Bán đất tại Hà Nội giá 10 tỷ đến 20 tỷ diện tích 200 đến 300 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
BÁN ĐẤT ĐÃ CÓ SỔ ĐỎ - GIÁ TỐT KHU VỰC SÀI SƠN, QUỐC OAI, HÀ NỘI.

Địa chỉ:
Thôn Đa Phúc, xã Sài Sơn, huyện Quốc Oai, Hà Nội.

+ Diện tích đất: 264,1m².
+ Giá bán: 60 triệu/m².

Liên hệ: gặp chú Hùng (chính chủ).

Tiện ích nổi bật:

+ Thế đất đẹp, lưng tựa núi hướng đất phong thủy, mát mẻ quanh năm, thích hợp an cư, nghỉ dưỡng hoặc đầu tư sinh lời lâu dài.
+ Gần khu du lịch sinh thái Tuần Châu Hà ...
Chính chủ bán đất khu vực vân trì, đông anh, hà nội, 15,88 tỷ, 207m2, có thương lượng
5
15.88 tỷ 207 m²
Đất Riêng

Đường Vân Trì, X.Vân Nội, H.Đông Anh, HN

Người đăng: Hiếu (2 tin đăng)
Nhanh tay sở hữu lô đất đẹp tại khu vực đường Vân Trì, Đông Anh, Hà Nội. Chính chủ trực tiếp bán không qua môi giới, có thương lượng thêm cho người mua thiện chí.

+ Diện tích rộng rãi 207m², mặt tiền 7m, thuận tiện xây dựng.

+ Giá bán hấp dẫn chỉ 15,88 tỷ VND, pháp lý đầy đủ.

+ Hướng cửa chính Bắc, đảm bảo phong thủy tốt.

+ Khu vực hưởng lợi từ quy hoạch, nằm giữa hàng loạt các dự án siêu ...
Bán 277m2 đất làng nghề kiêu kỵ giá rẻ nhất thị trường chỉ 43tr/m2
3
12 tỷ 277 m²
Đất Riêng

X.Kiêu Kỵ, H.Gia Lâm, HN

KHÔNG THỂ TIN ĐƯỢC
Một lô đất làng nghề ngay sát Vinhomes OCP, diện tích lớn, mặt tiền rộng, đường container tránh nhau mà giá chỉ 43tr/m2
Trong bối cảnh quỹ đất sản xuất kinh doanh tại Gia Lâm ngày càng khan hiếm, đây thực sự là hàng độc dành cho anh chị có tầm nhìn dài hạn, muốn vừa khai thác dòng tiền vừa đón sóng tăng giá mạnh trong tương lai. Khi mà làn sóng dịch chuyển dân cư sang Phía ...
Hàng thật  chủ cần bán  ngõ 21 yên xá  không quy hoạch  203m2 giá 13.5 tỷ
3
13.5 tỷ 203 m²
Đất Riêng

Đường Yên Xá, X.Tân Triều, H.Thanh Trì, HN

Gà đẻ trứng vàng Yên Xá - đất ngõ 21 đường rộng - xây CCMN hết ý - khách thuê luôn kín phòng!
Vị trí cực đẹp: Nằm tại ngõ 21 Yên Xá, đường trước nhà rộng rãi, ô tô đi lại đổ ngay cửa. Đặc biệt, mảnh đất nằm sát vách quy hoạch đường Nguyễn Khuyến kéo dài, tiềm năng tăng giá trị cực lớn khi hạ tầng hoàn thiện.

