Bán đất tại Quận Hải An, Hải Phòng giá nhỏ hơn 20 tỷ

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Bán đất tđc đồng giáp  hải phòng vị trí đẹp
3
4.2 tỷ 52 m²
Đất Riêng

Đường Đông Khê, P.Đông Hải 1, Q.Hải An, HP

BÁN ĐẤT TĐC ĐỒNG GIÁP VỊ TRÍ ĐẸP

Đường rộng 12m, có vỉa hè thông thoáng
Diện tích: 52,8m²
Mặt tiền ngang 4,4m cực đẹp, dễ thiết kế xây dựng

Giá chỉ: 80 triệu/m²
Tổng giá đầu tư: chỉ 4,x tỷ

Khu dân cư đẹp, hạ tầng đồng bộ
Phù hợp ở hoặc đầu tư sinh lời

Liên hệ: Đạt
BÁN ĐẤT MẶT ĐƯỜNG HÀNG TỔNG – HẢI AN – DIỆN TÍCH 169M² – GIÁ 4,5 TỶ
5
4.5 tỷ 159 m²
Đất Riêng

Đường Hàng Tổng, P. Đằng Hải, Q.Hải An, HP

Lô đất nằm trên trục Hàng Tổng – tuyến kết nối Đằng Hải, Mai Trung Thứ, Đông Hải. Khu vực dân cư đông, kinh doanh ổn định. Phù hợp mở cửa hàng, văn phòng, kho dịch vụ hoặc đầu tư lâu dài.
Vị trí di chuyển nhanh ra cảng, khu công nghiệp và các trục chính thành phố. Xung quanh đầy đủ chợ, trường học, siêu thị, ngân hàng, tiện ích sinh hoạt.
Thông tin chính:

Diện tích: 169m²

Mặt tiền: 4m, ...
Bán đất biệt thự 126m lô 10b đường lê hồng phong hải an hải phòng
3
12.73 tỷ 126 m²
Đất Riêng

Đường Lê Hồng Phong, P. Đằng Hải, Q.Hải An, HP

663. - Bán lô đất Tuyến 2 Lê Hồng Phong _ lô 10b đối diện toà án Thành Phố Hải Phòng, cạnh cổng chào chợ lũng vào
- DT 126m² mặt tiền 7m đường siêu rộng xây villa biệt thự siêu đẹp
- Hướng đônh bắc
- Vị trí đỉnh Lê Hồng Phong toà nhà ngân hàng, biệt phủ xung quanh đã kín
- giá : 101 triệu/m
Lh: Văn Cường (phone,zalo)
Mặt đường thành tô diện tích lớn giá mềm 240m2 ngang 8m
3
5.28 tỷ 240 m²
Đất Riêng

Đường Thành Tô, P.Tràng Cát, Q.Hải An, HP

MẶT ĐƯỜNG THÀNH TÔ DIỆN TÍCH LỚN GIÁ QUÁ MỀM
Đường nhựa 10m kinh doanh cực đẹp
Gần trường cấp 1,2 khu dân cư đông đúc
240m ngang 8m
Đã tách sẵn 2 lô 120m/lô
Phù hợp mở VP, cửa hàng, đầu tư giữ tiền
Chỉ 22tr/m rẻ hiếm khu vực

Zalo: Em Hùng
Mặt đường diện tích lớn chốt nhanh kẻo mất!
60m2 đất lô 15 lê hồng phong  đường 15m  tây tứ trạch
3
6.9 tỷ 60 m²
Đất Riêng

Đường Lê Hồng Phong, P.Đằng Lâm, Q.Hải An, HP

- Bán đất Lô 15 Lê Hồng Phong sau UBND phường Hải An.
- Diện tích: 60m² ngang 4m dài 15m.
- Khe kỹ thuật 2m.
- Đường 15m cả vỉa hè.
- Hướng Tây Nam.
- Giá: 115triệu/m².

