Bán đất tại Hà Nội giá 20 tỷ đến 50 tỷ diện tích lớn hơn 80 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Bán lô góc đất dịch vụ khu 6,9ha vân canh  sơn đồng  hà nội
3
21 tỷ 113 m²
Đất Riêng

X.Vân Canh, H.Hoài Đức, HN

Khu dịch vụ 6,9ha nằm cạnh KDT Vân Canh HUD.
DT 113,5m².
Lô góc 2 mặt đường.
Sổ đỏ chính chủ.
Lh .
Bán đất đấu giá việt hưng long biên, vỉa hè, ô tô tránh, 85m2, mt5m, 24.95 tỷ có .
7
24.95 tỷ 85 m²
Đất Riêng

Đường Kim Quan Thượng, P.Việt Hưng, Q.Long Biên, HN

Chủ nhà cần bán lô đất mặt đường phân lô, vỉa hè, ô tô tránh, kinh doanh Việt Hưng, Long Biên, Hà Nội.
- Vị Trí đắc địa lô đất nằm giữa 2 con đường Đoàn Khuê và Kim Quan Thượng kết nối phố Việt Hưng và Trường Lâm, ngay sát quận ủy Long Biên cũ, KDT Việt Hưng, Vinhomes Riverside, bệnh viện Đức Giang, xung quanh tiện ích chẳng thiếu gì.
- Lô đất đấu giá vuông đẹp, khách mua về xây ở hoặc làm văn ...
Tôi là chính chủ cần bán mảnh đất lô góc DT 1008m², MT 25m, trục đường lớn xe tải tránh nhau, xung quanh buôn bán sầm uất.

Vị trí nằm trên trục chính thôn 5 Phú Cát, gần trục đường đôi công nghệ cao.

Pháp lý: Sổ đỏ, thổ cư, quy hoạch khu dân cư ở ổn định lâu dài.

Giá bán: 41 triệu/ 1m².

Liên hệ: A Thịnh ĐT zalo (ưu tiên nhắn tin).
Bán đất cổ linh, long biên, vỉa hè, ô tô tránh, kinh doanh, 155m2, giá 29.8 tỷ
4
29.8 tỷ 155 m²
Đất Riêng

Đường Cổ Linh, P.Long Biên, Q.Long Biên, HN

Chủ nhà cần bán lô đất mặt đường, phân lô, vỉa hè, ô tô tránh, kinh doanh đường Cổ Linh, Long Biên, Hà Nội.
- Vị trí đắc địa đường Cổ Linh thông phố Thạch Bàn, đê Bát Khối, phố Ngọc Trì, cách ngã tư Thạch Bàn 200m, cách TTTM Aeon Mall 300m, sân Golf Long Biên ngập tràn tiện ích, sang phố chỉ 5 phút qua cầu Vĩnh Tuy.
- Lô đất vuông đẹp, khách mua về xây toà nhà văn phòng, thang máy hoặc Apartment ...
Bán lô đất 200m ra mặt Hồ Tây, ngõ thông, oto vào nhà.
DT 120m² ngõ thông, Mặt 5.6m, nở hậu, oto vào nhà.
Phù hợp xây toà căn hộ Mini.
Thừa hưởng không khí Hồ thoáng mát.
Giá chỉ 24 tỷ.
LH em Xuân.
Bán đất ngõ 445 llq ô tô đỗ cửa 123m2  0843 592 ***
3
28.29 tỷ 123 m²
Đất Riêng

Đường Lạc Long Quân, P.Xuân La, Q.Tây Hồ, HN

Bán mảnh đất trong ngõ 445 Lạc Long Quân diện tích 123m², mặt tiền rộng, ngõ rộng ô tô vào nhà.
Rất gần hồ Tây, thuận tiện để ở hoặc xây căn hộ dịch vụ.
Sổ đỏ chính chủ.
Giá bán 230tr/m².
Liên hệ E Dũng: .
Bán đất mặt phố ngọc thuỵ 130m2, lô góc vỉa hè kinh doanh đỉnh
3
28.2 tỷ 130 m²
Đất Riêng

