Bán đất tại Hà Nội giá 3 tỷ đến 5 tỷ diện tích lớn hơn 80 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Đất phân lô vuông vắn, đường tích 100M2 FULL THỔ CƯ, đường ô tô tránh nhau, dân cư đông đúc.Cơ sở hạ tầng đồng bộ , điện nước chờ sẵn , cống thoát nước làm đúng quy chuẩn,
Lô đất cách DH09 mở rộng 50m, ra đại lộ Thăng Long 1,5 km.gần tổ hợp hợp y tế cách quỹ đất của giáo dục chỉ 500m
Pháp lý chuẩn, sổ sẵn từng lô, cam kết k quỹ hoạch .giá đang tốt so với Khu vực xung quanh.
Ngân hàng hỗ trợ ...
Chính chủ bán đất phân lô đấu giá phúc sơn  hà nội
4
3.5 tỷ 110 m²
Đất Riêng

Đường Tỉnh lộ 419, X.Lê Thanh, H.Mỹ Đức, HN

Chính chủ bán đất phân lô đấu giá Phúc Sơn - Hà Nội
- Vị trí: nằm sát tỉnh lộ 419, cách chợ ba thá 100m, gần ủy ban xã Phúc Sơn
- Diện tích: 110,3m. Mặt tiền bằng hậu vuông 8m. Hướng đông nam mát mẻ. Đường trước đất là trục chính đi vào khu dân cư rộng 17m. Cách tỉnh lộ 419 có 30m. Phù hợp để ở, làm văn phòng, nhà nghỉ, khách sạn....
LHCC:
Đất hòa lạc sẽ bay cao  nơi đầu tư và giữ tiền tốt
5
4.5 tỷ 100 m²
Đất Riêng

X.Cổ Đông, Tx.Sơn Tây, HN

Người đăng: Ngô Vĩ (7 tin đăng)
Cần bán nhanh lô đất 100m², mặt tiền 7m, sổ đỏ đầy đủ
Tọa lạc tại: Xã Cổ Đông, Sơn Tây, Hà Nội (cũ)
Đường ô tô tránh nhau vào tận đất, cách Khu công nghệ cao Hòa Lạc 10 phút di chuyển.
Cách Quốc lộ 21 tầm 50m giúp di chuyển nhanh chóng thuận tiện
Gần Hồ điều hòa tự nhiên nên có không khí, không gian trong lành thoáng mát thích hợp cho nghỉ ngơi, sống khỏe, sống thọ.
Đầu tư nơi đây vừa có tiềm ...
Cắt lỗ nhanh lô đất 152m2. mt8m ,tt hoà lạc ,sát đh quốc gia,cnc, dh fpt , metro5. giá  3 tỷ.
3
3.04 tỷ 152 m²
Đất Riêng

X.Bình Yên, H.Thạch Thất, HN

Cắt lỗ nhanh lô đất 152m. Mt8m ,Tt Hoà Lạc ,Sát DH Quốc Gia,CNC, DH FPT , metro5.
Giá chỉ 3 tỷ

Cách ĐH FPT 300m
Cách DH Quốc Gia 500m
Sát CNC
3 phút di chuyển ra metro 5
Pháp lý rõ ràng. Sẵn sổ. Lô đất phù hợp với việc an cư lâu dài ( gần trường đại học, khu làm việc, tiện ích ) và dầu tư sinh lời khi Hoà Lạc phát triển thành phố vệ tinh phía Tây HÀ NỘI
Liên hệ ngay:

Hiếu - Chuyên Đất Nền ...
Bán đất hòa lạc 3.1 tỷ view hồ cực đẹp, gần đại học quốc gia & fpt
4
3.1 tỷ 100 m²
Đất Riêng

Đường Đồng Trạng, X.Cổ Đông, Tx.Sơn Tây, HN

Bán đất Hòa Lạc view hồ cực đẹp giá 3.1 tỷ.

Vị trí đắc địa gần Đại học Quốc Gia & FPT, trung tâm phát triển mạnh của khu công nghệ cao Hòa Lạc.

Thông tin chi tiết:

Diện tích: 100m².
Mặt tiền: 7m (rất đẹp, dễ xây dựng).
Đường rộng: 3 ô tô tránh thoải mái.
Pháp lý: Sổ đỏ full thổ cư.

