Bán đất tại Quận Hải An, Hải Phòng giá nhỏ hơn 7 tỷ

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Cần bán lô đất tái định cư đường dứa, đường rộng 30m
3
4.8 tỷ 100 m²
Đất Riêng

P. Đằng Hải, Q.Hải An, HP

Diện tích: 100m²
Mặt tiền: 4,5m
Đường trước mặt: rộng 30m, giao thông thuận tiện
Hướng: Đông
Pháp lý: Sổ đỏ chính chủ
Giá bán: 4,8 tỷ (có thỏa thuận)
Liên hệ:
Phạm Thêm Hải An (gi ap)
Bất đất tđc lô 9 lê hồng phong hải phòng
3
6.75 tỷ 67 m²
Đất Riêng

Phố Hạ Lũng, P. Đằng Hải, Q.Hải An, HP

Người đăng: Thắng (1 tin đăng)
__ Bán đất TĐC Lô 9_ Đằng Hải_ P . Hải An !
Diện tích : 67,5m². Ngang : 4,5m.
Có khe thoáng đằng sau và vỉa hè rộng
Đường 15m gần trường chợ .
. Bìa đỏ chính chủ
__ Giá 100tr/m² ( có thoả thuận )
Hướng : Đông Nam
Liên hệ :
Spcc, tuyến 2 đường 21m đất tái định cư đồng giáp, hải an (e359)  0917 696 ***
3
4.22 tỷ 52 m²
Đất Riêng

P.Nam Hải, Q.Hải An, HP

SPCC, Tuyến 2 đường 21m Đất tái định cư Đồng Giáp, Hải An (E359) LH

D.tích: 52,8m (ngang 4,4 x 12) - Hướng: Đông Nam

- Đường 12m vỉa hè 2 bên, dãy có nhiều nhà đã xây ở, hạ tầng đầy đủ
- Vị trí gần trường học, chợ dân sinh ... tiềm năng sinh lời tốt khi thông đường 40m ra Lê Hồng Phong

Gi.á: 80 tr/m (có thỏa thuận) (~ 4,2 t.ỷ)
============================
+ Phạm Tuân (zalo, face, DG52)
+ ...
Đất phân lô văn cao  thư trung. dt 90m2. giá 75 tr/m2
3
6.75 tỷ 90 m²
Đất Riêng

P.Đằng Lâm, Q.Hải An, HP

Chuyển nhượng lô đất khu phân lô VIP Văn Cao - Thư Trung, Hải Phòng

Lô đất 90m² mặt tiền 4,5m hướng đông nam đường nội bộ 12m trải nhựa Asphan

Lô đất tọa lạc vị trí đẹp. Gần các tuyến phố Văn Cao, Tô Vũ, Ngô Gia Tự...

Giá 7x triệu /m2
Liên hệ : - Trần Phô
#nhadattranpho
Spccbán lô đất tđc đồng giáp đông hải .diện tích 60m ( 4x15m) . hướng đông nam
3
4.5 tỷ 60 m²
Đất Riêng

Đường Đông Hải, P.Nam Hải, Q.Hải An, HP

Spcc-Bán lô đất TĐC ĐỒNG GIÁP- ĐÔNG HẢI
Diện tích 60m ngang 4m
Pháp lý : sổ hồng chính chủ
hướng đông nam
Giá :75t/m có thoả thuận
Đường 15m cả vỉa hè tha hồ đỗ oto
Liên hệ : ( em ngọc xem đất )
Spcc, tuyến 2 đường 40m đất tái định cư tràng cát, hải an (e265)  0917 696 ***
3
3.29 tỷ 60 m²
Đất Riêng

P.Tràng Cát, Q.Hải An, HP

SPCC, Tuyến 2 đường 40m Đất tái định cư Tràng Cát, Hải An (E265) LH

D.tích: 60m (ngang 6 x 10) - Hướng: Tây Nam

- Vị trí ngay ngã tư 2 đường 40m giao nhau, gần công viên vườn hoa lớn
- Mặt tiền rộng, tiềm năng sinh lời cao, dân đã về xây ở nhiều ...

