Bán đất tại Hà Nội giá 5 tỷ đến 7 tỷ diện tích lớn hơn 80 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Bán mảnh đất 202m² full thổ cư, mặt tiền 7m
Địa chỉ tại Yên Xuân, Hà Nội.
Vị trí cạnh KĐT Xanh Villa, quy hoạch ổn định, khu dân cư đông đúc, cạnh ga Metro, đối điện cổng trường ĐHQG
Đường 2 ô tô tránh, tiện xây nhà ở, căn hộ dịch vụ
Sổ đỏ chính chủ
Giá bán 30tr/m2
Liên hệ: , .
Bán đất đẹp gia lâm 91 m, ô tô đỗ cửa tặng nhà cấp 4
3
6.8 tỷ 91 m²
Đất Riêng

X.Kim Sơn, H.Gia Lâm, HN

Phú thị gia Lâm Hà Nội 91 m
Tiền hậu bằng nhau 7 m
Đất vuông đẹp 100 m chợ lớn trường học cấp 123
Ô tô đỗ cửa tặng nhà cấp 4
Bán đất tại ngõ ngã tự chợ cống phường chương mỹ, hà nội cách ql6 70m. dt sổ 190m2 full đất ở
5
5.22 tỷ 190 m²
Đất Riêng

Đường Tỉnh lộ 419, X.Tiên Phương, H.Chương Mỹ, HN

Đất nền chỉ cách ngã tư chợ cống 70m, phường Chương Mỹ, Hà Nội với diện tích trên sổ 190m², diện tích thực tế 215m².
Giá bán chỉ 27,5triệu / m².
Vị trí đắc địa: Cách chợ Cống 100m; cách trụ sở phường 500m. Cách tiện ích điện, đường, trường, trại chỉ một bước chân.
Cô chú anh chị đầu tư xây nhà trọ cho thuê thì rất đắt khách. Có ngày dòng tiền về hàng tháng.
Mặt tiền rộng 11.5m đủ điều kiện tách ...
Bán đất tại ngã 3 chợ cống, đường 6, tiên phương, 6,623 tỷ, 200.7 m2
4
6.62 tỷ 200 m²
Đất Riêng

Đường 6, X.Tiên Phương, H.Chương Mỹ, HN

Đất nền có vị trí đắc địa tại Ngã 3 chợ cống, Đường 6, Phường Chương Mỹ, Hà Nội (cũ: Huyện Chương Mỹ, Hà Nội), diện tích 200.7 m², giá 6,623 tỷ VND.
- Pháp lý đầy đủ
- Chiều ngang mặt tiền 7.6m
- Chiều rộng ngõ vào 4m, thuận tiện cho xe ô tô
- Khu vực thoáng đãng, thích hợp cho xây dựng nhà ở hoặc đầu tư

Ưu điểm:
- Mặt tiền rộng, có thể kinh doanh
- Phong thủy tốt, mang lại tài lộc ...
Bán đất tại minh quang, ba vì, hà nội, 7 tỷ, 2800 m2, giá ưu đãi
6
7 tỷ 2800 m²
Đất Riêng

X.Minh Quang, H.Ba Vì, HN

Đất nền rộng rãi tại xã Minh Quang, Ba Vì, Hà Nội, với diện tích lên đến 2800m², là cơ hội tuyệt vời cho những ai đang tìm kiếm một nơi đầu tư tiềm năng hoặc xây dựng nhà ở.

- Mặt tiền 73m, lý tưởng cho việc kinh doanh hoặc xây dựng nhà ở với không gian thoáng đãng.
- Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an toàn cho giao dịch.
- Giá bán 7 tỷ VND, phù hợp với giá trị thị trường hiện tại.

