Bán đất tại Hà Nội giá 5 tỷ đến 7 tỷ diện tích lớn hơn 80 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Chủ cần bán đất nam hồng 108m2, mt4.5m, 6.3 tỷ, đông anh, gần bãi để xe, ô tô vào sân.
8
6.3 tỷ 108 m²
Đất Riêng

đường Thôn Đìa-Nam Hồng, X.Nam Hồng, H.Đông Anh, HN

Chủ cần bán đất Nam Hồng 108m², mt4.5m, 6.3 tỷ, Đông Anh, gần bãi để xe, ô tô vào sân.
+ Vị trí khá gần với Đấu giá ( Tái định cư) Bắc Hồng.
Không có lô nào rẻ hơn ạ.
+ Ô tô 7 chỗ vào tận đất, cách trục làng chỉ 20m.
+ Cách đường liên thôn liên xã chỉ 100m.
+ Trước nhà khoảng 20m, ô tô đô ngày đêm.
+ Tiện ích không gì bằng, điện đường, trường, trạm, ...bến xe ngay gần nhà.
+ Pháp lý sổ sách rõ ...
Siêu phẩm kiêu kỵ đường ô tô 7 chỗ giá 54tr/m2  giá chạm đáy thị trường
3
5.45 tỷ 101 m²
Đất Riêng

X.Kiêu Kỵ, H.Gia Lâm, HN

SIÊU PHẨM KIÊU KỴ ĐƯỜNG Ô TÔ 7 CHỖ GIÁ 54tr/m² GIÁ CHẠM ĐÁY THỊ TRƯỜNG
Vị trí: Kiêu Kỵ, Gia Lâm khu vực phát triển mạnh, tiềm năng tăng giá cao
Đường ô tô 7 chỗ vào tận đất, đi lại cực kỳ thuận tiện
Diện tích: 101m²
Đất vuông vắn, mặt tiền đẹp xây nhà hay đầu tư đều lý tưởng
Giá chỉ: 54 triệu/m² rẻ nhất khu vực, khó tìm được mảnh thứ 2
Khu dân cư hiện hữu, đông đúc, an ninh tốt
Phù ...
Chốt ngay đất nền tại Phường Chương Mỹ, Hà Nội (cũ: Huyện Chương Mỹ, Hà Nội), diện tích 88m², giá chỉ 6,16 tỷ. Pháp lý đầy đủ, sổ đỏ sẵn sàng. Hướng Tây Nam, mặt tiền 5m, ngõ vào rộng 3m, dễ dàng di chuyển. Không chỉ là một mảnh đất, mà còn là cơ hội đầu tư chất lượng, phù hợp cho việc đầu tư hoặc xây dựng nhà dòng tiền, CCMN, CHDV.

Địa điểm cực chất, không gian thoáng đãng, phong thủy ổn định. ...
Bán lô đất đẹp tại thái lai  minh trí  sóc sơn, hà nội
4
5.7 tỷ 163 m²
Đất Riêng

X.Minh Trí, H.Sóc Sơn, HN

Người đăng: Quang Du (7 tin đăng)
Pháp lý minh bạch Sổ đỏ/sổ hồng đầy đủ
Đường trước đất rộng rãi, di chuyển thuận tiện chỉ 500m ra đến con kênh của làng, không gian thoáng mát, trong lành.
Tiện ích xung quanh đa dạng: tạp hóa, nhà hàng, villa nghỉ dưỡng, homestay, quán coffee đầy đủ.
Chỉ 2km đến khu camping hồ Đồng Đò điểm vui chơi, giải trí và cắm trại cực HOT của Sóc Sơn.
Liên hệ ngay để xem đất thực tế và nhận thông ...
CC gửi em bán lô đất đấu giá:
85,2m².
Mặt đường trục chính kinh doanh.
Sổ hồng sẵn giao dịch.
Giá nét nhất bán nhanh giá 77tr/m².
Ko lỗi bốt điện.
LH ngay em để tư vấn.
.
Tài chính vừa nhất, rẻ nhất khu cầu lọc, ngọc tảo, phúc thọ, hà nội
3
6.5 tỷ 110 m²
Đất Riêng

X.Ngọc Tảo, H.Phúc Thọ, HN

Tài chính vừa nhất, rẻ nhất khu Cầu Lọc, Ngọc Tảo, Phúc Thọ, Hà Nội.