Gi.á: 3 tỷ 290 tr (~ 54,8 tr/m)
============================
+ Phạm Tuân (zalo, face, TC60)
+ Chuyên BĐS các khu Tái định cư - phân lô Lê Hồng ...
Spcc, trục chính đường to đất tái định cư 9,2ha thành tô (e128)  0917 696 ***
3
5.61 tỷ 60 m²
Đất Riêng

P.Thành Tô, Q.Hải An, HP

SPCC, trục chính đường to đất tái định cư 9,2Ha Thành Tô (E128) LH

D.tích: 60m² (ngang 5 x 12m) - Hướng: Tây Bắc

- Hàng siêu hiếm, 1 lô duy nhất mặt trục chính chữ Y, không chút lỗi lầm
- Khu đẹp nhất Hải An với công viên lớn, khu liên hiệp thể thao, bể bơi 4 mùa, nhà trẻ ...

Giá: 93,5 tr/m² (có thỏa thuận) (~ 5,6 tỷ)
============================
+ Phạm Tuân (zalo, face, 92HA60)
+ Chuyên BĐS ...
Lô góc xẻ khe tuyến 2 đồng xá đất tái định cư 9,2ha thành tô (e176)  0917 696 ***
3
5.67 tỷ 60 m²
Đất Riêng

Đường Bùi Viện, P.Thành Tô, Q.Hải An, HP

Lô góc xẻ khe tuyến 2 Đồng Xá đất tái định cư 9,2Ha Thành Tô (E176) LH

D.tích: 60m² (ngang 5 x 12m) - Hướng: Tây Nam

- Đường 13,5m ô tô dừng đỗ thoải mái, gần công viên, nhà trẻ, lô góc thoáng mát
- Khu phố trung tâm, gần trường học các cấp, chợ Cát Bi, đường Lạch Tray...

Giá: 94,5 tr/m2
============================
+ Phạm Tuân (zalo, face, 92HA60)
+ Chuyên BĐS các khu Tái định cư - phân lô ...
Bán đất tái định cư tràng cát, phường hải an
4
3.85 tỷ 70 m²
Đất Riêng

Đường Cát Vũ, P.Tràng Cát, Q.Hải An, HP

Chính chủ gửi bán lô đất tái định cư Tràng Cát P. Hải An.

Vị trí: TĐC Tràng Cát, quận Hải An Hải Phòng.
Diện tích: 70m².
Mặt tiền: 5m.
Hướng: Tây Bắc.
Pháp lý: Sổ hồng chính chủ.

Giá bán: 55 triệu/m² (có thương lượng).

Ưu điểm nổi bật.
Mặt đường rộng 12m, có vỉa hè 2 bên.
Khu dân cư đông đúc, văn minh.
Không gian thoáng, hạ tầng đồng bộ.

Tiện ích xung quanh đầy đủ.
Gần trường học, khu ăn uống ...
Đất tái định cư tràng cát 75m2 , đường rộng 12m khu đông dân
3
3.68 tỷ 75 m²
Đất Riêng

Đường Cát Vũ, P.Tràng Cát, Q.Hải An, HP

CHÍNH CHỦ GỬI BÁN ĐẤT TĐC TRÀNG CÁT HẢI AN HẢI PHÒNG

Diện tích: 75m (5m x 15m)
Hướng: Đông Bắc
Mặt tiền rộng 5m vuông vắn đẹp

Vị trí tiềm năng:

* Khu dân cư đông đúc, cơ sở hạ tầng đồng bộ
* Gần NOXH Vin, Ecopark, đường Vành đai 2
* Khu vực đang phát triển mạnh, tiềm năng tăng giá và sinh lời cao

Phù hợp xây ở, đầu tư hoặc kinh doanh lâu dài.
Giao thông thuận tiện kết nối các khu ...
72m2 đất tđc đồng giáp  đông nam  đường 12m
3
5.04 tỷ 72 m²
Đất Riêng

Đường Đông Hải, P. Đằng Hải, Q.Hải An, HP

- Bán đất TĐC Đồng Giáp
- Diện tích: 72m² ngang 4m dài 18m
- Đường 12m cả vỉa hè
- Hướng Đông Nam
- Vị trí tuyến 2 của đường 40m
- Giá: 70 triệu/m² ~ 5.04 tỷ

- Dương Minh Tiến - chuyên phân phối bất động sản Lê Hồng Phong, Ngô Quyền, Hải An
Bán lô 60m2 đường trục chính 15m. tđc 9,2ha thành tô, hải an (hàng hiếm)
5
5.64 tỷ 60 m²
Đất Riêng

P.Thành Tô, Q.Hải An, HP

Bán lô 60m² đường trục chính 15m. TĐC 9,2ha Thành Tô, Hải An (hàng hiếm).

