Bán đất tại Quận Hải An, Hải Phòng diện tích 50 đến 80 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Bất đất tđc lô 9 lê hồng phong hải phòng
3
6.75 tỷ 67 m²
Đất Riêng

Phố Hạ Lũng, P. Đằng Hải, Q.Hải An, HP

Người đăng: Thắng (1 tin đăng)
__ Bán đất TĐC Lô 9_ Đằng Hải_ P . Hải An !
Diện tích : 67,5m². Ngang : 4,5m.
Có khe thoáng đằng sau và vỉa hè rộng
Đường 15m gần trường chợ .
. Bìa đỏ chính chủ
__ Giá 100tr/m² ( có thoả thuận )
Hướng : Đông Nam
Liên hệ :
Spcc, tuyến 2 đường 21m đất tái định cư đồng giáp, hải an (e359)  0917 696 ***
3
4.22 tỷ 52 m²
Đất Riêng

P.Nam Hải, Q.Hải An, HP

SPCC, Tuyến 2 đường 21m Đất tái định cư Đồng Giáp, Hải An (E359) LH

D.tích: 52,8m (ngang 4,4 x 12) - Hướng: Đông Nam

- Đường 12m vỉa hè 2 bên, dãy có nhiều nhà đã xây ở, hạ tầng đầy đủ
- Vị trí gần trường học, chợ dân sinh ... tiềm năng sinh lời tốt khi thông đường 40m ra Lê Hồng Phong

Gi.á: 80 tr/m (có thỏa thuận) (~ 4,2 t.ỷ)
============================
+ Phạm Tuân (zalo, face, DG52)
+ ...
Spccbán lô đất tđc đồng giáp đông hải .diện tích 60m ( 4x15m) . hướng đông nam
3
4.5 tỷ 60 m²
Đất Riêng

Đường Đông Hải, P.Nam Hải, Q.Hải An, HP

Spcc-Bán lô đất TĐC ĐỒNG GIÁP- ĐÔNG HẢI
Diện tích 60m ngang 4m
Pháp lý : sổ hồng chính chủ
hướng đông nam
Giá :75t/m có thoả thuận
Đường 15m cả vỉa hè tha hồ đỗ oto
Liên hệ : ( em ngọc xem đất )
Spcc, tuyến 2 đường 40m đất tái định cư tràng cát, hải an (e265)  0917 696 ***
3
3.29 tỷ 60 m²
Đất Riêng

P.Tràng Cát, Q.Hải An, HP

SPCC, Tuyến 2 đường 40m Đất tái định cư Tràng Cát, Hải An (E265) LH

D.tích: 60m (ngang 6 x 10) - Hướng: Tây Nam

- Vị trí ngay ngã tư 2 đường 40m giao nhau, gần công viên vườn hoa lớn
- Mặt tiền rộng, tiềm năng sinh lời cao, dân đã về xây ở nhiều ...

Gi.á: 3 tỷ 290 tr (~ 54,8 tr/m)
============================
+ Phạm Tuân (zalo, face, TC60)
+ Chuyên BĐS các khu Tái định cư - phân lô Lê Hồng ...
Spcc, trục chính đường to đất tái định cư 9,2ha thành tô (e128)  0917 696 ***
3
5.61 tỷ 60 m²
Đất Riêng

P.Thành Tô, Q.Hải An, HP

SPCC, trục chính đường to đất tái định cư 9,2Ha Thành Tô (E128) LH

D.tích: 60m² (ngang 5 x 12m) - Hướng: Tây Bắc

- Hàng siêu hiếm, 1 lô duy nhất mặt trục chính chữ Y, không chút lỗi lầm
- Khu đẹp nhất Hải An với công viên lớn, khu liên hiệp thể thao, bể bơi 4 mùa, nhà trẻ ...

