Bán đất tại Hà Nội giá 20 tỷ đến 50 tỷ diện tích 100 đến 150 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Cần bán 110,4m2 lô góc đất mặt phố Ngọc Trì, Long Biên. Đường ô tô tránh, phù hợp làm văn phòng công ty.

+ Diện tích: 110,4m2, mặt tiền 7,2m, dài 15,5m, đường rộng 6m, tọa hướng Tây Bắc.

+ Giá bán: 26 tỷ đồng (có ra lộc cho người mua thiện chí).

+ Khổ đất đẹp, nằm trên mặt phố hàng ngày nhiều người qua lại, xung quanh các nhà kinh doanh buôn bán, vị trí này phù hơp mua làm nhà vườn, văn phòng ...
Ông chú cần bán gấp mảnh đất thổ cư hai mặt thoáng trước sau tại phố Nguyễn Văn Hưởng, Giang Biên
1
25 tỷ 112 m²
Đất Riêng

Đường Nguyễn Văn Hưởng, P.Giang Biên, Q.Long Biên, HN

+ Diện tích 112.6m2, mặt tiền bằng mặt hậu rộng 5m
+ Hướng Tây Nam
+ Đường trước và sau đều 11m có vỉa hè
+ Gía bán 25 Tỷ (Có ra lộc cho người mua thiện chí)
+ Mảnh đất hai mặt thoáng trước sau tại phố Nguyễn Văn Hưởng rất thích hợp với nhà đầu tư chia đôi hoặc người mua về ở an cư kết hợp làm văn ...
+ DT : 110m², sổ đỏ phân lô
+ Mặt tiền và hậu 6,5m
+ Vỉa hè rộng 6m
+ Đường trước đất rộng 12m
+ Vị trí rất đẹp, nằm trên mặt đường Vũ Lăng, con đường đẹp nhất Huyện Thanh Trì, thông Ngũ Hiệp, Trần Thủ Độ
+ khu vực sầm uất, giao thông tấp nập, kinh doanh đa dạng nghành nghề...
+ Mảnh đất đẹp, vị trí Kim Cương, phù hợp xây toà nhà văn phòng, ngân hàng, để ở...
+ Giá : 37 tỷ
LH : NGUYỄN TRUNG - , ...
Cần bán đất đấu giá cự khối, long biên, hà nội
6
45 tỷ 120 m²
Đất Riêng

Đường Bát Khối, P.Cự Khối, Q.Long Biên, HN

Cần bán đất đấu giá Cự Khối, Long Biên, Hà Nội.
+ Diện tích 120m² - MT 6m (2 mặt tiền trước sau đường 7m).
+ Hướng Bắc - view hồ công viên rộng 31ha quanh năm mát mẻ.
+ Đường trước nhà 25m - vỉa hè đường thông tứ ngả.
+ Tiện ích; nhà hướng view hồ công viên rộng nhất quận long biên - hồ công viên đang thi công - nhà lại gần trường cấp 1 - 2 - chợ - TTTM - Aeon - Long Biên - mất 10 phút lái xe ...
111m  giá đầu tư  gần phố  lạc long quân  hơn 21 tỷ
4
21 tỷ 111 m²
Đất Riêng

Đường Lạc Long Quân, P.Xuân La, Q.Tây Hồ, HN

111M GIÁ ĐẦU TƯ GẦN PHỐ LẠC LONG QUÂN HƠN 21 TỶ

Tây Hồ vị trí đẹp ngõ thông yên tĩnh

Diện tích 111m
Mặt tiền 5.3m
Sổ vuông đẹp nở hậu
Gần ô tô gần phố

Điểm nổi bật:
Quỹ đất rộng hiếm trong khu Tây Hồ
Giá đầu tư tốt tiềm năng tăng giá cao
Mặt tiền đẹp dễ thiết kế xây dựng
Phù hợp xây ở, biệt thự hoặc căn hộ cho thuê