* Khu vực tập trung mật độ cực cao sinh viên các trường (Bưu Chính, Kiến Trúc, An ...
266m2 đất xã thiên lộc ( thôn bầukim chungđông anh cũ ) giá rẻ bất ngờ
3
15.96 tỷ 266 m²
Đất Riêng

Đường Võ Văn Kiệt, X.Kim Chung, H.Đông Anh, HN

Chính chủ mình có lô đất ở xã Thiên Lộc ( Thôn Bầu-Kim Chung-Đông Anh cũ ) cần bán. GIÁ RẺ NHẤT Ở KV
Ngõ rộng gần 4m, chuẩn bị trải asphalt ôtô 7 chỗ đỗ cửa. Cách 15m ra trục chính kinh doanh đường Đa Lộc. 100m ra đường võ văn kiệt, Gần KCN Bắc Thăng Long, Cầu Thăng Long. Xung quanh đầy đủ tiện ích. Pháp lý sạch, sổ đỏ sẵn giao dịch.
0986.610.*** để được xem đất.
Bán 228m2 đất 50 năm làng nghề kiêu kỵ , trục chính đường đôi sẵn nhà 3 tầng + xưởng
4
13.68 tỷ 228 m²
Đất Riêng

Đường Kiêu Kỵ, X.Kiêu Kỵ, H.Gia Lâm, HN

Bán 228m² đất TMDV 50 năm trục đường đôi làng nghề Kiêu Kỵ, Gia Lâm
Diện tích: 228m²
Mặt tiền: 12.68m, vuông vắn
Sau đất có đường 3.5m, thoáng trước sau
Vị trí trục chính kinh doanh, lưu thông thuận tiện
Kết nối trực tiếp Vinhomes Ocean Park
Trên đất sẵn nhà 3 tầng + 1 xưởng sản xuất, khai thác ngay
Phù hợp: xưởng, kho, showroom, kinh doanh làng nghề
Giá bán: 60 triệu/m²
Đất ...
Bán đất tại phúc thọ, mai lâm, đông anh, 75triệu/m2, diện tích 215m2, giá cực chất đẹp
3
16.12 tỷ 215 m²
Đất Riêng

Đường Phúc Thọ, X.Mai Lâm, H.Đông Anh, HN

Đất tại Phúc Thọ, Mai Lâm, Đông Anh, Hà Nội sở hữu vị trí thuận lợi với diện tích 215m², giá 75triệu/m².
Có thể bán 1/2 mảnh để phù hợp.
- Diện tích lý tưởng cho việc xây dựng nhà ở hoặc đầu tư sinh lời.
- Khu vực dân cư đông đúc, an ninh tốt, giao thông thuận tiện.
- Phong thủy tốt, thích hợp cho việc an cư lạc nghiệp.

Địa điểm tiện ích xung quanh:
- Gần trường Tiểu học Đông Hội, thuận tiện cho ...
Vị trí vàng mặt đường đôi 60mtrung tâm hòa lạc231,9m²giá bán nhanh cực hấp dẫn thấp hơn 712%
6
11.6 tỷ 231 m²
Đất Riêng

Đường Đại lộ Thăng Long, X.Phú Cát, H.Quốc Oai, HN

Người đăng: Lan (1 tin đăng)
Vị trí: Đại lộ Thăng Long, xã Phú Cát Quốc Oai, Hà Nội.
Lõi trung tâm Khu Công Nghệ Cao Hòa Lạc cửa ngõ đón sóng đầu tư mạnh nhất phía Tây Hà Nội.
Vị trí kim cương tiềm năng tăng giá cực mạnh.

- Đối diện Nhà máy In Tiền Quốc Gia phong thủy cực thịnh Tụ tài sinh lộc.

- Bám trục đường đôi 60m mặt tuyến thương mại giá trị nhất Hòa Lạc.

- Cách Ga Metro số 5 (Văn Cao Hòa Lạc) chỉ vài bước (khởi ...
Bán đất tại phúc thọ, 81 triệu / m2, 213 m2, cơ hội đầu tư hấp dẫn
3
17.25 tỷ 213 m²
Đất Riêng

Đường Phúc Thọ, X.Mai Lâm, H.Đông Anh, HN

Nhanh tay sở hữu lô đất thổ cư tại Đường Phúc Thọ, Xã Đông Anh, Hà Nội (địa chỉ cũ: Huyện Đông Anh, Hà Nội) với diện tích 213 m², giá chỉ 81 triệu / m². Lô đất có vị trí thuận lợi, thích hợp cho việc xây dựng nhà ở hoặc đầu tư lâu dài. Đặc biệt, đất có phong thủy tốt, giúp mang lại tài lộc cho gia chủ.

