Bán đất tại Hà Nội giá nhỏ hơn 20 tỷ

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Khai hoang vip tài chính 1 tỷ, siêu hiếm đường vòng quanh, view cánh đồng bát ngát
6
1 tỷ 351 m²
Đất Riêng

Đường 87A, X.Yên Bài, H.Ba Vì, HN

Khai hoang vip tài chính 1 tỷ, siêu hiếm đường chạy vòng quanh đất, view cánh đồng bát ngát, view núi.

Tại Mít Mái - Yên Bài - Hà Nội.

Diện tích 351m², đất khai hoang.

Không khí trong lành, đường vòng quanh đất, thế đất cao thoáng view trọn không gian xanh bát ngát xung quanh, rất tuyệt vời cho anh chị nào cần tìm một nơi nghỉ dưỡng xanh, lành và yên tĩnh.

Giá đầu tư.

Alo em Phương để được ...
Siêu phẩm tại thôn đa cuống vân hoà 400m giá nhỉnh 3 tỷ  0974 715 ***
5
3.5 tỷ 400 m²
Đất Riêng

Đường 87A, X.Vân Hòa, H.Ba Vì, HN

Siêu phẩm tại Đa Cuống, Vân Hoà nay là Yên Bài Hà Nội.
Diện tích: 400m², mặt tiền 12m, thổ cư 50m.
Đất bằng phẳng trên đất có sẵn nhà cho bác nào cần tìm nhà ở.
Cách trục chính Khoang Xanh chỉ gần 1km.
Từ trung tâm HN xuống tận lô đất chỉ mất 40p lái xe oto.
Giá rất hợp lý chỉ nhỉnh 3 tỷ cho mảnh đất đẹp tiềm năng đầu tư hoạc mua sử dụng còn rất nhiều.
Alo em Phương để được tư vấn và xem thực tế ...
Gấp! cần chuyển nhượng nhanh 1080m2 thực tế 1160m2 có 150m2 tc tại vân hoà
5
6.2 tỷ 1160 m²
Đất Riêng

X.Vân Hòa, H.Ba Vì, HN

Lô đất cach trục chính 200m.
Cách đường 87 khoảng 3km.
Cách HN khoảng 40km.
Giá rẻ bất ngờ, sung quanh toàn homstay và nghỉ dưỡng, view núi cực đẹp.
Lô đất đc xây công cửa tường bao danh giới rõ ràng.
Qúy ac quan tâm xin vui lòng lh: (xin chân thành cảm ơn ạ.
Bán đất khai hoang có trích lục ont bám suối xung quanh homestay giá 2.2 tỷ,  0974 715 ***
6
2.2 tỷ 570 m²
Đất Riêng

Đường 87A, X.Yên Bài, H.Ba Vì, HN

Hoa hậu hàng hiếm 570m² đất khai hoang có trích lục của xã ạ.
Toạ lạc tại thôn Chóng Yên Bài Ba Vì HN.
Đường vào rộng, bám suối cạnh homestay rất lớn ạ.
Mặt tiền rất rộng khoảng 21m.
Rất đẹp nếu các bác đầu tư hoạc mua nghỉ dưỡng.
Hàng hiếm có khó tìm duy nhất không có lô thứ hai.
Alo em Phương để được tư vấn.
Bán đất tại thôn muồng cháu, yên bài, huyện ba vì, hà nội dt 313m2, giá 8,5tr/m2
7
2.66 tỷ 313 m²
Đất Riêng

Đường ĐT 87, X.Yên Bài, H.Ba Vì, HN

Người đăng: A Sơn (3 tin đăng)
Đất nền thôn Muồng Cháu, Xã Yên Bài, Hà Nội (Huyện Ba Vì, Hà Nội cũ) với diện tích 313m², giá 8,5 triệu VND/m². Một vị trí lý tưởng cho những ai xây homestay, secondhomes, theo mô hình của khu homestay kiểu Lô Lô Trải.

- Điểm đặc biệt:
+ Hướng cửa chính: Tây Bắc.
+ Pháp lý đầy đủ.
+ Phong thủy tốt, mang lại tài lộc cho gia chủ.

Liên hệ để biết thêm thông tin chi tiết qua số điện thoại hoặc gặp ...
Anh chủ muốn bán nhanh lẹ vì cần tiền giải quyết việc riêng giá chỉ nhỉnh 2 tý xíu xiu thôi ạ.
Đất tại thôn Chóng Yên Bài- Hà Nội.
Diện tích 206m trên sổ thực tế 270m thổ cư 150m khuôn đất vừa đẹp.
Đất thoáng bằng phẳng đã có ranh giới rõ ràng.
Bác nào mua đầu tư hoạc mua ở quá là tuyệt vời.
Chỉ cách trung tâm HN 40p lái xe oto thôi ạ.
Alo ngay em Phương ạ.
Bán đất chóng yên bài giá 7tr/m2  0974 715 ***
5
7.56 tỷ 1080 m²
Đất Riêng

