Bán đất tại Hà Nội giá 7 tỷ đến 10 tỷ diện tích lớn hơn 60 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Chính chủ bán 70m2 đất tại du nội, mai lâm, đông anh.
5
7.35 tỷ 70 m²
Đất Riêng

Đường Du Nội, X.Mai Lâm, H.Đông Anh, HN

Chính chủ bán 70m đất Du Nội, Đông Anh vuông vắn, tiềm năng tăng giá mạnh!
Hướng Đông Nam, mặt tiền= hậu 4,38m.
Chỉ 5 phút tới cầu Tứ Liên, Vinhomes Cổ Loa, cầu Đông Trù 3km. Cách đường dẫn cầu Tứ Liên (rộng 60m) 1 km. Làm cầu xong 10 phút tới Nghi Tàm. Khu vực dân cư đông đúc, cạnh nhà văn hoá Du Nội, tiện ích không thiếu gì.
Giá 7,35 tỷ
Liên hệ:
Đất đẹp đường nhạn  thư lâm. đường nhựa. ô tô giá tốt
3
7.08 tỷ 122 m²
Đất Riêng

X.Xuân Nộn, H.Đông Anh, HN

Đất đẹp Thư Lâm đường nhựa ô tô giá tốt.
- Vị trí: Đường Nhạn, xã Thư Lâm ngay bìa làng, tiện ích đủ đầy.
- Thửa đất vuông vắn, dễ xây dựng.
- Đường nhựa apphan, ô tô chạy thoải mái, thông thoáng.
- Pháp lý rõ ràng, sẵn sàng giao dịch.
- Giá chỉ 5xtr/m² cơ hội tốt cho nhà đầu tư đón sóng.
- Hàng đẹp, giá tốt không nhanh là mất.
Liên hệ ngay: (e Cương).
Bán đất tái định cư 120m2 tại thôn xuân nộn xã thư lâm tp hà nội
4
7.8 tỷ 120 m²
Đất Riêng

X.Xuân Nộn, H.Đông Anh, HN

Chính chủ gửi bán mảnh đất tái định cư vị trí đẹp, hạ tầng đồng bộ, tiềm năng tăng giá cao.

Diện tích: 120m².
Mặt tiền = mặt hậu: 8m vuông vắn đẹp.
Đất 2 mặt tiền trước sau cực thoáng, lưu thông không khí tốt, thuận tiện thiết kế nhà ở hoặc kinh doanh.

Đường trước đất rộng, ô tô tránh nhau thoải mái, đã rải nhựa phẳng lì, giao thông đi lại thuận tiện.

Khu vực dân cư phát triển, bán kính 500m ...
Rẻ nhất khu vực đại áng đối diện vin olympic e có 80m đất ngõ ôtô tránh giá đầu tư
3
7.5 tỷ 80 m²
Đất Riêng

Đường Nguyễn Quốc Trinh, X.Đại Áng, H.Thanh Trì, HN

SIÊU PHẨM ĐẦU TƯ GIÁ RẺ NHẤT KHU VỰC ĐẠI ÁNG
Vị trí vàng: Đối diện dự án VIN OLYMPIC tâm điểm phát triển khu Nam Hà Nội
Cơ hội đón sóng hạ tầng tăng giá mạnh trong thời gian tới
Thông tin chi tiết:
Diện tích: 80m²
Mặt tiền rộng vuông vắn cực đẹp
Ngõ ô tô tránh nhau thoải mái
Đường thông kinh doanh nhỏ tốt
Dân cư đông đúc, hàng xóm thân thiện
Điểm mạnh không thể bỏ qua:
Đối diện đại dự ...
Bán gấp đất đấu giá văn lôi tam đồng mê linh, 112.5m2, kd tốt, 76tr/m2
3
8.55 tỷ 112 m²
Đất Riêng

Đường Tỉnh lộ 312, X.Tam Đồng, H.Mê Linh, HN

Tôi chính chủ cần bán gấp đất đấu giá Văn Lôi - Tam Đồng Mê Linh HN - tiềm năng tăng giá chóng mặt.
+ Vị trí cực hót, ngay ngã tư đường 100 Mê Linh và TL312, gần công viên hồ điều hòa. Gần trung tâm hành chính mới huyện Mê Linh.
+ Cách 200m dự án bến xe, bệnh viện, TTTM.. Xung quanh nhiều KĐT hót, gần nhiều KCN, dân cư đông đúc, kinh doanh sầm uất.
+ Diện tích 112.5m², mặt tiền 5m, vỉa hè 5m, hai ...
Bán lô đất 84m đấu giá x1 bến trung bắc hồng đông anh hà nội, đường to vật vã, gần vin bắc hồng
3
7.98 tỷ 84 m²
Đất Riêng

Đường Bắc Hồng, X.Bắc Hồng, H.Đông Anh, HN

Bán lô đất 84m đấu giá X1 Bến Trung, xã Bắc Hồng, Đông Anh - Trước đất là đường QH 24m

- Đường 7m ô tô tránh nhau. Đường trước đất QH 24m.

