Đất RiêngHà Nội
Bán đất tại Hà Nội giá nhỏ hơn 20 tỷ
Đường Hoà Thạch, X.Phú Cát, H.Quốc Oai, HN
+ Diện tích 100m², mặt tiền 5m, ngõ trước rộng 6m, dễ dàng cho ô tô ra vào.
+ Pháp lý đầy đủ, sổ đỏ sẵn sàng, không lo gì về giấy tờ. Giá siêu tốt năm 2026 chỉ từ 2.2 tỷ bao phí sang tên.
+ Hướng cửa chính Đông Nam, phong thủy xịn sò, thu hút tài lộc.
+ Đây là cơ hội không thể bỏ lỡ cho những ai đang tìm kiếm ...
Đường 21, X.Hòa Thạch, H.Quốc Oai, HN
Không phải cứ có tiền là mua được đất đẹp Hòa Lạc lúc này!
Diện tích ~100m², full thổ cư.
Giá dưới 3 tỷ cực hiếm trong khu lõi dân cư.
Cách QL21 chỉ vài trăm mét kết nối cực nhanh.
Điểm khiến nhà đầu tư xuống tiền:
Nằm gần trục QL21 mở rộng 80m trục xương sống Hòa Lạc.
Hưởng trọn sóng từ Đại học Quốc Gia, khu CNC ...
Đường Huỳnh Cung, X.Tam Hiệp, H.Thanh Trì, HN
Liên hệ .
X.Kim Chung, H.Đông Anh, HN
Diện tích: 101m²
Mặt tiền: 5.8m
Đường trước đất rộng 6m, ô tô tránh nhau thoải mái
Vị trí: Đối diện hồ điều hòa, không gian thoáng đãng, không khí trong lành
Tiện ích xung quanh:
Gần trường học các cấp 1, 2, 3
Gần bệnh viện, dịch vụ công đầy đủ
Bán kính khoảng ...
Đường Tỉnh Lộ 421B, X.Đông Yên, H.Quốc Oai, HN
Diện tích: 99,7m Mặt tiền: 4,08m
Mặt đường tỉnh lộ 421B Vị trí đắt giá Kinh doanh đỉnh cao
Phù hợp mở cửa hàng, showroom, đầu tư giữ tiền
Giá chỉ hơn 4 tỷ Hàng mặt đường không có nhiều!
Call ngay Tuấn Bệu Land
Mặt đường không chờ lâu Chốt nhanh tay còn kịp!
Đường Thạch Bàn, P.Thạch Bàn, Q.Long Biên, HN
+ Diện tích 77m2, mặt tiền rộng 4.95m nở hậu
+ Hướng Tây Nam
+ Đường trước rộng 2.5m cách trục chính vài chục mét
+ Gía bán nhỉnh 12 Tỷ (Mua bán trao đổi trực tiếp với chủ đất)
+ Hiện trên mảnh đất đang có căn nhà cấp 4 có 3 phòng trọ cho thuê, nằm tại vị trí đắc địa cách trục chính phố Thạch Bàn vài chục ...
Đường Đào Cam Mộc, Tt.Đông Anh, H.Đông Anh, HN
- Diện tích 82m², mặt tiền hơn 5m.
- Đường trước đất rộng thênh thang, ô tô tránh, dừng đỗ ngày đêm.
- 100m ra đường kinh doanh Đào Cam Mộc.
- G.i.á cho nhà đầu tư nhanh tay xuống tiền là thắng.
- Sổ chính chủ.
- Lh em
Đường Hoàng Long, X.Đặng Xá, H.Gia Lâm, HN
+ Diện tích 101m2, mặt tiền rộng 5.2m nở hậu
+ Hướng Đông Nam
+ Đường trước rộng 5m phía sau rộng 3m
+ Gía bán 7 Tỷ 575 Triệu (Mua bán trao đổi trực tiếp với chủ đất)
+ Cần gấp một khoản vốn để mở rộng kinh doanh gia đình anh trai nhờ bán nhanh lô đất đẹp hai mặt thoáng trước sau tại trung tâm khu ...
Đường 35, X.Hiền Ninh, H.Sóc Sơn, HN
Diện tích 76m², full thổ cư. Mặt tiền 5.8m.
Lô góc gần 80m² - đường 8m thông, trục chính 2 ô tô tải tránh nhau!
Kinh doanh nhỏ. Quy hoạch cực đẹp, gần 2 trường mầm non và tiểu học, khu dân cư đông đúc. Giá đẹp, khách mua ở hay đầu tư đều đỉnh.
Sổ đỏ cất két, chủ thiện chí bán.
Loanh quanh 2 tỷ đồng.
X.Nam Phương Tiến, H.Chương Mỹ, HN
- đường trước đất 5m mặt tiền 23m
- thế đất cao thoáng đương thông
- bán kính 500m có trường c1 c2 mâm non ,tram y tế , nhà văn hóa , chợ
- 700m ra tới ủy ban xã, đường quốc lộ
Đường Quốc lộ 23B, X.Thanh Lâm, H.Mê Linh, HN
Mô tả:
Đất 152m² chủ đã chia thửa 56m² để bán. Lô 56m² ,Mặt tiền = mặt hậu 5.18m Đất ở 50m², đất vườn 6m.
