Bán đất tại Quận Hải An, Hải Phòng giá nhỏ hơn 20 tỷ

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
271.9m2 đất biệt thự phúc lộc tuyến 3 lê hồng phong  ngang 12.95m  tây nam
5
19.85 tỷ 271 m²
Đất Riêng

Đường Lê Hồng Phong, P. Đằng Hải, Q.Hải An, HP

- Đất biệt thự Phúc Lộc.
- Diện tích 271.9m².
- Mặt tiền 12.95m/ lô.
- Vị trí nằm ngay cổng 3 của khu biệt thự.
- Đường rộng 25m cả vỉa hè.
- Hướng Tây Nam.
- Giá: 73 triệu/m² ~ 19.8 tỷ thoả thuận.

- Dương Minh Tiến - chuyên phân phối bất động sản Lê Hồng Phong, Hải An, Ngô Quyền.
Lô góc 172m2 đất biệt thự tđc gốc lim  ngang 10m  đường 30m
3
9.55 tỷ 172 m²
Đất Riêng

Phố Mai Trung Thứ, P. Đằng Hải, Q.Hải An, HP

- Lô góc biệt thự TĐC Gốc Lim - Mai Trung Thứ
- Diện tích: 172m² ngang 10m
- Mặt chính quay ra đường 30m, mặt nhánh đường 12m
- Hướng Đông Bắc - Đông Nam
- Giá: 55.5 triệu/m² ~ 9.54 tỷ

66m2 đất tđc sao sáng tuyến 2 ngô gia tự  ngang 6m  hướng nam
4
7.46 tỷ 66 m²
Đất Riêng

Đường Ngô Gia Tự, P.Thành Tô, Q.Hải An, HP

- Bán đất TĐC Sao Sáng tuyến 2 Ngô Gia Tự
- Diện tích: 66m² ngang 6m dài 11m
- Đường nhựa 6m + vỉa hè gần 4m
- Hướng Đông Tứ Trạch
- Vị trí đắc địa chỉ cách mặt đường Ngô Gia Tự vài bước chân, áp lưng vào nhà mặt đường.
- Giá: 113 triệu/m² ~ 7.45 tỷ

- Dương Minh Tiến - chuyên phân phối bất động sản Lê Hồng Phong, Hải An, Ngô Quyền
100m2 đất ngõ cung trầm 135 trung lực  ngang 5m  ngõ 6m
4
5.6 tỷ 100 m²
Đất Riêng

Phố Trung Lực, P.Đằng Lâm, Q.Hải An, HP

- Bán đất ngõ Cung Trầm 135 Trung Lực.
- Diện tích: 100m² ngang 5m dài 20m.
- Đường rộng gần 6m 2 oto tránh nhau.
- Vị trí tuyến 2 Trung Lực cách mặt đường ~50m.
- Hướng Tây Tứ Trạch.
- Giá: 56 triệu/m² ~ 5.6 tỷ.

84m2 đất khu phân lô văn cao  ngang 5m  đường 6m
6
5.46 tỷ 84 m²
Đất Riêng

Đường Văn Cao, P.Đằng Lâm, Q.Hải An, HP

- Bán đất khu phân lô 193 Văn Cao.
- Diện tích: 84m² ngang 5m
- Đường rộng 6m oto đỗ cửa ngày đêm.
- Có dải công viên - sinh hoạt chung rất thoáng.
- Vị trí cách mặt đường Văn Cao chỉ 300m, nằm trong khu dân cư văn minh.
- Giá: 65 triệu/m² ~ 5.46 tỷ

Bán lô đất đẹp  an cư lý tưởng tại tđc đằng lâm 2
3
8.08 tỷ 89 m²
Đất Riêng

P.Đằng Lâm, Q.Hải An, HP

Diện tích: 89,8 m² vừa vặn, dễ thiết kế nhà ống hiện đại
Mặt tiền: 4,8 m không lỗi phong thủy
Đường trước nhà: 12 m rộng rãi, trẻ con vui chơi, ô tô đỗ cửa thoải mái
Sau nhà có khe kỹ thuật 1,5 m nhà luôn thoáng mát mẻ,
Hướng Đông Nam đón gió mát, tránh nắng gắt rất hợp để ở lâu dài
Giá: 90 triệu/m² (~8,08 tỷ)
Liên hệ: () Phạm Thêm Hải An
Spcc, đẳng cấp thượng lưu đất biệt thự đồng bồ, hải an (e84)  0917 696 ***
3
14 tỷ 345 m²
Đất Riêng

P. Đằng Hải, Q.Hải An, HP

SPCC, đẳng cấp thượng lưu Đất biệt thự Đồng Bồ, Hải An (E84) LH .

D. Tích: 345m² (ngang 12,8 x 27m) - Hướng: Đông Nam.

- Khu đô thị đẹp top 1 Hải An, dãy toàn biệt thự, đường to vỉa hè rộng.
- Phù hợp để ở, làm văn phòng, đầu tư sinh lời...
- Có 2 lô liền kề cho khách lựa chọn, khách mua 2 lô có giá ưu đãi hơn.

