Bán đất tại Hà Nội giá nhỏ hơn 15 tỷ diện tích 50 đến 80 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Đất đẹp phú thượng  72m view thoáng giá tốt  trước nhà ô tô tránh quay đầu  view thoáng  sổ đỏ
4
13.9 tỷ 72 m²
Đất Riêng

Đường Phú Xá, P.Phú Thượng, Q.Tây Hồ, HN

MẢNH ĐẤT ĐẸP TẠI PHÚ THƯỢNG - TRƯỚC NHÀ Ô TÔ TRÁNH VÀ QUAY ĐẦU - VIEW THOÁNG

Phú Xá, Phú Thượng, Tây Hồ, Hà Nội
Diện tích 72m
Hiện trạng nhà C4
Giá 13.9 tỷ

- Đường trước nhà ô tô tránh và quay đầu thoải mái
- Tiện ích: Gần Lotte Mall Tây Hồ, Chợ Phú Thượng, Trường học các cấp bán kính 1km đủ cả, vài phút ra Hồ Tây
- Xây cao tầng view thoáng đẹp
- Hiện trạng chà cấp 4
- Sổ đỏ chính chủ
Hiện tại em có lô đất nền ở Láng Hoà Lạc của chủ đầu tư gửi bán:
- Giá cam kết cạnh tranh nhất thị trường Hoà Lạc, Giá chủ đầu tư: Chỉ 20 triệu/m².
- Cơ hội đầu tư với lợi nhuận siêu hấp dẫn: Trên 30%/năm.
- Pháp lý rõ ràng, sổ đỏ trao tay.
- Cơ sở hạ tầng đã hoàn thiện, ô tô vào tận nhà, mặt đường trước nhà đều đã được đổ nhựa rộng 7 - 8m, 2 ô tô tránh nhau thoải mái.
- Hỗ trợ ô tô đưa đón từ ...
An dương vương phú thượng  71m mt4.7m  ngõ rộng yên tĩnh văn minh  sổ vuông  ko qh  176tr/m
3
12.5 tỷ 71 m²
Đất Riêng

Đường An Dương Vương, P.Phú Thượng, Q.Tây Hồ, HN

AN DƯƠNG VƯƠNG - 176TR/M - NGÕ RỘNG - MẶT TIỀN ĐẸP - SỔ VUÔNG - KHÔNG QH - DÂN CƯ VĂN MINH YÊN TĨNH

An Dương Vương, Hà Nội
Diện tích 71m
Hiện trạng đang là đất
Mặt tiền 4.7m
Giá 12.5 tỷ

- Ngõ rộng, khu vực yên tĩnh, dân cư văn minh, phù hợp để ở lâu dài
- Sổ đỏ vuông đẹp
Chính chủ bán 61m2 đấ ngõ 8 quang tiến, ngõ trước nhà thông cách oto tránh 10m, 9.5 tỷ thương lượng
4
9.5 tỷ 61 m²
Đất Riêng

Đường Quang Tiến, P.Tây Mỗ, Q.Nam Từ Liêm, HN

- Chính chủ bán đất ngõ 8 Quang Tiến thông sang ngõ 27 Tây Mỗ.
- Diện tích 61m², thoáng trước sau. Mặt tiền 4.5m.
- Ngõ trước nhà thông tứ tung. Cách oto tránh mặt ngõ 8 Quang Tiến đúng 10m.
- Sau quy hoạch sát nhà là đất quy hoạch tái định cư đường 70 mở rộng, view vườn Nhật.
- Sổ cất két, giao dịch ngay. Cam.kết không quy hoạch, pháp lý chuẩn. Giá chào bàn 9.5 tỷ có thương lượng.
- Liên hệ Mr ...
Bán đất tại đội 6, tự nhiên, 4,16 tỷ, 66m2 đẹp, nhiều tiện ích
3
4.16 tỷ 66 m²
Đất Riêng