Đường trục Đức Hậu, Thanh Lâm thông, rộng ô tô tránh, nhỏ tiền, Vị trí gần Chợ Hoa quả Miền Bắc, Ủy ban xã.
Pháp lý: Sổ đỏ chính chủ
Đường Quốc lộ 6, P.Yên Nghĩa, Q.Hà Đông, HN
Tiềm năng tăng giá mạnh khi Trung tâm thương mại Bitis (Joy Center) và nút giao Vành Đai 4 hoàn thiện.
Vị trí siêu đẹp gần bến xe, ga tàu điện trên cao Yên Nghĩa.
Diện tích 48.1m² - mặt tiền 4,81m - đường 15m - hướng Đông Nam - hàng hiếm ...
Đường Quốc lộ 6, P.Yên Nghĩa, Q.Hà Đông, HN
+ Giá: 11,5 tỷ VND
+ Mặt tiền thích hợp cho kinh doanh
+ Ngõ vào rộng rãi, phù hợp cho xe hơi
+ Pháp lý đầy đủ, sổ đỏ/sổ hồng
+ Khu vực dân trí cao, an ninh tốt
Gần winmart+, bệnh viện nhi Hà Nội, trường ...
Đường Trâu Quỳ, Tt.Trâu Quỳ, H.Gia Lâm, HN
+ Diện tích 71m2, mặt tiền mặt hậu rộng 6.45m
+ Hướng Đông Nam
+ Đường trước rộng 5m
+ Gía bán 12 Tỷ (Có ra lộc thêm với người mua thiện chí)
+ Hiện trên mảnh đất đang có căn nhà 2 tầng đang được gia chủ cho thuê thu nhập dòng tiền hàng tháng ổn định, người mua về tiếp tục cho thuê hoặc lấy lại sử ...
Đường Cổ Linh, P.Long Biên, Q.Long Biên, HN
+ Diện tích; 66m² - MT 4m.
+ Hướng Đông Bắc.
+ Đường trước nhà 3m - ô tô vào nhà.
+ Tiện ích; nhà cạnh Phố Trạm sầm uất - nhà lại đối diện TTTM AEON - Long Biên - trường các cấp - và khu vực đông dân cư - chỉ mất đúng 7 phút lái xe là sang tới trung tâm thành phố Hà Nội.
+ Liên hệ; - Em Thắng chuyên nhà đất Long Biên - dẫn đi xem đất miễn phí 24/7.
Đường An Dương Vương, P.Phú Thượng, Q.Tây Hồ, HN
-Diện tích 72m mt 4,1m giá 13,9 tỷ còn thương lượng.
-Vị trí: Mặt ngõ thông, ô tô đỗ cửa; khu vực nhiều tiện ích: Gần Lotte Mall Tây Hồ, Chợ Phú Thượng, Trường học các cấp bán kính 1km đủ cả, vài phút ra Hồ Tây lộng gió, khu vực giá nhà cho thuê cao, xây cao tầng view tuyệt đẹp.
-Hiện trạng nhà cấp 4, ...
Đường 429, X.Phượng Dực, H.Phú Xuyên, HN
Cơ hội hiếm có vị trí sáng giá khu vực Phú Xuyên.
Lô LK1 - 5.
Diện tích đẹp, mặt tiền 4.5m.
Đường trước nhà rộng 10m, vỉa hè 3m ô tô tránh thoải mái.
Cách đường 429 chỉ 100m, gần trục Cienco5 (2km) di chuyển thuận tiện.
Tiện ích nổi bật:
Hạ tầng hoàn thiện: Điện, nước máy, hệ thống thoát nước đầy đủ.
Khu dân cư hiện hữu an ninh tốt hàng xóm thân thiện.
Không ...
X.Thọ An, H.Đan Phượng, HN
+ Giá bán: 50 triệu/m².
+ Mặt tiền rộng 4m, ngõ vào 2m, thuận tiện cho xe máy.
+ Pháp lý đầy đủ, sổ đỏ.
+ Khu vực an ninh tốt, môi trường sống trong lành.
+ Thích hợp xây dựng nhà ở hoặc đầu tư lâu dài.
Liên hệ để được tư vấn miễn phí: Nguyễn Đình Duy - .
Đường Đồng Ông, X.Đan Phượng, H.Đan Phượng, HN
- Diện tích: 95.7m².
- Giá: 180 triệu/m².
- Pháp lý: Sổ đỏ/ Sổ hồng.
- Chiều ngang mặt tiền: 6.86m.
- Chiều rộng ngõ trước: 50m.
- Hướng cửa chính: Tây Nam.
Ưu điểm:
- Ngõ vào rộng rãi, thuận tiện cho ô tô di chuyển.
- Mặt tiền rộng, phù hợp cho việc kinh doanh hoặc xây dựng nhà ở.
- Pháp lý đầy đủ, đảm bảo ...
Đường Cửu Việt 1, Tt.Trâu Quỳ, H.Gia Lâm, HN
+ Diện tích 105m thưch tế 107m2
+ Mặt tiền rộng 4.5m
+ Hướng Đông Bắc
+ Đường trước rộng ô tô tránh
+ Giá bán 17.2 Tỷ (Có thương lượng với người mua thiện chí)
+ Hiện trên mảnh đất đang có mặt bằng cho thuê người mua về có thể sử dụng được ngay, xung quanh dân trí cao, hàng xóm sống văn ...