- Vị trí bán đất đấu giá X1 Bến Trung, xã Bắc Hồng, Đông Anh: Gần Vin Bắc Hồng

- Cách 200m ra đường trục liên thôn Bắc Hồng, 500m ra chợ Bắc Hồng, trường học, ủy ban xã, đường vành đai 3, ga Bắc Hồng,.

- 2km ra đường Võ Nguyên Giáp, Cao tốc Nhật Tân - NB. ...
Chủ thở ô xi , bán rẻ mảnh đất tây mỗ, ô tô 7 chỗ vào tận nơi , gần vinhomes
4
8.9 tỷ 74 m²
Đất Riêng

đường Tây Mỗ, P.Tây Mỗ, Q.Nam Từ Liêm, HN

Người đăng: Sơn (2 tin đăng)
Chị chủ cần bán gấp mảnh đất rẻ nhất Tây Mỗ
Thông số
DT 74m² ,mt 4m
- Ô tô 7 chỗ đi qua, cách trục chính ô tô tránh 30m
- Gần TTTM Vincom Vinhomes Smart City, 5p ra đại siêu thị Aeon
-Gần chợ
Sổ vuông đẹp, không lỗi lầm
Anh chị quan tâm vui lòng liên hệ em Sơn bgay hôm nay
Bán 69.3m2 đất kiên thành  trâu quỳ  gia lâm
3
8.66 tỷ 69 m²
Đất Riêng

Đường Kiên Thành, Tt.Trâu Quỳ, H.Gia Lâm, HN

Cần chuyển nhượng mảnh đất cực đẹp tại Kiên Thành - Trâu Quỳ - Gia Lâm.
- Diện tích 69.3m² mặt tiền 4.11 nở hậu.
- Vị trí nằm cạnh dự án Eurowindow chỉ vài bước chân, đường trước đất ô tô chạy thông, cách Vin Ocean Park chỉ 300m, bệnh viện đa khoa, trường học chỉ trong bán kính 1km.
- Giá bán 125tr/m² có thương lượng.
Bán đất giá tốt tại phố xốm, 105 triệu / m2, 75 m2, phường phú lương, quận hà đông
3
7.88 tỷ 75 m²
Đất Riêng

Phố Xốm, P.Phú Lương, Q.Hà Đông, HN

Phố Xốm, Phường Phú Lương, Hà Nội (Quận Hà Đông, Hà Nội cũ) là một mảnh đất tuyệt vời, phù hợp cho những ai đang tìm kiếm cơ hội đầu tư hoặc xây dựng ngôi nhà mơ ước. Với diện tích 75 m² và giá chỉ 105 triệu / m², đất nền tại đây mang lại giá trị đầu tư cao.

+ Diện tích: 75 m².
+ Giá: 105 triệu / m².
+ Chiều ngang mặt tiền: 6.2m.
+ Chiều rộng ngõ trước: 3m.
+ Pháp lý đầy đủ với sổ đỏ/sổ ...
Xã Dân Hòa, Hà Nội (Huyện Thanh Oai, Hà Nội cũ) là một mảnh đất lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm cơ hội đầu tư hoặc xây dựng nhà ở. Với diện tích 100m², đất đấu giá nhà nước và pháp lý đầy đủ, đây là lựa chọn tuyệt vời để phát triển cuộc sống.