Ưu điểm nổi bật:

View hồ cực thoáng, không gian sống trong lành, mát mẻ.
Gần khu vui chơi giải trí, công viên, ...
Bán đất nền Phú Cát - lõi đô thị Hòa Lạc gần nhà máy in tiền quốc gia | lô góc 100m² full thổ cư.

Vị trí cực đẹp gần Nhà máy in tiền Quốc gia.
Diện tích: 100m² đất vuông vắn, bằng phẳng.
Sổ đỏ sẵn công chứng sang tên ngay.
Đường ô tô tránh nhau thoải mái.
Giá 4 tỷ.

Kết nối nhanh:
2 phút: UBND, trường học, chợ, hồ điều hòa.
3 phút: Quốc lộ 21 (quy hoạch mở rộng 80m + Metro 12).
5 phút: Khu CNC ...
Ngay chợ long phú  hòa thạch quốc oai 115m2. giá siêu đẹp lô này không dành cho người do dự
9
3.25 tỷ 115 m²
Đất Riêng

Đường 21, X.Hòa Thạch, H.Quốc Oai, HN

Ngay chợ Long Phú - Hòa Thạch Quốc Oai 115m². Giá siêu đẹp.
Lô này không dành cho người do dự.
Gọi em Văn Đất Hòa Lạc .
115m² vuông đẹp.
Đường 9m - 200m ra QL21.
Ngay chợ Long Phú dân cư đông.
Vài phút tới CNC ĐH Quốc Gia - đại học Lâm Nghiệp TT Xuân Mai...
3,25 tỷ thấp hơn khu xung quanh.
Người nhanh sẽ có người chậm chỉ đi xem lại.

Gọi em Văn xem đất ngay hôm nay!
Đất hòa lạc 2026 nhiều tiềm năng tăng trưởng đừng đợi lên giá rồi mới tìm đất phú cát!
15
3.6 tỷ 115 m²
Đất Riêng

Đường 21, X.Hòa Thạch, H.Quốc Oai, HN

ĐẤT HÒA LẠC 2026 NHIỀU TIỀM NĂNG TĂNG TRƯỞNG: ĐỪNG ĐỢI LÊN GIÁ RỒI MỚI TÌM ĐẤT PHÚ CÁT!
Thị trường luôn thưởng cho người đi trước.
Lợi thế lô đất:
Giá 28tr/m² dễ tiếp cận.
Cách QL21 chỉ 200m cực kỳ hiếm trong tầm giá.
Khu dân cư đông, xây dựng được ngay.
Động lực tăng giá mạnh:
Trục Hồ Tây Ba Vì kéo dòng tiền về phía Tây.
Khu CNC Hòa Lạc mở rộng liên tục.
Các trường Đại học lớn đang hoàn ...
Bán đất tại thuỵ phú, 3,3 tỷ, 95m2, view đẹp, nhiều tiện ích
3
3.3 tỷ 95 m²
Đất Riêng

X.Nam Tiến, H.Phú Xuyên, HN

Đất nền đẹp ở Thuỵ Phú, Xã Phú Xuyên, Hà Nội, trước đây Huyện Phú Xuyên, Hà Nội, diện tích rộng 95m², giá chỉ 3,3 tỷ VND.

- Pháp lý đầy đủ, sổ đỏ sẵn sàng.
- Chiều ngang mặt tiền 5m, ngõ vào rộng 6m, cực kỳ thuận tiện cho xe cộ di chuyển.
- Không gian sống thoải mái, phù hợp cho việc xây dựng nhà ở hoặc đầu tư.
- Mặt tiền đẹp, lý tưởng cho kinh doanh nếu cần.
- Phong thủy ổn, mang lại tài lộc ...
Bán lô a20 khu a telin park  vị trí đẹp kinh doanh ngay dòng tiền sớm
4
4.29 tỷ 156 m²
Đất Riêng

