Bán đất tại Hà Nội giá nhỏ hơn 20 tỷ

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Cơ hội sở hữu lô đất đẹp tại dược hạ  sóc sơn  hà nội
4
5.04 tỷ 80 m²
Đất Riêng

X.Mai Đình, H.Sóc Sơn, HN

Diện tích: 80m²
Vị trí thuận lợi tiềm năng tăng giá:
- Gần đường Nội Bài, KCN Nội Bài, sân bay
- 5 phút di chuyển đến trung tâm thị trấn: chợ lớn, trường học, nhà hàng, bệnh viện,...
- Dịch vụ tiện ích, sinh hoạt tiện lợi
Đường trước đất rộng, ô tô đi thoải mái
Liên hệ xem đất thực tế làm việc nhanh gọn
Bán gấp đất đại mạch, đông anh, thiên lộc mới hn
3
6 tỷ 77 m²
Đất Riêng

Đường 23, X.Đại Mạch, H.Đông Anh, HN

Đất thổ cư tại trung tâm thôn Mạch Lũng, Đường 23, Xã Thiên Lộc, Hà Nội (cũ: Huyện Đông Anh, Hà Nội) với diện tích 77 m², khổ đất đẹp giá đầu tư hấp dẫn cho những ai tìm kiếm không gian sống lý tưởng.
+ Diện tích: 77 m².
+ Giá bán: 6 tỷ VND.
+ Pháp lý đầy đủ với sổ đỏ.
+ Chiều ngang mặt tiền: 4.15 m.
+ Chiều rộng ngõ trước: 4 m.
+ Khu vực dân cư đông đúc, an ninh tốt.

Điểm đặc biệt:
Ngay khu vực ...
Bán gấp đất phân lô đường ôtô tránh 17m/đc khu tái định cư trâu quỳ dt 60m2 mt 4m giá 185tr/m2
3
11.1 tỷ 60 m²
Đất Riêng

Đường Nguyễn Mậu Tài, Tt.Trâu Quỳ, H.Gia Lâm, HN

Chính chủ cần bán gấp lô đất siêu đẹp. Kinh doanh văn phòng hoặc ở.
- Diện tích: 60m².
- Mặt tiền: 4m.
- Đường: 17m.
- Địa chỉ: Khu tái định cư - Trâu Quỳ - Gia Lâm - HN.
- Cách 1 nhà ra đường Nguyễn Mậu Tài.
- Đất phân lô đường ô tô tránh, kinh doanh đẹp.
- Giáp đường Nguyễn Mậu Tài, đối diện dự án TQ5.
- Gần trung tâm huyện ủy và ủy ban.
- Liên hệ: Mr. Sơn: .
- Để biết thông tin chi tiết.
3.x tỷ yên thường phù đổng mới49m2 mt4mđất sạchpháp lý chuẩncực gần các dự án có lợi
3
3 tỷ 49 m²
Đất Riêng

Đường Yên Thường, X.Yên Thường, H.Gia Lâm, HN

Diện tích: 49m²
Mặt tiền: 4m vuông vắn, dễ thiết kế xây dựng

Vị trí đẹp cực gần các dự án lớn đang triển khai, tiềm năng tăng giá rõ rệt trong thời gian tới.

Đất sạch pháp lý chuẩn, sẵn sàng giao dịch nhanh gọn.

Ưu điểm nổi bật:

Khu dân cư đông đúc, an ninh tốt

Tiện ích đầy đủ: chợ, trường học, dịch vụ xung quanh

Phù hợp xây ở lâu dài hoặc đầu tư giữ tiền

Giá chỉ: 3.x tỷ cực hiếm trong ...
Bán gấp lô đất thông số vàng dt 136m2 mt5m mặt phố kinh doanh trung tâm 31ha trâu quỳ giá19,5 ty
3
19.5 tỷ 136 m²
Đất Riêng

Đường Chính Trung, Tt.Trâu Quỳ, H.Gia Lâm, HN

Chủ nhà cần bán gấp lô đất vị trí đẹp, mặt phố kinh doanh.
- Diện tích: 136m².
- Mặt tiền: 5M
- Đường trước đất: 16m.
- Vỉa hè: 3m.
- Mặt phố kinh doanh đông đúc ngày đêm.
- Vị trí lô đất kết nối thông với các phố lớn, như Ngô Xuân Quảng, Nguyễn Khiêm Ích, phố Thành Trung, Phố Nguyễn Mậu Tài, phố Thuận An.
- Hạ tầng khu vực đẹp, đường trải nhựa, các phố thông bàn cờ.
- Tiện ích đầy đủ; gần trường ...
Chính chủ bán lô đất tại chùa thầy, quốc oai
8
3.34 tỷ 54 m²
Đất Riêng