Liên hệ ngay để biết ...
Bán lô 115m đấu giá hk04,hoàng xá, yên lãng, mê linh, gần vành đai 4, cầu hồng hà, giá rẻ
4
5.65 tỷ 115 m²
Đất Riêng

Đường Vành Đai 4, X.Hoàng Kim, H.Mê Linh, HN

Siêu phẩm F0 lô 115m khu dân cư khu đấu giá HK04, Hoàng Xá, Yên lãng, HN
-Khu đấu giá thiết kế đẹp, hạ tầng đồng bộ văn minh, hiện đại
-Lô đất 2 mặt thoáng.
-Cách 400M là Vành đai 4 và cầu Hồng Hà
-Kết nối các tuyến đường lớn , dễ dàng di chuyển
-Tiện ích đầy đủ
-Đầu tư tốt, giá quá rẻ
ÔTÔ THÔNG, LÔ GÓC 92M2 KIM SƠN, GIA LÂM, MT 5M, HẬU 5M, GẦN CHỢ, TRƯỜNG HỌC, GIÁ 65 TR/M2
3
5.98 tỷ 92 m²
Đất Riêng

Đường Quốc Lộ 17, X.Kim Sơn, H.Gia Lâm, HN

LÔ GÓC 92M2, KIM SƠN, GIA LÂM, HÀ NỘI - SIÊU HIẾM
+ Đường THÔNG ô tô 7 chỗ
+ Diện tích 92m2- MT 5M- đất vuông đẹp
Giá chỉ 65 triệu/ 1m2 ( thương lượng, gia lộc mua bán )
+ Mặt tiền rộng không lỗi phong thủy, xây nhà cực đẹp.
+ Bán kính 500m trường học các cấp, chợ, cômg an xã an ninh tuyệt đối,xung quanh tiện ích ngập tràn khống thiếu thứ gì.
+ Hàng xóm thân thiện giá đầu tư siêu ngon nhập là ...
BÁN ĐẤT VÂN CÔN, HOÀI ĐỨC - 89,9M2 - Ô TÔ TRÁNH - GIÁ 60TR/M2 - LH
Vị trí: Xã Vân Côn, Hoài Đức. Đất nằm tại vị trí đắc địa, đường trước nhà rộng, ô tô tránh nhau thoải mái, giao thông cực kỳ thuận tiện.
Ưu điểm: Lô đất hiếm có trong khu vực với đơn giá rẻ nhất thị trường hiện tại. Không gian thoáng đãng, hạ tầng xung quanh đang phát triển mạnh mẽ.
Thông số: 89,9m, mặt tiền rộng, đất vuông ...
Người đăng: Nhương (8 tin đăng)
Vị trí trung tâm xã Gia Lâm, Hà Nội, diện tích rộng, giá đầu tư, chưa tới 60tr/m².

Đường trước đất rộng, ngõ ô tô thông, ô tô ngủ trong đất.

Tiện ích xung quanh: Đầy đủ trường học các cấp, UBND xã, chợ Bún, cao tốc 5B, Vinhomes Oceanpark.

Liên hệ ngay để biết thêm chi tiết và không bỏ lỡ cơ hội này! Nguyễn Thị Nhương - .
Bán đất mặt trục chính kinh doanh tốt trục asphalt liên thôn toàn bộ là đất ở tại hoà lạc
8
6.64 tỷ 271 m²
Đất Riêng

Đường Liên Xã, X.Hòa Thạch, H.Quốc Oai, HN

HÀNG HIẾM FULL THỔ CƯ 271m²
ĐƯỜNG ASPHALT 2 Ô TÔ TRÁNH KINH DOANH ĐỈNH!
Bán lô đất siêu đẹp tại thôn Hoà Trúc, xã Hoà Thạch, TP Hà Nội
Diện tích: 271m² toàn bộ đất ở
Đường trước nhà: Trục chính asphalt 2 ô tô tránh nhau thoải mái
Kinh doanh ở xây nhà nghỉ, homestay đều cực kỳ hợp lý!
Vị trí trung tâm, dân cư đông, tiềm năng tăng giá mạnh
Sổ đỏ chính chủ pháp lý rõ ràng sang tên ...
Bán đất thổ cư 360 m2 giá rẻ tại phú cát, hà nội đường thông 2 ô tô tránh nhau
5
5.4 tỷ 360 m²
Đất Riêng

