 3m.
- Hướng: Nam, sổ đỏ.
- Pháp lý rõ ràng, xây dựng tối đa 4 tầng.
- Nền đất cao không bị ngập lụt.
- Xung quanh gần UB Phường, gần trường chợ.
- Diện tích: 131,25m² ngang 7,5m.
- ...
Siêu phẩm mặt đường nhà mạc tràng cát 93,14m2 giá 35tr
3
3.26 tỷ 93 m²
Đất Riêng

Đường Nhà Mạc, P.Tràng Cát, Q.Hải An, HP

SIÊU PHẨM MẶT ĐƯỜNG NHÀ MẠC TRÀNG CÁT
Đường nhựa 8m ô tô tránh, quay đầu thoải mái
Đối diện Vin NOXH khu dân cư sầm uất
93,14m ngang 4m
Hướng Đông Nam
Sổ đỏ chính chủ
Kinh doanh đa ngành tiềm năng sinh lời cao
35tr/m (có thương lượng)
(Zalo Em Hùng)
Mặt đường đẹp hiếm chốt nhanh kẻo lỡ!
Lô góc mặt đường cát linh siêu đẹp 131m2 ngang 5,6m giá 47tr
3
6.16 tỷ 131 m²
Đất Riêng

Đường Cát Linh, P.Tràng Cát, Q.Hải An, HP

LÔ GÓC MẶT ĐƯỜNG CÁT LINH SIÊU ĐẸP
Trục chính Cát Linh kinh doanh cực đỉnh
Gần Vành đai 2 kết nối nhanh các dự án lớn
131m ngang 5,6m
Tặng thêm 35m đất lưu không dùng thoải mái
Lô góc 2 mặt thoáng cực kỳ hiếm
Ở + kinh doanh + đầu tư đều tối ưu
47tr/m (có thương lượng)
(Zalo Hùng)
Hàng đẹp khó tìm chốt nhanh kẻo lỡ!
56m2 đất khu phân lô cát bi cạnh trường lê quý đôn  ngang 4m  đường 5m
4
4.28 tỷ 56 m²
Đất Riêng

Đường Cát Bi, P.Cát Bi, Q.Hải An, HP

- Bán đất khu phân lô Cát Bi cạnh trường Lê Quý Đôn.
- Diện tích: 56m² ngang 4m dài 14m.
- Đường rộng 5m.
- Vị trí cách mặt đường Cát Bi đúng 20m, nhìn thẳng vào sân trường LQĐ.
- Hướng Đông Bắc.
- Giá: 76.5 triệu/m² ~ 4.28 tỷ.
80m2 đất tđc cây lim  tây bắc  đường 12m
3
4.4 tỷ 80 m²
Đất Riêng

Phố Mai Trung Thứ, P. Đằng Hải, Q.Hải An, HP

- Bán đất TĐC Cây Lim - Mai Trung Thứ
- Diện tích: 80m² ngang 4m dài 20m
- Đường quy hoạch rộng 12m cả vỉa hè
- Hướng Tây Bắc
- Giá: 55 triệu/m² ~ 4.4 tỷ

93.9m2 đất khu phân lô văn cao  ngang 13m thích hợp xây villa nhà vườn  tây tứ trạch
5
5.8 tỷ 93 m²
Đất Riêng

Đường 193 Văn Cao, P.Đằng Lâm, Q.Hải An, HP

- Bán đất khu phân lô Văn Cao.
- Diện tích: 93.9m².
- Lô góc 3 mặt thoáng: 2 mặt đường và có khe kỹ thuật phía sau 2m.
- Hướng Tây Tứ Trạch.
- Mặt ngang rộng 13m thích hợp cho khách xây biệt thự mini, villa.
- Giá: 5.8 tỷ.

- Dương Minh Tiến - chuyên phân phối bất động sản Lê Hồng Phong, Hải An, Ngô Quyền.
73m2 đất tđc đằng hải gần lũng đông  ngang 7.3m  đường 12m
4
4.6 tỷ 73 m²
Đất Riêng

Đường Lê Hồng Phong, P. Đằng Hải, Q.Hải An, HP

- Bán đất TĐC Đằng Hải - Nam Hải.
- Diện tích: 73m² ngang 7.3m dài 10m.
- Đường rộng 12m cả vỉa hè.
- Hướng Nam.
- Vị trí ngay tuyến 2 của khu TĐC.
- Giá: 63 triệu/m² ~ 4.6 tỷ.

100m2 đất ngõ cung trầm 135 trung lực  ngang 5m  ngõ 6m
4
5.6 tỷ 100 m²
Đất Riêng

Phố Trung Lực, P.Đằng Lâm, Q.Hải An, HP

- Bán đất ngõ Cung Trầm 135 Trung Lực.
- Diện tích: 100m² ngang 5m dài 20m.
- Đường rộng gần 6m 2 oto tránh nhau.
- Vị trí tuyến 2 Trung Lực cách mặt đường ~50m.
- Hướng Tây Tứ Trạch.
- Giá: 56 triệu/m² ~ 5.6 tỷ.

Từ 40 tới 60 của 70

Xem quy hoạch tại Q. Hải An, Hải Phòng

Dự án trong khu vực
Xem thêm