Bán đất tại Quận Hải An, Hải Phòng giá nhỏ hơn 20 tỷ

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Chào bán lô đất tđc sân bay tràng cát. vị trí đẹp. đường rộng 12m
3
3.62 tỷ 67 m²
Đất Riêng

Đường Cát Vũ, P.Tràng Cát, Q.Hải An, HP

Chào bán lô đất TĐC sân bay Tràng Cát. Vị trí đẹp. Đường Rộng 12m
- Diện tích: 67,1m², mặt tiền 4m
- Đường trước đất 12m (lòng đường 6m, vỉa hè mỗi bên 3m)
- Vị trí sát lô góc, không lỗi phong thủy, khu đất đẹp và thoáng
- Trước mặt là khu công cộng, đỗ được nhiều ô tô, thuận tiện kinh doanh hoặc ở
- Hướng: Đông Nam mát mẻ, phong thủy tốt
- Giá chào: 54 triệu/m² (có thương lượng cho khách thiện ...
Chào bán lô đất tđc tràng cát, 40m², đường 6m, giá 2,4 tỷ
3
2.4 tỷ 40 m²
Đất Riêng

Phố Trực Cát 1, P.Tràng Cát, Q.Hải An, HP

Chào bán lô đất TĐC Tràng Cát
- Diện tích: 40m², ngang 4m
- Đường rộng 6m, vỉa hè 3m
- Vị trí đẹp, không lỗi nhỏ
- Hướng Tây tứ trạch
- Sổ đỏ chính chủ
- Giá bán: 2,4 tỷ, thương lượng gia lộc
Liên hệ anh Vị:
Mặt đường 23m đất biệt thự phúc lộc tuyến 3 lê hồng phong (e137)  0917 696 ***
3
19.82 tỷ 309 m²
Đất Riêng

Đường Lê Hồng Phong, P. Đằng Hải, Q.Hải An, HP

Mặt đường 23m Đất biệt thự Phúc Lộc tuyến 3 Lê Hồng Phong (E137) LH .

D. Tích: 309.7m² (ngang 12,8 x 24,1m) - Hướng: Đông Bắc.

- Đường to vỉa hè rộng, khu dân trí cao, xung quanh toàn biệt thự, bảo vệ 24/24.
- Gần trung tâm hành chính, trường học, chợ dân sinh, cách siêu thị Go, Lạc Hồng chỉ 2km...

Giá: 64 tr/m² (~ 19,7 tỷ).
============================
+ Phạm Tuân (zalo, face, PL309).
+ ...
Đất tràng cát ngõ nông giá tốt 54,25m2 ngang 4,8m
3
1.6 tỷ 54 m²
Đất Riêng

Đường Tràng Cát, P.Tràng Cát, Q.Hải An, HP

ĐẤT TRÀNG CÁT NGÕ NÔNG GIÁ TỐT
Cách trục chính vài bước chân
Gần dự án Sao Đỏ tiềm năng tăng giá mạnh
54,25m ngang 4,8m vuông đẹp
Ngõ 2m đi lại thuận tiện
Khu dân cư đông đầu tư/ở đều hợp lý
Pháp lý rõ ràng giao dịch nhanh
1,6 tỷ (có thoả thuận)
(Zalo Hùng)
Giá mềm hiếm khu chốt nhanh kẻo lỡ!
Lô góc ngã tư đường 25m đất tái định cư sở tư pháp, đằng hải (e313)  0917 696 ***
3
11.25 tỷ 93 m²
Đất Riêng

Đường Đằng Hải, P. Đằng Hải, Q.Hải An, HP

Lô góc ngã tư đường 25m đất tái định cư Sở Tư Pháp, Đằng Hải (E313) LH .

D. Tích: 93 m² (ngang 5,1 x 18,4m) - Hướng: Đông Bắc.

- Đường 25m vỉa hè 2 bên, lô góc ngã tư ngay chợ Lũng Đông kinh doanh sầm uất.
- Cạnh dài bán đường 25m vỉa hè cực rộng, kinh doanh siêu đỉnh...