- Dương Minh Tiến - chuyên phân phối bất động sản Lê Hồng Phong, Hải An, Ngô Quyền.
BÁN ĐẤT MẶT ĐƯỜNG ĐÌNH VŨ – HẢI AN – MẶT TIỀN 8M – GIÁ 4X TR/M²
4
4 tỷ 100 m²
Đất Riêng

Đường Hạ Đoạn, P.Đông Hải 2, Q.Hải An, HP

Lô đất nằm trên trục Đình Vũ – tuyến giao thương chiến lược kết nối cảng, KCN và trung tâm Hải An. Phù hợp xây văn phòng, showroom, kho xưởng hoặc đầu tư trung – dài hạn.
Khu vực lưu lượng xe container lớn, hạ tầng hoàn chỉnh, hưởng lợi trực tiếp từ phát triển logistics và cảng biển. Tiềm năng tăng giá rõ ràng.
Thông tin chính:

Diện tích: 100m²

Mặt tiền: 8m (rộng, dễ khai thác)

Đất ...
Chuyển nhượng lô đất 89,8m2 tdc đằng lâm 2, hải an
3
7.9 tỷ 89 m²
Đất Riêng

P.Thành Tô, Q.Hải An, HP

Chuyển nhượng lô đất 89,8m² TDC Đằng Lâm 2, Hải An.
Vị trí đẹp trong khu phân lô thông Ngô Gia Tự và Bùi Viện. Khu dân cư văn minh, gần chợ, trường các cấp.
Diện tích: 89,8m² (4,8m x 18,7m).
Hướng: Bắc.
Có khe kĩ thuật sau đất 1,5m.

Giá: 88 tr/m² (thương lượng).

Tùng Anh Land: .
- Số 26 Trần Hoàn, Hải An.
Lô đất hiếm tuyến đầu ngõ 200 cát linh 45m2 giá 1560
3
1.56 tỷ 45 m²
Đất Riêng

Đường Cát Linh, P.Tràng Cát, Q.Hải An, HP

LÔ ĐẤT HIẾM TUYẾN ĐẦU CÁT LINH
Ngõ thông ô tô ra vào, đỗ cách nhà 20m
Gần chợ Hải Sản trường học tiện ích đầy đủ
45m ngang 4m vuông đẹp
Cấp chính không quy hoạch
Chỉ 1 tỷ 560 (có thoả thuận)
(Zalo Hùng)
Giá mềm tuyến đầu chốt nhanh kẻo mất!
162m2 đất mặt đường đông an gần ngã 6 cát bi  ngang 7.4m  đông tứ trạch
4
11.34 tỷ 162 m²
Đất Riêng

Đường Đông An, P.Thành Tô, Q.Hải An, HP

- Đất mặt đường Đông An - Thành Tô
- Diện tích: 162m² ngang 7.4m dài 22m
- Đường rộng 8m cả vỉa hè
- Vị trí kết nối giữa Ngô Gia Tự và Cát Bi
- Hướng Bắc
- Giá: 70 triệu/m² ~ 11.34 tỷ

- Dương Minh Tiến - chuyên phân phối bất động sản Lê Hồng Phong, Hải An, Ngô Quyền
Spcc, tuyến 2 đường 30m đất tái định cư điểm 4 đằng hải (e282)  0917 696 ***
3
4.35 tỷ 69 m²
Đất Riêng

Đường Lũng Đông, P. Đằng Hải, Q.Hải An, HP

SPCC, tuyến 2 đường 30m đất tái định cư Điểm 4 Đằng Hải (E282) LH .

D. Tích: 69m² (ngang 4,2 x 16) - Hướng: Tây Bắc.

- Đường 12m vỉa hè 2 bên, vị trí đẹp không lỗi lầm, dân đã xây dựng nhiều.
- Gần công viên vườn hoa, bán kính 1km full tiện ích: Trường học, chợ Lũng Đông, bệnh viện...

