Bán đất tại Hà Nội giá nhỏ hơn 20 tỷ

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Bán lô đất đẹp giá rẻ tại Kim Sơn, Sơn Tây đường thông 3 tô tránh cạnh QL21 207m nhỉnh 4tỷ
Lô đất có vị trí đắc địa nay thuộc xã Đoài Phương, TP Hà Nội, Đường thông 3 ô tô tránh nhau thoải mái, diện tích rộng, mặt tiền lý tưởng, giá đầu tư F0.
Diện tích: 207m, giá: 4 tỷ 220 triệu (Sổ đỏ trao tay)
Pháp lý sạch, sẵn sổ công chứng.
Hạ tầng giao thông đẹp, đường 3 ô tô tránh thoải mái, dân cư đông ...
Bán gấp lô đất đẹp tại thôn vân lôi, bình yên ôtô ngõ thoáng giá rẻ 2.4tỷ 79m2
3
2.4 tỷ 79 m²
Đất Riêng

Đường 420, X.Bình Yên, H.Thạch Thất, HN

Bán gấp lô đất đẹp tại thôn Vân Lôi, Bình Yên ôtô ngõ thoáng giá rẻ 2.4tỷ 79m².
Thửa đất có vị trí đắc địa tại thôn Vân Lôi, xã Bình Yên, Thạch Thất, ô tô chạy vòng quanh, ngõ thông thoáng.
Diện tích: 79m², giá 2.4 tỷ.
Pháp lý sạch, sẵn sổ công chứng.
Khu đất cách khu Công Nghệ Cao 1, khu đô thị ĐHQG Hà Nội chỉ vài trăm mét.
Vị trí thuận tiện, chỉ cách 150 mét từ đường lớn tỉnh lộ 420 và các tiện ...
Bán đất view hồ phú mãn tay chạm nước 81m2 nở hậu full thổ cư 2.8 tỷ
5
2.8 tỷ 81 m²
Đất Riêng

Đường Đồng Vỡ, X.Phú Mãn, H.Quốc Oai, HN

Bán đất view hồ Phú Mãn tay chạm nước 81m² nở hậu Full thổ cư 2.8 tỷ.
Đất nằm trong vùng lõi của TP Vệ Tinh Hoà Lạc.
Xung quanh nhiều nhà hàng, sân Golf, Villas nổi tiếng, cách trung tâm Hà Nội chỉ 30p lái xe.
Làm nơi nghỉ dưỡng, kinh doanh nhà hàng, khách sạn, các dịch vụ cho du khách thuê đủ kiểu.
Anh chị mua đầu tư hay ở đều quá phù hợp.
Diện tích: 81m² full thổ cư.
Giá chào: 2.8 tỷ (Có ...
Bạn cấp lô đất trục chính ao vua xã suối hai, hà nội, diện tích 673 m, thổ cư 200 m
5
8 tỷ 673 m²
Đất Riêng

Đường Tỉnh Lộ 87A, X.Ba Trại, H.Ba Vì, HN

Người đăng: Hiếu (14 tin đăng)
Bán gấp lô đất trục chính Ao Vua, siêu phẩm kinh doanh.
Vị trí đẹp: Trục chính đi Ao Vua, khách du lịch đông quanh năm.
Diện tích thực tế: 673m, có 200m thổ cư. DTCN 556.3m².
Mặt tiền rộng 14 m, cực kỳ hiếm, dễ kinh doanh.
Cách chợ, cây xăng, ngân hàng, bưu điện chỉ ~200m.
Phù hợp: Nhà hàng, quán ăn, homestay, đầu tư giữ tiền.
Giá đầu tư cực tốt, mua là thấy tiềm năng tăng giá ngay.
Liên hệ: ...
Gò cáo f0 hàng siêu đẹp giá cực mềm
5
1.85 tỷ 84 m²
Đất Riêng

