Bán đất tại Hà Nội giá nhỏ hơn 15 tỷ

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Cần bán 59,9m² (4,1x14,6) đất Lê Xá Đông Anh đường rộng 3,5m hướng Đông vị trí cách cầu Đông Trù 600m, cách cầu Tứ Liên 900m, cách trung tâm hội chợ triển lãm quốc gia và khu đô thị mới Vinhomes Cổ Loa 800m giá: 99,5 triệu/m².
Liên hệ Mr Giảng .
Vp nhà đất Hồng Hà số 51 đường Đông Hội Đông Anh Tp Hà Nội.
Cần tiền mở công ty cần bán 38m đất góc 2thoáng sát vinsmart, lumiere giá chỉ 5ty080tr quá rẻ
3
5.08 tỷ 38 m²
Đất Riêng

Đường Xuân Phương, P.Xuân Phương, Q.Nam Từ Liêm, HN

Quá chuẩn khi nói mảnh đất góc thoáng, đẹp không có gì để chê, chỉ vài phút ra QL 70, đường vành đai 3.5, Đại lộ Thăng Long, chỉ vài bước sang các khu đô thị đẳng cấp. Tiềm năng tăng trưởng quá tốt. Gia chủ cần tiền nên giá cực hời. Khách gọi Linh sớm để xem và Chốt. LH
Cực vip! đất tân xã view hồ đẹp 105m mt7m mua ở đầu tư đều rất tốt 0984 476 ***
4
3 tỷ 105 m²
Đất Riêng

Đường Tân Xã, X.Tân Xã, H.Thạch Thất, HN

HIẾM LẮM HÒA LẠC MỚI CÓ MẢNH ĐẤT VIEW HỒ

Diện tích 105m full thổ cư mt rộng từ 8m sẵn sàng giao dịch.
Cơ hội đầu tư hoặc làm nghỉ dưỡng homestay cực tuyệt vời. Mua bán giao dịch chính chủ.
Đất gần với Uỷ Ban xã, Y Tế Xã, Trường Mầm Non, cấp 1, cấp 2.
Cách Khu Công Nghệ cao, ĐH quốc gia: 2km
Ngân Hàng hỗ trợ tới 50%
GIÁ NHỈNH 3 TỶ

Inbox trực tiếp để hỗ trợ xem đất thực tế:
Chủ cần bán mảnh 55m2 khu dịch vụ đồng giường, sát khu d geleximco, giá đầu tư.  0961 628 ***
4
8.97 tỷ 55 m²
Đất Riêng

Đường Lê Trọng Tấn, P.Dương Nội, Q.Hà Đông, HN

Cần bán nhanh lô đất 55m² sát trục chính khu dịch vụ Đồng Giường, Dương Nội
- DT 55m², mt 3.7m, ko lỗi phong thủy.
- Vị trí đẹp, ngay đầu lối vào Geleximco, nằm trọn trong khu D Geleximco, hưởng mọi tiện ích của KĐT.
- Cách Aeon Mall Hà Đông 1km.
- Cách công viên Thiên Văn Học 1.5km.
- Cách Đại Lộ Thăng Long 1km.
- SĐCC, giá chỉ 163tr/m².
Lh (Hương).
5.6tỷ 360m2 full thổ cư đất đấu giá view hồ tại hồ văn sơn, hoàng văn thụ
7
5.6 tỷ 360 m²
Đất Riêng

Đường Hồ Chí Minh, X.Hoàng Văn Thụ, H.Chương Mỹ, HN

5.6tỷ 360m² full thổ cư đất đấu giá view hồ tại Hồ Văn Sơn, Hoàng Văn Thụ.

Cơ hội sở hữu lô đất tiềm năng, giá trị tăng cao tại vị trí thuận lợi, gần trung tâm Hà Nội và các tiện ích xung quanh!

Diện tích: 360m², full thổ cư, sẵn sàng để xây dựng.

