Bán đất tại Quận Hải An, Hải Phòng giá nhỏ hơn 20 tỷ

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Bán lô 60m2 đường trục chính 15m. tđc 9,2ha thành tô, hải an (hàng hiếm)
5
5.64 tỷ 60 m²
Đất Riêng

P.Thành Tô, Q.Hải An, HP

Bán lô 60m² đường trục chính 15m. TĐC 9,2ha Thành Tô, Hải An (hàng hiếm).

Diện tích: 5m x 12m = 60m².
Hướng: Tây Bắc..
Vị trí mặt đường trục chính 15m, trung tâm của dự án. Thuận tiện di chuyển, vừa để ở hoặc làm văn phòng công ty, kinh doanh.
Tiện ích: Gần trường cấp 1 2 Cát Bi, Lê Lợi, Lê Quý Đôn (FPT), Chợ Cát Bi, Siêu thị, hàng quán!

Giá: 94 triệu/m² (thoả thuận)
Tùng Anh Land: .
- Số 26 ...
Tuyến 2 lê hồng phong đất phân lô biệt thự 180m2 ngang 9m cấp phép cao tầng
5
13.5 tỷ 180 m²
Đất Riêng

Đường Bến Láng, P.Đằng Lâm, Q.Hải An, HP

Tuyến 2 Lê Hồng Phong đất phân lô biệt thự 180m² ngang 9m cấp phép cao tầng

Khu Bến Láng - Lô 16d Lê Hồng Phong
Không quy hoạch
Đường rộng rãi
Không lỗi phong thuỷ
Bìa đỏ cc vuông vắn
Đơn giá rẻ nhất khu vực : 7x triệu/m2
Lh :
Chủ gửi bán lô đất áp góc đẹp tại Sở Tư Pháp - Hải An - Hải Phòng SDM072
Diện tích : 100m² ( 5x20)
Hướng : Tây Nam
Đường trước mặt 12m, cạnh trục đường 15m, tiện ích xung quanh đầy đủ , gần chợ, trường, CAP, UBND. Giao thông thuận tiện, đường thông các ngả.
Giá : 78tr/m² ( có thoả thuận)
đt quyền bds
Đất phú xá  đông hải 1  hải an  hải phòng
3
2.75 tỷ 63 m²
Đất Riêng

P.Đông Hải 1, Q.Hải An, HP

PHÚ XÁ ĐÔNG HẢI 1
Lô đất vuông đẹp, không lỗi phong thuỷ có sẵn nhà cấp 4, mua về dùng luôn hoặc xây mới cực hợp lý!
DT 63,3m² ngang 4m
Ngõ 3m ô tô vào tận nơi
Đỗ xe ngày đêm thoải mái
Khu dân cư đông, hợp xây ở đầu tư mở hàng kinh doanh đều đẹp
Xây dựng cấp chính
Giá chỉ 2,57 tỷ có thoả thuận
Bán đất khu tdc tasa bình kiều  đông hải  hải phòng dt 102m 1 lô ngang 5,1m hướng tây nam
4
3.67 tỷ 102 m²
Đất Riêng

Đường Bình Kiều 1, P.Đông Hải 1, Q.Hải An, HP

bán đất khu tdc tasa bình kiều - đông hải - hải phòng
dt 102m 1 lô ngang 5,1m QSD063
hướng tây nam
vị trí gần đình vũ . nguyễn bỉnh khiêm . phủ thượng đoạn . đông hải . làm kho hàng các thứ tuyệt luôn
giá 36tr/m có tt
đt quyền bds
Bán đất tặng nhà mặt đường ngô gia tự đằng lâm hải an. diện tích 96m2, ngang 4,4m, hướng bắc.
4
13 tỷ 96 m²
Đất Riêng

Đường Ngô Gia Tự, P.Đằng Lâm, Q.Hải An, HP

BÁN ĐẤT TẶNG NHÀ MẶT ĐƯỜNG NGÔ GIA TỰ ĐẰNG LÂM HẢI AN. QSD070

- Diện tích 96m², ngang 4,4m, hướng bắc.

Vị trí đẹp ngay chợ Đằng Lâm, gần trường, chợ, trung tâm, đường to vỉa hè rộng kinh doanh buôn bán mọi thứ, hiện đang cho thuê dòng tiền có sẵn, xây ở hay đầu tư tiềm năng cao.