Giá: 121 tr/m² (có thỏa thuận) (~ 11,2 tỷ).
============================
+ Phạm Tuân (zalo, face, STP93).
+ Chuyên BĐS các ...
Hàng hiếm đất tái định cư sở tư pháp, đằng hải tuyến 3 lê hồng phong (e233)  0917 696 ***
3
7.5 tỷ 100 m²
Đất Riêng

Đường Lê Hồng Phong, P. Đằng Hải, Q.Hải An, HP

Hàng hiếm đất tái định cư Sở Tư Pháp, Đằng Hải (E233) LH .

D. Tích: 100m² (ngang 5 x 20) - Hướng: Tây Bắc.

- Chỉ 1 lô duy nhất bán lúc này, khu trung tâm, cơ sở hạ tầng đồng bộ, dân cư đông.
- Bán kính 200m full tiện ích, trường học các cấp, chợ Lũng Đông, UB hành chính, bệnh viện...

Giá: 75 tr/m².
============================
+ Phạm Tuân (zalo, face, STP100).
+ Chuyên BĐS các khu Tái định cư ...
Đất phân lô sau nhà mặt đường lê hồng phong, hải an. dt 84m2
3
7.31 tỷ 84 m²
Đất Riêng

P. Đằng Hải, Q.Hải An, HP

- Bán đất khu phân lô Phúc Lộc cạnh bảo hiểm Hải An.
- Diện tích: 84m² ngang 4.8m dài 17.5m.
- Hướng Đông Nam.
- Đường rộng 12m cả vỉa hè.
- Đối diện ko có nhà, 2 - 3 oto đỗ cửa 24/7.
- Vị trí cách mặt đường Lê Hồng Phong ~ 200m.
- Giá: 87 triệu/m² ~ 7.3 tỷ.
Liên hệ: - Trần Phô.
Đất mặt đường trần đông 25m tuyến 2 lê hồng phong, đằng hải (e89)  0917 696 ***
3
7.5 tỷ 60 m²
Đất Riêng

Đường Trần Đồng, P. Đằng Hải, Q.Hải An, HP

Đất mặt đường Trần Đông 25m tuyến 2 Lê Hồng Phong, Đằng Hải (E89) LH .

D. Tích: 60m² (ngang 4 x 15) - Hướng: Đông Bắc.

- Đường 25m vỉa hè 5m mỗi bên, thông Trần Hoàn, Bùi Viện.
- Khu trung tâm gần 1 cửa Hải An, bán kính 500m full tiện ích, trường học, chợ Lũng Đông, bệnh viện...

Giá: 125 tr/m² (có thỏa thuận) (~ 7,5 tỷ).
============================
+ Phạm Tuân (zalo, face, 1360).
+ Chuyên ...
Bán đất ngõ hàng tổng gần sát tđc điểm 3
3
1.92 tỷ 40 m²
Đất Riêng

Đường Hàng Tổng, P.Đông Hải 1, Q.Hải An, HP

Đất mặt ngõ thông tại Đằng Hải(07)
sát TĐC Điểm 3, Mai Trung Thứ, vị trí đẹp.
* Diện tích: Từ 40m.( Ngang 5m)
* Đường: cách đường chỉ khoảng 30-40m
* Vị trí: Ngõ thông, gần công viên, khu TĐC Điểm 3 Mai Trung Thứ, tiềm năng tăng giá cao.
* Bìa đỏ chính chủ.
* Giá: 1 tỷ 920 triệu gia lộc
Liên hệ :
Bán đất mặt đường nguyễn bỉnh khiêm hải an ngang 8 siêu đẹp
3
9.92 tỷ 160 m²
Đất Riêng

Đường Nguyễn Bỉnh Khiêm, P.Đông Hải 2, Q.Hải An, HP

BÁN ĐẤT MẶT ĐƯỜNG NGUYỄN BỈNH KHIÊM NGANG 8 SIÊU ĐẸP
Phù hợp xây toà nhà văn phòng.biệt thự.cấp phép xây 7 tầng
Sổ đỏ chính chủ
Hướng : Tây Bắc
Diện tích : 160m (8x20)
Giá : 62 triệu/m
Lh: Văn Cường (phone,zalo)
2 thửa liền kề đường 25m đất biệt thự phúc lộc tuyến 3 lê hồng phong (e232)  0917 696 ***
3
19.58 tỷ 271 m²
Đất Riêng