Tt.Xuân Mai, H.Chương Mỹ, HN

MỞ BÁN 15 LÔ ĐẤT F0 GIÁ CỰC TỐT TẠI XUÂN MAI, HÀ NỘI
Số lượng: 15 lô (hàng F0 mới tinh)
Diện tích: 80m 95m
Pháp lý: Full thổ cư, sổ đỏ rõ ràng
Vị trí: Gò Cáo, xã Xuân Mai, TP Hà Nội
Ưu điểm nổi bật:
Hạ tầng đồng bộ, đường xá rộng rãi
Khu dân cư hiện hữu, an ninh tốt
Trong bán kính ~1km đầy đủ tiện ích: chợ, trường học, UBND, y tế
Tiềm năng tăng giá cao nhờ phát triển khu vực Xuân Mai
Liên hệ ...
Đất đấu giá đẹp nhất phượng dực  phú xuyên  136m2 mặt thoáng vĩnh viễn, đường rộng
11
9.52 tỷ 136 m²
Đất Riêng

Đường Liên Thông, X.Văn Hoàng, H.Phú Xuyên, HN

Nằm ở vị trí thuận lợi, Khu đấu giá Ao Đầu Đình - Lô 34, Đường Liên Thông, Xã Phượng Dực, Hà Nội (Huyện Phú Xuyên, Hà Nội cũ) là một lô đất nền lý tưởng cho việc đầu tư hoặc xây dựng nhà ở.
Dựa trên quy hoạch dự kiến Thủ đô 100 năm được bao quanh bởi đất công cộng và dịch vụ nhà nước, đảm bảo mặt thoáng trọn đời

+ Diện tích: 136 m²
+ Giá chào chính chủ 70 triệu / m²
+ Pháp lý: Sổ đỏ chính ...
Bán đất tại cổ dương, huyện đông anh, 90 triệu / m2, 65 m2, chính chủ giá siêu hời 0889 388 ***
4
5.85 tỷ 65 m²
Đất Riêng

Đường Cổ Dương, X.Tiên Dương, H.Đông Anh, HN

Đất nền tại Cổ dương, Đường Cổ Dương, Xã Phúc Thịnh, Hà Nội - Huyện Đông Anh, Hà Nội cũ có diện tích 65m², giá chỉ 90 triệu / m². Đây là một cơ hội tuyệt vời cho những ai đang tìm kiếm một không gian lý tưởng để xây dựng tổ ấm hoặc đầu tư.

- Điểm nổi bật:
+ Diện tích 65m², mặt tiền 4m, ngõ vào rộng 4m, thuận tiện cho xe ô tô ra vào.
+ Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an tâm cho mọi giao dịch.
+ ...
Người đăng: Ms Lan (3 tin đăng)
Thông tin chi tiết:
Diện tích: 107,1m².
Mặt tiền: ~6m, vuông đẹp.
Lô mặt thoáng, đường ô tô chạy vòng quanh.
Khu dân cư đông, ở ngay hoặc đầu tư đều tốt.
Sổ đỏ chính chủ sang tên nhanh.

Ưu điểm nổi bật:
Lô góc hiếm thoáng, sáng, phong thủy đẹp.
Ô tô vào tận đất, quay đầu thoải mái.
Gần trục chính nhưng vẫn yên tĩnh.
Phù hợp xây nhà ở, nhà vườn hoặc đầu tư giữ tiền.

Tiềm năng tăng giá:
Nằm trong ...
Bán đất tại hoàng văn thụ  hoàng mai, 72m2  giá 7.5 tỷ, không quy hoạch. sổ đỏ đẹp
3
7.5 tỷ 72 m²
Đất Riêng

Đường Hoàng Mai, P.Hoàng Văn Thụ, Q.Hoàng Mai, HN

Đất nền đường Hoàng Mai, Phường Hoàng Mai, Hà Nội (Quận Hoàng Mai, Hà Nội cũ) với diện tích 72m², giá bán 7,5 tỷ VND.
- Pháp lý đầy đủ, sổ đỏ.
- Vị trí thuận lợi, gần các tiện ích.
- Không gian thoáng đãng, phong thủy tốt.
- Dễ dàng di chuyển đến trung tâm thành phố.

