Bán đất tại Hà Nội giá 20 tỷ đến 50 tỷ diện tích lớn hơn 50 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Bán đất tại nguyễn gia bồng, long biên, 20,8 tỷ, 104 m2, view đẹp, chính chủ
3
20.8 tỷ 104 m²
Đất Riêng

Đường Nguyễn Gia Bồng, P.Bồ Đề, Q.Long Biên, HN

Đất nền chính chủ tại Đường Nguyễn Gia Bồng, Phường Bồ Đề, Hà Nội - Quận Long Biên, Hà Nội cũ với diện tích 104m², giá 20,8 tỷ VND.

- Khu đất có phong thủy tốt, thích hợp cho xây dựng nhà ở.

- Vị trí thuận lợi, dễ dàng di chuyển đến các khu vực lân cận.

- Không gian sống trong lành, gần gũi với thiên nhiên.

- Gần công viên Ngọc Thụy, tạo điều kiện cho các hoạt động giải trí.

- Gần trường mầm ...
Bán đất tại giáp hải, bát tràng, gia lâm, giá tốt 260 triệu / m2, 135 m2
3
35.1 tỷ 135 m²
Đất Riêng

Đường Giáp Hải, X.Bát Tràng, H.Gia Lâm, HN

Đất nền tại đường Giáp Hải, Xã Bát Tràng, Hà Nội (Huyện Gia Lâm, Hà Nội cũ) đang chờ đón chủ nhân mới với diện tích 135m².
Pháp lý đầy đủ, sổ đỏ sẵn sàng giúp giao dịch nhanh chóng.
Chiều ngang mặt tiền lên đến 8m, cực kỳ phù hợp cho việc kinh doanh hoặc xây dựng nhà ở.
Giá chỉ 260 triệu / m², cực kỳ hợp lý cho vị trí này.
Địa điểm thuận tiện, không gian sống lý tưởng cho mọi lứa tuổi.
Tìm kiếm ...
Bán đất tại giáp hải, bát tràng, gia lâm, giá tốt 260 triệu / m2, 145 m2, đẹp, nhiều tiện ích
3
37.7 tỷ 145 m²
Đất Riêng

Đường Giáp Hải, X.Bát Tràng, H.Gia Lâm, HN

Tọa lạc tại đường Giáp Hải, Xã Bát Tràng, Hà Nội - Huyện Gia Lâm, Hà Nội cũ, lô đất này có diện tích 145m² với mức giá 260 triệu / m². Đây là một cơ hội đầu tư hấp dẫn cho những ai đang tìm kiếm một vị trí lý tưởng để xây dựng nhà ở hoặc kinh doanh. Đất có mặt tiền rộng 8m, phù hợp cho các hoạt động thương mại và tạo thuận lợi cho việc xây dựng.

Điểm đặc biệt của lô đất này là pháp lý đầy đủ, ...
Bán đất hàng hiếm tại giáp hải, 235 triệu / m2, 136m2
3
31.96 tỷ 136 m²
Đất Riêng

Đường Giáp Hải, X.Bát Tràng, H.Gia Lâm, HN

Đất nền siêu đẹp tại Đường Giáp Hải, Xã Bát Tràng, Hà Nội - Huyện Gia Lâm, Hà Nội cũ đang chờ đón chủ mới.

- Diện tích: 136m2
- Giá: 235 triệu / m2
- Mặt tiền rộng 8m, cực kỳ thuận lợi cho việc kinh doanh
- Pháp lý đầy đủ, sổ đỏ sẵn sàng

Liên hệ ngay để biết thêm thông tin qua và gặp Anh Thang.
Lô đất giá đầu tư mặt ngõ to như phố oto tránh kinh doanh không quy hoạch.
5
21.5 tỷ 167 m²
Đất Riêng

đường Liên Mạc, P.Liên Mạc, Q.Bắc Từ Liêm, HN

Đường trước nhà oto tránh, thảm nhựa, oto tránh nhau, dừng đỗ ngày đêm.
Tương lai cầu Thượng Cát xây dựng xong là giá tăng x lần. Vị trí nằm ngay sau khu chung cư Tập thể Tổng cục II.
- Chủ nhà muốn bán nhanh cho khách nào thiện trí, giá có thể đầu tư.
- Sổ đỏ cất két, giao dịch ngay.
Chính chủ bán lô đất 2 mặt hồ cống thôn thông ra đặng cồng chất
4
24 tỷ 200 m²
Đất Riêng