Vị trí:
Ngõ thông không gian sống yên tĩnh
Chỉ vài ...
Bán lô góc 121m2 đất DV 6.9ha Vân Canh, trục chính 24m, building, giá đầu tư chỉ 27.9 tỷ
3
27.9 tỷ 121 m²
Đất Riêng

X.Vân Canh, H.Hoài Đức, HN

Chính chủ gửi bán nhanh lô đất dịch vụ 6.9ha Vân canh:
+ diện tích: 121m2
+ lô góc, mặt tiền 24m
+ vị trí đắc địa nhất khu, trục chính 24m thông thẳng kđt An lạc Symphony, xây building, khách sạn, phòng khám hết nước chấm
+ cần bán nhanh trong tháng, pháp lý chuẩn chỉ
+ giá bán: 27.9 tỷ, tl
lh/ 09771644910977164xxx mr nam
Bán lô góc đất dịch vụ khu 6,9ha vân canh  sơn đồng  hà nội
3
21 tỷ 113 m²
Đất Riêng

X.Vân Canh, H.Hoài Đức, HN

Khu dịch vụ 6,9ha nằm cạnh KDT Vân Canh HUD.
DT 113,5m².
Lô góc 2 mặt đường.
Sổ đỏ chính chủ.
Lh .
Bán lô đất 200m ra mặt Hồ Tây, ngõ thông, oto vào nhà.
DT 120m² ngõ thông, Mặt 5.6m, nở hậu, oto vào nhà.
Phù hợp xây toà căn hộ Mini.
Thừa hưởng không khí Hồ thoáng mát.
Giá chỉ 24 tỷ.
LH em Xuân.
Bán đất ngõ 445 llq ô tô đỗ cửa 123m2  0843 592 ***
3
28.29 tỷ 123 m²
Đất Riêng

Đường Lạc Long Quân, P.Xuân La, Q.Tây Hồ, HN

Bán mảnh đất trong ngõ 445 Lạc Long Quân diện tích 123m², mặt tiền rộng, ngõ rộng ô tô vào nhà.
Rất gần hồ Tây, thuận tiện để ở hoặc xây căn hộ dịch vụ.
Sổ đỏ chính chủ.
Giá bán 230tr/m².
Liên hệ E Dũng: .
Bán đất mặt phố ngọc thuỵ 130m2, lô góc vỉa hè kinh doanh đỉnh
3
28.2 tỷ 130 m²
Đất Riêng

Đường Ngọc Thụy, P.Bồ Đề, Q.Long Biên, HN

- Diện tích: 130m² lô góc 2 mặt thoáng, mặt tiền rộng, sổ đỏ vuông đẹp.
- Vị trí vàng:
- Mặt phố Ngọc Thuỵ, vỉa hè rộng 5m, cực thuận tiện kinh doanh văn phòng, showroom.
- View thoáng, cách cầu Long Biên 500m, chỉ 5 phút đi xe tới Hồ Hoàn Kiếm.
- Gần đường Hồng Tiến mới mở, giao thông kết nối các tuyến trung tâm rất thuận lợi.
- Giá bán: 28,2 tỷ.
- Liên hệ: để xem nhà và làm việc trực tiếp với ...
Chính chủ cần bán gấp mảnh đất thổ cư mặt đường ô tô tránh tại trung tâm TDP An Đào, Trâu Qùy, Gia Lâm
+ Diện tích 130m2, mặt tiền mặt hậu rộng 5.1m
+ Hướng Đông Bắc
+ Đường trước rộng 7m
+ Gía bán 21 Tỷ 450 Triệu (Có thương lượng)
+ Mảnh đất tọa lạc tại vị trí đắc địa mặt đường ô tô tránh rất thích hợp với người mua về xây chung cư mini cho thuê lấy dòng tiền hàng tháng hoặc kinh doanh buôn bán ...
Bán đất tại giáp hải, bát tràng, gia lâm, giá tốt 260 triệu / m2, 145 m2, đẹp, nhiều tiện ích
3
37.7 tỷ 145 m²
Đất Riêng