Giá: 93,5 tr/m² (có thỏa thuận) (~ 5,6 tỷ)
============================
+ Phạm Tuân (zalo, face, 92HA60)
+ Chuyên BĐS ...
Lô góc xẻ khe tuyến 2 đồng xá đất tái định cư 9,2ha thành tô (e176)  0917 696 ***
3
5.67 tỷ 60 m²
Đất Riêng

Đường Bùi Viện, P.Thành Tô, Q.Hải An, HP

Lô góc xẻ khe tuyến 2 Đồng Xá đất tái định cư 9,2Ha Thành Tô (E176) LH

D.tích: 60m² (ngang 5 x 12m) - Hướng: Tây Nam

- Đường 13,5m ô tô dừng đỗ thoải mái, gần công viên, nhà trẻ, lô góc thoáng mát
- Khu phố trung tâm, gần trường học các cấp, chợ Cát Bi, đường Lạch Tray...

Giá: 94,5 tr/m2
============================
+ Phạm Tuân (zalo, face, 92HA60)
+ Chuyên BĐS các khu Tái định cư - phân lô ...
Bán đất tái định cư tràng cát, phường hải an
4
3.85 tỷ 70 m²
Đất Riêng

Đường Cát Vũ, P.Tràng Cát, Q.Hải An, HP

Chính chủ gửi bán lô đất tái định cư Tràng Cát P. Hải An.

Vị trí: TĐC Tràng Cát, quận Hải An Hải Phòng.
Diện tích: 70m².
Mặt tiền: 5m.
Hướng: Tây Bắc.
Pháp lý: Sổ hồng chính chủ.

Giá bán: 55 triệu/m² (có thương lượng).

Ưu điểm nổi bật.
Mặt đường rộng 12m, có vỉa hè 2 bên.
Khu dân cư đông đúc, văn minh.
Không gian thoáng, hạ tầng đồng bộ.

Tiện ích xung quanh đầy đủ.
Gần trường học, khu ăn uống ...
Đất tái định cư tràng cát 75m2 , đường rộng 12m khu đông dân
3
3.68 tỷ 75 m²
Đất Riêng

Đường Cát Vũ, P.Tràng Cát, Q.Hải An, HP

CHÍNH CHỦ GỬI BÁN ĐẤT TĐC TRÀNG CÁT HẢI AN HẢI PHÒNG

Diện tích: 75m (5m x 15m)
Hướng: Đông Bắc
Mặt tiền rộng 5m vuông vắn đẹp

Vị trí tiềm năng:

* Khu dân cư đông đúc, cơ sở hạ tầng đồng bộ
* Gần NOXH Vin, Ecopark, đường Vành đai 2
* Khu vực đang phát triển mạnh, tiềm năng tăng giá và sinh lời cao

Phù hợp xây ở, đầu tư hoặc kinh doanh lâu dài.
Giao thông thuận tiện kết nối các khu ...
72m2 đất tđc đồng giáp  đông nam  đường 12m
3
5.04 tỷ 72 m²
Đất Riêng

Đường Đông Hải, P. Đằng Hải, Q.Hải An, HP

- Bán đất TĐC Đồng Giáp
- Diện tích: 72m² ngang 4m dài 18m
- Đường 12m cả vỉa hè
- Hướng Đông Nam
- Vị trí tuyến 2 của đường 40m
- Giá: 70 triệu/m² ~ 5.04 tỷ

- Dương Minh Tiến - chuyên phân phối bất động sản Lê Hồng Phong, Ngô Quyền, Hải An
Bán lô 60m2 đường trục chính 15m. tđc 9,2ha thành tô, hải an (hàng hiếm)
5
5.64 tỷ 60 m²
Đất Riêng

P.Thành Tô, Q.Hải An, HP

Bán lô 60m² đường trục chính 15m. TĐC 9,2ha Thành Tô, Hải An (hàng hiếm).

Diện tích: 5m x 12m = 60m².
Hướng: Tây Bắc..
Vị trí mặt đường trục chính 15m, trung tâm của dự án. Thuận tiện di chuyển, vừa để ở hoặc làm văn phòng công ty, kinh doanh.
Tiện ích: Gần trường cấp 1 2 Cát Bi, Lê Lợi, Lê Quý Đôn (FPT), Chợ Cát Bi, Siêu thị, hàng quán!