- Gi.á 13 tỷ có thoả thuận

Liên hệ quyền bds
Cần chuyển nhượng gấp 2 lô đất cạnh nhau lô 15 tuyến 2 lê hồng phong 120m ngang 8m cực đẹp k lỗi gì
3
15.35 tỷ 120 m²
Đất Riêng

Đường Lê Hồng Phong, P.Đằng Lâm, Q.Hải An, HP

- 120m² đất Lô 15 Lê Hồng Phong sau UBND Phường Hải An
- Ngang 8m dài 15m
- Đường rộng 15m cả vỉa hè
- Vị trí tuyến 2 quay mặt ra đường LHP
- Hướng Đông Bắc
- Giá: 12x triệu/m² ~ Hơn 15 tỷ

- Giá chào 128 triệu/m2
LH : - Em Hàm Hương
(t)
Cần chuyển nhượng gấp lô biệt thự gốc lim vị trí đẹp gần vườn hoa 139m tây nam k lỗi gì
3
6.88 tỷ 139 m²
Đất Riêng

Phố Mai Trung Thứ, P. Đằng Hải, Q.Hải An, HP

- Bán đất xây biệt thự TĐC Cây Lim - Mai Trung Thứ
- Diện tích: 139m² ngang 9m dài 15m
- Hướng Tây Nam
- Đường quy hoạch rộng 12m cả vỉa hè
- Giá: 49.5 triệu/m² ~ 6.88 tỷ
LH : Hàm Hương
(t)
Chuyển nhượng siêu rẻ gấp đất phân lô sát cấp 3 lê quý đôn , cát bi 56m hướng đông bắc
3
4.28 tỷ 56 m²
Đất Riêng

Đường Cát Bi, P.Cát Bi, Q.Hải An, HP

Đất khu phân lô sát cấp 3 Lê Quý Đôn, Cát Bi

D.tích: 56m (ngang 4 x 14) - Hướng: Đông Bắc

- Khu phân lô đồng bộ, pháp lý chuẩn, bìa đỏ đầy đủ, sang tên nhanh chóng
- Vị trí trung tâm, sát trường học, chợ Cát Bi, giao thông thuận tiện ...

Gi.á: 4 tỷ 280 tr (~ 76,4 tr/m)

LH: - Em Hàm Hương
pt
Bán lô đất tđc tràng cát  60m2 đường 12m, có vỉa hè
4
3.29 tỷ 60 m²
Đất Riêng

Đường Thành Tô, P.Thành Tô, Q.Hải An, HP

Bán đất TĐC Tràng Cát (90).
- Thửa đất 60m² TĐC Tràng Cát.
Ngang 6m x 10m.
Hạ tầng đồng bộ, đường 12m cả vỉa hè.
Vị trí đẹp đầu tuyến - áp lưng dãy trục chính 40m TĐC.
Giá: 3,29 tỷ (ra lộc).
Hướng Tây Nam - Không lỗi lầm.
Bìa Hồng Chính Chủ.
Liên hệ: .
180m2 đất lô 17 lê hồng phong gần amakong  ngang 9m  hướng nam
4
11.52 tỷ 180 m²
Đất Riêng

Đường Lê Hồng Phong, P.Đằng Lâm, Q.Hải An, HP

- Bán đất Lô 17 Lê Hồng Phong.
- Diện tích: 180m² ngang 9m dài 20m.
- Đường rộng 12m cả vỉa hè.
- Hướng Nam.
- Vị trí gần nhà hàng Amakong đi vào, thuận tiện di chuyển quanh Trung Lực, Văn Cao, Ngô Gia Tự.
- Giá: 64 triệu/m² ~ 11.52 tỷ

- Dương Minh Tiến - chuyên phân phối bất động sản Lê Hông Phong, Ngô Quyền, Hải An.
100m2 đất mặt đường trung lực  ngang 5m  điểm đẹp kinh doanh tốt
5
9.5 tỷ 100 m²
Đất Riêng

Phố Trung Lực, P.Đằng Lâm, Q.Hải An, HP

- Bán đất mặt đường Trung Lực
- Diện tích: 100m² ngang 5m dài 20m
- Vị trí đoạn đầu ngay gần Lê Hồng Phong đi vào, nằm ngay nút giao giữa Trung Lực, LHP và Bến Láng
- Giao thông qua lại sầm uất thích hợp kinh doanh mọi loại hình
- Giá: 9.5 tỷ - 95tr/m2

- Dương Minh Tiến - chuyên phân phối bất động sản Lê Hồng Phong, Hải An, Ngô Quyền
Bán 1200m đất xưởng tại nam hải hải an hải phòng
3
17 tỷ 1200 m²
Đất Riêng

Đường Nam Hải, P.Nam Hải, Q.Hải An, HP

BÁN 1200m đất xưởng tại Nam Hải Hải An Hải Phòng.
Hiện tại là đất 03. Đã có 170m đất có bìa đỏ bên trên lên rất đẹp.
Diện tích: 1200m.
Đường trước mặt rộng 25m conterner chạy thoải mái.
Bìa đỏ đất ở 170m.
Giá: 17 tỷ.
Lh: Văn Cường. Chuyên đất nhà xưởng.
Spcc, tuyến đầu công viên vườn hoa đất tái định cư gốc lim, đằng hải (c521)  0917 696 ***
3
5.7 tỷ 112 m²
Đất Riêng

Phố Mai Trung Thứ, P. Đằng Hải, Q.Hải An, HP

SPCC, tuyến đầu công viên vườn hoa Đất tái định cư Gốc Lim, Đằng Hải (C521) LH .

D. Tích: 112,9m²(ngang 5 x 22,6m) - Hướng: Tây Bắc.

- Đường quy hoạch 30m vỉa hè 5m mỗi bên, tuyến đầu giáp công viên vườn hoa.
- Khu đông dân cư đã xây ở, bán kính 1km nhiều tiện ích trường, chợ, UB hành chính...