Giá: 14 tỷ (~ 40,5 tr/m²).
============================
+ Phạm Tuân (zalo, face, ...
Cần bán lô góc đất đường 7m tại cát vũ, tràng cát 63,7m2 giá chỉ 2 tỷ 675 triệu
3
2.68 tỷ 64 m²
Đất Riêng

Đường Cát Vũ, P.Tràng Cát, Q.Hải An, HP

DTMB: 63,7m². Mặt tiền: 4,25m
Giá: 2 tỷ 675 triệu ( Có bớt )
- Lô đất vuông vắn, bằm trên mặt đường 7m ngõ cạnh 2.5m
- Khu vực dân cư đông đúc, không quy hoạch
- Đi lại sinh hoạt thuận tiện, phù hợp đầu tư trung hạn
Lh. Em Tuấn để được tư vấn - Nhà đất Thiên An - Chuyên đất nền tại Tràng Cát
Mặt đường 40m tđc tràng cát trục vip chưa tới 3,6tỷ
4
3.59 tỷ 60 m²
Đất Riêng

Đường Cát Vũ, P.Tràng Cát, Q.Hải An, HP

MẶT ĐƯỜNG 40M TĐC TRÀNG CÁT TRỤC VIP
Trục chính 40m kinh doanh đỉnh cao
Nội khu 26m vỉa hè 7m mỗi bên
60m vuông đẹp không lỗi
Hạ tầng đồng bộ tiềm năng tăng giá mạnh
Ở/kinh doanh/đầu tư đều quá hợp
Giá đầu tư cực tốt (có thương lượng)
(Zalo - E.Hùng)
Trục vip hiếm nhanh tay chốt ngay!
Tuyến 2 lê hồng phong đất biệt thự lô 10 gần cấp 3 trần phú (e17)  0917 696 ***
3
12.85 tỷ 126 m²
Đất Riêng

Đường Lê Hồng Phong, P. Đằng Hải, Q.Hải An, HP

Tuyến 2 Lê Hồng Phong đất biệt thự lô 10 gần cấp 3 Trần Phú (E17) LH

D.tích: 126m² (ngang 7 x 18) - Hướng: Đông Bắc

- Vị trí ngay trường chuyên cấp 3 Trần Phú, cách toà Doji, siêu thị Go chỉ mấy trăm mét
- Phù hợp xây biệt thự, trụ sở công ty, khách sạn, căn hộ, văn phòng cho thuê...

Giá: 102 tr/m² (~ 12,8 tỷ)
============================
+ Phạm Tuân (zalo, face, 10126)
+ Chuyên BĐS các khu ...
Đất mặt đường hàng tổng gần đường lũng đông (e90)  0917 696 ***
3
5.36 tỷ 90 m²
Đất Riêng

Đường Hàng Tổng, P. Đằng Hải, Q.Hải An, HP

Đất mặt đường Hàng Tổng gần đường Lũng Đông (E90) LH

D.tích: 90m (ngang 4,3 x 21) - Hướng: Bắc

- Khu đông dân cư, đường trải nhựa mới
- Phù hợp để ở, làm văn phòng, kinh doanh buôn bán

Gi.á: 59,5 tr/m (có thỏa thuận) (~ 5,3 tỷ)
============================
+ Phạm Tuân (zalo, face, MDHT90)
+ Chuyên BĐS các khu Tái định cư - phân lô Lê Hồng Phong, Hải An, Ngô Quyền

A/c kết bạn zalo để xem ...
100m2 đất mặt đường lũng đông  ngang 5m  tây tứ trạch
4
6.75 tỷ 100 m²
Đất Riêng

Đường Lũng Đông, P. Đằng Hải, Q.Hải An, HP

- 100m² đất mặt đường Lũng Đông.
- Thửa đất vuông vắn, mặt tiền 5m.
- Hướng Tây Bắc.
- Đường rộng 8m.
- Vị trí gần ngã 3 Lũng Đông - Đằng Hải.
- Giá: 67.5 triệu/m² ~ 6.75 tỷ

57m2 đất tđc sao sáng 618 ngô gia tự  ngang 5m  đông tứ trạch
4
6.21 tỷ 57 m²
Đất Riêng

Đường Ngô Gia Tự, P.Thành Tô, Q.Hải An, HP

- Bán đất TĐC Sao Sáng - 618 Ngô Gia Tự.
- Diện tích: 57m² ngang 5m dài 11.4m.
- Đường rộng 12m cả vỉa hè.
- Hướng Bắc.
- Giá: 109 triệu /m² ~ 6.21 tỷ

86.8m2 đất phân lô 333 văn cao  ngang 4.34m  đường 10m
4
7.64 tỷ 86 m²
Đất Riêng

Đường Văn Cao, P.Đằng Lâm, Q.Hải An, HP

- Bán đất khu phân lô Văn Cao.
- Diện tích: 86.8m² ngang 4.34m dài 20m / Lô.
- Đường rộng 10m cả vỉa hè.
- Hướng Đông.
- Vị trí cực nông cách mặt đường Văn Cao ~ 100m.
- Thích hợp cho khách mua tích sản, xây nhà ở, toà căn hộ dịch vụ.
- Giá: 88triệu/m² ~ 7.63 tỷ / lô.

