Bán đất tại Hà Nội giá nhỏ hơn 15 tỷ

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Đẹp nhất phân khúc dưới 6 tỷ! bán kính 500m cầu đông trù, 1 km cầu tứ liên, vinhome cổ loa
3
5.9 tỷ 56 m²
Đất Riêng

đường Đông Hội, X.Mai Lâm, H.Đông Anh, HN

Chính chủ em bán 56,3m² khổ đất siêu đẹp!

- 500m ra cầu Đông Trù, 1,5km cầu Tứ Liên, Vinhome Cổ Loa
- Đường thông ô tô!
- 3 bước chân ra hồ điều hòa, khu thể thao
- MT 4m4 hậu 4m4 lưu không 2m trước đất!
Giá 5,9 tỷ
LH: LVCC
Xin cảm ơn!
Bán lô góc dịch vụ thăng long 9 tại lai xá, hoài đức, 68m2 giá 11.8tỷ
3
11.8 tỷ 68 m²
Đất Riêng

Đường Lai Xá, X.Kim Chung, H.Hoài Đức, HN

Bán đất nền tại Đường Lai Xá, Xã Hoài Đức, Hà Nội, trước đây Huyện Hoài Đức, Hà Nội, với diện tích 68m² , giá chỉ 11.8tỷ VND. Đất có mặt tiền 6m, ngõ vào rộng 12m, thuận tiện cho xe ô tô ra vào. Pháp lý đầy đủ, phù hợp cho việc xây dựng nhà ở hoặc đầu tư.

- Điểm đặc biệt:
+ Hướng cửa chính: Đông Nam
+ Mặt tiền rộng rãi, thích hợp cho kinh doanh

Khu vực xung quanh:
- Bệnh viện đa khoa Hoài ...
Bán đất tại la dương, 7,8 tỷ, 64 m2, giá ưu đãi đẹp, nhiều tiện ích
3
7.8 tỷ 64 m²
Đất Riêng

Đường La Dương, P.Dương Nội, Q.Hà Đông, HN

Nhanh tay sở hữu lô đất nền tuyệt đẹp tại đường La Dương, Phường Dương Nội, Hà Nội - Quận Hà Đông, Hà Nội cũ. Với diện tích 64 m² và mặt tiền rộng 4m, đây là cơ hội tuyệt vời cho những ai đang tìm kiếm một không gian sống lý tưởng hoặc đầu tư sinh lời. Giá chỉ 7,8 tỷ VND, pháp lý đầy đủ, tạo điều kiện để xây dựng theo ý thích. Lô đất được trang bị sẵn các tiện nghi như điều hòa, tủ lạnh, giúp ...
Bán lô đất thuộc khu tái định cư Phú Cát.
Thừa hưởng toàn bộ hạ tầng đường xá và cơ sở vật chất của khu công nghệ cao.
Diện tích 137m² full thổ cư.
Mặt tiền rộng.
Giá bán 39 triệu/m².
Liên hệ ngay để được tư vấn chi tiết hơn về sản phẩm và xem đất.
Hotline:
Siêu thoáng ninh sơn  chương mỹ 83,6m giá chỉ 80tr/m2
5
6.69 tỷ 83 m²
Đất Riêng

Tt.Chúc Sơn, H.Chương Mỹ, HN

- Đường thông thoáng rộng, giao thông thuận tiện
- 2' di chuyển đến chùa Trầm cũng như ra tới QL6
- Vài bước chân ra vực ninh gió thổi mát mạnh
- Trường học, chợ xung quanh tiện ích đầy đủ
- Sổ đỏ chính chủ
Lh em Đại: để được hỗ trợ tư vấn và xem trực tiếp
Bán đất trần phú, chương mỹ, hà nội, 360m2 * 1,75 tỷ, ô tô, kinh doanh
4
1.75 tỷ 360 m²
Đất Riêng

X.Trần Phú, H.Chương Mỹ, HN

Bán đất Trần Phú, Chương Mỹ, Hà Nội, 360m² * 1,75 tỷ, ô tô, kinh doanh.