Giá: 63 tr/m² (có thỏa thuận) (~ 4,3 tỷ).
============================
+ Phạm Tuân (zalo, face, D469).
+ ...
BÁN ĐẤT NAM HẢI – TUYẾN 2 BÙI VIỆN – 3 MẶT THOÁNG – GIÁ 44TR/M²
5
44 triệu 75 m²
Đất Riêng

Đường Số 28, P.Nam Hải, Q.Hải An, HP

Lô đất vị trí đẹp, phù hợp xây ở lâu dài, biệt thự phố hoặc đầu tư giữ tài sản. Khu dân cư ổn định, hạ tầng hoàn chỉnh, tiềm năng tăng giá tốt.
Cách mặt đường Bùi Viện vài bước chân, gần công viên Nam Hải ~30m. Kết nối nhanh tới Sân bay Quốc tế Cát Bi và GO! Hải Phòng. Ngõ rộng >5m, hai ô tô tránh nhau.
Thông tin chính:

Diện tích: 75m² (5 x 15m)

Lô đất 3 mặt thoáng: trước – sau – bên ...
BÁN ĐẤT TĐC ĐƯỜNG DỨA – ĐẰNG HẢI – HẢI AN – 120M² – GIÁ 45TR/M²
3
5.4 tỷ 120 m²
Đất Riêng

Đường Lũng Đông, P. Đằng Hải, Q.Hải An, HP

Lô đất nằm trong khu TĐC Đường Dứa, hạ tầng hoàn thiện, dân cư về ở gần kín. Phù hợp xây nhà ở lâu dài hoặc đầu tư giữ tài sản trung hạn.
Vị trí kết nối nhanh Lê Hồng Phong – Ngô Gia Tự – Bùi Viện. Xung quanh đầy đủ chợ, trường học, siêu thị, tiện ích sinh hoạt.
Thông tin chính:

Diện tích: 120m²

Mặt tiền: 5m

Đất vuông vắn, dễ thiết kế hoặc chia lô

Hạ tầng đồng bộ: đường – điện – ...
Mặt đường nguyễn bỉnh khiêm  khu vực tăng trưởng mạnh phía đông thành phố
4
4.09 tỷ 45 m²
Đất Riêng

Đường Nguyễn Bỉnh Khiêm, P.Đông Hải 1, Q.Hải An, HP

MẶT ĐƯỜNG NGUYỄN BỈNH KHIÊM KHU VỰC TĂNG TRƯỞNG MẠNH PHÍA ĐÔNG THÀNH PHỐ

Vị trí đẹp gần Ngã 3 Đồng Thiện kết nối nhanh ra AEON Mall, Võ Nguyên Giáp, di chuyển cực thuận tiện.

Diện tích: 45,4m²
Mặt tiền rộng 5,7m
Thiết kế hiếm: 1 mặt đường + 1 mặt ngõ sau thoáng trước sau
Vỉa hè rộng 6m phù hợp ở, kinh doanh hoặc đầu tư lâu dài

Điểm sáng đáng chú ý:
Khi tuyến Vành Đai 2 hoàn thiện, ...
Hàng đẹp tuyến 2 đường 40m đất tái định cư Đồng Giáp, Hải An (E163) LH: .

D. Tích: 72m² (ngang 4 x 18) - Hướng: Đông Nam.

- Vị trí đẹp, không lỗi, giá tốt cho đầu tư, xây nhà thang máy, sân cổng.
- Gần trường học, chợ dân sinh, cách siêu thị Go hơn 2km.

Giá: 70 tr/m² (có thỏa thuận) (~ 5 tỷ).
============================
+ Phạm Tuân (zalo, face, DG72).
+ Chuyên BĐS các khu Tái định cư - phân ...
Spcc, sau sở tài chính đất lô 15 tuyến 2 lê hồng phong (c617)  0917 696 ***
3
6.9 tỷ 60 m²
Đất Riêng

Đường Lê Hồng Phong, P.Đằng Lâm, Q.Hải An, HP

SPCC, Sau sở tài chính Đất lô 15 tuyến 2 Lê Hồng Phong (C617) LH: .