Đường Giáp Hải, X.Bát Tràng, H.Gia Lâm, HN

Tọa lạc tại đường Giáp Hải, Xã Bát Tràng, Hà Nội - Huyện Gia Lâm, Hà Nội cũ, lô đất này có diện tích 145m² với mức giá 260 triệu / m². Đây là một cơ hội đầu tư hấp dẫn cho những ai đang tìm kiếm một vị trí lý tưởng để xây dựng nhà ở hoặc kinh doanh. Đất có mặt tiền rộng 8m, phù hợp cho các hoạt động thương mại và tạo thuận lợi cho việc xây dựng.

Điểm đặc biệt của lô đất này là pháp lý đầy đủ, ...
Bán đất tại giáp hải, bát tràng, gia lâm, giá tốt 260 triệu / m2, 135 m2
3
35.1 tỷ 135 m²
Đất Riêng

Đường Giáp Hải, X.Bát Tràng, H.Gia Lâm, HN

Đất nền tại đường Giáp Hải, Xã Bát Tràng, Hà Nội (Huyện Gia Lâm, Hà Nội cũ) đang chờ đón chủ nhân mới với diện tích 135m².
Pháp lý đầy đủ, sổ đỏ sẵn sàng giúp giao dịch nhanh chóng.
Chiều ngang mặt tiền lên đến 8m, cực kỳ phù hợp cho việc kinh doanh hoặc xây dựng nhà ở.
Giá chỉ 260 triệu / m², cực kỳ hợp lý cho vị trí này.
Địa điểm thuận tiện, không gian sống lý tưởng cho mọi lứa tuổi.
Tìm kiếm ...
Bán đất tại nguyễn gia bồng, long biên, 20,8 tỷ, 104 m2, view đẹp, chính chủ
3
20.8 tỷ 104 m²
Đất Riêng

Đường Nguyễn Gia Bồng, P.Bồ Đề, Q.Long Biên, HN

Đất nền chính chủ tại Đường Nguyễn Gia Bồng, Phường Bồ Đề, Hà Nội - Quận Long Biên, Hà Nội cũ với diện tích 104m², giá 20,8 tỷ VND.

- Khu đất có phong thủy tốt, thích hợp cho xây dựng nhà ở.

- Vị trí thuận lợi, dễ dàng di chuyển đến các khu vực lân cận.

- Không gian sống trong lành, gần gũi với thiên nhiên.

- Gần công viên Ngọc Thụy, tạo điều kiện cho các hoạt động giải trí.

- Gần trường mầm ...
Bà cô nhờ bán gấp mảnh đất thổ cư đường ô tô tránh mặt đường An Đào, Trâu Qùy, Gia Lâm
3
22.1 tỷ 130 m²
Đất Riêng

Đường An Đào B, Tt.Trâu Quỳ, H.Gia Lâm, HN

+ Diện tích 130m2, mặt tiền hậu rộng 5m
+ Hướng Đông Bắc
+ Đường trước rộng 7m ô tô tránh
+ Gía bán 22.1 Tỷ (Có thương lượng với người mua thiện chí)
+ Mảnh đất rất thích hợp với người mua về ở an cư kết hợp làm văn phòng công ty cũng như kinh doanh buôn bán hoặc xây chung cư mini cho thuê, nằm gần ngay ...
Bán đất hàng hiếm tại giáp hải, 235 triệu / m2, 136m2
3
31.96 tỷ 136 m²
Đất Riêng

Đường Giáp Hải, X.Bát Tràng, H.Gia Lâm, HN

Đất nền siêu đẹp tại Đường Giáp Hải, Xã Bát Tràng, Hà Nội - Huyện Gia Lâm, Hà Nội cũ đang chờ đón chủ mới.