Vị trí lô đất rất đẹp, cạnh nhà văn hóa thôn, gần chợ, gần trường học các cấp, các trung tâm sắm. Vài bước ra trạm xe buýt, cách bến xe Yên Nghĩa 10 nghìn đồng. Đường thông thoáng đi chuyển nhanh ra thành phố và các khu lân cận.

Đường ô tô siêu rộng, QL6 gồm 10 làn xe đang hiện hữu, cơ hội đầu tư tương lai gần giá trị ...
600m2 có 300m2 đất ở giá 3,9 tỷ, vuông vắn, view núi , đất cao thoáng
5
4.2 tỷ 600 m²
Đất Riêng

X.Vân Hòa, H.Ba Vì, HN

Người đăng: ms mai (9 tin đăng)
BÁN ĐẤT VIEW NÚI TẢN & CÁNH ĐỒNG GIÁ RẤT TỐT

Diện tích: 600m²
Thổ cư: 300m²
Mặt tiền: 15m đất vuông vắn, dễ xây dựng

View trực diện Núi Tản + cánh đồng, không gian thoáng, phong thủy đẹp
Đã có tường bao ranh giới rõ ràng
Đường ô tô vào thuận tiện

Giá bán: 4.2 tỷ (7 triệu/m²) có tl
Sổ đỏ riêng công chứng ngay

Liên hệ: Mai BT

Lô đất hiếm: thổ cư nhiều view đẹp giá tốt, rất ...
Có mảnh ở khu đô thị hơn 100m2 cần bán. đất ngay phú cát mới
5
3.96 tỷ 113 m²
Đất Riêng

Đường 21, X.Phú Mãn, H.Quốc Oai, HN

Mình có mảnh 113m² giá 35tri/m² đường vỉa hè, cây cối mát mẻ
Đất thuộc khu đô thị, k cần xây. Sổ sẵn rồi
Dân cư quanh đó sầm uất lắm
Trong quần thể đất có cây xanh, có chỗ bbq rất ok
Mình cần tiền nên bán gấp giá 35 thôi ak. Sát công nghệ cao ạ.
Liên hệ Nhi
Bán đất tại xã phú cát, hơn 2 tỷ, 100m2, không dính quy hoạch
4
2 tỷ 100 m²
Đất Riêng

X.Phú Cát, H.Quốc Oai, HN

Mua đất Hà Nội sợ nhất quy hoạch? Xem ngay lô đất Hòa Lạc sổ hồng sẵn, check quy hoạch tại chỗ
lô đất 100m² - Pháp lý minh bạch - Sổ đỏ full thổ cư 100%. Gần khu CNC,ĐHQG, QL21A,.. không dính quy hoạch
Liên hệ ngay để biết thêm chi tiết, gọi hoặc liên hệ với Mr Khởi Nguyên.
Đầu tư giữ tiền  mảnh đất vuông vắn thông số đẹp giá rẻ nhất khu vực
3
5 tỷ 49 m²
Đất Riêng

Phố Thượng Cát, P.Thượng Cát, Q.Bắc Từ Liêm, HN

RẺ NHẤT KHU VỰC ĐỐNG BA - THƯỢNG CÁT NGAY GẦN TRỤC TÂY THĂNG LONG - CẦU THƯỢNG CÁT - VIN ĐAN PHƯỢNG - GA NHỔN.