Đường Lê Hồng Phong, P. Đằng Hải, Q.Hải An, HP

2 thửa liền kề đường 25m đất biệt thự Phúc Lộc tuyến 3 Lê Hồng Phong (E232) LH

D.tích: 274m²(ngang 12,95 x 21m) - Hướng: Tây Nam

- Vị trí siêu đẹp, ngay cổng số 3 cách đường Trần Hoàn mấy bước chân
- Hạ tầng đẹp, xung quanh toàn biệt thự, bán kính 500m full tiện ích, trường, chợ, UB hành chính ...

Giá: 72 tr/m² (có thỏa thuận) (~ 19,7 tỷ)
============================
+ Phạm Tuân (zalo, face, ...
Bán lô đất siêu hiếm 3 mặt thoáng tại lô 16 đường lê hồng phong phường đằng lâm hải an
3
15.47 tỷ 119 m²
Đất Riêng

Đường Lê Hồng Phong, P.Đằng Lâm, Q.Hải An, HP

Bán lô đất siêu hiếm 3 mặt thoáng tại lô 16 đường Lê Hồng Phong phường đằng lâm hải an
Có khe kĩ thuật bên cạnh và khe kĩ thuật đằng sau.xây nhà siêu thoáng
Giá : 130 triệu/m (gia lộc)
Sổ đỏ chính chủ
Hướng : Tây Bắc
Diện tích : 119m (7x17)
Lh: Văn Cường (phone,zalo)
Bán đất chia lô mặt đường nhà mạc tràng cát hải an
4
8.5 tỷ 324 m²
Đất Riêng

Đường Nhà Mạc, P.Tràng Cát, Q.Hải An, HP

Spcc.bán đất chia lô mặt đường Nhà Mạc Tràng Cát Hải An
Thửa đất đẹp có thể chia được nhiều lô
Sổ đỏ chính chủ
Diện tích : 324m
Giá : 8,5 tỷ
Lh:Văn Cường (phone,zalo)
Mặt đường 25m đất lô 13 tuyến 2 lê hồng phong, hải an (e314)  0917 696 ***
3
9.88 tỷ 79 m²
Đất Riêng

Đường Lê Hồng Phong, P. Đằng Hải, Q.Hải An, HP

Mặt đường 25m đất lô 13 tuyến 2 Lê Hồng Phong, Hải An (E314) LH

D.tích: 79m (ngang 9,2 x 9) - Hướng: Tây Bắc

- Mặt tiền siêu rộng, đường to vỉa hè 5m mỗi bên, kinh doanh buôn bán siêu đỉnh
- Cách UB hành chính chỉ mấy trăm mét, không có nhà chắn mặt, ô tô dừng đỗ mấy chục chiếc

Gi.á: 125 tr/m (có thỏa thuận) (~ 9,8 t.ỷ)
============================
+ Phạm Tuân (zalo, face, 1379)
+ Chuyên BĐS ...
Hàng hiếm tại mặt đường nhà mạc, tràng cát, p hải an, hp 34 triệu / m2, 99 m2, đất thổ cư chính chủ
3
3.37 tỷ 99 m²
Đất Riêng

Đường Cát Linh, P.Tràng Cát, Q.Hải An, HP

Nhanh tay sở hữu lô đất thổ cư tại mặt đường Nhà Mạc, Phường Hải An, Hải Phòng -
diện tích 99m², giá chỉ 34 triệu / m².
Lô đất có mặt tiền 4.7m,
ngõ vào rộng 8m, thuận tiện cho việc ra vào.
Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an toàn cho giao dịch.
Đây là cơ hội lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm một vị trí đẹp để xây dựng nhà ở hoặc đầu tư.

