Bán đất tại Hà Nội giá nhỏ hơn 15 tỷ

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Trên tỷ lô đất hơn 200m2 tại gần uỷ ban xã suối hai, đường vào to rộng, ở hay xây cho thuê ven đô
5
1.3 tỷ 200 m²
Đất Riêng

Đường Tỉnh lộ 413, X.Ba Trại, H.Ba Vì, HN

Thông tin lô đất.
Cách trung tâm nội đô tầm 1 tiếng di chuyển, sổ đỏ Hà Nội.
Diện tích hơn 200m², TC 160m² bám mặt đường to rộng, gần trung tâm hành chính xã và trường học.
Xung quanh dân cư đông đúc, gần các khu nghỉ dưỡng hồ sinh thái.
Cần tiền đầu năm bán giá tốt.
Đất tại Xã Bất Bạt, Hà Nội (Huyện Ba Vì, Hà Nội cũ) với diện tích cực khủng 895m² (Tc 150m²), giá chỉ 4,8 tỷ.
Lô góc mặt tiền rộng 33m, ngõ vào 7m, cực kỳ phù hợp cho việc đầu tư sinh lời, đầu tư phân lô hoặc làm nhà nghỉ dưỡng. Đất gần sát nhà văn hoá và trường học.
Pháp lý đầy đủ, sổ đỏ sẵn sàng. Đừng bỏ lỡ cơ hội này!
Liên hệ ngay Trần Anh Duy qua số để biết thêm chi tiết.
Bán lô đất 100m2 trung tâm hoà lạc, gần sát đại học fpt, học viện tài chính. xây cho thuê được luôn
6
3.9 tỷ 101 m²
Đất Riêng

Đường Liên Xã, X.Tân Xã, H.Thạch Thất, HN

Em Tám đang có lô đất 101,6m² tại Tân Xã, nay là Hạ Bằng, Hà Nội.
Xây ở hoặc xây cho thuê được luôn, giá 3,9 tỷ.
Gần đại học FPT, học viện Tài Chính, đại học khoa học Công Nghệ và đại học Điện Lực.
Giá rẻ hơn xung quanh.
Đường ô tô vào thoải mái.
Ac quan tâm liên hệ trực tiếp để đi xem đất.
Hơn 2 tỷ lô đất full thổ gần vành đai 4 cách học viện chính sách an khánh 1km gần trường gần chợ
3
2.8 tỷ 45 m²
Đất Riêng

Đường Vành Đai 4, X.An Thượng, H.Hoài Đức, HN

Người đăng: Kiên 88 (2 tin đăng)
Lô đất hơn 2 tỷ gần Vành Đai 4.
Cách học viện Chính Sách An Khánh 1, km.
Diện tích 45 m².
Gần trường gần chợ.
Di chuyển trung tâm Hà Nội 15, p.
LH: .
- Tôi không bán đất tôi giúp bạn kiếm tiền từ đất.
Chính chủ bán 30m đất trong đê phường yên nghĩa giá đầu tư hơn 2 tỷ.
4
2.75 tỷ 31 m²
Đất Riêng

Đường Đồng Dương, P.Yên Nghĩa, Q.Hà Đông, HN

Người đăng: E Quân (3 tin đăng)
F0 rẻ nhất trong đê phường yên nghĩa xây dựng được luôn.
Chính chủ bán 30m đất mt3.8m oto đỗ gần giá đầu tư chỉ hơn 2 tỷ. Lh E Quân.
Chính chủ cần bán gấp 60m đất dịch vụ phường tây tựu, vị trí đẹp
5
8 tỷ 60 m²
Đất Riêng

Đường Tây Tựu, P.Tây Tựu, Q.Bắc Từ Liêm, HN

Đất nền 60m² tại đường Tây Tựu, phường Tây Tựu, Bắc Từ Liêm, Hà Nội đang chờ chủ mới.
Giá siêu hợp lý tại thời điểm này chỉ 8 tỷ VND
Vị trí đẹp , thoáng , vỉa hè lớn , đất 2 mặt tiền trước sau, phù hợp cho những ai muốn xây dựng tổ ấm riêng hay đầu tư sinh lời. Khu vực này nổi bật với không gian thoáng đãng, thuận tiện cho cuộc sống hàng ngày.