Diện tích 49m mt 4m . Giá chào 5 tỷ

+ Vị trí ngay gần cầu Thượng Cát, gần KĐT VINHOMES WONDEN CITY, gia thông thuận tiện ra đường Tây Thăng Long.
+ Vị trí đất đẹp cách ô tô chưa đến 30m, gần trung tâm phường Thượng Cát, trường cấp 1,2., trung tâm y tế

Sổ đỏ vuông đẹp, pháp lý chuẩn.
Bán đất đại mỗ, giá đầu tư kinh doanh, ô tô tránh, nhỉnh 8 tỷ
4
8.2 tỷ 50 m²
Đất Riêng

P.Đại Mỗ, Q.Nam Từ Liêm, HN

- Vị trí: Hàng xóm vinsmart, Aeon mall... di chuyển cầu giấy mỹ đình hà đông thuận tiện.
- Hiện trạng: Đất trống nên k có nhiều mô tả. Đường trước nhà ô tô tránh, kinh doanh.
- Pháp lý: Sổ đỏ cất két, sẵn sàng giao dịch.
- Liên hệ: E Tuấn hỗ trợ.
Bán đất trung tâm hòa lạc gần công nghệ cao
3
3.03 tỷ 81 m²
Đất Riêng

Đường Tỉnh lộ 419, X.Bình Yên, H.Thạch Thất, HN

Vị trí: Nằm ngay trung tâm Hòa Lạc, xung quanh là dãy nhà trọ đông kín, nhu cầu thuê cao.
Đường trước đất rộng, ô tô vào thoải mái, thông các trục chính.
Giá cực tốt chỉ 2. X tỷ (có thương lượng nhẹ cho khách thiện chí).

Phù hợp:

* Đầu tư xây trọ dòng tiền ổn định.
* Mua giữ tài sản chờ tăng giá khu CNC Hòa Lạc.

Tiềm năng:

* Gần khu công nghệ cao Hòa Lạc, lượng sinh viên & kỹ sư đông.
* Khu ...
Bán đất tại thôn sen trì, 3,15 tỷ, 100m2, pháp lý đầy đủ, hướng đông nam
5
3.15 tỷ 100 m²
Đất Riêng

Đường Tỉnh lộ 420, X.Bình Yên, H.Thạch Thất, HN

Đất nền tại Thôn sen trì, Đường Tỉnh lộ 420, Xã Hạ Bằng, Hà Nội - Huyện Thạch Thất, Hà Nội cũ với diện tích 100m², giá chỉ 3,15 tỷ.

+ Pháp lý đầy đủ, sổ đỏ sẵn sàng.
+ Hướng cửa chính Đông Nam, đón gió mát.
+ Chiều ngang mặt tiền 7.6m, thuận lợi cho việc xây dựng.
+ Chiều rộng ngõ trước 6m, dễ dàng cho ô tô ra vào.

Điểm cộng:
+ Mặt tiền rộng, phù hợp cho việc kinh doanh.
+ Phong thủy tốt, mang ...
Tọa lạc tại Thôn than xã tân xã, Xã Hạ Bằng, Hà Nội (cũ: Huyện Thạch Thất, Hà Nội), mảnh đất 60m² này có giá 2,7 tỷ VND, phù hợp cho những ai đang tìm kiếm một không gian lý tưởng để xây dựng tổ ấm hoặc đầu tư.

+ Diện tích 60m², mặt tiền 4.9m, ngõ rộng 5m, dễ dàng tiếp cận mọi phương tiện.
+ Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an toàn cho giao dịch.
+ Nội thất cơ bản bao gồm điều hòa, tủ lạnh, giường, ...
Cần bán lô đất đẹp tại xã Minh Phú, huyện Sóc Sơn, Hà Nội.

Thông tin chi tiết:

Diện tích: 80m²
Vị trí: Mặt đường rộng, xe tải tránh nhau thoải mái
Hạ tầng: Đường rộng, đẹp, quy hoạch ổn định
Khu vực dân cư đông, thuận tiện kinh doanh hoặc xây ở

- Giá bán: 3,9 tỷ (có thương lượng)

- Ưu điểm:

+ Giao thông thuận tiện, kết nối nhanh về trung tâm
+ Phù hợp ở, đầu tư hoặc kinh doanh
+ Tiềm năng ...
** 13,86 tỷ  đất đẹp ngọc thuỵ  ô tô thông  gần khai sơn  công viên ngọc thuỵ
3
13.86 tỷ 70 m²
Đất Riêng