Tt.Kim Bài, H.Thanh Oai, HN

BÁN LÔ A20 KHU A TELIN PARK
VỊ TRÍ ĐẸP -KINH DOANH NGAY -DÒNG TIỀN SỚM
Vị trí: Lô A20 Khu A Telin Park
Nằm trên trục nội khu rộng, dễ tiếp cận
Khu A khu đón sóng đầu tiên của dự án
Thông tin lô:
Diện tích: ~156m²
Mặt tiền: ~6m
Xây dựng: 3 tầng
Thiết kế shophouse vừa ở vừa kinh doanh cực ngon
GIÁ TRỊ LÔ A20:
Dòng tiền sớm:
Khu A là khu vận hành trước dễ khai thác kinh doanh ngay
...
Siêu phẩm b22trái tim thương mại telin park
4
4.57 tỷ 166 m²
Đất Riêng

Tt.Kim Bài, H.Thanh Oai, HN

SIÊU PHẨM B22 TRÁI TIM THƯƠNG MẠI TELIN PARK
KHÔNG PHẢI AI CŨNG MUA ĐƯỢC NHƯNG AI MUA ĐỀU GIỮ TIỀN RẤT CHẮC
Vị trí: Lô B22 Khu B (Trung tâm dự án)
Nằm trong lõi thương mại nơi tập trung toàn bộ hoạt động kinh doanh
Dòng người dòng tiền thương hiệu đều hội tụ tại đây
Thông số:
Diện tích: ~166m²
Mặt tiền: ~6m
Xây dựng: 3 tầng tối ưu shophouse
TẠI SAO B22 LÀ LÔ ĐÁNG MUA NHẤT KHU B?
...
Bán đất 99,4 m trục chính trung tâm xã sóc sơn  hà nội.
5
4.67 tỷ 99 m²
Đất Riêng

Đường Dược Thượng, X.Tiên Dược, H.Sóc Sơn, HN

Đất nền tại đường Dược Thượng, Xã Tiên Dược, Sóc Sơn, Hà Nội với diện tích 96.3 m², hướng Tây Nam, là sự lựa chọn lý tưởng cho những ai tìm kiếm không gian sống yên tĩnh và tiện nghi.

+ Diện tích 99.4m
+ Mặt tiền rộng 5m, ngõ vào rộng 6m, thuận lợi cho việc xây dựng nhà ở hoặc đầu tư.
+ Pháp lý đầy đủ, sổ đỏ/ sổ hồng rõ ràng.
+ Khu vực an ninh, dân trí cao, phù hợp với nhu cầu sinh sống lâu ...
Bán đất trục kinh doanh đường nội bài  đại lải 108 m giá hơn 4 tỷ
6
4.32 tỷ 108 m²
Đất Riêng

Đường Đồng Lai, X.Quang Tiến, H.Sóc Sơn, HN

Đất nền tại Đông Lai, Xã Quang Tiến, Sóc Sơn, Hà Nội với diện tích 108m².
+ Pháp lý đầy đủ, sổ đỏ, sổ hồng.
+ Mặt tiền 5.5m, ngõ rộng 7m, thuận tiện cho xe ô tô vào.
+ Hướng cửa chính Đông Bắc, phong thủy tốt.
+ Kinh doanh đẹp. View cánh đồng. Ngay cạnh tuyến đường 1500 tỷ nội bài - đại lải. Ra các khu nghỉ dưỡng. Gần khu đấu giá đông lai. Ra khu cn nội bài và sân bay nội bài 1,5 km.
+ Khu vực ...
Cc cần bán ! lô 81,2m2  đội 9, xóm mới, hồng vân, hn  ngõ xe ô tô con ra, vào  cách tl427=80m
3
4.95 tỷ 81 m²
Đất Riêng

Đường 427, X.Hồng Vân, H.Thường Tín, HN

CC CẦN BÁN ! LÔ 81,2M2 - ĐỘI 9, XÓM MỚI, HỒNG VÂN, HN - NGÕ XE Ô TÔ CON RA, VÀO - CÁCH TL427 VÀI BƯỚC CHÂN.

LH: Thắng Land

- Vị trí đắc địa, ngõ trc đất xe ô tô 5 chỗ ra, vào, cách trục đường TL 427 gần 100m, cách VĐ 4, cầu Mễ Sở, khu C của Vingroup vài trăm mét.

