Bán đất tại Xã Đông Xuân, Huyện Quốc Oai

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Chính chủ cần bán gấp 1.500m2 đất tại xã đông xuân, quốc oai, hà nội
5
19.5 tỷ 1500 m²
Đất Riêng

Đường 21, X.Đông Xuân, H.Quốc Oai, HN

Chính chủ cần bán gấp 1.500m² đất tại xã Đông Xuân, Quốc Oai, Hà Nội.
Hiện gia đình ko có nhu cầu sử dụng nên muốn chuyển nhượng lại lô đất 1.500m² trong đó có 450m² thổ cư còn lại là đất vườn liền kề, bám mặt đường 40m, phần sau bám suối nước chảy quanh năm.
Gia đình tôi cắt bớt từ lô to của gia đình bán chứ ko phải buôn bán.
Sổ đỏ chính chủ, sẵn giao dịch.
Đường rộng 6m xe cẩu 8 tấn vào đất, ...
Diện tích 352m², vị trí đẹp, mặt đường lớn.

Cách ga Metro chỉ vài phút chạy xe.

Đến đại học Quốc Gia chỉ 7 phút.

Gần Khu công nghệ cao Hòa Lạc chỉ 10 phút.

Di chuyển đến Big C Thăng Long chỉ 35 phút.

Giá chỉ hai mấy triệu/m² nhanh tay không mất cơ hội!

Liên hệ ngay để xem đất: .
Nghỉ dưỡng giá rẻ 1051m ngay trung tâm hoà lạc gần ql21 gần trường quốc tế đất vuông te
4
NGHỈ DƯỠNG GIÁ RẺ 1051M NGAY TRUNG TÂM HOÀ LẠC GẦN QL21 GẦN TRƯỜNG QUỐC TẾ Đất VUÔNG TE

1051m/150m mặt tiền 27m đường 2 oto tại Đông Xuân, Quốc Oai (Yên Xuân mới)
Cách TL446 chỉ 300m, QL21 chỉ 900m
Cách ĐHQG, metro, CNC 5p lái xe
Sổ sách đẹp, xung quanh nhiều villa
Lh em Thủy
Siêu phẩm đầu tư dành cho nhà đầu tư f1 ngay tại hà nội, gần đh fpt
4
42.41 tỷ 1885 m²
Đất Riêng

X.Đông Xuân, H.Quốc Oai, HN

Cần bán lô đất nền tại Quốc Oai, Hà Nội là cơ hội tuyệt vời cho những ai muốn đầu tư vào bất động sản. Với tổng diện tích 1885m², khu đất này hứa hẹn sẽ X2 X3 trong 3 - 5 năm.

- Diện tích rộng rãi 1885m², phù hợp cho nhiều loại hình xây dựng.
- Giá bán hấp dẫn chỉ 22,5 triệu / m².
- Pháp lý đầy đủ với sổ đỏ, sổ hồng.
- Ngõ vào rộng 12m, thuận tiện cho việc đi lại.

Ưu điểm: Khu đất nằm trong khu ...
Bán đất tiềm năng đầu tư sinh lời xã đông xuân quốc oai, hà nội
3
Thỏa thuận 1357 m²
Đất Riêng

X.Đông Xuân, H.Quốc Oai, HN

- Quỹ đất lớn, thoáng đãng 1357m², mặt tiền lớn 40m lý tưởng làm nhà vườn, trang trại sinh thái, nghỉ dưỡng cuối tuần
- 200m² thổ cư sẵn sàng xây dựng không cần thủ tục chuyển đổi mục đích sử dụng
- Không khí trong lành, thoáng đãng
- Giao thông thuận tiện, đường trục chính 2 oto tránh nhau, kết nối dễ dàng về trung tâm Hà Nội qua Đại lộ Thăng Long và QL21
- Tiềm năng tăng giá theo quy ...
Cần bán đất gần cổng số 2 đhqg, đại lộ thăng long mở rộng 120m, ga metro số 5, kđt bắc phú cát
9
2.7 tỷ 80 m²
Đất Riêng

Đường Đại lộ Thăng Long, X.Đông Xuân, H.Quốc Oai, HN

Cần bán đất gần cổng số 2 ĐHQG, Đại lộ Thăng Long, KĐT Bắc Phú Cát và nhiều khu nghỉ dưỡng khác.
- Ngay sát tuyến đường đô thị đang thi công từ cổng chính Đại học Quốc Gia đi sang chỉ 1km.
- Đường rộng 2 ô tô tránh nhau thoải mái, quy hoạch mở rộng 20m, có vỉa hè.
- Gần với điểm cuối của ga metro số 5 chuẩn bị thi công.
- Sẵn sổ đỏ, full thổ cư, quỹ đất ở xung quanh không có nhiều(khan hiếm).
- ...
Hàng hiếm 150m đông xuân nằm trong khu nội thị cnc hòa lạc,đơn giá chỉ hơn 20tr/m,sát dự án sudico
5
4.35 tỷ 150 m²
Đất Riêng

Đường Liên Xã, X.Đông Xuân, H.Quốc Oai, HN

CHÍNH CHỦ gửi bán 150m
Vị trí: Xã Đông Xuân (cũ) (Nay thuộc xã Yên Xuân, TP. Hà Nội)
1 Nằm trong vùng nội thị, ở vị trí vùng lõi của phân khu được Quy hoạch là Khu đô thị