Diện tích 110m².

Giá 59tr/m².

Khu đất sát khu công nghiệp Nam Phúc Thọ, đẹp nhất Phúc Thọ.

Liên hệ em Lương: .
Hiện nay tôi đang có lô đất Siêu Vip trung tâm Hòa Lạc
- Lô đất nằm ngay sát cồng số 3 Đại học Quốc Gia, di chuyển thuận tiện, xaây nhà trọ khai thác kinh doanh được ngay
- Đường vào di chuyển thuận lợi, vị trí trung tâm cực hiếm
- Nằm sát Xanh villas cực kỳ đông đúc sầm uất
- Lô đất sẵn sổ đỏ giao dịch được ngay, 100% thổ cư
- Giá bán hợp lý, tiềm năng tăng giá lớn
Bán nhanh 95m2 đất đình trung, thư lâm (xuân nộn) giá tốt nhất thị trường
4
5.5 tỷ 95 m²
Đất Riêng

X.Xuân Nộn, H.Đông Anh, HN

Bán nhanh 95m² đất, mặt tiền 5m khổ đẹp
Đình Trung, Xã Thư Lâm, Hà Nội - Huyện Đông Anh, Hà Nội cũ
phù hợp cho người an cư hoặc đầu tư sinh lời cao.
Diện tích 95 m² vừa khổ, giá đẹp.

- Diện tích: 95 m2
- Giá: 60 triệu / m² trong khi xung quanh 65. 70tr
- Hướng cửa chính: Nam
- Chiều ngang mặt tiền: 5m
- Pháp lý: Tách Sổ hồng F1
- Đất thổ cư, có thể xây dựng tự do

Liên hệ để biết thêm chi tiết ...
Bán đất tại xã vân hòa, ba vì, hà nội, giá tốt, view đẹp chỉ 6tr/m2
5
6.48 tỷ 1080 m²
Đất Riêng

X.Vân Hòa, H.Ba Vì, HN

Đất nền có diện tích 1080 m², nằm tại vị trí thuận lợi ở Xã Vân Hòa, Ba Vì, Hà Nội.

- Giá 6triệu / m², phù hợp cho đầu tư hoặc xây dựng nhà ở.
- Mặt tiền rộng 15m, thuận tiện cho kinh doanh hoặc xây dựng biệt thự.
- Đường vào rộng 6m, phù hợp cho xe ô tô ra vào thoải mái.
- Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an toàn cho giao dịch.

Liên hệ ngay với Đức Toàn qua số điện thoại để biết thêm thông tin chi ...
Thửa đất đẹp thôn đường nhạn, xã xuân nộn vị trí ô tô 7 chỗ đỗ cửa gần hồ 96m2 6.25 tỷ
5
6.25 tỷ 96 m²
Đất Riêng

Đường Nhạn, X.Xuân Nộn, H.Đông Anh, HN

Thửa đất đẹp thôn Đường Nhạn- Xuân Nộn- Đông Anh. Ô tô 7 chỗ đỗ cửa- Ngõ thông- Gần hồ- sát đường ô tô tránh. Khu vực phát triển từng ngày- Giá đầu tư

DT 96m², MT 4.5m. Sổ vuông trước sau như 1- Giao dịch ngay

Giá chỉ: 6.25 tỷ có thương lượng

LH em Huy để xem nhà
Chính chủ em bán lô đất mặt đường 40m khu đấu giá thôn giẽ hạ xã phú yên huyện phú xuyên hà nội
7
5.66 tỷ 101 m²
Đất Riêng