- Diện tích: 136m2
- Giá: 235 triệu / m2
- Mặt tiền rộng 8m, cực kỳ thuận lợi cho việc kinh doanh
- Pháp lý đầy đủ, sổ đỏ sẵn sàng

Liên hệ ngay để biết thêm thông tin qua và gặp Anh Thang.
Chính chủ bán đất phố thượng thanh 105m2, ô tô, kinh doanh, gần big c long biên
3
29.9 tỷ 105 m²
Đất Riêng

Đường Thượng Thanh, P.Thượng Thanh, Q.Long Biên, HN

Chính chủ bán đất phố Thượng Thanh 105m², ô tô, kinh doanh, gần Big C Long Biên, 29.9 tỷ.

Vị trí: Gần Dự án Him Lam, đường Lý Sơn, Hàng xóm KĐT Khai Sơn, cầu Đông Trù, chung cư Homeland, 5 phút đi bigC Long Biên, bệnh viện Đức Giang, xung quanh là trường học các cấp, cạnh nhà có đường đôi đang làm, đi lại thuận tiện.

Mảnh đất đẹp như tờ A4, ô tô 7 chỗ vào tận đất. Tương lai mở rộng đường, giá ...
Bán gấp lô đất khu đấu giá dịch vụ kiều mai lô góc, 145m2, vỉa hè, kinh doanh vp, căn hộ mini
3
32 tỷ 145 m²
Đất Riêng

Đường Kiều Mai, P.Phúc Diễn, Q.Bắc Từ Liêm, HN

Bán mảnh đất đẹp nhất khu đấu giá Kiều Mai, lô góc, ba mặt thoáng, vỉa hè bao quanh. Ô tô dừng đỗ, phù hợp xây toà văn phòng, toà căn hộ dịch vụ dòng tiền, biệt thự cao cấp.
- Khu vực đang phát triển nhanh. Giao thông thuận tiện, gần ĐH Công Nghiệp, ĐH Thương Mại Hà Nội, KĐT Gold Mark city, đường sắt trên cao kết nối trung tâm dễ dàng.
- Tiện ích đầy đủ, vị trí đắc địa nhất khu.
- Sổ full thổ cư, ...
Bán gấp đất tái định cư phú diễn 8.5 ha, đầu tư, văn phòng, căn hộ dv. dt 123 m, giá 250 tr/m
4
30.75 tỷ 123 m²
Đất Riêng

Đường Phú Diễn, P.Phú Diễn, Q.Bắc Từ Liêm, HN

+ Gia chủ cần vốn kinh doanh nên bán mảnh đất chia lô khu tái định cư Phú Diễn, khu tái định cư 8.6ha.
- Đường trước nhà 12m, vỉa hè.
Ô tô tránh dừng đỗ, kinh doanh văn phòng + Vị trí đắc địa gần đường Hoàng Quốc Việt kéo dài, trường Đại học Tài Nguyên Môi Trường, Cao Đẳng Y Dược Tuệ Tĩnh, Trường Liên Cấp 1 - 2 Hồ Tùng Mậu, Khu Tái Định Cư Cầu Diễn. cách mặt ...
141m  179tr/m  lô góc  gần phố  vĩnh phúc  ba đình  25 tỷ
3
25 tỷ 141 m²
Đất Riêng

P.Ngọc Hà, Q.Ba Đình, HN

141M 179TR/M LÔ GÓC GẦN PHỐ VĨNH PHÚC BA ĐÌNH 25 TỶ

Trung tâm Ba Đình vị trí cực đẹp ngõ thông

Diện tích 141m
Giá ~179 triệu/m²
Lô góc 3 mặt thoáng
Ô tô lý thuyết vào nhà
Cách phố chỉ vài bước chân

Điểm nổi bật:
Diện tích lớn hiếm trong khu Ba Đình
Lô góc 3 thoáng cực kỳ thông thoáng, dễ thiết kế
Giá 179tr/m mức giá tốt cho đầu tư
Tương lai tăng giá rõ ràng khi hạ tầng ...
Từ 60 tới 80 của 112

Xem quy hoạch tại Hà Nội

Dự án trong khu vực
Xem thêm