Bán đất tại Quận Hải An, Hải Phòng giá 5 tỷ đến 7 tỷ diện tích 50 đến 80 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Bất đất tđc lô 9 lê hồng phong hải phòng
3
6.75 tỷ 67 m²
Đất Riêng

Phố Hạ Lũng, P. Đằng Hải, Q.Hải An, HP

Người đăng: Thắng (1 tin đăng)
__ Bán đất TĐC Lô 9_ Đằng Hải_ P . Hải An !
Diện tích : 67,5m². Ngang : 4,5m.
Có khe thoáng đằng sau và vỉa hè rộng
Đường 15m gần trường chợ .
. Bìa đỏ chính chủ
__ Giá 100tr/m² ( có thoả thuận )
Hướng : Đông Nam
Liên hệ :
Spcc, trục chính đường to đất tái định cư 9,2ha thành tô (e128)  0917 696 ***
3
5.61 tỷ 60 m²
Đất Riêng

P.Thành Tô, Q.Hải An, HP

SPCC, trục chính đường to đất tái định cư 9,2Ha Thành Tô (E128) LH

D.tích: 60m² (ngang 5 x 12m) - Hướng: Tây Bắc

- Hàng siêu hiếm, 1 lô duy nhất mặt trục chính chữ Y, không chút lỗi lầm
- Khu đẹp nhất Hải An với công viên lớn, khu liên hiệp thể thao, bể bơi 4 mùa, nhà trẻ ...

Giá: 93,5 tr/m² (có thỏa thuận) (~ 5,6 tỷ)
============================
+ Phạm Tuân (zalo, face, 92HA60)
+ Chuyên BĐS ...
Lô góc xẻ khe tuyến 2 đồng xá đất tái định cư 9,2ha thành tô (e176)  0917 696 ***
3
5.67 tỷ 60 m²
Đất Riêng

Đường Bùi Viện, P.Thành Tô, Q.Hải An, HP

Lô góc xẻ khe tuyến 2 Đồng Xá đất tái định cư 9,2Ha Thành Tô (E176) LH

D.tích: 60m² (ngang 5 x 12m) - Hướng: Tây Nam

- Đường 13,5m ô tô dừng đỗ thoải mái, gần công viên, nhà trẻ, lô góc thoáng mát
- Khu phố trung tâm, gần trường học các cấp, chợ Cát Bi, đường Lạch Tray...

Giá: 94,5 tr/m2
============================
+ Phạm Tuân (zalo, face, 92HA60)
+ Chuyên BĐS các khu Tái định cư - phân lô ...
72m2 đất tđc đồng giáp  đông nam  đường 12m
3
5.04 tỷ 72 m²
Đất Riêng

Đường Đông Hải, P. Đằng Hải, Q.Hải An, HP

- Bán đất TĐC Đồng Giáp
- Diện tích: 72m² ngang 4m dài 18m
- Đường 12m cả vỉa hè
- Hướng Đông Nam
- Vị trí tuyến 2 của đường 40m
- Giá: 70 triệu/m² ~ 5.04 tỷ

- Dương Minh Tiến - chuyên phân phối bất động sản Lê Hồng Phong, Ngô Quyền, Hải An
Bán lô 60m2 đường trục chính 15m. tđc 9,2ha thành tô, hải an (hàng hiếm)
5
5.64 tỷ 60 m²
Đất Riêng

P.Thành Tô, Q.Hải An, HP

Bán lô 60m² đường trục chính 15m. TĐC 9,2ha Thành Tô, Hải An (hàng hiếm).

Diện tích: 5m x 12m = 60m².
Hướng: Tây Bắc..
Vị trí mặt đường trục chính 15m, trung tâm của dự án. Thuận tiện di chuyển, vừa để ở hoặc làm văn phòng công ty, kinh doanh.
Tiện ích: Gần trường cấp 1 2 Cát Bi, Lê Lợi, Lê Quý Đôn (FPT), Chợ Cát Bi, Siêu thị, hàng quán!

