Bán đất tại Huyện Gia Lâm, Hà Nội giá 5 tỷ đến 7 tỷ diện tích 80 đến 100 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Chính chủ bán đất 18/34/341 ỷ lan, trước là thôn cự đà, xã đặng xá, giờ là xã thuận an
6
6.11 tỷ 82 m²
Đất Riêng

Đường Ỷ Lan, X.Đặng Xá, H.Gia Lâm, HN

Người đăng: Ms Lụa (1 tin đăng)
Bán đất tại Đặng Xá, Gia Lâm, Hà Nội, 74 triệu / m², 82.5 m², Chính chủ hàng hiếm.
Nhanh tay sở hữu lô đất nền tại Đặng Xá, Gia Lâm, Hà Nội với diện tích 82.5 m².

- Mặt tiền: 4.1m.
- Hậu: 4.8m.
- Ngõ trước nhà 2.3m, ô tô 7 chỗ vào nhà.
- Pháp lý đầy đủ, sổ đỏ.
- Vị trí thuận lợi, phù hợp cho việc xây dựng nhà ở hoặc đầu tư.

Điểm nhấn:
- Đất thổ cư, phù hợp với nhu cầu xây dựng nhà ở lâu dài.
- ...
ÔTÔ THÔNG, LÔ GÓC 92M2 KIM SƠN, GIA LÂM, MT 5M, HẬU 5M, GẦN CHỢ, TRƯỜNG HỌC, GIÁ 65 TR/M2
3
5.98 tỷ 92 m²
Đất Riêng

Đường Quốc Lộ 17, X.Kim Sơn, H.Gia Lâm, HN

LÔ GÓC 92M2, KIM SƠN, GIA LÂM, HÀ NỘI - SIÊU HIẾM
+ Đường THÔNG ô tô 7 chỗ
+ Diện tích 92m2- MT 5M- đất vuông đẹp
Giá chỉ 65 triệu/ 1m2 ( thương lượng, gia lộc mua bán )
+ Mặt tiền rộng không lỗi phong thủy, xây nhà cực đẹp.
+ Bán kính 500m trường học các cấp, chợ, cômg an xã an ninh tuyệt đối,xung quanh tiện ích ngập tràn khống thiếu thứ gì.
+ Hàng xóm thân thiện giá đầu tư siêu ngon nhập là ...
Đất Lệ Chi, xã Thuận An, Hà Nội.
100m², mặt tiền 5m, nở hậu 5.05m.
+ Nhìn ra hồ điều hòa, thoáng mát.
+ Cách 100m là Tỉnh lộ 20 - kết nối trung tâm Hà Nội.
+ Có vỉa hè rộng, kinh doanh quán bia, nhà hàng thuận lợi.
+ Có chỗ để xe, đường ô tô tránh.
LH chính chủ .
Cần bán mảnh đất đẹp tại Nguyễn Quý Trị, Kiêu Kỵ, Gia Lâm.
- Diện tích 100m² mặt tiền 6.5m nở hậu.
- Đường nhựa 2.5m ô tô lùi vào nhà.
- Ngõ nông, đất làng nghề, cách trục chính thôn Kiêu Kỵ 10m.
- Vị trí thuận lợi, giáp Vinhomes Ocean Park Gia Lâm chỉ 300m.
- Xung quanh là hệ thống trường học các cấp, chợ, UBND, đường QL.
- Sổ đỏ chính chủ, pháp lý rõ ràng.
Giá 6.8 tỷ (có thương lượng khách ...
Cần bán gấp mảnh đất tặng căn nhà 3 tầng đường ô tô tránh tại Bình Trù, Dương Quang, Gia Lâm
+ Diện tích 97m2, mặt tiền mặt hậu rộng 5m
+ Hướng Đông Nam
+ Đường trước rộng 4.5m
+ Gía bán 5.6 Tỷ (Có ra lộc thêm với người mua thiện chí)
+ Gia chủ cần tiền bán gấp mảnh đất tặng căn nhà 3 tầng người mua về sử dung được ngay hoặc cho thuê, xung quanh dân cư đông đúc, hàng xóm sống thân thiện, an ninh ...
Chính chủ cần bán đất đẹp gia lâm
4
6.5 tỷ 93 m²
Đất Riêng

Đường 179, X.Kiêu Kỵ, H.Gia Lâm, HN

CHÍNH CHỦ CẦN BÁN ĐẤT ĐẸP GIA LÂM

Diện tích: 93m²
Mặt tiền: 6m (vuông vắn, trước sau như một)
Đường rộng: ô tô 7 chỗ chạy vòng quanh thoải mái
View hồ + sân chơi cực thoáng, không gian vĩnh viễn
Hướng: Chính Nam mát mẻ, phong thủy đẹp

Giá bán: 71 triệu/m² (có gia lộc cho khách thiện chí)

Liên hệ ngay: Từ Hải

Đất đẹp vị trí hiếm phù hợp ở hoặc đầu tư lâu dài!
Ô tô vào đất  gần ocean park  tiềm năng tăng giá  mua giữ tiền hay ở đều thích
4
6.39 tỷ 83 m²
Đất Riêng

Đường Ngọc Động, X.Bát Tràng, H.Gia Lâm, HN

Khu vực gần Vinhomes Ocean Park, tiện ích ngập tràn, tiềm năng tăng giá khỏi bàn.
DT 83m².
+ Mảnh đất vuông vắn ô tô vào, thoáng sáng.
+ Sổ đỏ vuông đẹp, giao dịch ngay.
Anh Khoa cần tiền mở rộng kinh doanh, cần bán nhanh 100m² đất.