Diện tích: 5m x 12m = 60m².
Hướng: Tây Bắc..
Vị trí mặt đường trục chính 15m, trung tâm của dự án. Thuận tiện di chuyển, vừa để ở hoặc làm văn phòng công ty, kinh doanh.
Tiện ích: Gần trường cấp 1 2 Cát Bi, Lê Lợi, Lê Quý Đôn (FPT), Chợ Cát Bi, Siêu thị, hàng quán!

Giá: 94 triệu/m² (thoả thuận)
Tùng Anh Land: .
- Số 26 ...
Đất phú xá  đông hải 1  hải an  hải phòng
3
2.75 tỷ 63 m²
Đất Riêng

P.Đông Hải 1, Q.Hải An, HP

PHÚ XÁ ĐÔNG HẢI 1
Lô đất vuông đẹp, không lỗi phong thuỷ có sẵn nhà cấp 4, mua về dùng luôn hoặc xây mới cực hợp lý!
DT 63,3m² ngang 4m
Ngõ 3m ô tô vào tận nơi
Đỗ xe ngày đêm thoải mái
Khu dân cư đông, hợp xây ở đầu tư mở hàng kinh doanh đều đẹp
Xây dựng cấp chính
Giá chỉ 2,57 tỷ có thoả thuận
Bán đất khu tdc tasa bình kiều  đông hải  hải phòng dt 102m 1 lô ngang 5,1m hướng tây nam
4
3.67 tỷ 102 m²
Đất Riêng

Đường Bình Kiều 1, P.Đông Hải 1, Q.Hải An, HP

bán đất khu tdc tasa bình kiều - đông hải - hải phòng
dt 102m 1 lô ngang 5,1m QSD063
hướng tây nam
vị trí gần đình vũ . nguyễn bỉnh khiêm . phủ thượng đoạn . đông hải . làm kho hàng các thứ tuyệt luôn
giá 36tr/m có tt
đt quyền bds
Cần chuyển nhượng gấp lô biệt thự gốc lim vị trí đẹp gần vườn hoa 139m tây nam k lỗi gì
3
6.88 tỷ 139 m²
Đất Riêng

Phố Mai Trung Thứ, P. Đằng Hải, Q.Hải An, HP

- Bán đất xây biệt thự TĐC Cây Lim - Mai Trung Thứ
- Diện tích: 139m² ngang 9m dài 15m
- Hướng Tây Nam
- Đường quy hoạch rộng 12m cả vỉa hè
- Giá: 49.5 triệu/m² ~ 6.88 tỷ
LH : Hàm Hương
(t)
Chuyển nhượng siêu rẻ gấp đất phân lô sát cấp 3 lê quý đôn , cát bi 56m hướng đông bắc
3
4.28 tỷ 56 m²
Đất Riêng

Đường Cát Bi, P.Cát Bi, Q.Hải An, HP

Đất khu phân lô sát cấp 3 Lê Quý Đôn, Cát Bi

D.tích: 56m (ngang 4 x 14) - Hướng: Đông Bắc

- Khu phân lô đồng bộ, pháp lý chuẩn, bìa đỏ đầy đủ, sang tên nhanh chóng
- Vị trí trung tâm, sát trường học, chợ Cát Bi, giao thông thuận tiện ...