+ Diện tích: 100m²
+ Giá: 81 triệu VND
+ Pháp lý: Sổ đỏ/ Sổ hồng
+ Chiều ngang mặt tiền: 10m
+ Chiều rộng ngõ trước: 7m

Đất có phong thủy ...
Tìm kiếm cơ hội sở hữu lô đất đẹp tại Cao Xá, Dũng Tiến, Thường Tín, Hà Nội, ( lXã mới: Thượng Phúc )
Đây là một mảnh đất để lý tưởng cho những ai mong muốn đầu tư hoặc xây dựng nhà ở.
+ Vị Trí: Ô tô đỗ cổng, cách 10m ra đường trục chính, Cao Xá. Quy hoạch KĐT thể thao Olympic.
- Diện tích: 175 m2
- Giá chỉ: 55 triệu/m2
- Pháp lý: đầy đủ
- Chiều ngang mặt tiền: 9m
- Hướng đất: thông ...
Bán đất đấu giá gần dự án đô thị đa mục tiêu và vin liên hà, 2 mặt thoáng tại thuỵ lôi, thư lâm
6
7.3 tỷ 114 m²
Đất Riêng

Đường Thụy Lâm, X.Thụy Lâm, H.Đông Anh, HN

Chính chủ cần bán đất đấu giá vị trí sẻ khe, 2 mặt thoáng tại khu X4 Thuỵ Lôi, Thư Lâm gần dự án Khu đô thị đa mục tiêu của Hà Nội và dự án mới Vin Liên Hà 708ha.
- DT: 114.4m². MT: 6.4m, vỉa hè mỗi bên 2m, khe thoáng cũng rộng 2m.
- Đường vào rộng 7.5m, thoải mái cho xe cộ ra vào, ô tô chạy vòng quanh, cách cao tốc HN - TN chỉ 800m. Gần đại dự án Khu đô thị đa mục tiêu Cách dự án mới của ...
100m/mt5.4 vân nội đông anh, đường thông oto tránh, vị trí đẹp ở sướng giá đầu tư
4
8.45 tỷ 100 m²
Đất Riêng

X.Vân Nội, H.Đông Anh, HN

Bán đất Vân Nội Đông Anh 100m mặt tiền 5.4m vuông vắn, ô tô tránh, vị trí đẹp

* Diện tích 100m, mặt tiền rộng 5.4m, đất vuông vắn dễ xây dựng.
* Đường trước đất ô tô tránh nhau thoải mái, giao thông thuận tiện.
* Cách 1 nhà ra trục chính Vân Nội chỉ khoảng 20m, khu vực kinh doanh sầm uất ngày đêm.
* Gần phố Vân Trì, gần đường Võ Nguyên Giáp, kết nối nhanh cầu Nhật Tân và trung tâm thành phố.
* ...
65 m2 lô góc ô tô tránh kd trung tâm trâu quỳ sát vách hvnn 9.3tỷ
3
9.3 tỷ 65 m²
Đất Riêng

Tt.Trâu Quỳ, H.Gia Lâm, HN

+ Bán gấp mảnh đất LÔ GÓC hoa hậu trung tâm Trâu Quỳ, Gia Lâm, Hà Nội;
+ Hình thửa siêu mẫu, MT=MH=4.3m, 50m cổng HVNN VN, nơi tập trung hàng nghìn sinh viên trường HV Nông Nghiệp VN. Khách mua xây căn 6 tầng thang máy vừa ở vừa kinh doanh dòng tiền đỉnh;
+ Ô tô tránh KD, gần đường Ngô Xuân Quảng, Thành Trung, Lý Thánh Tông, sang Vinhomes Ocean Park chỉ 5p, cầu Trần Hưng Đạo hoàn thành sang phố ...
Chính chủ cần bán mảnh 1080m2 sẵn sổ yên trung thạch thất cạnh đường dt446 giá rẻ
3
7.56 tỷ 1080 m²
Đất Riêng

Đường ĐT 446, X.Yên Trung, H.Thạch Thất, HN

Chính chủ cần bán mảnh tại Yên Trung, Thạch Thất:
- mặt đường Đống Sổ, Cách đường DT446 khoảng 300m
- Hướng đất Tây Nam
- Diện tích 1080m², sổ sẵn sàng giao dịch
- Gần trường tiểu học Yên Trung
LH để biết thêm chi tiết
Em Trang
Siêu phẩm lô góc 91,8m 2 mặt thoáng gần hồ sinh thái oto tải tránh nhau
5
7.69 tỷ 91 m²
Đất Riêng

Tt.Chúc Sơn, H.Chương Mỹ, HN

Người đăng: Gia Huy (4 tin đăng)
Vị trí đẹp dân cư đông đường ô tô tránh nhau
Chỉ 50m ra hồ sinh thái cực thoáng mát
500m kết nối thẳng Quốc Lộ 6
Đường trước đất rộng khoảng 8m
Ngõ bên cạnh rộng 2,3m
Khu vực dân cư hiện hữu, xây dựng đông kín

Thông tin lô đất:
Diện tích: 91,8m
Lô góc cực đẹp thoáng 2 mặt
Mặt tiền: 4,75m
Hậu: 5,1m
Thế đất đẹp, dễ thiết kế nhà ở hoặc đầu tư