Tiện ích xung quanh:
- Bệnh viện tai mũi họng trung ương, bệnh viện Việt Pháp Hà Nội, bệnh viện phổi Hà Nội.
- Siêu thị T Mart ...
Vị trí đẹp sổ đẹp  ô tô vào nhà cách hồ tây 500m
4
17 tỷ 50 m²
Đất Riêng

Đường Hoàng Hoa Thám, P.Thụy Khuê, Q.Tây Hồ, HN

Vị trí đẹp- Sổ đẹp - Ô tô vào nhà- Cách hồ Tây 500m

- Nằm trên trục tiếp giáp Văn cao - Hoàng Hoa Thám
- Gần các đường: kim mã Đào Tuấn linh lang
- Dễ dàng di chuyển thuận tiện sang các quận khác
- Cách hồ Tây 500 m, Vài bước chân ra phố lớn

Mô tả :
- Nhà cũ 4 tầng xác định bán đất

Pháp lý:

- Sổ vuông đẹp sẵn sàng giao dịch
Đất sơn tây 1.8 tỉ sổ đỏ sẵn đường nhựa
3
1.8 tỷ 65 m²
Đất Riêng

Đường Hữu Nghị, P.Xuân Khanh, Tx.Sơn Tây, HN

Bán đất đô thị TT thị trấn Sơn Tây giá 1.8 tỉ
Đường nhựa có vỉa hè ô tô tránh nhau thoải mái
Sổ đỏ sẵn.
Rẻ hơn khu vực mấy giá. Vì muốn bán gấp
Khu dân cư sầm uất . Gần chợ gần trường
Liên hệ
Bán đất tđc đại mỗ vị trí đẹp nhất khu đối diện louis city, cạnh flc, dt50m2, giá 14 tỷ.
6
14 tỷ 50 m²
Đất Riêng

Đường Đại Mỗ, P.Đại Mỗ, Q.Nam Từ Liêm, HN

Diện tích: 50m², mặt tiền rộng 5m cực thoáng.
Đường phân lô vỉa hè, ô tô dừng đỗ ngày đêm.
Tiện ích: Gần Aeon Mall Hà Đông, trường học các cấp, bệnh viện quốc tế...
Khu dân trí cao, an ninh tốt, hạ tầng hiện đại như phố lớn.
Giá bán: 14tỷ ra lộc.

Địa chỉ: Khu TĐC Đại Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội.
Inbox hoặc gọi ngay:
Mảnh đất đẹp trung tâm Tây Mỗ
- Vị trí: Ngõ rộng rãi, ô tô 7 chỗ đỗ cửa, An ninh dân trí tốt.
- Hiện Trạng và tiềm năng: Trên đất có sẵn nhà 3 tầng, Nằm trong khu vực phát triển mạnh, hành lang vành đai 3.5 đã và đang hoàn thiện. Mảnh đất đẹp, phù hợp xây chung cư mini
- Pháp lý: Sổ đỏ cất két sẵn sàng giao dịch, chủ nhà rất thiện chí bán.
- Liên hệ: E Tuấn hỗ trợ xem nhà
" Nhà không chỉ để ở mà ...
Bán nhanh 88m2 miễu  tiến xuân khu holatown cổng ký túc xá đhqg
4
2.9 tỷ 88 m²
Đất Riêng

X.Tiến Xuân, H.Thạch Thất, HN

- Diện tích 88m² full thổ cư thuộc khu Holatown.
- Đường rộng oto tránh nhau.
- Kinh doanh xây trọ tốt.
- Sát ga Metro 5.
- Thấp hơn thị trường 3 giá.

LH .
Bán đất thổ cư 89m2 đại tảo, đại thành, quốc oai, oto vào, sổ đỏ chính chủ
6
4.36 tỷ 89 m²
Đất Riêng

X.Đại Thành, H.Quốc Oai, HN

Người đăng: Ms Lan (3 tin đăng)
Bán đất thổ cư 89m² Đại Tảo, Đại Thành (Hưng Đạo mới), Quốc Oai ô tô vào, sổ đỏ chính chủ.

Chính chủ gửi bán lô đất đẹp tại thôn Đại Tảo, xã Đại Thành, huyện Quốc Oai, Hà Nội.