- Khu vực hoàn hảo, môi trường sống lí tưởng, dân cư đông đúc, QH ổn định, giao thông kết nối vô cùng thuận lợi, tiện ích ngập ...
95m xuân nộn đông anh, hơn 4 tỷ
5
4.65 tỷ 95 m²
Đất Riêng

Đường 3, X.Xuân Nộn, H.Đông Anh, HN

95M XUÂN NỘN, ĐÔNG ANH (NAY LÀ XÃ THƯ LÂM, HÀ NỘI)
GIÁ ĐẦU TƯ, HƠN 4 TỶ
FULL THỔ CƯ. (5MX19M, NỞ HẬU) NGÕ 3.5M TRẢI ATPHAN, THÔNG TỨ PHÍA, Ô TÔ NGỦ TRONG ĐẤT.
GẦN TRƯỜNG C1, C2, CHỢ KIM, MÚA RỐI ĐÀO THỤC. GẦN KHU ĐÊ ĐANG MỞ RỘNG 40M
LH zalo LAN
Lô đất 666m2 đất nhà dân cắt ra bán mua f0, giá chỉ 6,5tr/m
3
4.33 tỷ 666 m²
Đất Riêng

X.Yên Bài, H.Ba Vì, HN

Người đăng: ms mai (9 tin đăng)
Bán đất đẹp thôn Mít Mới Yên Bài, Ba Vì.
Diện tích: 666m.
Đất ở (thổ cư): 150m.
Giá bán: 6,5 triệu/m.
Vị trí: Thôn Mít Mái, xã Yên Bài, Ba Vì, Hà Nội.
Đất nhà dân cắt ra, ranh giới rõ ràng.
Thế đất cao, thoáng, view đẹp.
Không gian yên tĩnh, phù hợp nghỉ dưỡng.
Đường đi thuận tiện, ô tô vào dễ dàng.
Phù hợp xây nhà vườn, homestay hoặc đầu tư lâu dài.
Sổ đỏ riêng pháp lý chuẩn công chứng ...
Chính chủ Bán 131m đất trục chính kinh Doanh Võng Ngoại, xã Phúc Lộc, Hà Nội
Khuôn đất vuông vắn Mặt tiền: 5m Mặt hậu 5m
Hướng Tây Tứ mệnh
Đường 10m 2 ô tô tránh nhau đi thông, kinh doanh đỉnh
Vị trí cực đẹp Cách đường Tỉnh Lộ 82 chỉ 50m, Cách Ql32 chưa đầy 2km
Cách trục Tây Thăng Long chỉ 100m
Ba bước chân là trường cấp 1, cấp 2, Trường THPT Phúc Thọ
Khu dân cư giàu đẹp, văn minh, hàng ...
100m2 lô góc tích giang phúc thọ trục chính kinh doanh giá đầu tư
3
4.3 tỷ 100 m²
Đất Riêng

X.Tích Giang, H.Phúc Thọ, HN

BÁN LÔ GÓC ~100m TÍCH GIANG VỊ TRÍ ĐẸP

Vị trí: Ngõ 92 Xóm Đồi Nhì, trục chính Tích Giang đường bê tông rộng, ô tô đi lại thoải mái.

Diện tích: ~101m
Mặt tiền: 5m Mặt hậu: 5m (vuông vắn)
Chiều sâu: ~20m
Lô góc 2 mặt tiền cực thoáng, dễ thiết kế nhà đẹp

Ưu điểm nổi bật:
Lô góc hiếm 2 mặt thoáng, ở cực thích
Đường trước nhà rộng, khu dân cư đông đúc, an ninh tốt
Gần nhà văn hoá, ...
Cần bán 90m2 đất hạ bằng giáp công nghệ cao hoà lạc giá 3tỷ 350triệu
4
3.35 tỷ 90 m²
Đất Riêng

Phố Hạ Bằng, X.Hạ Bằng, H.Thạch Thất, HN

Cần bán 90m² đất Hạ Bằng giáp công nghệ cao Hoà Lạc giá 3tỷ 350triệu
Diện tích 90m², thổ cư 60m², còn lại cay lâu năm
Mặt tiền 7m hậu 7,2m
Đường bê tông ô tô con vào tận đất