P.Ngọc Thụy, Q.Long Biên, HN

Người đăng: diep74 (6 tin đăng)
** 13,86 TỶ - ĐẤT ĐẸP NGỌC THUỴ - Ô TÔ THÔNG - GẦN KHAI SƠN - CÔNG VIÊN NGỌC THUỴ

* 62/70m² - đất vuông đẹp - có thoáng sau
* mặt ngõ ô tô thông- khu dân cư văn minh - đoàn kết
* Gần chung cư Khai Sơn - tiện ích đầy đủ , Phù hợp ở hoặc đầu tư giữ tiền

pháp lý : sổ đỏ chính chủ
Giá: 13,86 tỷ Lê Điệp
Lê Điệp BĐS Giao dịch an toàn, minh bạch
Bán mảnh đất Đa Tốn, Gia Lâm.
+ Ô tô vào đất.
+ Mặt tiền rộng.
+ Gần chợ bún, trường học các cấp, hàng xóm Vinhomes Ocenpark.
+ Gần đường Lý Thánh Tông, cao tốc 5B, gần cầu Thanh Trì, di chuyển thuận tiện.
+ Sổ đỏ full thổ cư, sẵn sàng giao dịch.
Liên hệ em Hoan, xem đất miễn phí, hỗ trợ đày đủ thông tin.

Trung gian, môi giới, tìm hộ không làm phiền.
Đất đẹp giá f0 ngay tại trung tâm thị trấn xuân khanh, sơn tây. anh chị có nhu cầu  0983 845 ***
5
2.5 tỷ 65 m²
Đất Riêng

Đường Hữu Nghị, P.Xuân Khanh, Tx.Sơn Tây, HN

Rẻ hơn thị trường 5 giá em bán lô đất trung tâm phố Hữu Nghị, Xuân Khanh, Sơn Tây
- Diện tích: 65,6m² lô góc vuông đẹp
- Mặt tiền 5m
- 2 trường Đại Học lớn cách đất chỉ 500m, gần chợ đầu mối, gần bệnh viện,
- Đặc biệt đầu tư đón sóng đường Vành đai 5 Hà Nội rất tốt cách đất chỉ 800m
Anh chị có nhu cầu đi xem đất liên hệ:
Bán đất tại thị trấn trâu quỳ, 210 triệu / m2, 30 m2, chính chủ uy tín
3
6.3 tỷ 30 m²
Đất Riêng

Tt.Trâu Quỳ, H.Gia Lâm, HN

Xã Gia Lâm, Hà Nội (địa chỉ cũ: Huyện Gia Lâm, Hà Nội) là mảnh đất cực chất dành cho những ai muốn xây dựng tổ ấm hoặc đầu tư sinh lời.

Giá chỉ 210 triệu / m² cho diện tích 30 m², pháp lý đầy đủ, sổ đỏ sẵn sàng.

Mặt tiền rộng 3m, đường vào 11m thoải mái cho ô tô ra vào mà không lo lắng gì cả.

Hướng cửa chính Tây Bắc, phong thủy tuyệt vời cho gia chủ.

Đất nằm ở vị trí đắc địa, tiện lợi cho ...
Hàng ngủ đông tiên dương ,đông anh ( phúc thịnh mới ) chỉ hơn 3 tỷ
ngõ thông ,ô tô vào nhà
3
3.4 tỷ 40 m²
Đất Riêng

Đường 23B, Tt.Đông Anh, H.Đông Anh, HN

Hàng ngủ đông Tiên Dương ,Đông Anh ( Phúc Thịnh mới ) chỉ hơn 3 tỷ

Ngõ thông ,ô tô vào nhà

Gần trường ,chợ ,tiện ích đầy đủ

Dân cư đông đúc hiền hoà

Sổ sẵn ,pháp lý rõ ràng

Bác nào quan tâm LH e nhé

; . E Giang lv cc
Từ 2260 tới 2280 của 3164

Xem quy hoạch tại Hà Nội

Dự án trong khu vực
Xem thêm