Giá: 94 triệu/m² (thoả thuận)
Tùng Anh Land: .
- Số 26 ...
Đất phú xá  đông hải 1  hải an  hải phòng
3
2.75 tỷ 63 m²
Đất Riêng

P.Đông Hải 1, Q.Hải An, HP

PHÚ XÁ ĐÔNG HẢI 1
Lô đất vuông đẹp, không lỗi phong thuỷ có sẵn nhà cấp 4, mua về dùng luôn hoặc xây mới cực hợp lý!
DT 63,3m² ngang 4m
Ngõ 3m ô tô vào tận nơi
Đỗ xe ngày đêm thoải mái
Khu dân cư đông, hợp xây ở đầu tư mở hàng kinh doanh đều đẹp
Xây dựng cấp chính
Giá chỉ 2,57 tỷ có thoả thuận
Chuyển nhượng siêu rẻ gấp đất phân lô sát cấp 3 lê quý đôn , cát bi 56m hướng đông bắc
3
4.28 tỷ 56 m²
Đất Riêng

Đường Cát Bi, P.Cát Bi, Q.Hải An, HP

Đất khu phân lô sát cấp 3 Lê Quý Đôn, Cát Bi

D.tích: 56m (ngang 4 x 14) - Hướng: Đông Bắc

- Khu phân lô đồng bộ, pháp lý chuẩn, bìa đỏ đầy đủ, sang tên nhanh chóng
- Vị trí trung tâm, sát trường học, chợ Cát Bi, giao thông thuận tiện ...

Gi.á: 4 tỷ 280 tr (~ 76,4 tr/m)

LH: - Em Hàm Hương
pt
Bán lô đất tđc tràng cát  60m2 đường 12m, có vỉa hè
4
3.29 tỷ 60 m²
Đất Riêng

Đường Thành Tô, P.Thành Tô, Q.Hải An, HP

Bán đất TĐC Tràng Cát (90).
- Thửa đất 60m² TĐC Tràng Cát.
Ngang 6m x 10m.
Hạ tầng đồng bộ, đường 12m cả vỉa hè.
Vị trí đẹp đầu tuyến - áp lưng dãy trục chính 40m TĐC.
Giá: 3,29 tỷ (ra lộc).
Hướng Tây Nam - Không lỗi lầm.
Bìa Hồng Chính Chủ.
Liên hệ: .
Mặt đường 15m đất tái định cư gốc lim, đằng hải (e164)  0917 696 ***
3
4.16 tỷ 80 m²
Đất Riêng

Đường Lũng Đông, P. Đằng Hải, Q.Hải An, HP

Mặt đường 15m đất tái định cư Gốc Lim, Đằng Hải (E164) LH

D.tích: 80m² (ngang 4 x 20) - Hướng: Đông Nam

- Đường to vỉa hè rộng, ô tô dừng đỗ thoải mái, cách công viên vườn hoa 200m
- Bán kính 1km full tiện ích: trường học, chợ Lũng Đông, đường Lê Hồng Phong ...

Giá: 52 tr/m² (có thỏa thuận) (~ 4,1 tỷ)
============================
+ Phạm Tuân (zalo, face, GL80)
+ Chuyên BĐS các khu Tái định ...
60m2 đất mặt đường tây trung hành lô 17 lê hồng phong  đường 12m  đông tứ trạch
4
6.36 tỷ 60 m²
Đất Riêng

Phố Tây Trung Hành, P.Đằng Lâm, Q.Hải An, HP

- Bán đất mặt đường Tây Trung Hành - Lô 17 Lê Hồng Phong
- Diện tích: 60m² ngang 4m dài 15m
- Hướng Đông Tứ Trạch
- Đường 12m cả vỉa hè
- Nằm trên mặt đường Tây Trung Hành kết nối thẳng Trung Lực với Lê Hồng Phong
- Giá: 6.36 tỷ

Bán lô góc mặt đường đôi 30m, lô 9 lê hồng phong, hải phòng
4
6.9 tỷ 51 m²
Đất Riêng

Đường Lê Hồng Phong, P. Đằng Hải, Q.Hải An, HP

Bán lô góc cực đẹp hiếm gặp.
Mặt đường đôi 30m Lô 9 Lê Hồng Phong, Hải Phòng.
+ Diện tích đất: 51m² | Mặt tiền 4.4m | Nở hậu đẹp.
+ Diện tích sử dụng: Gần 70m² tối ưu công năng, phù hợp xây mô hình kinh doanh.
+ Vị trí: Lô góc mặt đường đôi 30m cực hiếm, phù hợp xây văn phòng, cửa hàng, cho thuê sinh lời.
+ Pháp lý: Bìa đỏ chính chủ giao dịch nhanh.