Đường 87A, X.Yên Bài, H.Ba Vì, HN

Chủ gửi bán 1080m tại thôn Chóng Yên Bài Ba Vì.
Thổ cư tận 300m.
Cách trục chính Chóng 500m.
Đường oto vào thoải mái.
Giá rất êm chỉ vài triệu/m².
Phù hợp các bác mua phân lô.
Hoạc bác nào mua xây nhà nghỉ dưỡng cũng rất đẹp.
Chỉ cách trung tâm thành phố 35p lái xe oto.
Alo em Phương để biết thêm thông tin ạ.
Chính chủ tôi cần bán suất đất ngoại giao, diện tích 104m² full đất ở lâu dài ở Ba Vì gần khu du lịch hồ Suối Hai. Giá ngoại giao 1tỷ350 triệu
Lô đất bám trục đường DH33 rộng 15m( có chỉ giới QH mở rộng lên 30m) giao thông kết nối thuận tiện
Sẵn sổ đỏ, pháp lý sạch chuẩn
Quan tâm LH để được hỗ trợ đặc biệt
Siêu phẩm 720m2 cách trục chính uỷ ban 200m giá rẻ view núi tản viên  0974 715 ***
6
5.04 tỷ 720 m²
Đất Riêng

Đường 87A, X.Yên Bài, H.Ba Vì, HN

Siêu phẩm vùng núi Tản Viên.
Diện tích: 720m², thổ cư 150m, lô góc.
Sổ hồng mới toanh đến tay khách hàng.
Toạ lạc tại thôn Bài - Yên Bài - Ba Vì - HN.
Cách trục đường chính uỷ ban Yên Bài chỉ khoảng 150m.
Đất bằng phẳng dễ cải tạo và xây dựng.
Ranh giới rất rõ ràng oto vào tận đất.
Giá lại quá hấp dẫn rẻ và hợp lý để đầu tư hoạc xây dựng biệt thự nghỉ dưỡng.
Alo em Phương để biết thêm chi tiết.
Rẻ lại còn đẹp hơn 2 tỷ làm thêm vườn rau nhỏ xinh chăn vài con gà và cái nhà nhỏ chill chill vô cùng.
Diện tích 462m² trong sổ 100m² mặt tiền gần 10m.
Toạ lạc tại Chóng, Yên Bài, Ba Vì, HN.
Giá đẹp chỉ nhỉnh 2 tỷ cho các bác nếu như đầu tư vừa khuôn tiền.
Nếu như các bác mua xây dựng nhà nghỉ cuối tuần thì lại vừa đẹp xinh.
Alo em Phương để được tư vấn ạ.
48m2 đất tiên tân, hồng hà ô tô đỗ cửa giá hơn 2 tỷ.  0962 131 ***
4
2.8 tỷ 48 m²
Đất Riêng

X.Hồng Hà, H.Đan Phượng, HN

48m² đất Tiên Tân, Hồng Hà ô tô đỗ cửa
Cách trục chính 30m, cách trường cấp 3 Hồng Thái 500m, vị trí đẹp
Giá 2.x tỷ

LH:
72m2 cửu việt trâu quỳ ô tô 7 chỗ thông kd khu vực tập chung sv hv nông nghiệp 13.3tỷ
3
13.3 tỷ 72 m²
Đất Riêng

Đường Cửu Việt 1, Tt.Trâu Quỳ, H.Gia Lâm, HN

+ Bán gấp mảnh đất siêu đẹp tặng nhà C4 đang cho thuê dòng tiền tại Cửu Việt, Trâu Quỳ, Gia Lâm, Hà Nội;
+ Hình thửa vuông đét, MT= MH= 6m. Hàng xóm xung quanh KD sầm uất;
+ Vị trí vàng, sát HV nông nghiệp VN, nơi tập trung hàng nghìn sinh viên trường HV Nông Nghiệp VN. Khách mua xây toà 7 tầng thang máy vừa ở vừa KD vừa cho thuê dòng tiền đỉnh;
+ Ô tô 7 chỗ thông tứ tung, gần đường Trâu Quỳ, Ngô ...
Bán đất đường ngọc động, bát tràng (đa tốn cũ) gia lâm, hà nội 56m2, 96tr/m2
3
5.43 tỷ 56 m²
Đất Riêng

Đường Ngọc Động, X.Bát Tràng, H.Gia Lâm, HN

Người đăng: Tongsang (2 tin đăng)
Bán đất Đường Ngọc Động, Xã Bát Tràng, Gia Lâm, Hà Nội. (Thuộc Đa Tốn cũ)
Vị trí gần Vinhomes 1, trường, chợ, y tế
Diện tích 56m², mặt tiền rộng 5m, đường ô tô vào
Giá 96tr/m2
Gọi lại cho Tôi để được trao đổi.
Nhanh tay sở hữu đất nền tại Thôn Yên Mỹ, Xã Thuận An, Hà Nội với diện tích 80m², giá 5,75 tỷ VND. Đất thổ cư, pháp lý đầy đủ, mặt tiền 5m, vỉa hè 5m, ngõ vào rộng 3 ô tô tránh, thuận tiện cho việc di chuyển.

