Bán đất tại Hà Nội giá 20 tỷ đến 50 tỷ

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Cần bán gấp mảnh đất biệt thự nằm tại trung tâm khu đô thị 31ha, Trâu Qùy, Gia Lâm
3
36 tỷ 281 m²
Đất Riêng

Đường Nguyễn Mậu Tài, Tt.Trâu Quỳ, H.Gia Lâm, HN

+ Diện tích 281m2, mặt tiền mặt hậu rộng 12m
+ Hướng Đông Nam
+ Đường trước rộng 13m có vỉa hè
+ Gía bán 36 Tỷ (Có thương lượng với người mua thiện chí)
+ Hiện trên mảnh đất đang có căn căn nhà cấp 4 cho thuê thu nhập dòng tiền hàng tháng ổn định, vì đâng cần gấp một khoản vốn vì vậy gia đình muốn bán nhanh cho ...
Bán lô góc ngay khu đô thị mới lideco  bắc quốc lộ 32, giá ưu đãi 28.5tỷ, 194.5m2
3
28.5 tỷ 194 m²
Đất Riêng

Đường Quốc lộ 32, Tt.Trạm Trôi, H.Hoài Đức, HN

Nằm ngay khu đô thị mới Lideco - Bắc Quốc lộ 32, Đường Quốc lộ 32, Xã Hoài Đức, Hà Nội, trước đây Hoài Đức, Hà Nội, khu đất này là cơ hội lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm một vị trí đắc địa để đầu tư hoặc xây dựng nhà ở. Diện tích 194.5m² với mặt tiền 12m và chiều rộng ngõ trước 9m, đất thổ cư phù hợp với nhu cầu xây dựng.

+ Giá bán: 28,5 tỷ VND.
+ Diện tích rộng, lý tưởng cho xây dựng nhà ...
Bán lô góc 121m2 đất DV 6.9ha Vân Canh, trục chính 24m, building, giá đầu tư chỉ 27.9 tỷ
3
27.9 tỷ 121 m²
Đất Riêng

X.Vân Canh, H.Hoài Đức, HN

Chính chủ gửi bán nhanh lô đất dịch vụ 6.9ha Vân canh:
+ diện tích: 121m2
+ lô góc, mặt tiền 24m
+ vị trí đắc địa nhất khu, trục chính 24m thông thẳng kđt An lạc Symphony, xây building, khách sạn, phòng khám hết nước chấm
+ cần bán nhanh trong tháng, pháp lý chuẩn chỉ
+ giá bán: 27.9 tỷ, tl
lh/ 09771644910977164xxx mr nam
Cần bán 370m2 đất 36,9 tỷ đường bát khối  ôtô tránh sẵn sàng kinh doanh và đầu tư
4
36.9 tỷ 370 m²
Đất Riêng

Đường Bát Khối, X.Bát Tràng, H.Gia Lâm, HN

+ Hiện trạng sẵn sàng kinh doanh ngay.
+ Tiện ích đầy đủ đa dạng như trường học, chợ, bệnh viện, trung tâm thương mại, giao thông đến đường Cổ Linh, Cầu Vĩnh Tuy, Trung tâm thương mại Aeon Long Biên,...

- Tiện ích gần kề như: Hệ thống giáo dục Vinschool: Bao gồm trường mầm non, tiểu học, trung học cơ sở và trung học phổ thông, phục vụ nhu cầu học tập của cư dân. Trường Vinschool,....
- Hệ thống ...
Bán đất đẹp tại xã vân canh, hoài đức, hà nội, 300 triệu/m², 75m2
3
22.5 tỷ 75 m²
Đất Riêng

Đường Vành Đai 3.5, X.Vân Canh, H.Hoài Đức, HN

Nhanh tay sở hữu mảnh đất đẹp mặt đường 3.5 xã Vân Canh Hoài Đức, Hà Nội. Với diện tích 75m² và giá chỉ 24 tỷ, đây là cơ hội tuyệt vời cho những ai đang tìm kiếm một nơi an cư lý tưởng.

+ Diện tích: 75m².
+ Mặt tiền rộng 8m, thuận lợi cho việc xây dựng.
+ Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an toàn cho giao dịch.
+ Khu vực yên tĩnh, không gian thoáng đãng.
+ Đầy đủ tiện nghi xung quanh như điều hòa, tủ ...
Bán đất trục chính tân thuỵ đường 2 ô tô tránh nhau
3
45 tỷ 250 m²
Đất Riêng

P.Phúc Đồng, Q.Long Biên, HN

Diện tích: 250m mt: 9m giá: 180tr/m² giá đầu tư
Lô góc chia 3 căn hoặc xây công ty, văn phòng
Ngay chung cư Shunshine, đường Nguyễn Lam. KĐT Vinhome, trường học quốc tế các cấp lh
Siêu phẩm 700m2 đất view hồ mai lâm  xã đông anh cực hiếm
4
39.2 tỷ 700 m²
Đất Riêng