Đường Đặng Công Chất, X.Xã Yên Viên, H.Gia Lâm, HN

Chính chủ bán lô đất 2 mặt hồ cống thôn thông ra Đặng Cồng Chất.
Do áp lực trả lãi ngân hàng không chịu nổi cần bán gấp lô đất "độc nhất vô nhị" vị trí kim cương, View triệu đô tại hồ Cống Thôn, Yên Viên, Gia Lâm, Hà Nội với thông số:
- Lô đất 2 mặt hồ(hồ trước nhà và sau nhà).
- Dt sổ đỏ: 200 m (diện tích thực tế 250m) Mt: 10 m(10m*20m) vuông đét(đã tách ra 2 sổ 80 m và 120m).
- Đường 2 xe công ...
Bà cô nhờ bán gấp mảnh đất thổ cư đường ô tô tránh mặt đường An Đào, Trâu Qùy, Gia Lâm
3
22.1 tỷ 130 m²
Đất Riêng

Đường An Đào B, Tt.Trâu Quỳ, H.Gia Lâm, HN

+ Diện tích 130m2, mặt tiền hậu rộng 5m
+ Hướng Đông Bắc
+ Đường trước rộng 7m ô tô tránh
+ Gía bán 22.1 Tỷ (Có thương lượng với người mua thiện chí)
+ Mảnh đất rất thích hợp với người mua về ở an cư kết hợp làm văn phòng công ty cũng như kinh doanh buôn bán hoặc xây chung cư mini cho thuê, nằm gần ngay ...
Chính chủ bán đất phố thượng thanh 105m2, ô tô, kinh doanh, gần big c long biên
3
29.9 tỷ 105 m²
Đất Riêng

Đường Thượng Thanh, P.Thượng Thanh, Q.Long Biên, HN

Chính chủ bán đất phố Thượng Thanh 105m², ô tô, kinh doanh, gần Big C Long Biên, 29.9 tỷ.

Vị trí: Gần Dự án Him Lam, đường Lý Sơn, Hàng xóm KĐT Khai Sơn, cầu Đông Trù, chung cư Homeland, 5 phút đi bigC Long Biên, bệnh viện Đức Giang, xung quanh là trường học các cấp, cạnh nhà có đường đôi đang làm, đi lại thuận tiện.

Mảnh đất đẹp như tờ A4, ô tô 7 chỗ vào tận đất. Tương lai mở rộng đường, giá ...
Bán 60m2 đất mặt phố trương công giai, cầu giấy giá 25 tỷ
4
25 tỷ 60 m²
Đất Riêng

Đường Trương Công Giai, P.Dịch Vọng, Q.Cầu Giấy, HN

Bán 60m² đất mặt phố Trương Công Giai, Cầu Giấy giá 25 tỷ.

Thửa đất vàng 60m², mặt tiền 5m siêu hiếm.
- Vị trí đẹp:
Mặt phố Trương Công Giai trung tâm quận Cầu Giấy, khu đô thị Dịch Vọng Hậu.
Khu vực tập trung biệt thự, liền kề, toà nhà văn phòng, cán bộ doanh nhân dân trí cao.
Vỉa hè rộng, đường thông, quy hoạch ổn định.
- Kết nối giao thông hoàn hảo:
Trần Thái Tông Tôn Thất Thuyết.
Vành Đai 3 ...
Bán đất tái định cư ngọc thụy lô đất vàng 3 thoáng vỉa hè view công viên
3
27.7 tỷ 80 m²
Đất Riêng

P.Ngọc Thụy, Q.Long Biên, HN

TÁI ĐỊNH CƯ NGỌC THỤY LÔ ĐẤT VÀNG 3 THOÁNG VỈA HÈ VIEW CÔNG VIÊN

Cực hiếm vị trí đẹp nhất khu Ngọc Thụy

Nằm ngay khu tái định cư Ngọc Thụy, vài bước chân ra công viên Ngọc Thụy không gian sống trong lành, đáng sống bậc nhất Long Biên

Ưu điểm nổi bật:
Lô đất 3 thoáng: trước bên sau, cực kỳ hiếm
Đường trước nhà + các mặt thoáng đều ô tô tránh, vỉa hè rộng
Khu vực dân trí cao, ...
Bán đất mặt quốc lộ 3, xã nguyên khê, huyện đông anh, 46 tỷ, 315 m2, view đẹp giá tốt
3
46 tỷ 315 m²
Đất Riêng

Đường Quốc lộ 3, X.Nguyên Khê, H.Đông Anh, HN

Tọa lạc tại mặt Đường Quốc lộ 3, Xã Phúc Thịnh, Hà Nội (địa chỉ cũ: Huyện Đông Anh, Hà Nội), mảnh đất rộng 315 m² với giá 46 tỷ VND, là cơ hội lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm một không gian sống lý tưởng. Đất có chiều rộng ngõ vào 40m, thuận tiện cho việc di chuyển.