Đường Ngọc Thụy, P.Bồ Đề, Q.Long Biên, HN

- Diện tích: 130m² lô góc 2 mặt thoáng, mặt tiền rộng, sổ đỏ vuông đẹp.
- Vị trí vàng:
- Mặt phố Ngọc Thuỵ, vỉa hè rộng 5m, cực thuận tiện kinh doanh văn phòng, showroom.
- View thoáng, cách cầu Long Biên 500m, chỉ 5 phút đi xe tới Hồ Hoàn Kiếm.
- Gần đường Hồng Tiến mới mở, giao thông kết nối các tuyến trung tâm rất thuận lợi.
- Giá bán: 28,2 tỷ.
- Liên hệ: để xem nhà và làm việc trực tiếp với ...
Chính chủ cần bán gấp mảnh đất thổ cư mặt đường ô tô tránh tại trung tâm TDP An Đào, Trâu Qùy, Gia Lâm
+ Diện tích 130m2, mặt tiền mặt hậu rộng 5.1m
+ Hướng Đông Bắc
+ Đường trước rộng 7m
+ Gía bán 21 Tỷ 450 Triệu (Có thương lượng)
+ Mảnh đất tọa lạc tại vị trí đắc địa mặt đường ô tô tránh rất thích hợp với người mua về xây chung cư mini cho thuê lấy dòng tiền hàng tháng hoặc kinh doanh buôn bán ...
Bán đất tại nguyễn gia bồng, long biên, 20,8 tỷ, 104 m2, view đẹp, chính chủ
3
20.8 tỷ 104 m²
Đất Riêng

Đường Nguyễn Gia Bồng, P.Bồ Đề, Q.Long Biên, HN

Đất nền chính chủ tại Đường Nguyễn Gia Bồng, Phường Bồ Đề, Hà Nội - Quận Long Biên, Hà Nội cũ với diện tích 104m², giá 20,8 tỷ VND.

- Khu đất có phong thủy tốt, thích hợp cho xây dựng nhà ở.

- Vị trí thuận lợi, dễ dàng di chuyển đến các khu vực lân cận.

- Không gian sống trong lành, gần gũi với thiên nhiên.

- Gần công viên Ngọc Thụy, tạo điều kiện cho các hoạt động giải trí.

- Gần trường mầm ...
Bán đất tại giáp hải, bát tràng, gia lâm, giá tốt 260 triệu / m2, 135 m2
3
35.1 tỷ 135 m²
Đất Riêng

Đường Giáp Hải, X.Bát Tràng, H.Gia Lâm, HN

Đất nền tại đường Giáp Hải, Xã Bát Tràng, Hà Nội (Huyện Gia Lâm, Hà Nội cũ) đang chờ đón chủ nhân mới với diện tích 135m².
Pháp lý đầy đủ, sổ đỏ sẵn sàng giúp giao dịch nhanh chóng.
Chiều ngang mặt tiền lên đến 8m, cực kỳ phù hợp cho việc kinh doanh hoặc xây dựng nhà ở.
Giá chỉ 260 triệu / m², cực kỳ hợp lý cho vị trí này.
Địa điểm thuận tiện, không gian sống lý tưởng cho mọi lứa tuổi.
Tìm kiếm ...
Bán đất tại giáp hải, bát tràng, gia lâm, giá tốt 260 triệu / m2, 145 m2, đẹp, nhiều tiện ích
3
37.7 tỷ 145 m²
Đất Riêng

Đường Giáp Hải, X.Bát Tràng, H.Gia Lâm, HN

Tọa lạc tại đường Giáp Hải, Xã Bát Tràng, Hà Nội - Huyện Gia Lâm, Hà Nội cũ, lô đất này có diện tích 145m² với mức giá 260 triệu / m². Đây là một cơ hội đầu tư hấp dẫn cho những ai đang tìm kiếm một vị trí lý tưởng để xây dựng nhà ở hoặc kinh doanh. Đất có mặt tiền rộng 8m, phù hợp cho các hoạt động thương mại và tạo thuận lợi cho việc xây dựng.

Điểm đặc biệt của lô đất này là pháp lý đầy đủ, ...
Bán đất hàng hiếm tại giáp hải, 235 triệu / m2, 136m2
3
31.96 tỷ 136 m²
Đất Riêng

Đường Giáp Hải, X.Bát Tràng, H.Gia Lâm, HN

Đất nền siêu đẹp tại Đường Giáp Hải, Xã Bát Tràng, Hà Nội - Huyện Gia Lâm, Hà Nội cũ đang chờ đón chủ mới.

- Diện tích: 136m2
- Giá: 235 triệu / m2
- Mặt tiền rộng 8m, cực kỳ thuận lợi cho việc kinh doanh
- Pháp lý đầy đủ, sổ đỏ sẵn sàng

Liên hệ ngay để biết thêm thông tin qua và gặp Anh Thang.
Lô đất giá đầu tư mặt ngõ to như phố oto tránh kinh doanh không quy hoạch.
5
21.5 tỷ 167 m²
Đất Riêng

đường Liên Mạc, P.Liên Mạc, Q.Bắc Từ Liêm, HN

Đường trước nhà oto tránh, thảm nhựa, oto tránh nhau, dừng đỗ ngày đêm.
Tương lai cầu Thượng Cát xây dựng xong là giá tăng x lần. Vị trí nằm ngay sau khu chung cư Tập thể Tổng cục II.
- Chủ nhà muốn bán nhanh cho khách nào thiện trí, giá có thể đầu tư.
- Sổ đỏ cất két, giao dịch ngay.
Chính chủ bán lô đất 2 mặt hồ cống thôn thông ra đặng cồng chất
4
24 tỷ 200 m²
Đất Riêng

Đường Đặng Công Chất, X.Xã Yên Viên, H.Gia Lâm, HN

Chính chủ bán lô đất 2 mặt hồ cống thôn thông ra Đặng Cồng Chất.
Do áp lực trả lãi ngân hàng không chịu nổi cần bán gấp lô đất "độc nhất vô nhị" vị trí kim cương, View triệu đô tại hồ Cống Thôn, Yên Viên, Gia Lâm, Hà Nội với thông số:
- Lô đất 2 mặt hồ(hồ trước nhà và sau nhà).
- Dt sổ đỏ: 200 m (diện tích thực tế 250m) Mt: 10 m(10m*20m) vuông đét(đã tách ra 2 sổ 80 m và 120m).
- Đường 2 xe công ...
Bán đất 88m2 mặt phố nông vụ, phúc lợi, lô góc cực đẹp
3
26.5 tỷ 88 m²
Đất Riêng

Đường Phúc Lợi, P.Phúc Lợi, Q.Long Biên, HN

Hoa hậu lô góc mặt phố Nông Vụ Phúc Lợi.

Vị trí đẹp nhất khu kinh doanh đỉnh hiếm có khó tìm.

Mặt phố Nông Vụ Phúc Lợi.
Diện tích: 88,3m².
Mặt tiền: Rộng cực thoáng (đá bóng).

Lô góc 2 mặt tiền thoáng vĩnh viễn.
Đường to vỉa hè rộng kinh doanh mọi loại hình.

Hướng: Đông Bắc & Tây Bắc thoáng mát, vượng khí.

Giá: 26,5 tỷ (có thương lượng).

Sổ đỏ chính chủ pháp lý chuẩn.

LH: .

Lô góc mặt phố ...
Bà cô nhờ bán gấp mảnh đất thổ cư đường ô tô tránh mặt đường An Đào, Trâu Qùy, Gia Lâm
3
22.1 tỷ 130 m²
Đất Riêng

Đường An Đào B, Tt.Trâu Quỳ, H.Gia Lâm, HN

+ Diện tích 130m2, mặt tiền hậu rộng 5m
+ Hướng Đông Bắc
+ Đường trước rộng 7m ô tô tránh
+ Gía bán 22.1 Tỷ (Có thương lượng với người mua thiện chí)
+ Mảnh đất rất thích hợp với người mua về ở an cư kết hợp làm văn phòng công ty cũng như kinh doanh buôn bán hoặc xây chung cư mini cho thuê, nằm gần ngay ...
Chính chủ bán đất phố thượng thanh 105m2, ô tô, kinh doanh, gần big c long biên
3
29.9 tỷ 105 m²
Đất Riêng

Đường Thượng Thanh, P.Thượng Thanh, Q.Long Biên, HN

Chính chủ bán đất phố Thượng Thanh 105m², ô tô, kinh doanh, gần Big C Long Biên, 29.9 tỷ.

Vị trí: Gần Dự án Him Lam, đường Lý Sơn, Hàng xóm KĐT Khai Sơn, cầu Đông Trù, chung cư Homeland, 5 phút đi bigC Long Biên, bệnh viện Đức Giang, xung quanh là trường học các cấp, cạnh nhà có đường đôi đang làm, đi lại thuận tiện.

Mảnh đất đẹp như tờ A4, ô tô 7 chỗ vào tận đất. Tương lai mở rộng đường, giá ...
Bán đất mặt quốc lộ 3, xã nguyên khê, huyện đông anh, 46 tỷ, 315 m2, view đẹp giá tốt
3
46 tỷ 315 m²
Đất Riêng

Đường Quốc lộ 3, X.Nguyên Khê, H.Đông Anh, HN

Tọa lạc tại mặt Đường Quốc lộ 3, Xã Phúc Thịnh, Hà Nội (địa chỉ cũ: Huyện Đông Anh, Hà Nội), mảnh đất rộng 315 m² với giá 46 tỷ VND, là cơ hội lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm một không gian sống lý tưởng. Đất có chiều rộng ngõ vào 40m, thuận tiện cho việc di chuyển.

Ưu điểm:
+ Diện tích rộng rãi, phù hợp để xây dựng nhà ở hoặc đầu tư
+ Pháp lý đầy đủ, đảm bảo quyền lợi cho người sở hữu ...
Chính chủ cần bán đất đường quang lãm phú lương hà đông lô góc 185m2  xây nhà ở, ccmn giá đầu tư
4
22.2 tỷ 185 m²
Đất Riêng

Đường Quang Lãm, P.Phú Lương, Q.Hà Đông, HN

- Mảnh đất xe bagac, lô góc xung quanh thoáng sáng.
- Vị trí rất đẹp, thuận tiện đi lại. Gần mặt phố
- Mảnh đất full thổ cư, gia đình cần tiền nên bán cho khách mua để tự xây ở hoặc mua xây chung cư đều thuận tiện
- Diện tích : 185m²
- Mặt tiền : siêu rộng
- Chia được 4 lô nhỏ
- Cơ hội dành cho nhà đầu tư biết nắm bắt cơ hội từ sớm
- Giá: chỉ 120tr/m² có thương lượng
- Sổ đỏ chính chủ giao ...
Bùi huy bích100m đất vàng hoàng mai/mặt phố vỉa hè ô tô tải tránh xây tòa văn phòng giá 48.5 tỷ
3
48.5 tỷ 100 m²
Đất Riêng

Đường Bùi Huy Bích, P.Yên Sở, Q.Hoàng Mai, HN

BÙI HUY BÍCH 100M ĐẤT VÀNG HOÀNG MAI MẶT PHỐ VỈA HÈ Ô TÔ TẢI TRÁNH XÂY TÒA VĂN PHÒNG ĐẲNG CẤP

Diện tích: 100m
Mặt tiền: 6.5m
Giá chào: 48.5 tỷ Hoàng Mai

SIÊU PHẨM HIẾM KHU VỰC VỊ TRÍ ĐẸP TIỀM NĂNG TĂNG GIÁ CỰC MẠNH

Mặt phố rộng, vỉa hè thoáng, ô tô tải tránh dừng đỗ ngày đêm.
Khu vực kinh doanh sầm uất, cực phù hợp xây tòa văn phòng, showroom, phòng khám, căn hộ dịch vụ hoặc trụ ...
Từ 140 tới 160 của 261

Xem quy hoạch tại Hà Nội

Dự án trong khu vực
Xem thêm