Vị trí: Lô đất nằm tại khu tái định cư Văn Mỹ, Hoàng Văn Thụ, Chương Mỹ, Hà Nội. Cách trung tâm Hà Nội chỉ 30km, dễ dàng di chuyển vào thành ...
Bán gấp mảnh cl30 khu dịch vụ đồng đế, dương nội, gần aeon, giá đầu tư.  0961 628 ***
5
12.5 tỷ 50 m²
Đất Riêng

Đường Lê Trọng Tấn, P.Dương Nội, Q.Hà Đông, HN

Bán nhanh mảnh CL30 khu dịch vụ Đồng Đế, Dương Nội, cạnh Aeon Mall.
- DT 50m², MT 4m, hướng tây tứ trạch.
- Vị trí đẹp, cách đại siêu thị Aeon, bệnh viện quốc tế Hà Đông 100m. Đầy đủ mọi tiện ích.
- Gần các trục đường lớn như Lê Trọng Tấn, Lê Quang Đạo kéo dài...
- Sổ đỏ lâu dài. Được xây full 6.5 tầng.
- Giá bán 12.5 tỷ có bớt cho khách thiện chí.
LH (Hương).
Vợ chồng em cần bán nhanh mảnh đất sổ đỏ hà nội gia đình mới mua năm ngoái 1,366 tỷ
3
1.37 tỷ 85 m²
Đất Riêng

X.Phú Nghĩa, H.Chương Mỹ, HN

Vợ chồng em cần bán nhanh mảnh đất sổ đỏ Hà Nội gia đình mới mua năm ngoái.
Đất gần khu dân cư trường học có thể ở, kinh doanh hoặc làm nhà trọ, chung cư mini.
Sát KCN Phú Nghĩa rộng 389ha đang mở rộng 50ha.
Diện tích: 85.7 m².
Mặt tiền: 7m.
Đường trước nhà 2 ô tô tránh nhau như hình.
Sổ đỏ chính chủ, sổ đỏ lâu dài.
Vì cần tiền gấp nên em bán giá cực kì rẻ: 1 tỷ 366r bao sổ.
Gọi em luôn .
Bán đất khu quốc lộ 21, ngã tư lục quân thôn trại hồ xã hoà lạc 100m2 full thổ cư, 0977 514 ***
6
3 tỷ 100 m²
Đất Riêng

Đường Quốc lộ 21A(Quốc lộ 21), X.Cổ Đông, Tx.Sơn Tây, HN

Đất Quốc lộ 21 chỉ cần bỏ ra 1.7 tỷ còn lại có giải pháp hỗ trợ ngân hàng siêu ưu đãi gần như không phải bỏ thêm gì mà vẫn có lời ngay.

Vị trí đắc địa đối diện cổng trường THPT và trung tâm giáo dục đào tạo thành phố, đầu tư, kinh doanh thuận lợi.

Cách mặt đường QL21A chỉ 350m, đường nhựa vỉa hè thông rộng 7m, hai ô tô tránh nhau.

Cách cổng chính làng ĐHQG Hòa Lạc trên mặt QL21A chỉ hơn ...
BÁN 99m sẵn nhà 3 tầng bìa làng DỤC TÚ, ĐÔNG ANH. Đất 2 mặt tiền, giá rẻ , đầu tư tốt
-Diện tích: 99m²
-Nhà 3 tầng kiên cố, hiện đang cho thuê 3 triệu/tháng
-Đường oto tránh 2 mặt tiền trước sau
Vị Trí:
- 300m RA ĐƯỜNG GOM CẦU TỨ LIÊN
- 1km RA CAO TỐC HÀ NỘI - HAI PHÒNG.
- chỉ 20f SANG PHỐ VÀ SÂN BAY QUỐC TẾ GIA BÌNH , NỘI BÀI
- 500m ra SÂN VÂN ĐỘNG VÀ VIN LIÊN HÀ ...
Bán đất yên nghĩa, hà đông dt 73m2 ngay mặt đường vành đai 4, hai mặt thoáng đường ô tô cực đẹp
4
8.5 tỷ 73 m²
Đất Riêng

Đường Vành Đai 4, P.Yên Nghĩa, Q.Hà Đông, HN

Bán đất Yên Nghĩa, Hà Đông DT 73m² ngay mặt đường Vành đai 4, hai mặt thoáng đường ô tô cực đẹp. Liên hệ .

- Diện tích : 73m2
- Mặt tiền : 4.04m
- Hướng : Đông Bắc

Đất vuông đẹp, hai mặt thoáng trước - sau xây nhà chia phòng cực đẹp. Đất phù hợp cho cả khách xây ở và nhà đầu tư xây chung cư mini, căn hộ dịch vụ.
Ngõ rộng ô tô lùi cửa, vài bước chân ra mặt đường lớn.