+ Giá bán: 6.9 tỷ (có thoả thuận).

Chuyên BĐS ...
Bán đất tđc đồng giáp  hải phòng vị trí đẹp
3
4.2 tỷ 52 m²
Đất Riêng

Đường Đông Khê, P.Đông Hải 1, Q.Hải An, HP

BÁN ĐẤT TĐC ĐỒNG GIÁP VỊ TRÍ ĐẸP

Đường rộng 12m, có vỉa hè thông thoáng
Diện tích: 52,8m²
Mặt tiền ngang 4,4m cực đẹp, dễ thiết kế xây dựng

Giá chỉ: 80 triệu/m²
Tổng giá đầu tư: chỉ 4,x tỷ

Khu dân cư đẹp, hạ tầng đồng bộ
Phù hợp ở hoặc đầu tư sinh lời

Liên hệ: Đạt
60m2 đất lô 15 lê hồng phong  đường 15m  tây tứ trạch
3
6.9 tỷ 60 m²
Đất Riêng

Đường Lê Hồng Phong, P.Đằng Lâm, Q.Hải An, HP

- Bán đất Lô 15 Lê Hồng Phong sau UBND phường Hải An.
- Diện tích: 60m² ngang 4m dài 15m.
- Khe kỹ thuật 2m.
- Đường 15m cả vỉa hè.
- Hướng Tây Nam.
- Giá: 115triệu/m².

- Dương Minh Tiến - chuyên phân phối bất động sản Lê Hồng Phong, Hải An, Ngô Quyền.
Spcc, tuyến 2 đường 30m đất tái định cư điểm 4 đằng hải (e282)  0917 696 ***
3
4.35 tỷ 69 m²
Đất Riêng

Đường Lũng Đông, P. Đằng Hải, Q.Hải An, HP

SPCC, tuyến 2 đường 30m đất tái định cư Điểm 4 Đằng Hải (E282) LH .

D. Tích: 69m² (ngang 4,2 x 16) - Hướng: Tây Bắc.

- Đường 12m vỉa hè 2 bên, vị trí đẹp không lỗi lầm, dân đã xây dựng nhiều.
- Gần công viên vườn hoa, bán kính 1km full tiện ích: Trường học, chợ Lũng Đông, bệnh viện...

Giá: 63 tr/m² (có thỏa thuận) (~ 4,3 tỷ).
============================
+ Phạm Tuân (zalo, face, D469).
+ ...
BÁN ĐẤT NAM HẢI – TUYẾN 2 BÙI VIỆN – 3 MẶT THOÁNG – GIÁ 44TR/M²
5
44 triệu 75 m²
Đất Riêng

Đường Số 28, P.Nam Hải, Q.Hải An, HP

Lô đất vị trí đẹp, phù hợp xây ở lâu dài, biệt thự phố hoặc đầu tư giữ tài sản. Khu dân cư ổn định, hạ tầng hoàn chỉnh, tiềm năng tăng giá tốt.
Cách mặt đường Bùi Viện vài bước chân, gần công viên Nam Hải ~30m. Kết nối nhanh tới Sân bay Quốc tế Cát Bi và GO! Hải Phòng. Ngõ rộng >5m, hai ô tô tránh nhau.
Thông tin chính:

Diện tích: 75m² (5 x 15m)

Lô đất 3 mặt thoáng: trước – sau – bên ...
Từ 0 tới 20 của 41

Xem quy hoạch tại Q. Hải An, Hải Phòng

Bán đất Quận Hải An Tháng 5/2026

 

Bạn đang xem thông tin Bán đất Quận Hải An tháng 5/2026 trên bds68.com.vn. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán đất tại Quận Hải An. Với hàng ngàn tin đăng được cập nhật mỗi phút, thông tin giá cả chính xác, mới nhất, nhanh nhất và đầy đủ nhất.