+ Diện tích: 60m2
+ Pháp lý: Hợp đồng mua bán

Khu ...
Bán đất thượng cát, 6,8 tỷ, 57,1 m2, view đẹp, vị trí thuận lợi, ô tô tránh.
3
6.8 tỷ 57 m²
Đất Riêng

Phố Thượng Cát, P.Liên Mạc, Q.Bắc Từ Liêm, HN

ĐấtThượng Cát, Phường Thượng Cát, có diện tích 57,1 m², giá 6,8 tỷ. Được thiết kế thoáng đãng và vị trí thuận lợi, phù hợp cho việc xây dựng nhà ở hoặc đầu tư lâu dài.

Điểm đặc biệt: Đất có phong thủy tốt, tạo không gian sống lý tưởng. Khu vực đã có nhiều tiện ích xung quanh, dễ dàng kết nối với các khu vực khác. Đất đã có sẵn các hạ tầng cơ bản như điện, nước, và một số nội thất cơ bản như ...
Người đăng: E Giang (4 tin đăng)
Cơ hội đầu tư sinh lời đất thổ cư 100% tại Thôn Lương Quy, Xuân Nộn, Đông Anh!

Vị trí tiềm năng gần khu đấu giá Lương Quy đang thi công mặt bằng, chỉ 150m tới trục đường Xuân Nộn Liên xã, di chuyển 20 phút tới cầu Nhật Tân vào nội đô Hà Nội.
--------------------------------
* Thông tin chi tiết:

- Diện tích: 76.6m² mặt tiền hậu 4.3m, hậu vuông, hướng Tây.

- Đường trước đất rộng 3m, ô tô vào ...
CƠ HỘI VÀNG! Sở Hữu Đất Biên Giang Hà Đông Lô 73m² Đường 7m - Gần QL6 Mở Rộng, Tiềm Năng Tăng Giá Mạnh

Chính chủ bán lô đất đấu giá dịch vụ vị trí đẹp tại phường Biên Giang, Hà Đông khu vực giáp ranh thị trấn Chúc Sơn, Chương Mỹ, kết nối thuận tiện về trung tâm.

Thông tin chi tiết:
Diện tích: 73,1m²
Mặt tiền: 4m
Đường trước đất: 7m (ô tô tránh)
Hướng: Đông Bắc
Pháp lý: Sổ đỏ chính chủ, đất ...
Bán đất tại tây thăng long, 8,5 tỷ, 80m2, pháp lý đang chờ sổ
3
8.5 tỷ 80 m²
Đất Riêng

Đường Tây Thăng Long, P.Tây Tựu, Q.Bắc Từ Liêm, HN

Nơi lý tưởng để an cư và đầu tư, đất thổ cư 80m² nằm tại đường Tây Thăng Long, phường Tây Tựu, Bắc Từ Liêm, Hà Nội.

+ Giá chỉ 8,5 tỷ VND.
+ Pháp lý đang chờ sổ.
+ Phong thủy tốt, thuận lợi cho việc xây dựng.
+ Đầy đủ tiện nghi xung quanh, gần các chợ và siêu thị.
+ Nội thất có điều hòa, tủ lạnh, phù hợp cho mọi gia đình.

Khu vực xung quanh.
+ Gần học viện khoa học quân sự - Military Science ...
Bán đất mặt phố Nam Đuống - Lô góc 40m !
1
12 tỷ 40 m²
Đất Riêng

Việt Hưng, P.Việt Hưng, Q.Long Biên, HN

Cần bán mảnh đất lô góc nhỏ xinh mặt phố Nam Đuống !
- Vỉa hè 3m , ô tô thoải dừng đỗ , view sông thoáng mát !
- Phù hợp với căn nhà 6 tầng thang máy vừa ở vừa kinh doanh !
- nút gaio cầu Đuống làm xong thì khu vực này là vành đai phái ngoài của Long Biên , giáp vơi Gai Lâm - Đông Anh !
- Diện tích 40m mặt tiền 6m !
- Liên hệ Lan Anh để thương lượng !
Bán đất tại phường tây tựu, bắc từ liêm, hà nội, lô góc, vị trí siêu đẹp, giá 160tr/m2
5
12.8 tỷ 80 m²
Đất Riêng