X.Tự Nhiên, H.Thường Tín, HN

Đất bán tại Đội 6, Xã Chương Dương, Hà Nội (cũ: Huyện Thường Tín, Hà Nội) với diện tích 66m², giá chỉ 4,16 tỷ VND.
Mặt tiền rộng 4.3m, mặt hậu 4,5m ngõ vào rộng 4m, rất thuận lợi cho xe cộ đi lại, xe ô tô 7 chỗ ngủ trong đất
Pháp lý đầy đủ, sổ đỏ/ sổ hồng, xịn sò.
Khu vực này phong thủy tốt, thích hợp cho việc xây dựng nhà ở hay kinh doanh.
Gần trường, trạm, chợ, VĐ4, Olympic khu C. Không dính ...
Chủ cần tiến, bán nhanh mảnh đất 70m2 lô góc tại giao tất giá chỉ 3,9 tỷ
3
3.9 tỷ 70 m²
Đất Riêng

Đường Giao Tất, X.Kim Sơn, H.Gia Lâm, HN

Nhanh tay sở hữu lô đất vị trí đắc địa tại phố Giao Tất, Gia Lâm, Hà Nội, với diện tích 70m²,
+ Lô góc, 2 mặt thoáng!
+ Giá bán hấp dẫn chỉ 3,9 tỷ (mềm nhất khu vực).
+ Mặt tiền 5m.
+ Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an tâm cho khách hàng.
+ Nằm tại vị trí giữa làng, gần chợ Keo, gần Quốc lộ 17, thuận tiện cho việc đi lại!
+ Khu vực có phong thủy tốt, mang lại tài lộc cho gia chủ.
+ Lô đất có thể thiết kế ...
Bán lô đất đấu giá x4 cửa kho đông la hướng đông nam thoáng mát.  0983 477 ***
3
11.42 tỷ 73 m²
Đất Riêng

Đường La Tinh, X.Đông La, H.Hoài Đức, HN

ĐẤT ĐẤU GIÁ X4 CỬA KHO ĐÔNG LA KHÔNG LỖI GÌ GI.A 155TR/M
- Cần bán lô đất tại khu đấu giá X4 Cửa Kho Đông La hướng Đông Nam, không lỗi phong thủy
- Diện tích 73.7m², mặt tiền 4.5m
- Cách 1 dãy ra hồ điều hòa Yên Nghĩa, đi bộ ra trường mầm non, trường tiểu học... Tiện ích không thiếu gì
Gia 155tr/m
Lh
Anh tôi cần bán trả ngân hàng lô đất 80m2 trục chính chương mỹ full thổ cư cách metro chỉ 400m
3
1.7 tỷ 80 m²
Đất Riêng

Đường Quốc lộ 6, X.Nam Phương Tiến, H.Chương Mỹ, HN

ĐẤT GẦN BẾN XE YÊN NGHĨA GIÁ ĐẦU TƯ
Gần bến xe Yên Nghĩa KĐT Đô Nghĩa
Diện tích 80m Mặt tiền trên 6m
Đường ô tô tránh, dân cư đông đúc
Sổ đỏ chính chủ, pháp lý rõ ràng
Giá chỉ 1tỷ7
Đầu tư sinh lời
Xây ở lâu dài
Thanh khoản cao
Liên hệ ngay
Để xem đất đẹp nhất khu vực
Đất đẹp Giá tốt Cơ hội không nhiều!
Chính chủ cần bán gấp mảnh đất tặng căn nhà cấp 4 tại trung tâm Thạch Bàn, Long Biên
3
12.2 tỷ 76 m²
Đất Riêng

Đường Thạch Bàn, P.Thạch Bàn, Q.Long Biên, HN

+ Diện tích 76.5m2, mặt tiền rộng 4.95m nở hậu
+ Hướng Tây Nam
+ Đường trước rộng 2.5m cách trục chính vài chục mét
+ Giá bán 12.2 Tỷ (Có thương lượng với người mua thiện chí)
+ Hiện trên mảnh đất đang có căn nhà cấp 4 có 3 phòng trọ cho thuê, xung quanh dân cư đông đúc, hàng xóm sống văn minh thân thiện, an ninh ...
Đất vàng 58m2 ấp tre, tt quang minh  đường thông ô tô  sát nhiều dự án, kđt
4
3.1 tỷ 58 m²
Đất Riêng