+ Diện tích: 99m2
+ Giá: 34 triệu / m2
+ Mặt tiền: 4.7m, ngõ ...
Đất phân lô tđc tràng cát, hải an. giá 2.24 tỷ
4
2.24 tỷ 40 m²
Đất Riêng

P.Tràng Cát, Q.Hải An, HP

CHÀO BÁN LÔ ĐẤT TÁI ĐỊNH CƯ TRÀNG CÁT GIÁ TỐT NHẤT KHU - VỊ TRÍ VÀNG - QUY HOẠCH ĐẸP
tích: 40m2
Mặt tiền: 4m
Đường trước đất: 12m - 6m lòng đường - 3m vỉa hè hai bên.
Vị trí đẹp, phù hợp xây ở hoặc đầu tư giữ tiền

Giá chỉ: 2 tỷ 240 triệu (có gia lộc cho khách thiện chí) giá tốt cho 1 lô TĐC trong nội thành.
: - Trần Phô
#nhadattranpho
Siêu phẩm cực hiếm lô góc 3 thoáng lô 16d lê hồng phong, vị trí đẹp khó tìm .diện tích 119m
3
15.5 tỷ 119 m²
Đất Riêng

Đường Lê Hồng Phong, P.Đằng Lâm, Q.Hải An, HP

Siêu Phẩm Cực Hiếm Lô Góc 3 Thoáng Lô 16D Lê Hồng Phong, Vị Trí Đẹp Khó Tìm
Diện tích: 119m mặt tiền rộng 7m cực đẹp
Kết cấu: Đất vuông vắn, thông số lý tưởng, phù hợp xây biệt thự, văn phòng hoặc căn hộ cao cấp
Vị trí: Thuộc khu lô 16D Lê Hồng Phong khu dân cư cao cấp, hạ tầng đồng bộ, đường rộng, ô tô dừng đỗ thoải mái
Hướng: Tây tứ trạch
Pháp lý: Sổ đỏ chính chủ, sang tên nhanh gọn

...
Tân vũ 2 tràng cát giá siêu mềm 52m ngang 4 chỉ 1830
3
1.83 tỷ 52 m²
Đất Riêng

Đường Tân Vũ 2, P.Tràng Cát, Q.Hải An, HP

TÂN VŨ 2 TRÀNG CÁT | GIÁ SIÊU MỀM
Ngõ thông 7m ô tô đi lại thoải mái
Gần Vành đai 2 sát KCN Nam Tràng Cát
52m ngang 4m vuông đẹp
Khu phát triển mạnh ở/đầu tư đều hợp lý
1 tỷ 830 (có thoả thuận)
(Zalo Hùng)
Giá tốt hiếm khu chốt nhanh kẻo lỡ!
Đất vĩnh lưu phương lưu giá quá hợp lý 100m2 ngang 5m
3
3.7 tỷ 100 m²
Đất Riêng

Phố Vĩnh Lưu, P.Đông Hải 1, Q.Hải An, HP

ĐẤT VĨNH LƯU PHƯƠNG LƯU | GIÁ QUÁ HỢP LÝ
Ngõ ô tô vào tận đất
Khu dân cư đẹp ở cực thích
100m ngang 5m
Hướng Đông Bắc
Diện tích rộng giá mềm hiếm khu
37tr/m (có bớt nhẹ)

Hàng đẹp tài chính tốt chốt nhanh kẻo mất!
100m2 đất mặt đường lũng đông  ngang 5.9m  đường 8m
3
6.7 tỷ 100 m²
Đất Riêng

Đường Lũng Đông, P. Đằng Hải, Q.Hải An, HP

- Bán đất mặt đường Lũng Đông
- Diện tích: 100m² ngang 5.9m
- Đường rộng 8m
- Hướng Tây Tứ Trạch
- Trên đất có nhà cấp 4
- Giá: 67 triệu/m² ~ 6.7 tỷ

- Dương Minh Tiến - chuyên phân phối bất động sản Lê Hồng Phong, Hải An, Ngô Quyền
Từ 60 tới 80 của 122

Xem quy hoạch tại Q. Hải An, Hải Phòng

Dự án trong khu vực
Xem thêm