Đường Tây Thăng Long, P.Tây Tựu, Q.Bắc Từ Liêm, HN

Nằm ở đường Tây Thăng Long, Phường Tây Tựu, Hà Nội (địa chỉ cũ: Bắc Từ Liêm, Hà Nội), đất nền này có diện tích 80m², rất hợp cho ai đang tìm kiếm một nơi để xây dựng tổ ấm hay đầu tư.
Giá chỉ 160 triệu/m², một mức giá khá hợp lý cho khu vực này.
Mặt tiền rộng 5m, thuận lợi cho việc kinh doanh hay xây dựng nhà ở.
Pháp lý đang chờ sổ, rất thích hợp cho những ai muốn sở hữu một mảnh đất đẹp.
Phong ...
46m2 đình xuyên phù đổng mt5msát ninh hiệp hot hitngõ nông ra oto vài bước chânsổ đẹp
5
4.5 tỷ 46 m²
Đất Riêng

đường Đình Xuyên, Tt.Yên Viên, H.Gia Lâm, HN

ĐẤT VÀNG ĐÌNH XUYÊN SÁT NINH HIỆP MT 5M HIẾM CHỈ 4.5 TỶ

Cơ hội sở hữu lô đất vị trí đẹp, sát khu kinh doanh Ninh Hiệp sầm uất phù hợp ở kết hợp kinh doanh hoặc đầu tư sinh lời.

Vị trí đắc địa:
- Khu vực Đình Xuyên, Gia Lâm sát ranh Ninh Hiệp
- Gần ngay khu kinh doanh sầm uất Ninh Hiệp
- Cách ngõ ô tô chỉ ~50m, giao thông thuận tiện

Thông số đẹp:
- Diện tích: 46m²
- Mặt tiền: 5m (rất hiếm, dễ ...
Cơ hội sở hữu lô đất đẹp tại dược hạ  sóc sơn  hà nội
4
5.04 tỷ 80 m²
Đất Riêng

X.Mai Đình, H.Sóc Sơn, HN

Diện tích: 80m²
Vị trí thuận lợi tiềm năng tăng giá:
- Gần đường Nội Bài, KCN Nội Bài, sân bay
- 5 phút di chuyển đến trung tâm thị trấn: chợ lớn, trường học, nhà hàng, bệnh viện,...
- Dịch vụ tiện ích, sinh hoạt tiện lợi
Đường trước đất rộng, ô tô đi thoải mái
Liên hệ xem đất thực tế làm việc nhanh gọn
Bán gấp đất đại mạch, đông anh, thiên lộc mới hn
3
6 tỷ 77 m²
Đất Riêng

Đường 23, X.Đại Mạch, H.Đông Anh, HN

Đất thổ cư tại trung tâm thôn Mạch Lũng, Đường 23, Xã Thiên Lộc, Hà Nội (cũ: Huyện Đông Anh, Hà Nội) với diện tích 77 m², khổ đất đẹp giá đầu tư hấp dẫn cho những ai tìm kiếm không gian sống lý tưởng.
+ Diện tích: 77 m².
+ Giá bán: 6 tỷ VND.
+ Pháp lý đầy đủ với sổ đỏ.
+ Chiều ngang mặt tiền: 4.15 m.
+ Chiều rộng ngõ trước: 4 m.
+ Khu vực dân cư đông đúc, an ninh tốt.