Giá: 94 triệu/m² (thoả thuận)
Tùng Anh Land: .
- Số 26 ...
60m2 đất mặt đường tây trung hành lô 17 lê hồng phong  đường 12m  đông tứ trạch
4
6.36 tỷ 60 m²
Đất Riêng

Phố Tây Trung Hành, P.Đằng Lâm, Q.Hải An, HP

- Bán đất mặt đường Tây Trung Hành - Lô 17 Lê Hồng Phong
- Diện tích: 60m² ngang 4m dài 15m
- Hướng Đông Tứ Trạch
- Đường 12m cả vỉa hè
- Nằm trên mặt đường Tây Trung Hành kết nối thẳng Trung Lực với Lê Hồng Phong
- Giá: 6.36 tỷ

Bán lô góc mặt đường đôi 30m, lô 9 lê hồng phong, hải phòng
4
6.9 tỷ 51 m²
Đất Riêng

Đường Lê Hồng Phong, P. Đằng Hải, Q.Hải An, HP

Bán lô góc cực đẹp hiếm gặp.
Mặt đường đôi 30m Lô 9 Lê Hồng Phong, Hải Phòng.
+ Diện tích đất: 51m² | Mặt tiền 4.4m | Nở hậu đẹp.
+ Diện tích sử dụng: Gần 70m² tối ưu công năng, phù hợp xây mô hình kinh doanh.
+ Vị trí: Lô góc mặt đường đôi 30m cực hiếm, phù hợp xây văn phòng, cửa hàng, cho thuê sinh lời.
+ Pháp lý: Bìa đỏ chính chủ giao dịch nhanh.

+ Giá bán: 6.9 tỷ (có thoả thuận).

Chuyên BĐS ...
60m2 đất lô 15 lê hồng phong  đường 15m  tây tứ trạch
3
6.9 tỷ 60 m²
Đất Riêng

Đường Lê Hồng Phong, P.Đằng Lâm, Q.Hải An, HP

- Bán đất Lô 15 Lê Hồng Phong sau UBND phường Hải An.
- Diện tích: 60m² ngang 4m dài 15m.
- Khe kỹ thuật 2m.
- Đường 15m cả vỉa hè.
- Hướng Tây Nam.
- Giá: 115triệu/m².

- Dương Minh Tiến - chuyên phân phối bất động sản Lê Hồng Phong, Hải An, Ngô Quyền.
Hàng đẹp tuyến 2 đường 40m đất tái định cư Đồng Giáp, Hải An (E163) LH: .

D. Tích: 72m² (ngang 4 x 18) - Hướng: Đông Nam.

- Vị trí đẹp, không lỗi, giá tốt cho đầu tư, xây nhà thang máy, sân cổng.
- Gần trường học, chợ dân sinh, cách siêu thị Go hơn 2km.

Giá: 70 tr/m² (có thỏa thuận) (~ 5 tỷ).
============================
+ Phạm Tuân (zalo, face, DG72).
+ Chuyên BĐS các khu Tái định cư - phân ...
Spcc, sau sở tài chính đất lô 15 tuyến 2 lê hồng phong (c617)  0917 696 ***
3
6.9 tỷ 60 m²
Đất Riêng

Đường Lê Hồng Phong, P.Đằng Lâm, Q.Hải An, HP

SPCC, Sau sở tài chính Đất lô 15 tuyến 2 Lê Hồng Phong (C617) LH: .

D. Tích: 60m² (ngang 4 x 15) - Hướng: Đông Bắc.

- Đường 15m vỉa hè 2 bên, thông ra đường Ngô Gia Tự.
- Sau Sở Tài Chính, đối diện UB hành chính quận Hải An.
- Xung quanh full tiện ích, phù hợp để ở, làm trụ sở công ty...

Giá: 115 tr/m² (có thỏa thuận) (~ 6,9 tỷ).
============================
+ Phạm Tuân (zalo, face, 1560).
+ ...
Bán lô góc xẻ khe 60m2 tđc 9,2ha thành tô  cát bi  hải an.
3
5.76 tỷ 60 m²
Đất Riêng

P.Thành Tô, Q.Hải An, HP

Bán lô góc xẻ khe 60m² TĐC 9,2ha Thành Tô - Cát Bi - Hải An.
- Mặt tiền 5m, ngang đường 13,5m, vị trí giao thông đi lại thuận tiện.
Tiện ích: Công viên cây xanh 8k m², trung tâm văn hoá 6k m², trường mầm non 2k m², hạ tầng đồng bộ, ven sông Lạch Tray.

Giá: 96 triệu /m² (thương lượng).