Giá: 50,5 tr/m² (~ 5,7 tỷ).
============================
+ Phạm Tuân (zalo, face, GL112).
+ Chuyên ...
Đẳng cấp thượng lưu đất biệt thự đồng bồ, hải an (e204)  0917 696 ***
3
13.46 tỷ 345 m²
Đất Riêng

P. Đằng Hải, Q.Hải An, HP

Đẳng cấp thượng lưu đất biệt thự Đồng Bồ, Hải An (E204) LH

D.tích: 345m² (ngang 12,8 x 27) - Hướng: Tây Bắc

- Vị trí siêu đẹp, tuyến 2 đường 40m thông ra Lê Hồng Phong đã có quyết định làm
- Đường to vỉa hè rộng, dãy toàn biệt thự, dân đang về xây ở nhiều, cách siêu thị Go hơn 2km

Giá: 39 tr/m² (~13,4 tỷ)
============================
+ Phạm Tuân (zalo, face, DB345)
+ Chuyên BĐS các khu Tái ...
Mặt đường 15m đất tái định cư gốc lim, đằng hải (e164)  0917 696 ***
3
4.16 tỷ 80 m²
Đất Riêng

Đường Lũng Đông, P. Đằng Hải, Q.Hải An, HP

Mặt đường 15m đất tái định cư Gốc Lim, Đằng Hải (E164) LH

D.tích: 80m² (ngang 4 x 20) - Hướng: Đông Nam

- Đường to vỉa hè rộng, ô tô dừng đỗ thoải mái, cách công viên vườn hoa 200m
- Bán kính 1km full tiện ích: trường học, chợ Lũng Đông, đường Lê Hồng Phong ...

Giá: 52 tr/m² (có thỏa thuận) (~ 4,1 tỷ)
============================
+ Phạm Tuân (zalo, face, GL80)
+ Chuyên BĐS các khu Tái định ...
SPCC, lô góc mặt đường 30m đất tái định cư tại Gốc Lim, Đằng Hải (E220) LH

D.tích CN: 172m² (ngang 10 x 17m) - Hướng: Đông Bắc

- Vị trí siêu đẹp, cách công viên vườn hoa chỉ mấy chục mét
- Bán kính 1km full tiện ích, trường, chợ, bệnh viện, đường Lê Hồng Phong...

Giá: 56 tr/m² (có thỏa thuận) (~ 9,6 tỷ)
============================
+ Phạm Tuân (zalo, face, GL172)
+ Chuyên BĐS các khu Tái ...
60m2 đất mặt đường tây trung hành lô 17 lê hồng phong  đường 12m  đông tứ trạch
4
6.36 tỷ 60 m²
Đất Riêng

Phố Tây Trung Hành, P.Đằng Lâm, Q.Hải An, HP

- Bán đất mặt đường Tây Trung Hành - Lô 17 Lê Hồng Phong
- Diện tích: 60m² ngang 4m dài 15m
- Hướng Đông Tứ Trạch
- Đường 12m cả vỉa hè
- Nằm trên mặt đường Tây Trung Hành kết nối thẳng Trung Lực với Lê Hồng Phong
- Giá: 6.36 tỷ

- Dương Minh Tiến - chuyên phân phối bất động sản Lê Hồng Phong, Ngô Quyền, Hải An
Bán lô góc mặt đường đôi 30m, lô 9 lê hồng phong, hải phòng
4
6.9 tỷ 51 m²
Đất Riêng

Đường Lê Hồng Phong, P. Đằng Hải, Q.Hải An, HP

Bán lô góc cực đẹp hiếm gặp.
Mặt đường đôi 30m Lô 9 Lê Hồng Phong, Hải Phòng.
+ Diện tích đất: 51m² | Mặt tiền 4.4m | Nở hậu đẹp.
+ Diện tích sử dụng: Gần 70m² tối ưu công năng, phù hợp xây mô hình kinh doanh.
+ Vị trí: Lô góc mặt đường đôi 30m cực hiếm, phù hợp xây văn phòng, cửa hàng, cho thuê sinh lời.
+ Pháp lý: Bìa đỏ chính chủ giao dịch nhanh.

+ Giá bán: 6.9 tỷ (có thoả thuận).

Chuyên BĐS ...
Bán 119m2 đất xẻ khe cực đẹp 3 mặt thoáng lô 16 lê hồng phong, thành phố hải phòng  rất đẹp
3
15.5 tỷ 119 m²
Đất Riêng

Đường Lê Hồng Phong, P.Đằng Lâm, Q.Hải An, HP

Hiếm nhất duy nhất độc nhất.
Thửa đất xẻ khe 3 mặt thoáng, phân lô biệt thự Lô 16 Lê Hồng Phong, Hải Phòng.
Diện tích: 119m² | Mặt tiền 7m | Xây tối đa 7 tầng.
Vị trí: Lô cực đẹp đường 15m, vỉa hè hai bên khu phân lô cao cấp, an ninh 24/7.