Đường Liên Xã, X.Hòa Thạch, H.Quốc Oai, HN

BÁN ĐẤT ĐẸP TẠI THÔN BẠCH THẠCH, XÃ PHÚ CÁT, HÀ NỘI ĐƯỜNG 2 Ô TÔ TRÁNH NHAU

Cần bán lô đất cực kỳ tiềm năng, phù hợp an cư đầu tư lâu dài tại thôn Bạch Thạch, xã Phú Cát, TP. Hà Nội.

Diện tích: 360 m²
Đất ở lâu dài: 140 m² (phù hợp xây dựng ngay)
Mặt tiền: Rộng 13 mét thoáng, đẹp, dễ thiết kế biệt thự hoặc chia lô
Đường trước đất: Rộng 4,5 mét 2 ô tô tránh nhau thoải mái, giao thông ...
Đấu giá trường thịnh, ứng hoà 2 mặt thoáng
4
5.7 tỷ 103 m²
Đất Riêng

X.Trường Thịnh, H.Ứng Hòa, HN

Đất đấu giá Ứng Hoà.
Làn 2 Quốc Lộ 21B đang mở rộng.
Mặt tiền rộng 8,0m, nở hậu 8,06m tổng diện tích 103,6m² thoáng 2 mặt trước sau (không vướng hố ga, tủ điện, cột đèn, cây xanh).
Vỉa hè rộng, đường trải nhựa, điện nước đi âm, tiện ích vô vàn.
Giá mong muốn 55 triệu/m².
Sổ đỏ cất két sẵn sàng giao dịch.
Chính chủ 43tr/m2 tại yên vinh, quang minh, hà nội. sát vành đai 4 và dự án sun group. full thổ cư
4
5.68 tỷ 132 m²
Đất Riêng

Đường Vành Đai 4, X.Thanh Lâm, H.Mê Linh, HN

Rẻ nhất khu. Chính chủ 4xtr/m² tại Yên Vinh, Quang Minh, Hà Nội. Ngay sát vành đai 4 và dự án Sun Group. full thổ cư

Vị trí vàng kết nối thuận tiện:

Chỉ 30m ra trục đường 48m Đại Thịnh
Đối diện dự án Hud Mê Linh Central
Giao thông cực kỳ thuận lợi, dễ dàng di chuyển về nội thành Hà Nội

Hạ tầng đẹp:

Đường trước đất rộng 4m. 2 ô tô tránh nhau

Tiện ích xung quanh đầy đủ:

Gần chợ, trường ...
Bán đất đấu giá thị trấn vân đình phiên đấu 5/5  6/5, liền kề, biệt thự, giá trúng thấp, chênh nhẹ
8
6.1 tỷ 107 m²
Đất Riêng

Đường Quốc lộ 21B, Tt.Vân Đình, H.Ứng Hòa, HN

Bán đất đấu giá thị trấn Vân Đình phiên đấu 5/5 - 6/5, liền kề, biệt thự, giá trúng thấp, chênh nhẹ.
- Vị trí khu đấu giá trung tâm thị trấn cực kỳ đẹp.
- Hạ tầng đẹp, hoàn thiện, vỉa hè 3 - 5m, đường trải nhựa to rộng, điện nước hoàn thiện rồi.
- Bán kính 500m đầy đủ tiện ích khu vực.
- Giá bán trúng + chênh nhẹ.
- Cam kết hỗ trợ anh chị mua bán sang tên đầy đủ.
- Anh chị quan tâm điện em Bùi ...
Lô đất 647m2 có ao, view thoáng đẹp
4
5.2 tỷ 647 m²
Đất Riêng

