Bán đất tại Hà Nội giá 20 tỷ đến 50 tỷ diện tích 150 đến 200 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
+ DT: 160m², mặt tiền và hậu 8m.
+ Sổ đỏ phân lô, siêu đẹp.
+ Trước đất đường 7m.
+ Vị trí: Đẹp, phân lô bàn cờ, ô tô dừng, tránh, đỗ...
- Gần QL 1A, trụ sở hành chính, Vành Đai 3.5...
+ Mảnh đất đẹp, tiềm năng, giá mềm, phù hợp xây ở, kho, văn phòng, đầu tư kinh doanh...
+ Giá 27,5 tỷ (có thương lượng).
Lh: Nguyễn Trung - để xem nhiều nhà, đất đẹp miễn phí.
Bán lô góc ngay khu đô thị mới lideco  bắc quốc lộ 32, giá ưu đãi 28.5tỷ, 194.5m2
3
28.5 tỷ 194 m²
Đất Riêng

Đường Quốc lộ 32, Tt.Trạm Trôi, H.Hoài Đức, HN

Nằm ngay khu đô thị mới Lideco - Bắc Quốc lộ 32, Đường Quốc lộ 32, Xã Hoài Đức, Hà Nội, trước đây Hoài Đức, Hà Nội, khu đất này là cơ hội lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm một vị trí đắc địa để đầu tư hoặc xây dựng nhà ở. Diện tích 194.5m² với mặt tiền 12m và chiều rộng ngõ trước 9m, đất thổ cư phù hợp với nhu cầu xây dựng.

+ Giá bán: 28,5 tỷ VND.
+ Diện tích rộng, lý tưởng cho xây dựng nhà ...
Bán đất cổ linh, long biên, vỉa hè, ô tô tránh, kinh doanh, 155m2, giá 29.8 tỷ
4
29.8 tỷ 155 m²
Đất Riêng

Đường Cổ Linh, P.Long Biên, Q.Long Biên, HN

Chủ nhà cần bán lô đất mặt đường, phân lô, vỉa hè, ô tô tránh, kinh doanh đường Cổ Linh, Long Biên, Hà Nội.
- Vị trí đắc địa đường Cổ Linh thông phố Thạch Bàn, đê Bát Khối, phố Ngọc Trì, cách ngã tư Thạch Bàn 200m, cách TTTM Aeon Mall 300m, sân Golf Long Biên ngập tràn tiện ích, sang phố chỉ 5 phút qua cầu Vĩnh Tuy.
- Lô đất vuông đẹp, khách mua về xây toà nhà văn phòng, thang máy hoặc Apartment ...
Lô đất giá đầu tư mặt ngõ to như phố oto tránh kinh doanh không quy hoạch.
5
21.5 tỷ 167 m²
Đất Riêng

đường Liên Mạc, P.Liên Mạc, Q.Bắc Từ Liêm, HN

Đường trước nhà oto tránh, thảm nhựa, oto tránh nhau, dừng đỗ ngày đêm.
Tương lai cầu Thượng Cát xây dựng xong là giá tăng x lần. Vị trí nằm ngay sau khu chung cư Tập thể Tổng cục II.
- Chủ nhà muốn bán nhanh cho khách nào thiện trí, giá có thể đầu tư.
- Sổ đỏ cất két, giao dịch ngay.
Chính chủ bán lô đất 2 mặt hồ cống thôn thông ra đặng cồng chất
4
24 tỷ 200 m²
Đất Riêng

Đường Đặng Công Chất, X.Xã Yên Viên, H.Gia Lâm, HN

Chính chủ bán lô đất 2 mặt hồ cống thôn thông ra Đặng Cồng Chất.
Do áp lực trả lãi ngân hàng không chịu nổi cần bán gấp lô đất "độc nhất vô nhị" vị trí kim cương, View triệu đô tại hồ Cống Thôn, Yên Viên, Gia Lâm, Hà Nội với thông số:
- Lô đất 2 mặt hồ(hồ trước nhà và sau nhà).
- Dt sổ đỏ: 200 m (diện tích thực tế 250m) Mt: 10 m(10m*20m) vuông đét(đã tách ra 2 sổ 80 m và 120m).
- Đường 2 xe công ...
Chính chủ cần bán đất đường quang lãm phú lương hà đông lô góc 185m2  xây nhà ở, ccmn giá đầu tư
4
22.2 tỷ 185 m²
Đất Riêng