Đường Tỉnh lộ 428, X.Phú Yên, H.Phú Xuyên, HN

Chính chủ em bán lô đất vị trí Kim Cương Mặt đường 40m Khu đất đấu giá thôn Giẽ Hạ xã Phú Yên huyện Phú Xuyên
Lô đất Lk24
Diện tích 101,1 m2
vị trí khu đất :
Giẽ Hạ làng nghề giầy dép truyền thống giàu có và lâu đời
Dân cư đông đúc và sầm uất buôn bán tấp lập
Mặt đường 40m² vỉa hè 8m đường nhánh nối đường cao tốc Hà Nội - Ninh Bình
Sát khu Công Nghiệp Phú Yên, hạ tầng hoàn thiện đẹp long ...
5.5 tỷ 240m2 full thổ cư view triệu đô tại hồ văn sơn chương mỹ hà nội
7
5.5 tỷ 240 m²
Đất Riêng

Đường 21A, X.Hoàng Văn Thụ, H.Chương Mỹ, HN

240m² full thổ cư view triệu đô tại hồ Văn Sơn Chương Mỹ Hà Nội.

+ Vị trí tốt đầy đủ tiện ích. Cơ sở hạ tầng tốt. Dân trí cao, giao thông tứ tung quanh khu vực rất nhiều điểm vui chơi mọi lứa tuổi...
+ Phân lô bàn cờ.
+ 200m đến trường mầm non + đường Quốc Lộ 21A.
+ Trường cấp 1 cấp 2 Lương Mỹ cấp 3 Nguyễn Anh Trỗi.
+ Chợ lớn TT của 3 thôn.
+ Trạm y tế + bệnh viện Nam Lương Sơn chỉ 1km.
+ Trước ...
Chủ cần bán nhanh lô góc 284.9m², tại Đồng Vàng, Phú Mãn, Hòa Lạc vị trí trung tâm khu đô thị sinh thái, quy hoạch đất ở đô thị, cảnh quan đẹp, view suối không gian xanh thoáng mát quanh năm.

1. Vị trí đắc địa:

Cách Khu Công nghệ cao Hòa Lạc chỉ hơn 2km, Đại học Quốc gia Hà Nội 6 phút di chuyển.

Cách Quốc lộ 21 chỉ 600m, gần quy hoạch sân golf Hùng Thắng và đường Vành đai 5.

Bao quanh bởi cây ...
Bán đất đẹp nghỉ dưỡng view suối núi đồi đường đồng vỡ, phú mãn giá rẻ 468m2, nhỉnh 6 tỷ
5
6.97 tỷ 468 m²
Đất Riêng

Đường Đồng Vỡ, X.Phú Mãn, H.Quốc Oai, HN

Bán đất đẹp du lịch nghỉ dưỡng Đồng Vỡ, Phú Mãn giá rẻ 468m², nhỉnh 6 tỷ.
Lô đất nằm tại vị trí đắc địa trên trục đường Đồng Vỡ, Phú Mãn, Quốc Oai, ngôi nhà xanh thứ 2 điều phối sức khoẻ xanh cho gia đình.
Diện tích: 468m².
Giá: 6 Tỷ 973 triệu đã gồm phí làm sổ.
Pháp lý chuẩn, không bị quy hoạch, công chứng trong ngày.
Đường 2 ô tô tránh nhau thoải mái, suối chảy vòng quanh, bao trùm là cây xanh, ...
Bán 100 m2 đất full thổ cư gần đại lộ thăng long, đồng bụt, xã kiều phú (quốc oai) hn
5
6.6 tỷ 100 m²
Đất Riêng

Đường Đồng Bụt, X.Ngọc Liệp, H.Quốc Oai, HN

Đất sổ đỏ 100m² full thổ cư.
- Giáp Đại Lộ Thăng Long, đi bộ ra ga Metro số 5 Văn Cao - Hòa Lạc.
- Vị trí nằm giữa 3 trường đại học: Đại học Ngoại Thương, đại học Hà Nội, học viện Bưu Chính Viễn Thông.
- Thuộc khu vực trung tâm của các dự án gồm bệnh viện Sản, Nhi Trung Ương, Viện Y Học Cổ Truyền, Viện Dưỡng Lão, Bảo Tàng Thiên Nhiên. Toàn bộ dự án và hạ tầng cơ sở sẽ đồng bộ đi vào hoạt động ...
Chính chủ cần bán đất đẹp gia lâm
4
6.5 tỷ 93 m²
Đất Riêng