Gi.á: 4 tỷ 280 tr (~ 76,4 tr/m)

LH: - Em Hàm Hương
pt
Bán lô đất tđc tràng cát  60m2 đường 12m, có vỉa hè
4
3.29 tỷ 60 m²
Đất Riêng

Đường Thành Tô, P.Thành Tô, Q.Hải An, HP

Bán đất TĐC Tràng Cát (90).
- Thửa đất 60m² TĐC Tràng Cát.
Ngang 6m x 10m.
Hạ tầng đồng bộ, đường 12m cả vỉa hè.
Vị trí đẹp đầu tuyến - áp lưng dãy trục chính 40m TĐC.
Giá: 3,29 tỷ (ra lộc).
Hướng Tây Nam - Không lỗi lầm.
Bìa Hồng Chính Chủ.
Liên hệ: .
60m2 đất mặt đường tây trung hành lô 17 lê hồng phong  đường 12m  đông tứ trạch
4
6.36 tỷ 60 m²
Đất Riêng

Phố Tây Trung Hành, P.Đằng Lâm, Q.Hải An, HP

- Bán đất mặt đường Tây Trung Hành - Lô 17 Lê Hồng Phong
- Diện tích: 60m² ngang 4m dài 15m
- Hướng Đông Tứ Trạch
- Đường 12m cả vỉa hè
- Nằm trên mặt đường Tây Trung Hành kết nối thẳng Trung Lực với Lê Hồng Phong
- Giá: 6.36 tỷ

Spcc, tuyến đầu công viên vườn hoa đất tái định cư gốc lim, đằng hải (c521)  0917 696 ***
3
5.7 tỷ 112 m²
Đất Riêng

Phố Mai Trung Thứ, P. Đằng Hải, Q.Hải An, HP

SPCC, tuyến đầu công viên vườn hoa Đất tái định cư Gốc Lim, Đằng Hải (C521) LH .

D. Tích: 112,9m²(ngang 5 x 22,6m) - Hướng: Tây Bắc.

- Đường quy hoạch 30m vỉa hè 5m mỗi bên, tuyến đầu giáp công viên vườn hoa.
- Khu đông dân cư đã xây ở, bán kính 1km nhiều tiện ích trường, chợ, UB hành chính...

Giá: 50,5 tr/m² (~ 5,7 tỷ).
============================
+ Phạm Tuân (zalo, face, GL112).
+ Chuyên ...
Mặt đường 15m đất tái định cư gốc lim, đằng hải (e164)  0917 696 ***
3
4.16 tỷ 80 m²
Đất Riêng

Đường Lũng Đông, P. Đằng Hải, Q.Hải An, HP

Mặt đường 15m đất tái định cư Gốc Lim, Đằng Hải (E164) LH

D.tích: 80m² (ngang 4 x 20) - Hướng: Đông Nam

- Đường to vỉa hè rộng, ô tô dừng đỗ thoải mái, cách công viên vườn hoa 200m
- Bán kính 1km full tiện ích: trường học, chợ Lũng Đông, đường Lê Hồng Phong ...

Giá: 52 tr/m² (có thỏa thuận) (~ 4,1 tỷ)
============================
+ Phạm Tuân (zalo, face, GL80)
+ Chuyên BĐS các khu Tái định ...
Từ 0 tới 20 của 70

Xem quy hoạch tại Q. Hải An, Hải Phòng

Bán đất Quận Hải An Tháng 5/2026

 

Bạn đang xem thông tin Bán đất Quận Hải An tháng 5/2026 trên bds68.com.vn. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán đất tại Quận Hải An. Với hàng ngàn tin đăng được cập nhật mỗi phút, thông tin giá cả chính xác, mới nhất, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

 

Bạn dễ dành lọc tin đăng Bán đất ở Quận Hải An theo địa điểm, giá, diện tích, dự án, đường phố, số phòng ngủ và hướng để tìm ra BĐS mong muốn. Ngoài ra với tính năng gợi ý những batdongsan liền kề cùng mức giá giúp bạn dễ dàng tìm ra chính chủ của BĐS.

 

Để việc tìm Bán đất tại Quận Hải An nhanh nhất và phù hợp với nhu cầu, bạn hãy truy cập vào bds68.com.vn. Nếu bạn có bất động sản muốn bán, bạn có thể đăng tin Bán đất miễn phí trên bds68 để tiếp cận với hàng ngàn người.

Xem thêm
Dự án trong khu vực
Xem thêm