Bán đất tại Hà Nội giá nhỏ hơn 15 tỷ diện tích 50 đến 80 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Trục chính ô tô tránh nhị khê 60m2, hàng xóm vin olympic 200mql1a, vành đai 4 chỉ 1km.
3
8.5 tỷ 60 m²
Đất Riêng

Đường Quán Gánh, X.Nhị Khê, H.Thường Tín, HN

Chính chủ cần tiền bán gấp mảnh đất đẹp, tâm huyết.
Đất mặt đường trục chính, ô tô - kinh doanh. 300m đường vành đai 3.5, 300m QL1A. Quy hoạch sát đô thị Olympic, giao thông vô cùng thuận lợi.
Tiện ích ngập tràn: trường cấp 1, 2, 3.., dòng tiền 25tr/năm. Vị trí vô cùng tiềm năng, giao thông thuận lợi. Đất phù hợp xây nhà ở, cửa hàng kinh doanh, đầu tư sinh lời cao. Số đỏ chính chủ giao dịch ...
Cc bán đất, tặng nhà, 2 thoáng, ngõ 63 trần quốc vượng, dịch vọng hậu, sát gần sun feliza suites
15
11.8 tỷ 63 m²
Đất Riêng

Đường Trần Quốc Vượng, P.Dịch Vọng Hậu, Q.Cầu Giấy, HN

Chính chủ 100%, không phải môi giới, bán nhanh. Bán đất, tặng nhà 2 tầng cũ. Địa chỉ rõ ràng: Số nhà 25, hẻm 63/26/19, ngõ 63, đường Trần Quốc Vượng, P. Dịch Vọng Hậu, Quận Cầu Giấy, TP. Hà Nội.
- Vị trí đắc địa, trung tâm quận Cầu Giấy, xung quanh vô vàn tiện ích, ĐH Sư Phạm, ĐH Quốc Gia, ĐH Báo Chí, Indochina Plaza, Chợ Xanh, Aeon Mall Cầu Giấy, đặc biệt cách cổng dự án Sun Feliza Suites (đang ...
Bán đất tại ngõ 401 cổ nhuế, 205 triệu / m2, 63 m2, view đẹp hot!
3
12.92 tỷ 63 m²
Đất Riêng

Đường Cổ Nhuế, P.Cổ Nhuế 2, Q.Bắc Từ Liêm, HN

Người đăng: Thuận (2 tin đăng)
Đất thổ cư tại Ngõ 401 đường cổ nhuế, Đường Cổ Nhuế, Phường Đông Ngạc, Hà Nội (Quận Bắc Từ Liêm, Hà Nội cũ) mang đến cơ hội tuyệt vời cho những ai đang tìm kiếm một không gian sống lý tưởng. Với diện tích 63 m², đất có giá 205 triệu / m², phù hợp cho các dự án xây dựng chung cư mini hay nhà ở hoặc đầu tư sinh lời.

- Diện tích: 63 m²
- Giá: 205 triệu / m²
- Hướng cửa chính: Tây Nam
- Chiều ...
Đất đẹp tại Nguyên Hanh, Xã Phú Xuyên, Hà Nội (Huyện Thường Tín, Hà Nội cũ) đang chờ chủ mới! Diện tích 80m², giá chỉ 3,12 tỷ. Mặt tiền rộng 5.93m, ngõ vào 3.3m, cực kỳ thuận tiện. Pháp lý đầy đủ với sổ đỏ, sổ hồng, đảm bảo mọi thứ đều ổn định. Không gian lý tưởng cho việc xây dựng nhà ở hoặc đầu tư kinh doanh.

Địa điểm xung quanh:
Gần Winmart + Đội 7, Đỗ Xá, tiện lợi cho việc mua sắm hàng ...
Bán đất tại đường di ái, xã an khánh, huyện hoài đức, 6,2 tỷ, 62m2, giá siêu hời uy tín
3
6.2 tỷ 62 m²
Đất Riêng

Đường Di Ái, X.An Khánh, H.Hoài Đức, HN

Overview
Nằm tại Đường Di Ái, Xã An Khánh, Hà Nội - Huyện Hoài Đức, Hà Nội cũ, mảnh đất với diện tích 62m², đang được chào bán với giá 6,2 tỷ VND. Đất có pháp lý đầy đủ, hướng cửa chính Bắc, chiều ngang mặt tiền 4m, phù hợp để xây dựng nhà ở hoặc đầu tư lâu dài.