Khu vực xung quanh:
- Công viên Tổ 4
- Bệnh viện Đa khoa Đông Anh
- Siêu thị Lan Chi Đông ...
Siêu phẩm đất rộng trung tâm uy nỗ 230m2, , kính nỗ hiếm có khó tìm
3
16.3 tỷ 230 m²
Đất Riêng

Đường Kính Nỗ, X.Uy Nỗ, H.Đông Anh, HN

SIÊU PHẨM ĐẤT RỘNG TRUNG TÂM UY NỖ, KÍNH NỖ HIẾM CÓ KHÓ TÌM
Vị trí: Trung tâm xã Uy Nỗ thôn Kính Nỗ, Đông Anh
Diện tích: 229,2m Mặt tiền 29,01m thế đất nở hậu cực đẹp
Full thổ cư Ô tô vào đất, ngõ nông, ở cực sướng
Kết nối thuận tiện:
Cách trục chính Uy Nỗ (container tránh nhau) chỉ 100m
Cách trung tâm Thị trấn Đông Anh chỉ ~2km
Gần Bệnh viện Bắc Thăng Long, chợ Z153, tiện ích đầy đủ
...
241m2 chính chủ cần bán , đường đang quy hoạch 6m chạy qua đất
4
17.33 tỷ 241 m²
Đất Riêng

Đường Cổ Loa, X.Cổ Loa, H.Đông Anh, HN

Người đăng: Vinh (1 tin đăng)
Vị trí thuận tiện gần trường mầm non và trường cấp 2 đi 200m đầu đường là chợ
Bán 218m2 đất có sẵn nhà biệt thự 120m tại thôn phương bảng, xã sơn đồng, hn.  0963 596 ***
3
15.26 tỷ 218 m²
Đất Riêng

Đường Phương Bảng, X.Song Phương, H.Hoài Đức, HN

Thông tin chi tiết :
- Thông tin:
Diện tích đất 218m² - DT nhà xây 120m Kết cấu: bê tông cốt thép 1 tầng. Dạng biệt thự sân vườn
Nội thất: đầy đủ, vào ở ngay
Công năng sử dụng
Biệt thự một tầng gồm: phòng khách + bếp + 2 vệ sinh + 3 phòng ngủ
- Vị trí và tiện ích
Nhà cách đường ô tô khoảng 30m
Gần nhà văn hóa, có chỗ để ô tô ngày đêm
Khu dân cư hiện hữu, an ninh tốt, hàng xóm thân thiện
Giao ...
Siêu phẩm đầu tư [vip]  bán đất trục chính ngõ ỷ lan  gia lâm 234m2  giá chỉ 11 tỷ
4
11 tỷ 234 m²
Đất Riêng

Đường Ỷ Lan, X.Đặng Xá, H.Gia Lâm, HN

Vị trí: Trục đường chính trong ngõ Ỷ Lan, Đặng Xá/Dương Xá, Gia Lâm, Hà Nội.

Thông tin mảnh đất đắt giá.
Diện tích: 234m².

Mặt tiền: 13m - Rất rộng và thoáng.

Hậu: Vuông vắn - Cực đẹp về phong thủy.

Pháp lý: Sổ đỏ chính chủ, đất ở đô thị 100%, không tranh chấp, không quy hoạch.

Tiềm năng khai thác vô hạn.
Với diện tích lên tới 234m² và vị trí đắc địa tại trục ngõ Ỷ Lan, mảnh đất này là lựa ...
Bán đất thổ cư mặt đường Quốc Lộ 21, gần đại học Quốc Gia, gần Công Nghệ Cao, đất nền Hoà Lạc.
Cần bán lô đất đẹp 298m² full thổ cư 100% ở mặt đường QL21, ngay ngã 4 Lục Quân, trục giao thông huyết mạch, kinh doanh sầm uất bậc nhất khu vực.