D. Tích: 60m² (ngang 4 x 15) - Hướng: Đông Bắc.

- Đường 15m vỉa hè 2 bên, thông ra đường Ngô Gia Tự.
- Sau Sở Tài Chính, đối diện UB hành chính quận Hải An.
- Xung quanh full tiện ích, phù hợp để ở, làm trụ sở công ty...

Giá: 115 tr/m² (có thỏa thuận) (~ 6,9 tỷ).
============================
+ Phạm Tuân (zalo, face, 1560).
+ ...
Lô đất tđc tràng cát. diện tích 40m2. vỉa hè 3m. đất không lỗi gì
3
2.28 tỷ 40 m²
Đất Riêng

P.Tràng Cát, Q.Hải An, HP

Lô đất TĐC Tràng Cát. Diện tích 40m².
Đường rộng 9m. Hướng Đông.
Vỉa hè 5m. Đất ko lỗi gì.
Giá: 57 triệu/m² (chỉ ra Lộc).
Liên hệ em: .
2 lô liền kề gần tòa gtic đất tái định cư tasa, đông hải (e261)  0917 696 ***
3
3.62 tỷ 102 m²
Đất Riêng

Đường Nguyễn Bỉnh Khiêm, P.Đông Hải 2, Q.Hải An, HP

2 lô liền kề gần tòa Gtic Đất tái định cư Tasa, Đông Hải (E261) LH

D.tích: 102m (ngang 5,1 x 20) - Hướng: Tây Nam

- Giá siêu tốt, gần đường Nguyễn Bỉnh Khiêm giao thông thuận tiện
- Phù hợp đầu tư giữ tiền, xây ở, làm kho xưởng ...

Gi.á: 35,5 tr/m (có thỏa thuận) (~ 3,6 t.ỷ)
============================
+ Phạm Tuân (zalo, face, TS102)
+ Chuyên BĐS các khu Tái định cư - phân lô Lê Hồng Phong, ...
Cần bán lô đất ngõ 62 cát khê, tràng cát, giá tốt
4
1.25 tỷ 42 m²
Đất Riêng

Đường Thành Tô, P.Tràng Cát, Q.Hải An, HP

Cần bán lô đất tại ngõ 62 Cát Khê, Tràng Cát.
Diện tích: 42,5m².
Giá bán: 1 tỷ 250 triệu.
Liên hệ anh Vị: .
Chào bán lô đất tđc tràng cát, 40m², đường 6m, giá 2,4 tỷ
3
2.4 tỷ 40 m²
Đất Riêng

Phố Trực Cát 1, P.Tràng Cát, Q.Hải An, HP

Chào bán lô đất TĐC Tràng Cát
- Diện tích: 40m², ngang 4m
- Đường rộng 6m, vỉa hè 3m
- Vị trí đẹp, không lỗi nhỏ
- Hướng Tây tứ trạch
- Sổ đỏ chính chủ
- Giá bán: 2,4 tỷ, thương lượng gia lộc
Liên hệ anh Vị:
Chào bán lô đất nở hậu siêu vip tại hải an  hải phòng
3
5.2 tỷ 202 m²
Đất Riêng

P.Tràng Cát, Q.Hải An, HP

Vị trí : Phường Tràng Cát, quận Hải An
Gần ngay khu trung tâm hành chính
Diện tích: 202m² , mặt tiền 6.5m, nở hậu
Hướng: Đông Bắc
Sổ đỏ chính chủ
Giá bán: 5,2 tỷ
Mr Hải : (Hỗ trợ 24/24)
Từ 40 tới 60 của 122

Xem quy hoạch tại Q. Hải An, Hải Phòng

Dự án trong khu vực
Xem thêm