Điểm nhấn
+ Ngõ vào rộng 3,5m, thuận tiện cho việc đi lại và vận chuyển.
+ Mặt tiền rộng, thích hợp cho việc kinh doanh hoặc xây dựng ...
B.án lô đất đẹp du nội  đông anh nhỉnh 8tỷ 78m2
4
8.58 tỷ 78 m²
Đất Riêng

X.Mai Lâm, H.Đông Anh, HN

B.ÁN LÔ ĐẤT ĐẸP DU NỘI ĐÔNG ANH
Ô tô vào tận nhà Đường thẳng tắp Gần trục chính

Diện tích: 78m² Mặt tiền 5m (nở hậu)
Đường ô tô tải chạy vòng quanh, 3 bước ra chân đê ô tô tránh

Sổ đỏ sẵn sàng giao dịch
Ms Phuong []
Chuyên Mua Bán - Ký Gửi Nhà | Đất Thổ CưĐông Anh
Bán mảnh đất đẹp gần sát ngay trục chính kinh doanh
3
6.88 tỷ 65 m²
Đất Riêng

X.Mai Lâm, H.Đông Anh, HN

Diện tích: 65.5m. Nở hậu
Mặt tiền: 3.70m
Đường ngõ rộng: 3.5m, ô tô vào , khu vực đường bàn cờ.
Cách quốc lộ 3 là 150m, cách cầu đuống 1.5km, cách cầu đông trù 2.5km, bán kính 500m là trường, trạm y tế, UBND, tiện ích đầy đủ không thiếu thứ gì.
.
Bán đất dịch vụ Song Phương, DT 78m2, mt 5m, giá chỉ 135tr/m2
5
135 triệu 78 m²
Đất Riêng

X.Song Phương, H.Hoài Đức, HN

Cần tiền bán nhanh lô đất Song phương, hoài đức:
- diện tích: 78m2, sđcc
- mặt tiền: 5.05m
- hiện trạng đất trống, cực vuông vắn , khu vực tiềm năng sáng ngời cạnh đường Liên Khu 8 và giai đoạn 2 dự án Splendora
- chủ thiện chí, giao dịch trong ngày
lh/ 09771644910977164xxx mr nam
Bán đất tình quang 4,536 tỷ nhà 2 ngõ hướng đông nam
3
4.54 tỷ 63 m²
Đất Riêng

Đường Tình Quang, P.Giang Biên, Q.Long Biên, HN

Đất thổ cư 4,536 tỷ.
2 ngõ.
DT 63 m².
Hướng Đông Nam chính chủ.
Cần bán mảnh đất. tại lê xá, mai lâm, đông anh, hn. dt 77.4m2 chỉ 6,5tỷ
3
6.5 tỷ 77 m²
Đất Riêng

X.Mai Lâm, H.Đông Anh, HN

Cần bán mảnh đất. Tại Lê Xá, Mai Lâm, Đông Anh, HN.

DT: 77.4m².
Mặt tiền: 5.20m.
Dài: 14.65m.

Ngõ thông.

Cách cầu Đông Trù 600m, là nơi đang phát triển và dự án cầu Tứ Liên nối Hồ Tây sắp xây dựng, dự kiến năm 2023 Đông Anh sẽ lên Quân, nếu đầu tư sẽ sinh lợi trong tg tới.
Giao thông đi lại thuận tiện: Gần chợ, gần trường học.

Giá bán: 6.5tỷ, có thương lượng.

Lh: Mr Sinh .
Đất nền tại Xã Mai Lâm, Đông Anh, Hà Nội với diện tích 56 m².
Lô duy nhất giá rẻ tái định cư Bộ Công An.
Giá bán hấp dẫn chỉ 149 triệu / m².
Đất thổ cư, phù hợp cho xây dựng nhà ở hoặc đầu tư.
Khu vực yên tĩnh, không khí trong lành.
Hạ tầng giao thông thuận lợi, dễ dàng di chuyển.
Lh: Mr Sinh .
Miễn Trung Gian Qc.
Không còn lô thứ 2. chỉ nhỉnh 4 tỷ sở hữu 60m lê xá, vin cổ loa, vinspeed, vin yên thường bao quanh
9
4.6 tỷ 60 m²
Đất Riêng