Đường Võ Văn Kiệt, Tt.Quang Minh, H.Mê Linh, HN

Đất Vàng 58m² Ấp Tre, TT Quang Minh Đường Thông Ô Tô Sát nhiều dự án, KĐT
Diện tích : 58m² Vuông vắn -Tổ 9 Thị Trấn Quang Minh-Mê Linh
Đường Thông ô tô vào tận nhà
50m-- đường bìa làng mở rộng
Sát nhiều dự án, KĐT lớn: dự án Hoa Hồng, Công Viên Truyền Thông, KĐT Bắc Thăng Long Urban City
Cạnh đường 24 di chuyển -- 100m
5p di chuyển -- Võ Văn ...
Lô đất nhỉnh 2 tỷ khu biệt thự trắng đẹp nhất nhì hoà lạc
6
2.7 tỷ 60 m²
Đất Riêng

Đường 21, X.Cổ Đông, Tx.Sơn Tây, HN

Diện tích 60 m
Cách cổng đại học quốc Gia 1 km, vị trí hiếm trong thôn 6 Hoà Lạc
Cách quốc lộ 21 500 m
Di chuyển sang FPT hay khu công nghệ cao chỉ 3 phút lái xe
Không lỗi phong thuỷ, pháp lý chuẩn sẵn sổ sang tên
Bán đất đấu giá huỳnh cung đại thanh hà nội. đất phân lô có vỉa hè.  0868 171 ***
4
14.93 tỷ 78 m²
Đất Riêng

Đường Huỳnh Cung, X.Tam Hiệp, H.Thanh Trì, HN

Khu đất đấu giá tiềm năng nằm gần hồ điều hòa gần trường học cấp 1 cấp 2 ủy ban nhân dân xã chợ đầu mối . Diện tích 78.6m². Mặt tiền = hậu = 6m. Giá 200/m² -210/m².
Liên hệ .
Chuyển đổi cần bán gấp mảnh đất tặng căn nhà trọ cho thuê tại trung tâm Thạch Bàn, Long Biên
3
12.2 tỷ 77 m²
Đất Riêng

Đường Thạch Bàn, P.Thạch Bàn, Q.Long Biên, HN

+ Diện tích 77m2, mặt tiền rộng 4.95m nở hậu
+ Hướng Tây Nam
+ Đường trước rộng 2.5m cách trục chính vài chục mét
+ Gía bán nhỉnh 12 Tỷ (Mua bán trao đổi trực tiếp với chủ đất)
+ Hiện trên mảnh đất đang có căn nhà cấp 4 có 3 phòng trọ cho thuê, nằm tại vị trí đắc địa cách trục chính phố Thạch Bàn vài chục ...
Có 1  0  2! lô góc gần 80m2, hiền ninh  đường 8m thông, trục chính thôn
4
2.2 tỷ 76 m²
Đất Riêng

Đường 35, X.Hiền Ninh, H.Sóc Sơn, HN

Có 1 - 0 - 2 lô góc gần 80m², Hiền Ninh - đường 8m thông, trục chính 2 ô tô tải tránh nhau!
Diện tích 76m², full thổ cư. Mặt tiền 5.8m.
Lô góc gần 80m² - đường 8m thông, trục chính 2 ô tô tải tránh nhau!
Kinh doanh nhỏ. Quy hoạch cực đẹp, gần 2 trường mầm non và tiểu học, khu dân cư đông đúc. Giá đẹp, khách mua ở hay đầu tư đều đỉnh.
Sổ đỏ cất két, chủ thiện chí bán.
Loanh quanh 2 tỷ đồng.
Hoa hậu 56m2 đức hậu, thanh lâm  nhỏ tiền  đường trục làng ô tô tránh, dừng, đỗ
4
2.5 tỷ 56 m²
Đất Riêng

Đường Quốc lộ 23B, X.Thanh Lâm, H.Mê Linh, HN

Hoa Hậu 56m² Đức Hậu, Thanh Lâm Nhỏ tiền - Đường Trục Làng Ô Tô Tránh, Dừng, Đỗ
Mô tả:
Đất 152m² chủ đã chia thửa 56m² để bán. Lô 56m² ,Mặt tiền = mặt hậu 5.18m Đất ở 50m², đất vườn 6m.
Đường trục Đức Hậu, Thanh Lâm thông, rộng ô tô tránh, nhỏ tiền, Vị trí gần Chợ Hoa quả Miền Bắc, Ủy ban xã.
Pháp lý: Sổ đỏ chính chủ
Chính chủ cần bán gấp mảnh đất tặng mặt bằng đang cho thuê tại trung tâm khu phân lô HVNN Việt Nam
2
12 tỷ 71 m²
Đất Riêng