Vị trí cực kì tiềm năng cho ...
Bán đất tại đường hồ sen, xã lệ chi, huyện gia lâm, hà nội, giá ưu đãi 55 triệu / m2, 40m2
4
2.2 tỷ 40 m²
Đất Riêng

Đường Hồ Sen, X.Lệ Chi, H.Gia Lâm, HN

Đất nền tại Sen hồ lệ chi gia lâm hà nội, Đường Hồ Sen, Xã Thuận An, Hà Nội (cũ: Huyện Gia Lâm, Hà Nội) với diện tích 40m², giá 55 triệu / m².
+ Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an toàn cho giao dịch.
+ Ngõ trước 3m, dễ dàng di chuyển và thuận tiện cho việc xây dựng.
+ Mặt tiền 3.5m, phù hợp cho các hoạt động kinh doanh hoặc xây dựng nhà ở.
+ Khu vực phong thủy tốt, mang lại tài lộc cho gia chủ.

Liên hệ ...
Bán lô góc 71m2 full thổ cư sđcc thôn vĩnh phúc, kiều phú, hà nội.  mr cường 0988 825 ***
8
4.6 tỷ 71 m²
Đất Riêng

Đường Liên Xã, X.Liệp Tuyết, H.Quốc Oai, HN

Chính chủ cần bán lô góc 71m² đất full thổ cư. Trục chính kinh doanh thôn Vĩnh Phúc - Kiều Phú, Hà Nội.
- Vị trí gần nhà văn hóa chợ dân sinh trường mầm non, Trường cấp 1, cấp 2 và ủy ban xã. Xung quanh nhiều nhà cao tầng biệt thự dân cư đông đúc thân thiện an ninh rất tốt. Có điện và nước sạch.
- Vị trí cách Bảo Tàng Thiên Nhiên Việt Nam 300m. Cách bệnh viện nhi Trung Ương 2, Viện Phụ Sản, Viện ...
 RẺ NHẤT KV BÁN 115M2 FULL THỔ CƯ 100% TẠI XÃ TIỀN PHONG, HUYỆN MÊ LINH, TP HÀ NỘI
6
57 triệu 115 m²
Đất Riêng

Đường 23B, X.Tiền Phong, H.Mê Linh, HN

CHÍNH CHỦ BÁN 115M2 FULL 100% THỔ CƯ TẠI THÔN TRUNG HẬU ĐOÀI - XÃ TIỀN PHONG - HUYỆN MÊ LINH - TP HÀ NỘI
- Chính chủ cần bán 115m2 đất full thổ cư 100% (Số chính chủ Mr Quang: 0903.456.1240903.456.xxx/ 0977.247.699)0977.247.6xxx
- Ngõ thông , đường trước đất rộng 3.5m ô tô ra vào thoải mái
- Đất nằm trong khu dân cư hiện hữu tiếp giáp xung quanh các khu đô thị : New City, Hà Phong, Cien Co 5, Rose Valley, VIT Mê Linh, ...
Cần bán 80m2 (5x16) đất đấu giá x2 thái bình đông anh đường rộng 17m vỉa hè 3m, hướng tây nam
4
14 tỷ 80 m²
Đất Riêng

đường Đông Hội, X.Đông Hội, H.Đông Anh, HN

Cần bán 80m² (5x16) đất đấu giá X2 Thái Bình Đông Anh đường rộng 17m vỉa hè 3m, hướng Tây Nam sau đất có đường 4m và vườn hoa.
Vị trí đất cách cầu Đông Trù 700m, cách cầu Tứ Liên 800m, cách trung tâm hội chợ triển lãm quốc gia và khu đô thị mới Vinhome Cổ Loa 700m.
Giá: 175 triệu/m².
Liên hệ Mr Giảng .
Vp nhà đất Hồng Hà số 51 đường Đông Hội Đông Anh Tp Hà Nội.
Cần bán 80m² (5x16) đất X1 Đông Hội Mai Lâm Đông Anh đường rộng 7,5m mặt nhìn ra vườn hoa vỉa hè 3m hướng Tây Bắc sau đất có đường 2m vị trí cách cầu Đông Trù 600m, cách cầu Tứ Liên 900m cách trung tâm hội chợ triển lãm quốc gia và khu đô thị mới Vinhome Cổ Loa 800m.
Giá: 185 triệu/m².
Liên hệ Mr Giảng .
Vp nhà đất Hồng Hà số 51 đường Đông Hội Đông Anh Tp Hà Nội.
Bán đất rẻ nhất hòa lạc gần khu công nghệ cao chỉ nhỉnh 2 tỷ
5
2.3 tỷ 100 m²
Đất Riêng

