Bán đất tại Phường Đằng Lâm, Quận Hải An giá nhỏ hơn 7 tỷ

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
56m2 đất mặt ngõ 8m vị trí tuyến 2 trung lực  ngang 7.5m  cách mặt đường 50m
5
4.59 tỷ 56 m²
Đất Riêng

Phố Trung Lực, P.Đằng Lâm, Q.Hải An, HP

- Bán đất vị trí tuyến 2 Trung Lực.
- Lô liền kề mỗi lô 56m² ngang 7.5m dài 7.5m.
- Đường trước đất rộng 8m cả vỉa hè.
- Vị trí cách mặt đường TL ~ 50m.

- Lô thường: 82 triệu/m² ~ 4.59 tỷ.

- Dương Minh Tiến - chuyên phân phối bất động sản Lê Hồng Phong, Hải An, Ngô Quyền.
Đất phân lô văn cao  thư trung. dt 90m2. giá 75 tr/m2
3
6.75 tỷ 90 m²
Đất Riêng

P.Đằng Lâm, Q.Hải An, HP

Chuyển nhượng lô đất khu phân lô VIP Văn Cao - Thư Trung, Hải Phòng

Lô đất 90m² mặt tiền 4,5m hướng đông nam đường nội bộ 12m trải nhựa Asphan

Lô đất tọa lạc vị trí đẹp. Gần các tuyến phố Văn Cao, Tô Vũ, Ngô Gia Tự...

Giá 7x triệu /m2
Liên hệ : - Trần Phô
#nhadattranpho
60m2 đất mặt đường tây trung hành lô 17 lê hồng phong  đường 12m  đông tứ trạch
4
6.36 tỷ 60 m²
Đất Riêng

Phố Tây Trung Hành, P.Đằng Lâm, Q.Hải An, HP

- Bán đất mặt đường Tây Trung Hành - Lô 17 Lê Hồng Phong
- Diện tích: 60m² ngang 4m dài 15m
- Hướng Đông Tứ Trạch
- Đường 12m cả vỉa hè
- Nằm trên mặt đường Tây Trung Hành kết nối thẳng Trung Lực với Lê Hồng Phong
- Giá: 6.36 tỷ

- Dương Minh Tiến - chuyên phân phối bất động sản Lê Hồng Phong, Ngô Quyền, Hải An
60m2 đất lô 15 lê hồng phong  đường 15m  tây tứ trạch
3
6.9 tỷ 60 m²
Đất Riêng

Đường Lê Hồng Phong, P.Đằng Lâm, Q.Hải An, HP

- Bán đất Lô 15 Lê Hồng Phong sau UBND phường Hải An.
- Diện tích: 60m² ngang 4m dài 15m.
- Khe kỹ thuật 2m.
- Đường 15m cả vỉa hè.
- Hướng Tây Nam.
- Giá: 115triệu/m².

Spcc, sau sở tài chính đất lô 15 tuyến 2 lê hồng phong (c617)  0917 696 ***
3
6.9 tỷ 60 m²
Đất Riêng

Đường Lê Hồng Phong, P.Đằng Lâm, Q.Hải An, HP

SPCC, Sau sở tài chính Đất lô 15 tuyến 2 Lê Hồng Phong (C617) LH: .

D. Tích: 60m² (ngang 4 x 15) - Hướng: Đông Bắc.

- Đường 15m vỉa hè 2 bên, thông ra đường Ngô Gia Tự.
- Sau Sở Tài Chính, đối diện UB hành chính quận Hải An.
- Xung quanh full tiện ích, phù hợp để ở, làm trụ sở công ty...

Giá: 115 tr/m² (có thỏa thuận) (~ 6,9 tỷ).
============================
+ Phạm Tuân (zalo, face, 1560).
+ ...
93.9m2 đất khu phân lô văn cao  ngang 13m thích hợp xây villa nhà vườn  tây tứ trạch
5
5.8 tỷ 93 m²
Đất Riêng

Đường 193 Văn Cao, P.Đằng Lâm, Q.Hải An, HP

- Bán đất khu phân lô Văn Cao.
- Diện tích: 93.9m².
- Lô góc 3 mặt thoáng: 2 mặt đường và có khe kỹ thuật phía sau 2m.
- Hướng Tây Tứ Trạch.
- Mặt ngang rộng 13m thích hợp cho khách xây biệt thự mini, villa.
- Giá: 5.8 tỷ.

100m2 đất ngõ cung trầm 135 trung lực  ngang 5m  ngõ 6m
4
5.6 tỷ 100 m²
Đất Riêng

Phố Trung Lực, P.Đằng Lâm, Q.Hải An, HP

- Bán đất ngõ Cung Trầm 135 Trung Lực.
- Diện tích: 100m² ngang 5m dài 20m.
- Đường rộng gần 6m 2 oto tránh nhau.
- Vị trí tuyến 2 Trung Lực cách mặt đường ~50m.
- Hướng Tây Tứ Trạch.
- Giá: 56 triệu/m² ~ 5.6 tỷ.

84m2 đất khu phân lô văn cao  ngang 5m  đường 6m
6
5.46 tỷ 84 m²
Đất Riêng

Đường Văn Cao, P.Đằng Lâm, Q.Hải An, HP

- Bán đất khu phân lô 193 Văn Cao.
- Diện tích: 84m² ngang 5m
- Đường rộng 6m oto đỗ cửa ngày đêm.
- Có dải công viên - sinh hoạt chung rất thoáng.
- Vị trí cách mặt đường Văn Cao chỉ 300m, nằm trong khu dân cư văn minh.
- Giá: 65 triệu/m² ~ 5.46 tỷ

Bán đất tđc sao sáng , đằng lâm hải an 57m ngang 5m hướng bắc siêu đẹp k lỗi gì
3
6.21 tỷ 57 m²
Đất Riêng

Đường Ngô Gia Tự, P.Đằng Lâm, Q.Hải An, HP

Bán đất TDC Sao Sáng Đằng Lâm Hải An.
- Diện tích 57m, ngang 5m, hướng bắc.
- Lô đất vuông vắn không lỗi phong thuỷ, khu dân cư đông, gần trường, chợ, trung tâm, đường 12m ô tô đỗ cửa ngày đêm.
- Giá 109tr/m có thoả thuận
- Liên hệ Hàm Hương
Từ 0 tới 9 của 9

Xem quy hoạch tại P. Đằng Lâm, Q. Hải An, Hải Phòng

Bán đất Phường Đằng Lâm, Quận Hải An Tháng 5/2026

 

Bạn đang xem thông tin Bán đất Phường Đằng Lâm, Quận Hải An tháng 5/2026 trên bds68.com.vn. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán đất tại Phường Đằng Lâm, Quận Hải An. Với hàng ngàn tin đăng được cập nhật mỗi phút, thông tin giá cả chính xác, mới nhất, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

 

Bạn dễ dành lọc tin đăng Bán đất ở Phường Đằng Lâm, Quận Hải An theo địa điểm, giá, diện tích, dự án, đường phố, số phòng ngủ và hướng để tìm ra BĐS mong muốn. Ngoài ra với tính năng gợi ý những batdongsan liền kề cùng mức giá giúp bạn dễ dàng tìm ra chính chủ của BĐS.

 

Để việc tìm Bán đất tại Phường Đằng Lâm, Quận Hải An nhanh nhất và phù hợp với nhu cầu, bạn hãy truy cập vào bds68.com.vn. Nếu bạn có bất động sản muốn bán, bạn có thể đăng tin Bán đất miễn phí trên bds68 để tiếp cận với hàng ngàn người.

Xem thêm
Dự án trong khu vực
Xem thêm