Đường Lê Xá, X.Mai Lâm, H.Đông Anh, HN

Hàng hiếm giá rẻ nhất khu vực cho khách đầu tư và khách mua ở.
Thôn Lê Xá ,Mai Lâm ,xã Đông Anh
Diện tích tích 60,2m². Mặt tiền = hậu: 4.05m.
Khu dân cư đông đúc, cách cầu Đông Trù khoảng 1km.
GẦN VIN CỔ LOA, VIN YÊN THƯỜNG VÀ SIÊU DỰ ÁN CỰC HÓT VINSPEED TUYẾN ĐƯỜNG SẮT TỐC ĐỘ CAO HÀ NỘI - QUẢNG NINH VỪA MỚI KHỞI CÔNG NGÀY 12/4. GẦN TRIỂN LÃM QUỐC GIA.
Hàng xóm thân thiện, xung quanh ...
Anh trai gửi bán mảnh đất vàng Trũng Vỡ, xã Tân Hội, hàng xóm Vinhomes Đan Phượng. Mô tả:
- Thửa đất vị trí vàng: Khu đất đấu giá Tân Hội, đất làng nghề giàu có nhất Đan Phượng. Đường rộng 18m, vỉa hè mỗi bên 2m. Khu đất nằm trong quy hoạch dự án Vinhomes Đan Phượng, được Vin coi như một phân khu.
- Thông số siêu đẹp: 70m², 4.66 m mặt tiền, vuông như bánh chưng.
- Ưu điểm đất Trũng Vỡ so với hàng ...
Bán gấp lô đất đường Thịnh Phát, An Khánh, DT 60m2 mt 5.4m, sẵn sổ, oto tránh giá chỉ 11.6 tỷ
4
11.6 tỷ 60 m²
Đất Riêng

Đường Thịnh Phát, X.An Khánh, H.Hoài Đức, HN

Cần bán nhanh lô đất đường Thịnh Phát, xã An khánh, hoài đức:
- diện tích: 60m2, sdcc
- mặt tiền: 5.4m
- lô đất vuông vắn, đường trước nhà 2 oto tải tránh, phù hợp ở hay làm khách sạn, spa, văn phòng, ccmn...
- chủ thiện chí, giá đang mềm
lh/ 09771644910977164xxx mr nam
Tôi cần tiền bán gấp mảnh đất ven đô gần khu công nghiệp, bệnh viện chợ dân sinh đất gần ngay đường quốc lộ, gần bến xe bus khu hành chính nhà nước, gần kho bạc, ngân hàng.
Ai có nhu cầu để ở hoặc đầu tư ai có nhu cầu gọi ngay .
BÁN MẢNH ĐẤT 2 mặt thoáng CỰC HÓT. Xóm Vang, Cổ Loa, Đông Anh, Hà Nội.
Diện tích: 55m.
Mặt tiền: 4.59m.
Dài: 10.94m.
Đường: 3m.
Vị trí: Gần trường cấp 1; 2; 3 và nhà văn hoá Xóm Vang Cổ Loa; Gần chợ Cổ Loa.
Thuộc vị trí thuận tiện. Sang hồ hoàn kiếm cũng gần, cầu Tứ Liên siêu gần, gần nhiều dự án lớn đã, đang và sắp triển khai như 319, Vin Cổ Loa, Vành Đai 3.
Giá bán: 4.550 tỷ (có thương lượng ...
Cần bán 80m2 đất khu x1 lê xá, xã mai lâm, đông anh, hn
3
14 tỷ 80 m²
Đất Riêng

Đường Lê Xá, X.Mai Lâm, H.Đông Anh, HN

Người đăng: Ms Trang (7 tin đăng)
Cần bán 80m² đất khu X1 Lê Xá, xã Mai Lâm, Đông Anh, HN. Mặt tiền 5mx16, cách 1000m ra cầu Đông Trù, 500m ra Vins Cổ Loa. Giá: 14 tỷ có thương lượng.
LH: - số nhà 65 đường Đông Hội - VPGD nhà đất Hà Thành.
Bán mảnh 52.7m2 đất đẹp  vị trí vàng tại bìa làng thôn mỹ nội, xã phúc thịnh, hà nội
8
6.06 tỷ 52 m²
Đất Riêng

Đường Bắc Hồng, X.Bắc Hồng, H.Đông Anh, HN

Sát cạnh dự án Vin Bắc Hồng - tiềm năng tăng giá cao.