X.Mai Lâm, H.Đông Anh, HN

Siêu phẩm 700m² view hồ Mai Lâm - Xã Đông Anh cực hiếm.
* Phúc Thọ, Mai Lâm.
* View hồ đẹp, phong thủy cực tốt.
* Ngõ thông ô tô tránh.
* Cách cầu Đông Trù 400m, gần Vinhomes Cổ Loa & TT Triển lãm Quốc Gia.
Giá chỉ 56 tr/m² quỹ đất lớn cực hiếm khu vực.
(e Mến) gọi ngay kẻo lỡ!
Bán đất đấu giá việt hưng long biên, vỉa hè, ô tô tránh, 85m2, mt5m, 24.95 tỷ có .
7
24.95 tỷ 85 m²
Đất Riêng

Đường Kim Quan Thượng, P.Việt Hưng, Q.Long Biên, HN

Chủ nhà cần bán lô đất mặt đường phân lô, vỉa hè, ô tô tránh, kinh doanh Việt Hưng, Long Biên, Hà Nội.
- Vị Trí đắc địa lô đất nằm giữa 2 con đường Đoàn Khuê và Kim Quan Thượng kết nối phố Việt Hưng và Trường Lâm, ngay sát quận ủy Long Biên cũ, KDT Việt Hưng, Vinhomes Riverside, bệnh viện Đức Giang, xung quanh tiện ích chẳng thiếu gì.
- Lô đất đấu giá vuông đẹp, khách mua về xây ở hoặc làm văn ...
Tôi là chính chủ cần bán mảnh đất lô góc DT 1008m², MT 25m, trục đường lớn xe tải tránh nhau, xung quanh buôn bán sầm uất.

Vị trí nằm trên trục chính thôn 5 Phú Cát, gần trục đường đôi công nghệ cao.

Pháp lý: Sổ đỏ, thổ cư, quy hoạch khu dân cư ở ổn định lâu dài.

Giá bán: 41 triệu/ 1m².

Liên hệ: A Thịnh ĐT zalo (ưu tiên nhắn tin).
Bán đất cổ linh, long biên, vỉa hè, ô tô tránh, kinh doanh, 155m2, giá 29.8 tỷ
4
29.8 tỷ 155 m²
Đất Riêng

Đường Cổ Linh, P.Long Biên, Q.Long Biên, HN

Chủ nhà cần bán lô đất mặt đường, phân lô, vỉa hè, ô tô tránh, kinh doanh đường Cổ Linh, Long Biên, Hà Nội.
- Vị trí đắc địa đường Cổ Linh thông phố Thạch Bàn, đê Bát Khối, phố Ngọc Trì, cách ngã tư Thạch Bàn 200m, cách TTTM Aeon Mall 300m, sân Golf Long Biên ngập tràn tiện ích, sang phố chỉ 5 phút qua cầu Vĩnh Tuy.
- Lô đất vuông đẹp, khách mua về xây toà nhà văn phòng, thang máy hoặc Apartment ...
Bán lô góc đất dịch vụ khu 6,9ha vân canh  sơn đồng  hà nội
3
21 tỷ 113 m²
Đất Riêng

X.Vân Canh, H.Hoài Đức, HN

Khu dịch vụ 6,9ha nằm cạnh KDT Vân Canh HUD.
DT 113,5m².
Lô góc 2 mặt đường.
Sổ đỏ chính chủ.
Lh .
Bán lô đất 200m ra mặt Hồ Tây, ngõ thông, oto vào nhà.
DT 120m² ngõ thông, Mặt 5.6m, nở hậu, oto vào nhà.
Phù hợp xây toà căn hộ Mini.
Thừa hưởng không khí Hồ thoáng mát.
Giá chỉ 24 tỷ.
LH em Xuân.
Bán đất ngõ 445 llq ô tô đỗ cửa 123m2  0843 592 ***
3
28.29 tỷ 123 m²
Đất Riêng

Đường Lạc Long Quân, P.Xuân La, Q.Tây Hồ, HN

Bán mảnh đất trong ngõ 445 Lạc Long Quân diện tích 123m², mặt tiền rộng, ngõ rộng ô tô vào nhà.
Rất gần hồ Tây, thuận tiện để ở hoặc xây căn hộ dịch vụ.
Sổ đỏ chính chủ.
Giá bán 230tr/m².
Liên hệ E Dũng: .
Bán đất mặt phố ngọc thuỵ 130m2, lô góc vỉa hè kinh doanh đỉnh
3
28.2 tỷ 130 m²
Đất Riêng