Thông tin lô đất:
Diện tích: 89m², mặt tiền rộng 9.6m.
Đất vuông vắn, cao ráo, không lỗi phong thủy.
Đường trước đất gần 4m, ô tô vào tận nơi.
Sổ đỏ chính chủ, pháp lý minh bạch.

Tiện ích & kết nối:
Gần chợ, trường học, ...
Chỉ 2 tỷ/lô sở hữu ngay lô đất 50m² sẵn sổ đỏ, hộ khẩu Hà Nội, ngay trung tâm Xuân Mai.
Vị trí: Xuân Mai - Hà Nội - Cửa ngõ phía Tây Hà Nội.
Kết nối:
- 45 phút tới trung tâm Hà Nội.
- 2 phút tới Ngã 4 Xuân Mai.
Tiềm năng tăng giá:
- QL 6 mở rộng, tiến độ vô cùng khẩn trương, dự kiến hoàn thiện cuối năm 2026.
- Quý IV/2026: Chính thức khởi công vành đai 5.
- Khởi công tuyến Metro 2A Cát Linh, Hà ...
83m  xuân linh  chỉ chưa đến 2 tỷ
4
1.9 tỷ 82 m²
Đất Riêng

X.Thuỷ Xuân Tiên, H.Chương Mỹ, HN

- Chính Chủ gửi em bán lô đất 82.5m tại Xuân Linh, xã Xuân Mai, HN
- Mặt tiền 5m, đường ô tô tránh
- Ngay gần đường HCM, cách trường mầm non, C1, C2, chung cư Bê Tông, ... chỉ 400m

Chi tiết: - em Hưu BĐS ven đô
Bán đất chúc lý, phường chương mỹ, hà nội
5
3.95 tỷ 83 m²
Đất Riêng

X.Ngọc Hòa, H.Chương Mỹ, HN

Do nhu cầu không sử dụng, gia đình cần bán ô đất hướng đông nam mát .thoáng

- Vị trí: Chúc Sơn trung tâm Phường Chương Mỹ.

- Diện tích: 83.6m² full thổ cư, mặt tiền rộng hơn 6m,

- Sổ hồng chính chủ mang tên vợ ,chồng tôi, vuông vắn, sẵn sàng giao dịch.

Vui lòng gọi theo sđt : . nhờ ace văn phòng kết nối
Hiếm! 67,2m² cao viên  thanh oai, ô tô vào đất  60tr/m²  xây ccmn đẹp
5
4.03 tỷ 67 m²
Đất Riêng

X.Cao Viên, H.Thanh Oai, HN

Cần bán lô đất tại Cao Viên, Thanh Oai, Hà Nội.
Diện tích: 67,2m²
Mặt tiền: 4m
Đường trước đất rộng 4m, ô tô vào tận nơi
Vị trí gần khu tập thể CFJ, khu dân cư đông đúc
Thích hợp xây nhà ở, đầu tư hoặc xây chung cư mini (CCMN) cho thuê.
Giá bán: 60 triệu/m² (có thương lượng)
Liên hệ:
Tôi chính chủ cần bán gấp lô đất full thổ cư tại xã quảng bị
5
2.4 tỷ 98 m²
Đất Riêng

Đường Nguyễn Anh Trỗi, X.Quảng Bị, H.Chương Mỹ, HN

Diện tích: 98,3 m².
Mặt tiền=hậu=6m,đất vuông vắn, đẹp, không lỗi phong thủy.
Pháp lý: Sổ đỏ chính chủ tên tôi, sang tên nhanh gọn.

Ngõ thông, ô tô tránh nhau thoải mái.
Cách trung tâm Hà Nội khoảng 15 km.
Chỉ ~500m tới trường cấp 1, 2, 3 Tốt Động.
Khu dân cư yên tĩnh, an ninh tốt, phù hợp ở hoặc đầu tư sinh lời,

Liên hệ trực tiếp, tôi chính chủ, Mr Quân .
Từ 2620 tới 2640 của 3439

Xem quy hoạch tại Hà Nội

Dự án trong khu vực
Xem thêm