+ Pháp lý: Sổ đỏ, sổ hồng đầy đủ.
+Ba bước ra khu đô thị Tháp Vàng RiverSide đang hoàn thiện.

Đất nền có mặt tiền rộng, phù hợp cho việc kinh doanh hoặc xây dựng nhà ở. Khu vực yên tĩnh, ...
39m2 cửu việt trâu quỳ ô tô đỗ cổng tặng giấy phép xây 5 tầng 1 tum nhỉnh 5 tỷ
4
5.5 tỷ 39 m²
Đất Riêng

Đường Cửu Việt 2, Tt.Trâu Quỳ, H.Gia Lâm, HN

+ Bán gấp mảnh đất siêu hiếm còn sót lại tại Cửu Việt, Trâu Quỳ, Gia Lâm, Hà Nội, tài chính chỉ ngang căn chung cư;
+ Hình thửa rất đẹp, nở hậu xíu, chủ nhà tặng giấy phép xây dựng 5 tầng + 1 tum. Khách mua xây ở rất thuận lợi và an tâm;
+ Vị trí vàng, sát HV nông nghiệp VN, nơi tập trung hàng nghìn sinh viên trường HV Nông Nghiệp VN;
+ Ô tô đỗ cửa, 100m ra trục chính kinh doanh sầm uất phố Cửu ...
+ Anh Trung cần bán gấp mảnh đất hoa hậu TĐC Trâu Quỳ để mua nhà gần Bộ Giáo dục tiện công tác;
+ Hình thửa siêu đẹp, hàng xóm toàn đại gia, gần chung cư, khách mua xây ở kết hợp KD dòng tiền;
+ Vị trí VVIP gần hồ điều hoà, công viên, hành chính công Gia Lâm, 3 bước đến HV nông nghiệp, sang Vinhomes Ocean Park chỉ 5p...;
+ Đường phân lô bàn cờ, vỉa hè 3 ô tô tránh, 20m ra Nguyễn Mậu Tài kết nối ...
Bán gấp 60m2 trục chính thái bình kinh doanh vip giá chỉ 7,3 tỷ. không có lô thứ 2
3
7.3 tỷ 60 m²
Đất Riêng

Đường Thái Bình, X.Mai Lâm, H.Đông Anh, HN

Bán gấp 60m² trục chính Thái Bình kinh doanh vip giá chỉ 7,3 tỷ. Không có lô thứ 2.
Lô đất nằm gần ngã tư thuận tiện. Cách cầu Đông Trù chỉ 700m, phố cổ 15 phút đi chuyển, sân bay 20phút... Vài bước ra vin Cổ Loa...
Lh: Mr Sinh .
Bán đất trục chính lê xá, xã đông anh
4
6 tỷ 50 m²
Đất Riêng

Đường Lê Xá, X.Mai Lâm, H.Đông Anh, HN

Gia đình tôi đang cần tiền nên bán mảnh đất rất đẹp tại Lê Xá, xã Đông Anh.
Diện tích 50m², sổ hồng sẵn sàng sang tên
Lô góc cực thoáng sáng, xây nhà rất đẹp
Mặt tiền đường trục chính Lê Xá, ô tô vào nhà vô tư, có thể kinh doanh tốt
Tiện ích xung quanh đầy đủ, gần trục đường cầu Tứ Liên, cầu Đông Trù, gần khu đô thị Vin Cổ Loa hiện đại bậc nhất thành phố.
Giá 6,xtỷ
Chính chủ nhờ bán đất trung thôn đông hội hà nội 93m2 thông ô tô chỉ 11.65 tỷ
3
11.65 tỷ 93 m²
Đất Riêng

X.Đông Hội, H.Đông Anh, HN

Chính chủ nhờ bán đất Trung thôn Đông Hội Hà Nội.
Đất đẹp Vị trí kinh doanh giá đầu tư tốt.
Diện tích: 93m2
Mặt tiền: 4,34m.
Đường thông: 4m, ô tô đi thoải mái.
Vị trí đắc địa:
Cách Vinhomes Cổ Loa & Trung tâm Hội chợ Triển lãm Quốc Gia ~150m.
Khu vực lõi phát triển, hạ tầng đồng bộ, kinh doanh tốt.
Giá bán: 125 triệu/m².
Thương lượng trực tiếp với chủ đất.
Phù hợp đầu tư giữ tiền lướt sóng xây ở ...
Từ 2800 tới 2820 của 3540

Xem quy hoạch tại Hà Nội

Dự án trong khu vực
Xem thêm