Ưu điểm:
+ Diện tích rộng rãi, phù hợp để xây dựng nhà ở hoặc đầu tư
+ Pháp lý đầy đủ, đảm bảo quyền lợi cho người sở hữu ...
Chính chủ cần bán đất đường quang lãm phú lương hà đông lô góc 185m2  xây nhà ở, ccmn giá đầu tư
4
22.2 tỷ 185 m²
Đất Riêng

Đường Quang Lãm, P.Phú Lương, Q.Hà Đông, HN

- Mảnh đất xe bagac, lô góc xung quanh thoáng sáng.
- Vị trí rất đẹp, thuận tiện đi lại. Gần mặt phố
- Mảnh đất full thổ cư, gia đình cần tiền nên bán cho khách mua để tự xây ở hoặc mua xây chung cư đều thuận tiện
- Diện tích : 185m²
- Mặt tiền : siêu rộng
- Chia được 4 lô nhỏ
- Cơ hội dành cho nhà đầu tư biết nắm bắt cơ hội từ sớm
- Giá: chỉ 120tr/m² có thương lượng
- Sổ đỏ chính chủ giao ...
Gia đình đang muốn bán 1 nửa diện tích đất đang sử dụng =80m2 , giá 40 tỷ có thương lượng
3
40 tỷ 80 m²
Đất Riêng

Đường Đặng Thai Mai, P.Quảng An, Q.Tây Hồ, HN

Gần hồ , gần nhà hát Ngọc Trai , đi lại thuận tiện các khu vực phố cổ , sân bay
Bán đất mặt phố thanh am, 77mmt8m , vỉa hè rộng , đường 20m ,kinh doanh bất chấp , 24xty
4
24.5 tỷ 77 m²
Đất Riêng

Đường Đặng Vũ Hỷ, P.Thượng Thanh, Q.Long Biên, HN

CẦN BÁN ĐẤT MẶT PHỐ THANH AM ĐẶNG VŨ HỶ

Diện tích 77m Mặt tiền siêu rộng 8m Vỉa hè 5m Đường rộng 20m

Vị trí đẹp, mặt phố kinh doanh sầm uất, phù hợp mọi loại hình: showroom, văn phòng, café, spa, nhà hàng

Mặt tiền rộng hiếm có, cực kỳ nổi bật và dễ khai thác dòng tiền.

Vỉa hè rộng thoáng, dừng đỗ ô tô ngày đêm thuận tiện.

Khu vực phát triển mạnh, giao thông kết nối thuận tiện, ...
Bùi huy bích100m đất vàng hoàng mai/mặt phố vỉa hè ô tô tải tránh xây tòa văn phòng giá 48.5 tỷ
3
48.5 tỷ 100 m²
Đất Riêng

Đường Bùi Huy Bích, P.Yên Sở, Q.Hoàng Mai, HN

BÙI HUY BÍCH 100M ĐẤT VÀNG HOÀNG MAI MẶT PHỐ VỈA HÈ Ô TÔ TẢI TRÁNH XÂY TÒA VĂN PHÒNG ĐẲNG CẤP

Diện tích: 100m
Mặt tiền: 6.5m
Giá chào: 48.5 tỷ Hoàng Mai

SIÊU PHẨM HIẾM KHU VỰC VỊ TRÍ ĐẸP TIỀM NĂNG TĂNG GIÁ CỰC MẠNH

Mặt phố rộng, vỉa hè thoáng, ô tô tải tránh dừng đỗ ngày đêm.
Khu vực kinh doanh sầm uất, cực phù hợp xây tòa văn phòng, showroom, phòng khám, căn hộ dịch vụ hoặc trụ ...
Cực hiếm  lô góc  vỉa hè  hàng xóm toàn nhà cao tầng  vừa ở, vừa kinh doanh, văn phòng
3
21.4 tỷ 77 m²