X.Vân Hòa, H.Ba Vì, HN

Người đăng: ms mai (9 tin đăng)
Bán đất view núi Ba Vì có ao bám cánh đồng.
Diện tích sổ: 647m.
Diện tích thực tế sử dụng: ~717m.
Thổ cư: 100m.
Giá bán: 5.2 tỷ.
Địa chỉ: Thôn Nghe, xã Yên Bài, Hà Nội.
Trên đất có sẵn ao, phù hợp làm cảnh quan nghỉ dưỡng.
View núi Ba Vì + bám cánh đồng, không gian cực thoáng.
Ngõ thông đường rộng 2 ô tô tránh nhau.
Thế đất đẹp, yên tĩnh, khí hậu mát mẻ.
Khu vực phù hợp làm nhà vườn, homestay, ...
Chính chủ bán đất 18/34/341 ỷ lan, trước là thôn cự đà, xã đặng xá, giờ là xã thuận an
6
6.11 tỷ 82 m²
Đất Riêng

Đường Ỷ Lan, X.Đặng Xá, H.Gia Lâm, HN

Người đăng: Ms Lụa (1 tin đăng)
Bán đất tại Đặng Xá, Gia Lâm, Hà Nội, 74 triệu / m², 82.5 m², Chính chủ hàng hiếm.
Nhanh tay sở hữu lô đất nền tại Đặng Xá, Gia Lâm, Hà Nội với diện tích 82.5 m².

- Mặt tiền: 4.1m.
- Hậu: 4.8m.
- Ngõ trước nhà 2.3m, ô tô 7 chỗ vào nhà.
- Pháp lý đầy đủ, sổ đỏ.
- Vị trí thuận lợi, phù hợp cho việc xây dựng nhà ở hoặc đầu tư.

Điểm nhấn:
- Đất thổ cư, phù hợp với nhu cầu xây dựng nhà ở lâu dài.
- ...
Đất chú em cần bán 290m có 200m thổ cư đất mặt trục chính thôn rộng hơn 8 mét
6
5.2 tỷ 290 m²
Đất Riêng

X.Tân Tiến, H.Chương Mỹ, HN

Vợ chồng chú em đang cần tiền muốn bán lô đất 290 mét có 200 mét thổ cư
* đất cao thoáng trước mặt là cánh đồng, đường trước đất rộng gần 9 mét 3 xe oto tránh nhau
* đất cách trục chính áp phan liên xã có 100 mét
* cách QL 6A chỉ 1 km dân cư xung quanh đông đúc giao thông vô cùng tiện lợi
* giá đang chào rẻ hơn xung quanh tận vài triệu 1 mét
* lô đất rất phù hợp cho anh chị mua để ở hoặc đâu ...
Bán 82m2 yên nghĩa, ngõ ô tô, kinh doanh, gần ql6, cầu mai lĩnh, cách vành đai 4
4
6 tỷ 82 m²
Đất Riêng

Đường Nhân Huệ, P.Đồng Mai, Q.Hà Đông, HN

Bán 82m Yên Nghĩa, ngõ ô tô, 1 nhà ô tô tránh, kinh doanh, gần QL6, Cầu Mai Lĩnh, cách Vành Đai 4

Mô tả: Hiện trạng là đất đang để không.

+ Gần khu hành chính Đồng Mai, tiện di chuyển, quốc lộ 6, Vành Đai 4, Cầu Mai Lĩnh đang làm, và dự án Tàu điện trên trên cao Hà Đông - Xuân Mai chuẩn bị triển khai.
+ Khu vực Đồng Mai đang là khu vực tăng giá trong thị trường đang lên giá từng ngày.
- Khu ...
Cần bán nhanh lô góc 284.9m², tại Đồng Vàng, Phú Mãn, Hòa Lạc vị trí trung tâm khu đô thị sinh thái, quy hoạch đất ở đô thị, cảnh quan đẹp, view suối không gian xanh thoáng mát quanh năm.