Điểm đặc biệt:
Ngay khu vực ...
Bán gấp đất phân lô đường ôtô tránh 17m/đc khu tái định cư trâu quỳ dt 60m2 mt 4m giá 185tr/m2
3
11.1 tỷ 60 m²
Đất Riêng

Đường Nguyễn Mậu Tài, Tt.Trâu Quỳ, H.Gia Lâm, HN

Chính chủ cần bán gấp lô đất siêu đẹp. Kinh doanh văn phòng hoặc ở.
- Diện tích: 60m².
- Mặt tiền: 4m.
- Đường: 17m.
- Địa chỉ: Khu tái định cư - Trâu Quỳ - Gia Lâm - HN.
- Cách 1 nhà ra đường Nguyễn Mậu Tài.
- Đất phân lô đường ô tô tránh, kinh doanh đẹp.
- Giáp đường Nguyễn Mậu Tài, đối diện dự án TQ5.
- Gần trung tâm huyện ủy và ủy ban.
- Liên hệ: Mr. Sơn: .
- Để biết thông tin chi tiết.
3.x tỷ yên thường phù đổng mới49m2 mt4mđất sạchpháp lý chuẩncực gần các dự án có lợi
3
3 tỷ 49 m²
Đất Riêng

Đường Yên Thường, X.Yên Thường, H.Gia Lâm, HN

Diện tích: 49m²
Mặt tiền: 4m vuông vắn, dễ thiết kế xây dựng

Vị trí đẹp cực gần các dự án lớn đang triển khai, tiềm năng tăng giá rõ rệt trong thời gian tới.

Đất sạch pháp lý chuẩn, sẵn sàng giao dịch nhanh gọn.

Ưu điểm nổi bật:

Khu dân cư đông đúc, an ninh tốt

Tiện ích đầy đủ: chợ, trường học, dịch vụ xung quanh

Phù hợp xây ở lâu dài hoặc đầu tư giữ tiền

Giá chỉ: 3.x tỷ cực hiếm trong ...
Chính chủ bán lô đất tại chùa thầy, quốc oai
8
3.34 tỷ 54 m²
Đất Riêng

Đường Tỉnh Lộ 421B, X.Sài Sơn, H.Quốc Oai, HN

Đầu xuân e bán mảnh đất duy nhất số 1:

Lô Góc 3 mặt tiền.
Tại vùng lõi khu du lịch Chùa Thầy Quốc Oai.
S= 54,6m².
Giá 3, x tỷ.
Xung quanh tiện ích đầy đủ, Trường Mầm Non, C1, 2, 3 cách 800m.
+ Siêu thị, Chợ Dân sinh cách 150m.
+ Bến xe buýt cách 200m.
Đặc Biệt có Sân kho để oto cách 30m.

1 lô góc duy nhất.
Hàng bên e.
Cam kết đất sạch 100%.
Ace quan tâm lh e Bắc Sohi.
.
Cần bán 52m²(3,7x14) mặt đường Lại Đà Đông Anh đường rộng 4,5m hướng Tây Bắc cách cầu Đông Trù 400m cách cầu Tứ Liên và khu đô thị mới Vinhome Cổ Loa 600m
giá: 125 triệu
Liên hệ Mr Giảng
Vp nhà đất Hồng Hà số 51 đường Đông Hội Đông Anh Tp Hà Nội.
Bán đất tại xã tiên dương, 60 triệu / m2, 64 m2, giá tốt
3
3.84 tỷ 64 m²
Đất Riêng

X.Tiên Dương, H.Đông Anh, HN

Nằm ở Xã Phúc Thịnh, Hà Nội (địa chỉ cũ: Huyện Đông Anh, Hà Nội), mảnh đất này có diện tích 64m² cực kỳ hợp lý cho những ai đang tìm kiếm một không gian riêng để xây dựng tổ ấm. Giá chỉ 60 triệu / m², đảm bảo phù hợp với ngân sách của nhiều người.

+ Pháp lý đầy đủ, sổ đỏ sẵn sàng để giao dịch.
+ Mặt tiền rộng 4m, dễ dàng thiết kế cho mọi loại hình kinh doanh hoặc xây dựng nhà ở.
+ Hướng cửa ...
Từ 2720 tới 2740 của 3327

Xem quy hoạch tại Hà Nội

Dự án trong khu vực
Xem thêm