Phù hợp:
Xây nhà ở lâu dài
Nhà cho thuê ...
Đường đê vàng, đất đẹp cổ bi  gần ô tô tránh  ô tô vào đất  diện tích rộng  giá tốt
5
8.6 tỷ 108 m²
Đất Riêng

đường Cổ Bi, X.Cổ Bi, H.Gia Lâm, HN

Mảnh đất đẹp còn sót lại, diện tích rộng, nằm tiếp giáp giữa Cổ Bi và Phúc Lợi, vị trí đẹp, ngay gần mặt đê vàng, ô tô tránh, dừng đỗ ngày đêm - Khu vực dân cư đông đúc, trường học các cấp, chợ búa, tiện ích bạt ngàn - Mảnh đất vuông vắn, diện tích rộng, mặt tiền 5.42m, hậu nở 7.6m cực đẹp, ô tô ngủ trong đất, đầu tư, xây nhà ở hết nước chấm.
Sổ đỏ chính chủ, cất két, sẵn sàng giao dịch.
Hạ sốc trung tâm thiên lộc +ô tô 16 chỗ vào đất  võ văn kiệt + đất thổ cư 106m2
3
9.1 tỷ 106 m²
Đất Riêng

X.Kim Chung, H.Đông Anh, HN

+ Diện tích: 106m² - Kim Chung - Đông Anh nay là xã Thiên Lộc mới- giá cực tốt chưa đến 90tr/m2
Mảnh đất gần Trung tâm Thiên Lộc đang là một trong những lựa chọn hiếm hoi hội tụ đủ 3 yếu tố: VỊ TRÍ THÔNG SỐ -TIỀM NĂNG.
+ Mặt tiền khủng 6m cực hiếm trong khu vực
+ Giá chỉ khoảng 86tr/m²- mức giá gần như rất hiếm cho quỹ đất
+ Khai thác linh hoạt:
+ Giữ tiền trung dài hạn
+Xây biệt thự ...
CHÍNH CHỦ BÁN 100M2 MT 6,6M ĐẤT ĐẶNG XÁ, GIA LÂM NGÕ Ô TÔ THÔNG HỒ ĐIỀU HOÀ
3
8 tỷ 100 m²
Đất Riêng

Đường Ỷ Lan, X.Đặng Xá, H.Gia Lâm, HN

+ Lô đất tại Đặng Xá, Gia Lâm, Hà Nội ngõ ô tô thông hồ điều hoà. 10 phút tới Vinhomes Ocean Park Gia Lâm, trung tâm Gia Lâm.
+ Giá 80 triệu/m2 (CTL).
+ Sổ đỏ mốc giới rõ ràng.
LH. Thiện xem đất, làm việc chính chủ.
Bán 69m2 đất đấu giá sáp mai view trường học thoáng mát , đường thông hè thoáng 8,8 tỉ
6
8.8 tỷ 69 m²
Đất Riêng

Đường Sáp Mai, X.Võng La, H.Đông Anh, HN

Gia đình xoay vốn kinh doanh
Cần bán lô đất tại khu đấu giá Sáp Mai Đông Anh Hà Nội
Diện tích 69.1m² mặt tiền 5m vìa hè 2m
Đối diện là trường học view cực thoáng
Rất thích hợp đầu an cư hoặc đầu tư
Có thương lượng cho khách thiện chí
Từ 0 tới 20 của 272

Xem quy hoạch tại Hà Nội

Bán đất Hà Nội Tháng 5/2026

 

Bạn đang xem thông tin Bán đất Hà Nội tháng 5/2026 trên bds68.com.vn. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán đất tại Hà Nội. Với hàng ngàn tin đăng được cập nhật mỗi phút, thông tin giá cả chính xác, mới nhất, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

 

Bạn dễ dành lọc tin đăng Bán đất ở Hà Nội theo địa điểm, giá, diện tích, dự án, đường phố, số phòng ngủ và hướng để tìm ra BĐS mong muốn. Ngoài ra với tính năng gợi ý những batdongsan liền kề cùng mức giá giúp bạn dễ dàng tìm ra chính chủ của BĐS.

 

Để việc tìm Bán đất tại Hà Nội nhanh nhất và phù hợp với nhu cầu, bạn hãy truy cập vào bds68.com.vn. Nếu bạn có bất động sản muốn bán, bạn có thể đăng tin Bán đất miễn phí trên bds68 để tiếp cận với hàng ngàn người.