Tùng Anh Land: .
- Lô 18 N21 TĐC 9,2ha Thành Tô.
Bán đất 56,26m2 tđc 9,2ha thành tô, hải an (đông nam)
5
5.29 tỷ 56 m²
Đất Riêng

P.Thành Tô, Q.Hải An, HP

Bán đất 56,26m² TĐC 9,2ha Thành Tô, Hải An (Đông Nam).
- Diện tích: 56,26m² (MT 4m x 14m).
- Hướng: Đông Nam.
- Hàng siêu hiếm, 1 lô duy nhất tuyến 2 sau mặt đường lớn, không chút lỗi lầm.
- Khu đẹp nhất Hải An với công viên lớn, khu liên hiệp thể thao, bể bơi 4 mùa, nhà trẻ, gần sân bay Cát Bi.
Giá: 94 triệu/m² (thương lượng).

Tùng Anh Land: .
- Số 26 Trần Hoàn, Hải An.
- TĐC 9,2ha Thành Tô.
Bán lô 57m² tđc sao sáng, thành tô, hải an
3
6.21 tỷ 57 m²
Đất Riêng

P.Thành Tô, Q.Hải An, HP

bán lô đất 57m² TĐC Sao Sáng Thành Tô, Hải An.

- Diện tích: 57m² (5m x 11.4m) vuông vắn.
- Hướng: Bắc.
- Đường rộng, có vỉa hè 2 ô tô tránh nhau thoải mái, đỗ cửa tiện lợi.
- Vị trí đẹp, đường thông giao thông thuận tiện.
Khu dân cư đông đúc, sầm uất.
Dân trí cao, an ninh tốt.
Phù hợp ở lâu dài hoặc đầu tư sinh lời.
Pháp lý: Sổ đỏ chính chủ.

Giá: 109 triệu/m² (có thương lượng).
Tổng: ~6.2 ...
57m2 đất tđc sao sáng 618 ngô gia tự  ngang 5m  đông tứ trạch
4
6.21 tỷ 57 m²
Đất Riêng

Đường Ngô Gia Tự, P.Thành Tô, Q.Hải An, HP

- Bán đất TĐC Sao Sáng - 618 Ngô Gia Tự.
- Diện tích: 57m² ngang 5m dài 11.4m.
- Đường rộng 12m cả vỉa hè.
- Hướng Bắc.
- Giá: 109 triệu /m² ~ 6.21 tỷ

Bán đất tđc sao sáng , đằng lâm hải an 57m ngang 5m hướng bắc siêu đẹp k lỗi gì
3
6.21 tỷ 57 m²
Đất Riêng

Đường Ngô Gia Tự, P.Đằng Lâm, Q.Hải An, HP

Bán đất TDC Sao Sáng Đằng Lâm Hải An.
- Diện tích 57m, ngang 5m, hướng bắc.
- Lô đất vuông vắn không lỗi phong thuỷ, khu dân cư đông, gần trường, chợ, trung tâm, đường 12m ô tô đỗ cửa ngày đêm.
- Giá 109tr/m có thoả thuận
- Liên hệ Hàm Hương
Từ 0 tới 15 của 15

Xem quy hoạch tại Q. Hải An, Hải Phòng

Bán đất Quận Hải An Tháng 5/2026

 

Bạn đang xem thông tin Bán đất Quận Hải An tháng 5/2026 trên bds68.com.vn. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán đất tại Quận Hải An. Với hàng ngàn tin đăng được cập nhật mỗi phút, thông tin giá cả chính xác, mới nhất, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

 

Bạn dễ dành lọc tin đăng Bán đất ở Quận Hải An theo địa điểm, giá, diện tích, dự án, đường phố, số phòng ngủ và hướng để tìm ra BĐS mong muốn. Ngoài ra với tính năng gợi ý những batdongsan liền kề cùng mức giá giúp bạn dễ dàng tìm ra chính chủ của BĐS.

 

Để việc tìm Bán đất tại Quận Hải An nhanh nhất và phù hợp với nhu cầu, bạn hãy truy cập vào bds68.com.vn. Nếu bạn có bất động sản muốn bán, bạn có thể đăng tin Bán đất miễn phí trên bds68 để tiếp cận với hàng ngàn người.

Xem thêm
Dự án trong khu vực
Xem thêm