Đường Trâu Quỳ, Tt.Trâu Quỳ, H.Gia Lâm, HN

+ Diện tích 71m2, mặt tiền mặt hậu rộng 6.45m
+ Hướng Đông Nam
+ Đường trước rộng 5m
+ Gía bán 12 Tỷ (Có ra lộc thêm với người mua thiện chí)
+ Hiện trên mảnh đất đang có căn nhà 2 tầng đang được gia chủ cho thuê thu nhập dòng tiền hàng tháng ổn định, người mua về tiếp tục cho thuê hoặc lấy lại sử ...
Cần bán đất cổ linh long biên hà nội
4
13.95 tỷ 66 m²
Đất Riêng

Đường Cổ Linh, P.Long Biên, Q.Long Biên, HN

Cần bán đất Cổ Linh Long Biên Hà Nội.
+ Diện tích; 66m² - MT 4m.
+ Hướng Đông Bắc.
+ Đường trước nhà 3m - ô tô vào nhà.
+ Tiện ích; nhà cạnh Phố Trạm sầm uất - nhà lại đối diện TTTM AEON - Long Biên - trường các cấp - và khu vực đông dân cư - chỉ mất đúng 7 phút lái xe là sang tới trung tâm thành phố Hà Nội.
+ Liên hệ; - Em Thắng chuyên nhà đất Long Biên - dẫn đi xem đất miễn phí 24/7.
Bán đất mặt ngõ thông phú thượng tây hồ ô tô 7 chỗ đỗ cửaxây tòa nhà văn phòng quá đẹp.
4
13.9 tỷ 72 m²
Đất Riêng

Đường An Dương Vương, P.Phú Thượng, Q.Tây Hồ, HN

BÁN ĐẤT MẶT NGÕ THÔNG- PHÚ THƯỢNG -TÂY HỒ- Ô TÔ 7 CHỖ ĐỖ CỬA-XÂY TÒA NHÀ VĂN PHÒNG QUÁ ĐẸP.
-Diện tích 72m mt 4,1m giá 13,9 tỷ còn thương lượng.
-Vị trí: Mặt ngõ thông, ô tô đỗ cửa; khu vực nhiều tiện ích: Gần Lotte Mall Tây Hồ, Chợ Phú Thượng, Trường học các cấp bán kính 1km đủ cả, vài phút ra Hồ Tây lộng gió, khu vực giá nhà cho thuê cao, xây cao tầng view tuyệt đẹp.
-Hiện trạng nhà cấp 4, ...
Bán gấp đất đẹp tại xã tự nhiên, 58 triệu / m2, 80 m2
4
4.64 tỷ 80 m²
Đất Riêng

X.Tự Nhiên, H.Thường Tín, HN

Đất nền tại Xã Chương Dương, Hà Nội (cũ: Huyện Thường Tín, Hà Nội) cực chất, phù hợp cho mọi nhu cầu.
Diện tích 80 m², giá chỉ 58 triệu / m², cực kỳ hợp lý cho những ai muốn đầu tư.
Mặt tiền rộng 10m, ngõ vào 9m, rất dễ dàng cho ô tô ra vào.
Pháp lý đang chờ sổ, tiện lợi cho việc chuyển nhượng sau này.
Đất có thể xây dựng theo ý thích, phù hợp với nhiều loại hình kinh doanh hoặc ở.
Nội thất không ...
Cần tiền gia chủ bán gấp lô đất đẹp tọa lạc tại trung tâm khu đấu giá Đồng Phan, Thạch Bàn
3
13 tỷ 80 m²
Đất Riêng

Đường Nguyễn Văn Linh, P.Thạch Bàn, Q.Long Biên, HN

+ Diện tích 79.5m2, mặt tiền mặt hậu rộng 5.3m
+ Đất tọa hướng Tây
+ Đường trước rộng 5m
+ Gía bán 13 Tỷ (Có ra lộc thêm với người mua thiện chí)
+ Chuyển đổi mục đích kinh doanh gia chủ cần gấp một khoản vốn vì vậy muốn bán nhanh lô đất đẹp tọa lạc tại trung tâm khu đấu giá Đồng Phan, rất thích hợp với ...
Từ 1080 tới 1100 của 1143

Xem quy hoạch tại Hà Nội

Dự án trong khu vực
Xem thêm