Đường Quang Lãm, P.Phú Lương, Q.Hà Đông, HN

- Mảnh đất xe bagac, lô góc xung quanh thoáng sáng.
- Vị trí rất đẹp, thuận tiện đi lại. Gần mặt phố
- Mảnh đất full thổ cư, gia đình cần tiền nên bán cho khách mua để tự xây ở hoặc mua xây chung cư đều thuận tiện
- Diện tích : 185m²
- Mặt tiền : siêu rộng
- Chia được 4 lô nhỏ
- Cơ hội dành cho nhà đầu tư biết nắm bắt cơ hội từ sớm
- Giá: chỉ 120tr/m² có thương lượng
- Sổ đỏ chính chủ giao ...
173m  30m ra phố  giá đầu tư  đất lạc long quân  25.9 tỷ
3
25.9 tỷ 173 m²
Đất Riêng

Đường Lạc Long Quân, P.Xuân La, Q.Tây Hồ, HN

173M 30M RA PHỐ GIÁ ĐẦU TƯ ĐẤT LẠC LONG QUÂN 25.9 TỶ

Tây Hồ vị trí đẹp hàng hiếm khó tìm

Diện tích 173m
Đất rộng hiếm khu vực
Cách phố Lạc Long Quân chỉ ~30m
Gần ô tô tránh
Giá đầu tư cực tốt khu Tây Hồ

Điểm nổi bật:
Quỹ đất rộng cực hiếm tại Tây Hồ
Phù hợp xây biệt thự sân vườn hoặc tòa căn hộ cao cấp
Khu vực nhu cầu thuê rất cao dòng tiền bền vững
Giá mềm hơn mặt bằng khu ...
Bán đất tại ngõ rộng 565 bát khối, 200m2, chỉ với 238 triệu / m2, hàng hiếm tại long biên, hà nội
3
47.6 tỷ 200 m²
Đất Riêng

Đường Bát Khối, P.Long Biên, Q.Long Biên, HN

Đất nền tại N565 Bát Khối, Phường Long Biên, Long Biên, Hà Nội là một cơ hội đầu tư hấp dẫn cho những ai đang tìm kiếm một vị trí lý tưởng.
- Diện tích rộng 200 m², phù hợp cho nhiều mục đích sử dụng.
- Mặt tiền 10m, thuận lợi cho kinh doanh hoặc xây dựng nhà ở.
- Đường vào 4m, xe ô tô có thể dễ dàngi ra vào.
- Pháp lý thổ cư 100%o đầy đủ, sổ đỏ sẵn có, đảm bảo an toàn cho nhà đầu tư.
- Hướng cửa ...
Bán đất quan nhân view công viên  ngõ ô tô  giá đầu tư  bao quy hoạch nhân chính 198tr/m2
3
35.64 tỷ 180 m²
Đất Riêng

Phố Quan Nhân, P.Nhân Chính, Q.Thanh Xuân, HN

+ Nhà nằm trung tâm quận Thanh Xuân, Phường Nhân Chính, Phố Quan Nhân.

+ Mặt ngõ ô tô, thông tứ tung, ngõ kinh doanh.

+ Diện tích 180m² mặt tiền rộng 7m nở hậu 7.5m.

+ Bao quy hoạch.
+ Vị trí trung tâm xây toà nhà cho thuê thì quá VIP. Dân cư đông đúc gần nhiều trường đại học, thuận tiện giao thông di chuyển sang Đống Đa, Cầu Giấy..

Giá cực mềm dành cho các nhà đầu tư.