Đường Ngọc Thụy, P.Bồ Đề, Q.Long Biên, HN

- Diện tích: 130m² lô góc 2 mặt thoáng, mặt tiền rộng, sổ đỏ vuông đẹp.
- Vị trí vàng:
- Mặt phố Ngọc Thuỵ, vỉa hè rộng 5m, cực thuận tiện kinh doanh văn phòng, showroom.
- View thoáng, cách cầu Long Biên 500m, chỉ 5 phút đi xe tới Hồ Hoàn Kiếm.
- Gần đường Hồng Tiến mới mở, giao thông kết nối các tuyến trung tâm rất thuận lợi.
- Giá bán: 28,2 tỷ.
- Liên hệ: để xem nhà và làm việc trực tiếp với ...
Chính chủ cần bán gấp mảnh đất thổ cư mặt đường ô tô tránh tại trung tâm TDP An Đào, Trâu Qùy, Gia Lâm
+ Diện tích 130m2, mặt tiền mặt hậu rộng 5.1m
+ Hướng Đông Bắc
+ Đường trước rộng 7m
+ Gía bán 21 Tỷ 450 Triệu (Có thương lượng)
+ Mảnh đất tọa lạc tại vị trí đắc địa mặt đường ô tô tránh rất thích hợp với người mua về xây chung cư mini cho thuê lấy dòng tiền hàng tháng hoặc kinh doanh buôn bán ...
Chính chủ bán mảnh đất hiếm 75m2 tại Sài Đồng, Long Biên
5
22 tỷ 75 m²
Đất Riêng

Đường 5E, P.Phúc Lợi, Q.Long Biên, HN

Chính chủ bán mảnh đất hiếm 75m2 tại Sài Đồng, Long Biên
Em Minh đang có mảnh đất của chính gia đình em Minh tại ngõ 14, Phố Sài Đồng, Phường Phúc Lợi, Quận Long Biên, Hà Nội. (Phường Phúc Lợi, Hà Nội mới) cần nhượng lại cho ace nào cần (Đàm phán giá trực tiếp với em Minh).
Thông số căn nhà:
- Giá: 22 tỷ (giá chỉ có trong tháng 5/2026 và em Minh sẽ thay đổi hàng tháng).
- Diện tích: 75m² - ...
Bán đất tại giáp hải, bát tràng, gia lâm, giá tốt 260 triệu / m2, 145 m2, đẹp, nhiều tiện ích
3
37.7 tỷ 145 m²
Đất Riêng

Đường Giáp Hải, X.Bát Tràng, H.Gia Lâm, HN

Tọa lạc tại đường Giáp Hải, Xã Bát Tràng, Hà Nội - Huyện Gia Lâm, Hà Nội cũ, lô đất này có diện tích 145m² với mức giá 260 triệu / m². Đây là một cơ hội đầu tư hấp dẫn cho những ai đang tìm kiếm một vị trí lý tưởng để xây dựng nhà ở hoặc kinh doanh. Đất có mặt tiền rộng 8m, phù hợp cho các hoạt động thương mại và tạo thuận lợi cho việc xây dựng.

Điểm đặc biệt của lô đất này là pháp lý đầy đủ, ...
Bán đất tại giáp hải, bát tràng, gia lâm, giá tốt 260 triệu / m2, 135 m2
3
35.1 tỷ 135 m²
Đất Riêng

Đường Giáp Hải, X.Bát Tràng, H.Gia Lâm, HN

Đất nền tại đường Giáp Hải, Xã Bát Tràng, Hà Nội (Huyện Gia Lâm, Hà Nội cũ) đang chờ đón chủ nhân mới với diện tích 135m².
Pháp lý đầy đủ, sổ đỏ sẵn sàng giúp giao dịch nhanh chóng.
Chiều ngang mặt tiền lên đến 8m, cực kỳ phù hợp cho việc kinh doanh hoặc xây dựng nhà ở.
Giá chỉ 260 triệu / m², cực kỳ hợp lý cho vị trí này.
Địa điểm thuận tiện, không gian sống lý tưởng cho mọi lứa tuổi.
Tìm kiếm ...
Lô đất giá đầu tư mặt ngõ to như phố oto tránh kinh doanh không quy hoạch.
5
21.5 tỷ 167 m²
Đất Riêng

đường Liên Mạc, P.Liên Mạc, Q.Bắc Từ Liêm, HN

Đường trước nhà oto tránh, thảm nhựa, oto tránh nhau, dừng đỗ ngày đêm.
Tương lai cầu Thượng Cát xây dựng xong là giá tăng x lần. Vị trí nằm ngay sau khu chung cư Tập thể Tổng cục II.
- Chủ nhà muốn bán nhanh cho khách nào thiện trí, giá có thể đầu tư.
- Sổ đỏ cất két, giao dịch ngay.
Chính chủ bán lô đất 2 mặt hồ cống thôn thông ra đặng cồng chất
4
24 tỷ 200 m²
Đất Riêng

Đường Đặng Công Chất, X.Xã Yên Viên, H.Gia Lâm, HN

Chính chủ bán lô đất 2 mặt hồ cống thôn thông ra Đặng Cồng Chất.
Do áp lực trả lãi ngân hàng không chịu nổi cần bán gấp lô đất "độc nhất vô nhị" vị trí kim cương, View triệu đô tại hồ Cống Thôn, Yên Viên, Gia Lâm, Hà Nội với thông số:
- Lô đất 2 mặt hồ(hồ trước nhà và sau nhà).
- Dt sổ đỏ: 200 m (diện tích thực tế 250m) Mt: 10 m(10m*20m) vuông đét(đã tách ra 2 sổ 80 m và 120m).
- Đường 2 xe công ...
Từ 160 tới 180 của 319

Xem quy hoạch tại Hà Nội

Dự án trong khu vực
Xem thêm