100m2 đất mặt đường đôi 30m khu phân lô 193 văn cao  ngang 5m  tây tứ trạch
4
7.4 tỷ 100 m²
Đất Riêng

Đường Văn Cao, P.Đằng Lâm, Q.Hải An, HP

- Bán đất mặt đường đôi 30m khu 193 Văn Cao.
- Diện tích: 100m² ngang 5m dài 20m.
- Đường rộng 30m (Vỉa hè rộng 7m).
- Hướng Tây.
- Thuận tiện di chuyển ra Trung Lực, Ngô Gia Tự, Lê Hồng Phong.
- Giá: 80triệu/m²

Hạ giá 11 giá 2 lô đất liền kề khu phân lô 333 văn cao  hải  an  hp
3
7.64 tỷ 86 m²
Đất Riêng

Đường Văn Cao, P.Đằng Lâm, Q.Hải An, HP

- HẠ SỐC 11 giá từ 99 tr/m² giờ còn 88tr/m2
- Bán đất khu phân lô Văn Cao
- 2 LÔ LIỀN KỀ (Bán lẻ hoặc bán cả)
- Diện tích: 86.8m² ngang 4.34m dài 20m / Lô
- Đường rộng 10m cả vỉa hè
- Hướng Đông
- Vị trí cực nông cách mặt đường Văn Cao ~ 100m
- Thích hợp cho khách mua tích sản, xây nhà ở, toà căn hộ dịch vụ
- Giá: 88 triệu/m² ~ 7.63 tỷ / LÔ

Liên hệ:
Bán đất tđc sao sáng , đằng lâm hải an 57m ngang 5m hướng bắc siêu đẹp k lỗi gì
3
6.21 tỷ 57 m²
Đất Riêng

Đường Ngô Gia Tự, P.Đằng Lâm, Q.Hải An, HP

Bán đất TDC Sao Sáng Đằng Lâm Hải An.
- Diện tích 57m, ngang 5m, hướng bắc.
- Lô đất vuông vắn không lỗi phong thuỷ, khu dân cư đông, gần trường, chợ, trung tâm, đường 12m ô tô đỗ cửa ngày đêm.
- Giá 109tr/m có thoả thuận
- Liên hệ Hàm Hương
120m2 đất tđc đường dứa  ngang 5m  đường 9m
4
5.16 tỷ 120 m²
Đất Riêng

Đường Lũng Đông, P. Đằng Hải, Q.Hải An, HP

- Bán đất TĐC Đường Dứa.
- Diện tích: 120m² ngang 5m dài 24m.
- Đường rộng 9m cả vỉa hè.
- Hướng Đông.
- Lô đất đẹp ko bốt điện hố ga.
- Giá: 43 triệu/m² ~ 5.16 tỷ.

89.8m2 đất tđc đằng lâm 2 654 ngô gia tự  ngang 4.8m  đông tứ trạch
4
8.08 tỷ 89 m²
Đất Riêng

Đường Ngô Gia Tự, P.Thành Tô, Q.Hải An, HP

- Bán đất TĐC Đằng Lâm II 654 Ngô Gia Tự.
- Diện tích: 89.8m² ngang 4.8m dài 18.7m.
- Đường rộng 12m cả vỉa hè.
- Hướng Đông Tứ Trạch.
- Khe kỹ thuật 1.5m.
- Giá: 90 triệu/m² ~ 8.08 tỷ.

- Dương Minh Tiến - chuyên phân phối bất động sản Lê Hồng Phong, Ngô Quyền, Hải An.
Bán đất mặt ngõ đằng hải, 50m2 ngang 4,5m ngõ 4m ô tô đỗ cửa, không dính quy hoạch, giá 2,75 tỷ
3
2.75 tỷ 50 m²
Đất Riêng

Đường Đằng Hải, P. Đằng Hải, Q.Hải An, HP

Bán đất trong phân khúc dưới 3 tỉ mặt ngõ và mặt ngách 4m tại Đằng Hải, Hải An mặt ngõ ô tô vào tận nơi, khu dân cư văn minh, an ninh tốt.
Ngõ thông từ Đằng Hải ra tái định cư gốc lim, ô tô không cần quay đầu
Diện tích: 50m² ngang 4,5m
Pháp lý: Sổ đỏ chính chủ
Ưu điểm: Mặt bằng vuông vắn, đẹp, xây nhà ở ngay hoặc đầu tư lâu dài, dân cư hiện hữu, hàng xóm thân thiện, tiện ích đầy đủ, giao thông ...
Từ 100 tới 120 của 122

Xem quy hoạch tại Q. Hải An, Hải Phòng

Dự án trong khu vực
Xem thêm