LH:
Chính chủ bán 183m đất lô góc văn trì 27,3 tỷ, ngõ thông oto tránh, 100m ra hoàng quốc việt kéo dài
3
27.3 tỷ 182 m²
Đất Riêng

Đường Văn_Trì, P.Minh Khai, Q.Bắc Từ Liêm, HN

- Vị trí đẹp, chỉ 100 mét ra đường Hoàng Quốc Việt kéo dài, gần Ga Metro Minh Khai - Nhổn. Sát các trục đường huyết mạch như quốc lộ 32, Phạm Văn Đồng thuận tiện kết nối Cầu Giấy, trung tâm thủ đô.

- Xung quanh nhà là hàng loạt các trường đại học lớn như Công Nghiệp, FPT, Đông A, Mỏ, Tài Nguyên Môi Trường, Điện lực nên kinh doanh cực kỳ sầm uất, khu vực này là thủ phủ của Sinh viên thuê nhà.

- ...
Cần bán gấp 185m đất Việt Hưng, sát Vinhome và khu nhà vườn Việt Hưng, đường ô tô tránh, phù hợp chia lô hoặc xây toà văn phòng
Diện tích 185m mặt tiền 9m
Khu vực dân cư văn minh, gần công viên, trường học các cấp
Sổ vuông đẹp, sẵn giao dịch
Giá 33,6 tỷ ( có thương lượng )
E Loan hỗ trợ xem đất 24/7
Bán đất thạch bàn 160m2, đường xe tăng tránh, kinh doang đỉnh, giá tốt nhất long biên chào 29.5 tỷ
3
29.5 tỷ 160 m²
Đất Riêng

Đường Thạch Bàn, P.Long Biên, Q.Long Biên, HN

+ Vị trí đắc địa đường rộng thênh thang 2 xe tăng tránh nhau thoải mai, gần phố Thạch Bàn, ra Aeon mall chưa đến 1km, kinh doanh, làm văn phòng cực đẹp.
+ Khu vực trung tâm Thạch Bàn, gần chợ trường học các cấp, giao thông qua lại tấp nập, kinh doanh tốt.
Pháp lý chuẩn, sổ đỏ chính chủ.
Chi tiết liên hệ: E Tuấn Bứa BĐS LB
Nhận mua bán kí gửi nhà đất.
Đất thạch bàn phân lô ô tô tránh kinh doanh... giá đầu tư chỉ 200 triệu/m thương lượng mạnh
3
30.4 tỷ 152 m²
Đất Riêng

Đường Thạch Bàn, P.Thạch Bàn, Q.Long Biên, HN

Mảnh đất tọa lạc tại Đường Thạch Bàn, Phường Long Biên, Hà Nội - Quận Long Biên, Hà Nội cũ, diện tích 152m², là một cơ hội hiếm có dành cho những ai đang tìm kiếm một nơi lý tưởng để xây dựng tổ ấm hoặc đầu tư sinh lời. Với giá bán 30,4 tỷ, đất có mặt tiền 5,5m, ngõ vào rộng 10m, rất thuận tiện cho việc di chuyển và tiếp cận.

Điểm nhấn:
+ Mặt tiền rộng, phù hợp cho việc kinh doanh hoặc xây dựng ...
Bán đất view hồ tân xã vị trí vàng full thổ cư kinh doanh 151m2 giá đầu tư 24 tỷ
7
24 tỷ 151 m²
Đất Riêng

Đường 419, X.Tân Xã, H.Thạch Thất, HN

Bán đất view Hồ Tân Xã vị trí vàng full thổ cư kinh doanh 151m² 24 tỷ.
Lô đất nằm tại vị trí kim cương view Hồ Tân Xã thuộc Thạch Thất, Hà Nội, khu vực quanh hồ không có nhiều, anh chị quan tâm không thể bỏ qua thông tin này.
Diện tích: 151m², full thổ cư, mặt tiền rộng, giá 24 tỷ.
Không bị dính quy hoạch, sổ cất két sẵn công chứng luôn.
Gần sát với khu Công Nghệ Cao Hòa Lạc, hàng xóm là Đại Học ...
Bán 165m2 đất khu đô thị cổ dương  xã phúc thịnh
4
33 tỷ 165 m²
Đất Riêng

Đường 23B, X.Tiên Dương, H.Đông Anh, HN

Bán đất khu đô thị Cổ Dương - Xã Phúc Thịnh.