X.Phú Cát, H.Quốc Oai, HN

ĐẤT RẺ NHẤT HÒA LẠC SÁT KHU CÔNG NGHỆ CAO CHỈ NHỈNH 2 TỶ

Vị trí vàng: Sát Ga Metro 5 gần Quốc lộ 21 mở rộng 80m
Diện tích: 100m² vuông vắn, cực đẹp
Mặt tiền: 7m rộng rãi, dễ xây dựng

Đường ô tô vào tận đất di chuyển thuận tiện

Giá chỉ nhỉnh 2 tỷ cực hiếm trong khu vực

ƯU ĐIỂM NỔI BẬT:

Gần Khu Công nghệ cao Hòa Lạc trung tâm phát triển phía Tây
Kết nối nhanh với Quốc lộ 21 và ...
Bán nhanh 150m2 trục chính kinh doanh  vụ bản, kim anh  ngõ 3 oto tránh  sẵn sổ đỏ
3
3.38 tỷ 150 m²
Đất Riêng

X.Minh Trí, H.Sóc Sơn, HN

Bán lô đất 150m² trục chính Vụ Bản Kim Anh.
Diện tích 150m², 100m² đất ở vị trí trung tâm.
Nằm trên trục chính rộng, 3 ô tô tránh nhau thoải mái.
Kết nối thuận tiện:
700m tới UBND xã Kim Anh.
Bán kính 1km tới trường mầm non, cấp 1, cấp 2.
2km tới KCN Sạch Sóc Sơn.
Khu vực dân cư phát triển, phù hợp kinh doanh, ở hoặc đầu tư lâu dài.
Liên hệ: (Zalo).
Cần tiền bán gấp lô đất hơn 2 tỷ view hồ, gần khu đô thị thiên mã và đại học fpt
6
2.5 tỷ 100 m²
Đất Riêng

Đường Đồng Trạng, X.Cổ Đông, Tx.Sơn Tây, HN

CẦN TIỀN BÁN GẤP ĐẤT VIEW HỒ GIÁ HƠN 2 TỶ

Vị trí đẹp: Gần KĐT Thiên Mã & Đại học FPT khu vực phát triển mạnh
View hồ thoáng mát không khí trong lành, ở cực thích

Diện tích: 100m² vuông vắn, dễ xây dựng
Mặt tiền: 6m phù hợp xây nhà ở hoặc đầu tư
Đường ô tô tránh nhau đi lại thuận tiện

Điện nước đầy đủ hạ tầng hoàn thiện, xây dựng ngay

Giá bán: Hơn 2 tỷ (có thương lượng cần bán ...
Bán siêu phâm 100m đất đấu giá ninh kiều  tân dân  sóc sơn giá siêu hời
3
3.8 tỷ 100 m²
Đất Riêng

Đường Quốc Lộ 2, X.Tân Dân, H.Sóc Sơn, HN

Còn sót lại 1 lô đấu giá duy nhất Ninh kiều Tân Dân, giá ngộp cho nhà đầu tư
Dt 100 m đường trước 5 m vỉa hè 3 m
Sát trung tâm chợ! Trường học! Cách quốc lộ 2 và CT Hon đa khoảng 500 m
Đi ra sân bay nội bài 7phút
Tiện ích xung quanh đầy đủ phong thủy đẹp
Đầu tư ngủ quên dậy thấy tiền rồi ạ
Bán đất dịch vụ An Thượng, DT 48m2-144m2, mặt liên khu 8 rộng 50m, giá đầu tư
8
240 triệu 133 m²
Đất Riêng

X.An Thượng, H.Hoài Đức, HN

Cần bán nhanh mấy lô đất dịch vụ An Thượng, hoài đức:
- 48m², mặt tiền 3.4m giá 155tr/m2
- 47m², mặt tiền 3.4m giá 165tr/m2
- 52m², mặt tiền 4.2m giá 173tr/m2
- 62m², mặt tiền 4.3m giá 26Xtr/m2
- 92m², mặt tiền 6.5m giá 130tr/m2
- 102m², mt 7m giá 15.5 tỷ
- 133m², mt10m, mặt đường Liên khu 8,giá 24Xtr/m2
- 144m², mặt tiền 9.6m ,giá 20.5 tỷ
lh/ 09771644910977164xxx mr nam
Từ 340 tới 360 của 3327

Xem quy hoạch tại Hà Nội

Dự án trong khu vực
Xem thêm