Đường Tỉnh Lộ 421B, X.Sài Sơn, H.Quốc Oai, HN

Đầu xuân e bán mảnh đất duy nhất số 1:

Lô Góc 3 mặt tiền.
Tại vùng lõi khu du lịch Chùa Thầy Quốc Oai.
S= 54,6m².
Giá 3, x tỷ.
Xung quanh tiện ích đầy đủ, Trường Mầm Non, C1, 2, 3 cách 800m.
+ Siêu thị, Chợ Dân sinh cách 150m.
+ Bến xe buýt cách 200m.
Đặc Biệt có Sân kho để oto cách 30m.

1 lô góc duy nhất.
Hàng bên e.
Cam kết đất sạch 100%.
Ace quan tâm lh e Bắc Sohi.
.
Cần bán 52m²(3,7x14) mặt đường Lại Đà Đông Anh đường rộng 4,5m hướng Tây Bắc cách cầu Đông Trù 400m cách cầu Tứ Liên và khu đô thị mới Vinhome Cổ Loa 600m
giá: 125 triệu
Liên hệ Mr Giảng
Vp nhà đất Hồng Hà số 51 đường Đông Hội Đông Anh Tp Hà Nội.
Bán đất tại xã tiên dương, 60 triệu / m2, 64 m2, giá tốt
3
3.84 tỷ 64 m²
Đất Riêng

X.Tiên Dương, H.Đông Anh, HN

Nằm ở Xã Phúc Thịnh, Hà Nội (địa chỉ cũ: Huyện Đông Anh, Hà Nội), mảnh đất này có diện tích 64m² cực kỳ hợp lý cho những ai đang tìm kiếm một không gian riêng để xây dựng tổ ấm. Giá chỉ 60 triệu / m², đảm bảo phù hợp với ngân sách của nhiều người.

+ Pháp lý đầy đủ, sổ đỏ sẵn sàng để giao dịch.
+ Mặt tiền rộng 4m, dễ dàng thiết kế cho mọi loại hình kinh doanh hoặc xây dựng nhà ở.
+ Hướng cửa ...
Chính chủ gửi bán lô đất 89.5m Phú Nghĩa, Kim Anh
Diện tích 89.5m full thổ cư
Mặt tiền = hậu 5m, khuôn đất vuông vắn
Đường trước đất rộng 5m, ô tô di chuyển thuận tiện
Phù hợp đầu tư hoặc xây ở lâu dài, thanh khoản tốt
Mức giá hấp dẫn trong khu vực
Liên hệ: (zalo)
Bán đất tặng nhà cấp 4 mới, trục đường kinh doanh hậu dưỡng, đông anh
4
7.21 tỷ 68 m²
Đất Riêng

X.Kim Chung, H.Đông Anh, HN

Chính chủ cần bán đất tặng nhà cấp 4 mới xây năm 2023 đang cho thuê kinh doanh Spa, khu vực tập trung đông dân cư khu công nghiệp bắc thăng long, kinh doanh nhộn nhịp ngày đêm.
Diện tích 68,7m² mặt tiền bằng hậu 4m khổ đất đẹp không lỗi phong thủy.
Giao thông siêu thuận tiện, hạ tầng khu vực đang được đầu tư thi công lớn mạnh, tiềm năng phát triển, tăng giá cao.
Pháp lý chuẩn, sẵn giao dịch sổ đỏ ...
CC gửi em bán lô đất đấu giá:
85,2m².
Mặt đường trục chính kinh doanh.
Sổ hồng sẵn giao dịch.
Giá nét nhất bán nhanh giá 77tr/m².
Ko lỗi bốt điện.
LH ngay em để tư vấn.
.
Đừng đợi đến khi ql21 mở rộng xong mới đi tìm đất hòa lạc
11
2.3 tỷ 100 m²
Đất Riêng

Đường 21, X.Hòa Thạch, H.Quốc Oai, HN

ĐỪNG ĐỢI ĐẾN KHI QL21 MỞ RỘNG XONG MỚI ĐI TÌM ĐẤT HÒA LẠC
Thực tế:
Những lô cách trục lớn dưới 500m đang bị gom rất nhanh.
Hiện tại còn:
100m² full thổ cư Hòa Thạch khu dân cư đông.
Giá chỉ 2,3 tỷ.
Vị trí vàng: