Bán đất tại Hà Nội giá 10 tỷ đến 20 tỷ diện tích lớn hơn 80 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
CHÍNH CHỦ Cần Bán Nhà Lô Góc 3 Mặt Thoáng Nhà C4 Nguyễn Văn Cừ, Bồ Đề, Long Biên, Hà Nội
1
13.9 tỷ 99 m²
Đất Riêng

Đường Nguyễn Văn Cừ, P.Bồ Đề, Q.Long Biên, HN

Diện tích sổ 99m2 (Thực tế 110m2).lh*0932l81111
- Nhà vào quy hoạch mất 4,95m2 sẽ còn 94,5/105m2 nhưng ra mặt phố Nguyễn Văn Cừ tiềm năng x4, x5 giá.
- Thông số cực đẹp : MT 5m76 - hậu nở tài lộc 5m8 - Cách cầu Chương Dương 30m
- Nhà lô góc 3 thoáng vĩnh viễn
- Ngõ trước nhà 2,5m.lh*0932l81111
- Di ...
Đất nghỉ dưỡng mặt đường 415 xã ba vì
3
14 tỷ 2600 m²
Đất Riêng

X.Ba Vì, H.Ba Vì, HN

Chính chủ bán lô đất nghỉ dưỡng mặt đường 415 xã Ba Vì, tp Hà Nội
Diện tích hơn 2,600m
Thổ cư 600m
Còn lại là đất trồng cây lâu năm
Đất bám đường tỉnh 415 xã Ba Vì
Gần các trung tâm, và khu du lịch
Giá chỉ hiwn 5 tr /1 m2
Lh
Cc bán đất phường xuân đỉnh, 120m2, ngõ rộng, 19 tỷ
3
19 tỷ 120 m²
Đất Riêng

Đường Xuân Đỉnh, P.Xuân La, Q.Tây Hồ, HN

- Vị trí gần Ngoại giao đoàn, Hoàng Minh thảo, Đỗ Nhuận
- Ngõ rộng Vf5, 30m lên Everes, vài phút ra phố
- Đất vuông, mặt tiền rộng 7m, xây dựng đẹp
- Phù hợp xây tòa CHDV
- Sổ đỏ gối đầu, pháp lý đảm bảo
- Giá ra lộc nhẹ
- Liên hệ đặt lịch xem đất
BÁN ĐẤT PHỐ NGÔ GIA TỰ – LONG BIÊN – 100M² – Ô TÔ TRÁNH – KINH DOANH ĐỈNH – 16.3 TỶ
5
16.3 tỷ 100 m²
Đất Riêng

Đường Ngô Gia Tự, P.Đức Giang, Q.Long Biên, HN

BÁN ĐẤT PHỐ NGÔ GIA TỰ – LONG BIÊN – 100M² – Ô TÔ TRÁNH – KINH DOANH ĐỈNH – 16.3 TỶ 🔥
Chính chủ cần bán mảnh đất đẹp tại phố Ngô Gia Tự, vị trí cực kỳ tiềm năng, phù hợp xây tòa căn hộ, văn phòng hoặc đầu tư giữ tiền lâu dài.
✅ Diện tích: 100m²
✅ Mặt tiền rộng, vuông đẹp
✅ Đường ô tô tránh, vào nhà thuận tiện
✅ Khu dân cư đông đúc, kinh doanh sầm uất
✅ Gần trường học, chợ, trung tâm thương ...
Chính chủ bán 1370m2 thôn Đồi Miễu, xã Nam Phương Tiến ( xã Xuân Mai mới)
2
10.3 tỷ 1370 m²
Đất Riêng

X.Nam Phương Tiến, H.Chương Mỹ, HN

Tôi chính chủ bán mảnh đất DT 1370 m2 ( 300 TC) tại thôn Dồi Miễu , cách 50 ra đến mặt hồ Miễu rộng gần 40ha , nơi toạ lạc của rất nhiều Vila. Khu nghỉ dưỡng rộng lớn Hàng xóm của nghệ sĩ hài Xuân Hình. Đường trước đất 2 oto tránh nhau. Có sẵn nhà C4 chắc chắn mát mẻ. Đặc biệt nhà có rất nhiều cây ăn trái. Diện tích thực tế rộng hơn rất nhều ( đã đo đạc bằng máy) Sau nhà la đồng thoáng đãng, ...
Chính chủ bán gấp 138,6 m2 đất tđc kim sơn, xã thuận an
4
13.17 tỷ 138 m²
Đất Riêng

X.Dương Quang, H.Gia Lâm, HN

Người đăng: E thuỷ (1 tin đăng)
Chính chủ bán 138,6m², mặt tiền 11,2m đất TĐC Kim Sơn, Xã Thuận An - Gần Học viện Tòa Án, Sổ đỏ sẵn.

+ Giá bán: 13,167 tỷ đồng (cần bán gấp giá rẻ hơn thị trường).

+ Đất nằm trong khu TĐC, hạ tầng đã được làm xong, điện nước đầy đủ, xung quanh dân đã ở sẵn, tiện ích cơ bản đầy đủ, gần Chợ Keo, gần UBND xã Thuận An, trường học các cấp mầm non cấp 123, gần trường học viện Tòa Án, gần QL17, gần ...
Chính chủ bán 100m2 đất mặt đường cửu việt 1, gia lâm. vùng lõi của xã gia lâm
5
17 tỷ 100 m²
Đất Riêng

Đường Cửu Việt 1, Tt.Trâu Quỳ, H.Gia Lâm, HN

Chính chủ bán 100m² đất mặt đường Cửu Việt 1, Gia Lâm. Vùng lõi của Xã Gia Lâm.

+ Diện tích: 100m², mặt tiền 5m, dài 20m, đường trước nhà 8m, tọa hướng Đông Bắc.

+ Giá bán: 17 tỷ ( mua bán có thương lượng + ra lộc ).

+ Khổ đất đẹp, không lỗi phong thủy, xung quanh đông dân, đông sinh viên, tiện ích nhiều. Gần trung tâm hành chính của trường HĐ Nông Nghiệp, gần đường 40m Phố Thành Trung nối ...
Dh 09, phú cát, hoà thạch hà nội, hoà lạc
3
12.16 tỷ 380 m²
Đất Riêng

Đường Hoà Thạch, X.Hòa Thạch, H.Quốc Oai, HN

DT 380m² có 222m thổ cư còn lại là đất vườn
Cách Trục DH 09 100m
Cách Trục chính đường Liên Huyện 300m
Cách TT hà nội chỉ 28 phút di chuyển
cách Khu CNC Hoà lạc chỉ 5 phútlái xe
Người đăng: Huu9988 (6 tin đăng)
Cần bán gấp lô đất đấu giá tái định cư phân lô tại Tứ Hiệp, vị trí đẹp, hạ tầng đồng bộ, đường rộng ô tô tránh, cực kỳ phù hợp cho khách đầu tư giữ tiền hoặc xây ở, xây căn hộ cho thuê.

Diện tích: 88m²
Mặt tiền rộng, đất vuông vức, không lỗi phong thủy
Đường phân lô rộng, ô tô tránh, dừng đỗ thoải mái
Khu dân trí cao, quy hoạch chuẩn, đồng bộ
Pháp lý sạch, sổ đỏ sẵn sàng giao dịch

Vị trí ...
Bán 155m2 đất ngũ hiệp, thanh trì, đường thông, kinh doanh, ô tô tránh, giá 18 tỷ
3
18 tỷ 155 m²
Đất Riêng

X.Ngũ Hiệp, H.Thanh Trì, HN

+ DT : 155m², mặt tiền và hậu 8m
+ Đường trước đất 7m
+ Vị trí : Đẹp, khu vực trung tâm, đường thông, xe tải tránh, vào đất thoải mái
+ Cách ủy ban nhân dân huyện chừng 1,5km
+ Mảnh đất đẹp, sổ đỏ chuẩn pháp lý, phù hợp xây ở, kho, xưởng, văn phòng, đầu tư...
+ Khách có nhu cầu mua một nửa cũng bán
+ Giá : 18 tỷ
Lh : Nguyễn Trung - , để xem nhiều nhà, đất đẹp miễn phí
Đất view hồ phú cát, quốc oai, hà nội
5
20 tỷ 800 m²
Đất Riêng

Đường Phú Cát, X.Phú Cát, H.Quốc Oai, HN

CHÍNH CHỦ GỬI BÁN MẢNH ĐẤT ĐẸP VIEW HỒ 🌿
📍 Diện tích: 800m² – đã có 400m² thổ cư
🏡 Sẵn nhà + khuôn viên hoàn thiện, chỉ việc dọn vào ở hoặc nghỉ dưỡng cuối tuần
🌅 View hồ thoáng – phong thủy cực đẹp, không khí trong lành, yên tĩnh
🚗 Đường ô tô vào tận nơi, khu dân cư thân thiện, an ninh tốt
📑 Pháp lý rõ ràng – sang tên nhanh gọn
👉 Thích hợp nghỉ dưỡng, đầu tư giữ tiền hoặc làm homestay ...
Giảm giá sâu , bán nhanh lô đất vàng trâu quỳ 31ha mặt phố rộng, phong thuỷ vượng khí, đầu tư tốt
3
17.9 tỷ 135 m²
Đất Riêng

Đường Trâu Quỳ, Tt.Trâu Quỳ, H.Gia Lâm, HN

ĐẤT VÀNG TRÂU QUỲ 31HA MẶT PHỐ RỘNG, PHONG THUỶ VƯỢNG KHÍ, ĐẦU TƯ BỀN VỮNG
Siêu hiếm mặt phố Chính Trung phân lô 31ha Trâu Quỳ, đường rộng 21m, vỉa hè 3m, ô tô tránh đỗ ngày đêm, kinh doanh cực đỉnh.

Trung tâm vượng khí Gia Lâm:
500m trung tâm hành chính hồ điều hoà, cạnh Học viện Nông Nghiệp, cách Vinhomes Gia Lâm 1km.

Phong thuỷ chuẩn chỉnh:
Đất vuông vắn, tiền hậu 5m, hướng Đông Nam ...
Cần bán lô đất 20m mặt đường trục khoang xanh diện tích1084m thổ cư 150m2 tại yên bài ba vì hà nội
7
13 tỷ 1084 m²
Đất Riêng

Đường Tỉnh Lộ 87A, X.Yên Bài, H.Ba Vì, HN

- Đất đẹp thích hợp làm nghỉ dưỡng kinh doanh buôn bán.
- Vị trí: Yên Bài Tp Hà Nội (đất thuộc Vân Hoà cũ).
- Diện tích: 1084m - 150m thổ cư - mặt tiền 16m nở hậu - bám đường nhựa trục chính xã Vân Hòa.
- Cách ủy ban Nhân dân Xã Vân Hòa 4km, cách khu sinh thái Dragon 2km.
- Đường nhựa thông thoáng, đất bằng phẳng, xây tường bao đẹp.
- Pháp lý rõ ràng, sẵn sàng công chứng.
Cơ hội vàng cho các nhà ...
- Bán mảnh đất đẹp rộng rãi đường thông ô tô vào thoả mái tại ngay tổ hợp chung cư Ruby City Phúc Lợi.
- DT 140m² mặt tiền và hậu gần 7.5m.
- Sổ đỏ ký mua bán luôn, quy hoạch ổn định.
- Vị trí gần mặt phố Phúc Lợi - Cạnh Hồ Sen rất mát mẻ và tiện để xe.
- Đường thông thoáng ngõ nông ô tô ra vào rộng rãi, đi bộ vài bước chân là ra Hồ Sen.
- Khách mua xây nhà vườn ở, để giành - làm toà văn phòng ...
Bán đất phân lô tập thể 361 tân xuân- xuân đỉnh
1
16.3 tỷ 100 m²
Đất Riêng

Đường Tân Xuân 2, P.Xuân Đỉnh, Q.Bắc Từ Liêm, HN

Cần bán đất phân lô khu tập thể pháo binh tân xuân.
diện tích 100m2 có 2 mặt ngõ 3 mặt thoáng.
mặt tiền rộng 9m tiện xây căn hộ dịch vụ hoặc đầu tư lâu dài.
đường rộng ô tô con vào đất.
vị trí tiện lợi vì ngay cạnh chợ tân xuân, gần bệnh viện và trường học...
Lưu Ý: đất nằm tiếp giáp với đường quy hoạch đô thị kế bên.
đường nhựa vỉa hè rộng 15m trong tương lai gần.
tiềm năng đầu tư rất lớn, cơ ...
Bán đất phúc lợi, 82m2 trục chính đường to kinh doanh vỉa hè
3
18.9 tỷ 82 m²
Đất Riêng

Đường Phúc Lợi, P.Phúc Lợi, Q.Long Biên, HN

ĐẤT ĐẸP PHÚC LỢI VỈA HÈ RỘNG ĐƯỜNG 4 Ô TÔ TRÁNH

Diện tích: 82m2
Mặt tiền: 6.5m cực đẹp, dễ xây dựng

Đường rộng 4 ô tô tránh nhau, vỉa hè thoáng quá lý tưởng để ở & kinh doanh
Vị trí trung tâm Phúc Lợi gần chợ dân sinh, trường học các cấp

Khu dân cư đông đúc, tiềm năng tăng giá cao

Pháp lý rõ ràng

Giá bán: 18,9 tỷ (có thương lượng)

Liên hệ:
Bán gấp đất tại đông dư hạ, 99 triệu / m2, 120 m2
3
11.88 tỷ 120 m²
Đất Riêng

Đường Đông Dư Hạ, X.Bát Tràng, H.Gia Lâm, HN

Đất nền cực chất tại đường Đông Dư Hạ, Xã Bát Tràng, Hà Nội, trước đây Huyện Gia Lâm, Hà Nội, diện tích 120m², giá chỉ 99 triệu / m². Mặt tiền rộng 10m, thoáng đãng, phù hợp cho việc xây dựng nhà ở hoặc kinh doanh. Pháp lý đầy đủ, sổ đỏ sẵn sàng. Với vị trí này, cuộc sống sẽ tiện nghi và thoải mái hơn bao giờ hết.

Liên hệ ngay để biết thêm thông tin chi tiết qua số điện thoại và gặp Anh ...
Chính chủ cần bán gấp lô đất đẹp hướng đông nam tại trung tâm khu tái định cư trâu qùy, gia lâm
3
17.44 tỷ 98 m²
Đất Riêng

Đường Nguyễn Mậu Tài, Tt.Trâu Quỳ, H.Gia Lâm, HN

Chính chủ cần bán gấp lô đất đẹp hướng Đông Nam tại trung tâm khu tái định cư Trâu Qùy, Gia Lâm
+ Diện tích 98m², mặt tiền mặt hậu rộng 6.5m
+ Hướng Đông Nam
+ Đường trước rộng 12m có vỉa hè
+ Gía bán 17 440 Triệu (Có thương lượng với người mua thiện chí)
+ Lô đất đẹp tọa lạc tại trung tâm khu tái định cư Trâu Qùy rất thích hợp với nhà đầu tư giữ tiền cũng như người mua về ở an cư kết hợp làm văn ...
BÁN LÔ ĐẤT ĐẤU GIÁ - LÊ XÁ, XÃ ĐÔNG ANH - VỊ TRÍ SIÊU ĐẸP SIÊU HOT

Vị trí đắc địa , gần QL3 , cầu Tứ Liên , Vin Cổ Loa di chuyển cực kỳ thuận tiện về trung tâm Hà Nội .

Diện tích : 106m² Mặt tiền quyền lực 7,11m, vuông vắn , hiếm có !

Thích hợp xây nhà nghỉ , khách sạn , văn phòng , hoặc đầu tư giữ tiền cực tốt .

Hạ tầng hoàn chỉnh , khu dân cư văn minh , tiềm năng tăng giá mạnh .

...
Cơ hội sở hữu lô đất view hồ cực phẩm   mai hiên  mai lâm đông anh
4
11.23 tỷ 82 m²