Đường 179, X.Kiêu Kỵ, H.Gia Lâm, HN

CHÍNH CHỦ CẦN BÁN ĐẤT ĐẸP GIA LÂM

Diện tích: 93m²
Mặt tiền: 6m (vuông vắn, trước sau như một)
Đường rộng: ô tô 7 chỗ chạy vòng quanh thoải mái
View hồ + sân chơi cực thoáng, không gian vĩnh viễn
Hướng: Chính Nam mát mẻ, phong thủy đẹp

Giá bán: 71 triệu/m² (có gia lộc cho khách thiện chí)

Liên hệ ngay: Từ Hải

Đất đẹp vị trí hiếm phù hợp ở hoặc đầu tư lâu dài!
100m2 thổ cư tiền yên, sơn đồng chỉ 61tr /1m2 ngõ thông thoáng, đẹp vuông vắn
5
6.1 tỷ 100 m²
Đất Riêng

X.Tiền Yên, H.Hoài Đức, HN

Diện tích: 100m².
Địa chỉ Tiền Yên, Sơn Đồng.
MT = 5m vuông vắn.
Vị trí: Trục đường nhựa to rộng.
- Đường trước đất 3m, ngõ thông.
- Gần đường Vành Đai 4, vị trí cực đẹp.
- Thuận tiện di chuyển.
Sổ sách rõ ràng, không tranh chấp.
B.án đất mai lâm  đông anh | 85m² | nhỉnh 6 tỷy| ô tô đỗ cửa
3
6.56 tỷ 85 m²
Đất Riêng

X.Mai Lâm, H.Đông Anh, HN

B.ÁN ĐẤT MAI LÂM ĐÔNG ANH | 85m² | NHỈNH 6 TỶY| Ô TÔ ĐỖ CỬA
Vị trí siêu đẹp, gần Quốc lộ 3 và cầu Tứ Liên, di chuyển sang nội đô cực nhanh.
Khu dân cư văn minh an ninh tốt tiện ích đủ đầy.
Sổ đỏ chính chủ sang tên trong ngày.
Liên hệ: Bích Phượng
Bán đất mai hiên  mai lâm đông anh ô tô vào tận nhà  giá rẻ nhất khu vực
5
6.72 tỷ 84 m²
Đất Riêng

X.Mai Lâm, H.Đông Anh, HN

BÁN ĐẤT MAI HIÊN MAI LÂM Ô TÔ VÀO TẬN NHÀ GIÁ RẺ NHẤT KHU VỰC

Vị trí đẹp Giao thông thuận tiện Đất sạch pháp lý chuẩn

Diện tích: 84m² Mặt tiền 4m, đất vuông vắn
Đường ô tô vào tận cửa, phù hợp xây nhà ở hoặc đầu tư
Khu dân cư yên tĩnh, hạ tầng đầy đủ, kết nối nhanh ra trục chính Mai Lâm Cầu Tứ Liên
Giá cực rẻ so với khu vực Cơ hội mua tốt cho người có tài chính vừa phải

Sổ đỏ ...
Đất đấu giá nghiêm xuyên, 74,5 triệu / m2, 94 m2, hàng hiếm tại view đẹp
4
7 tỷ 94 m²
Đất Riêng

X.Nghiêm Xuyên, H.Thường Tín, HN

Nằm tại Đất đấu giá Nghiêm Xuyên, Xã Thượng Phúc, Hà Nội (Huyện Thường Tín, Hà Nội cũ), mảnh đất này cực chất với diện tích 94m².
Giá chỉ 74,5 triệu / m², phù hợp cho những ai muốn đầu tư hay xây dựng nhà ở.
Mặt tiền rộng 6,21m, ngõ vào thoáng 6m, thuận lợi cho việc di chuyển.
Pháp lý đầy đủ, sổ đỏ sẵn sàng.
Đất có phong thủy tốt, thích hợp cho việc kinh doanh hoặc xây dựng nhà ở.
Liên hệ để ...
Từ 120 tới 140 của 162

Xem quy hoạch tại Hà Nội

Dự án trong khu vực
Xem thêm