- Diện tích: 165m² - MT: 11m vuông vắn.
- Đường ô tô tránh, vỉa hè rộng.
- Sổ đỏ lâu dài.

Nằm trong khu quy hoạch đồng bộ.
Phù hợp đầu tư giữ tiền hoặc xây ở kết hợp kinh doanh.

Liên hệ ngay e Cương: để nhận giá tốt nhất!
Đất mễ trì thượng  oto tránh. 155m2  7,5m, nở hậu. phù hợp xây vpccmn. giá 280 tr/m2. 0793 198 ***
3
43.4 tỷ 155 m²
Đất Riêng

Đường Mễ Trì Thượng, P.Mễ Trì, Q.Nam Từ Liêm, HN

ĐẤT MỄ TRÌ THƯỢNG - OTO TRÁNH. 155M2 - 7,5M, NỞ HẬU. PHÙ HỢP XÂY VP-CCMN. GIÁ 280 tr/m².
- Chủ nhà muốn chuyển nhượng mảnh đất trên cho người đủ tài chính xây văn phòng hoặc CCMN.
- DT: 155M2. MT: 7,5M. NỞ HẬU. TRƯỚC NHÀ LÀ ĐƯỜNG Ô TÔ TRÁNH NHAU. KHU TẬP TRUNG ĐÔNG DÂN CƯ - VĂN PHÒNG - SINH VIÊN. GẦN KANGNAM - VINHOME - CÔNG VIÊN MỄ TRÌ - VÀNH ĐAI - TRUNG TÂM HỘI NGHỊ QUỐC GIA.... TIỆN ÍCH ĐẦY ...
+ cần bán 154m đất ngõ phú diễn, cách trường tài nguyên 100m
3
29 tỷ 154 m²
Đất Riêng

Đường Phú Diễn, P.Phú Diễn, Q.Bắc Từ Liêm, HN

+ Chính chủ cần bán 154m đất ngõ Phú Diễn, cách trường Tài Nguyên 100m, mặt tiền 9m thửa đất vuông đẹp.
+ Ngõ nông, ô tô vào, phù hợp xây chung cư mini.
+ Sổ đỏ chính chủ, pháp lý rõ rang, sẵn sàng giao dịch.
+ Giá hợp lý 29 tỷ ( có thương lượng).
+ Trân trọng cảm ơn!
Bán lô đất dt 175m2, ngô gia tự, long biên, gần bv đức giang, xây ccmn, phòng khám, vp
3
24.5 tỷ 175 m²
Đất Riêng

Đường Ngô Gia Tự, P.Việt Hưng, Q.Long Biên, HN

Bán lô đất vàng phố Ngô Gia Tự Long Biên.
Diện tích: 175m² | mặt tiền: 6m | giá bán: 24,5 tỷ.
Liên hệ chính chủ: .
Vị trí đắc địa - tiềm năng sinh lời cao.

Mặt phố Ngô Gia Tự, gần ngã tư Trường Lâm khu vực trung tâm sầm uất bậc nhất Long Biên.

Chỉ 250m đến bệnh viện Đức Giang, gần nhiều trường học, siêu thị, ngân hàng.

Đường trước nhà rộng 5m, ô tô vào tận nơi, giao thông cực kỳ thuận ...
Chính chủ cần bán gấp mảnh đất đẹp đường thông ô tô tại trung tâm tổ 3 phường bồ đề, long biên
3
40.5 tỷ 184 m²
Đất Riêng

Đường Bồ Đề, P.Bồ Đề, Q.Long Biên, HN

Chính chủ cần bán gấp mảnh đất đẹp đường thông ô tô tại trung tâm tổ 3 phường Bồ Đề, Long Biên