+ Mảnh đất vị trí đẹp, lô góc 2 mặt thoáng.
+ Đường trước nhà 2 ô tô tránh.
+ Gần nhiều tiện ích.
+ Nằm giữa Vinhomes Ocean Park và Ecopark, tiềm năng cực tốt.
+ Gần cầu Thanh Trì, cầu Vĩnh Tuy, di chuyển thuận tiện.
+ Sổ đỏ đẹp, giao dịch nhanh.
+ Liên hệ em Hoan, xem đất miễn phí, hỗ trợ đầy đủ thông tin.

Trung gian, môi giới, tìm ...
Bác sỹ Tuyến cần bán mảnh đất tại Gia Lâm, Hà Nội để đầu tư mở thêm phòng khám

+ đất có diện tích 85m², mặt tiền rộng, đất nở hậu lộc lá, thông số quá đẹp.

+ đường trước nhà ô tô 7 chỗ ra vào, thông các ngả

+ hàng xóm Vinhomes Ocenpark, dân trí văn minh, tiện ích đầy đủ.

+ Gần công viên, hồ điều hòa

+ gần cầu thanh trì, đường cao tốc nên thuận tiện di chuyển

+ sổ đỏ đẹp, giao dịch ...
Bán mảnh đất phân lô hai mặt ngõ thôn hạ  dương hà gần chợ ninh hiệp, rất gần cầu đuống
3
5.99 tỷ 82 m²
Đất Riêng

Đường Thiên Đức, X.Ninh Hiệp, H.Gia Lâm, HN

Bán mảnh đất phân lô hai mặt ngõ thôn Hạ - Dương Hà gần chợ Ninh Hiệp, rất gần cầu Đuống, di chuyển đến trung tâm Quận Long Biên cực kỳ thuận tiện.
Cách mấy bước ra mặt đường ô tô tránh.

Giá chỉ nhỉnh 70 tr / m².

Liên hệ em Hà .
Bán đất đa tốn, 6,6 tỷ, 84,8 m2, giá ưu đãi, view đẹp
3
6.6 tỷ 84 m²
Đất Riêng

Đường Đa Tốn, X.Bát Tràng, H.Gia Lâm, HN

Nhanh tay sở hữu lô đất đẹp tại Đường Đa Tốn, Xã Bát Tràng, Hà Nội (cũ: Huyện Gia Lâm, Hà Nội) với diện tích 84,8 m², giá chỉ 6,6 tỷ VND.

- Diện tích: 84,8 m².
- Giá: 6,6 tỷ VND.
- Chiều ngang mặt tiền: 7,4m.
- Chiều rộng ngõ trước: 3m.
- Pháp lý: đầy đủ.

Điểm nhấn:
- Ngõ vào thuận tiện cho ô tô ra vào.
- Mặt tiền đẹp, phù hợp cho kinh doanh.
- Pháp lý đầy đủ, sổ đỏ.

Khoảng cách đến các tiện ...
Bán đất tại xã kiêu kỵ, 6 tỷ, 91.7m2, giá siêu hời, chính chủ
3
6 tỷ 91 m²
Đất Riêng

X.Kiêu Kỵ, H.Gia Lâm, HN

Nhanh tay sở hữu lô đất lý tưởng tại Xã Gia Lâm, Hà Nội (địa chỉ cũ: Huyện Gia Lâm, Hà Nội). Diện tích 91.7m² với giá chỉ 6 tỷ VND, phù hợp cho nhiều mục đích sử dụng. Đất có mặt tiền rộng 6.1m, ngõ vào 3m, thuận tiện cho việc di chuyển và xây dựng. Pháp lý đầy đủ, giúp đảm bảo an toàn cho giao dịch. Đặc biệt, phong thủy tốt, mang lại sự thịnh vượng cho chủ sở hữu.

---
Tiện ích xung quanh
+ Gần ...
Bán 90m đổng xuyên thuận an ô tô vào đất giá 6,9 tỷ
3
6.9 tỷ 90 m²
Đất Riêng

X.Đặng Xá, H.Gia Lâm, HN

Chủ cần tiền bán mảnh đất tại đổng xuyên, thuận an
Diện tích: 90m
Mặt tiền: 5m = hậu
Hướng: tây nam
Đường: 3,5m ô tô vào đất
Giá: 6,9 tỷ
LH:
Từ 0 tới 13 của 13

Xem quy hoạch tại H. Gia Lâm, Hà Nội

Bán đất Huyện Gia Lâm Tháng 5/2026

 

Bạn đang xem thông tin Bán đất Huyện Gia Lâm tháng 5/2026 trên bds68.com.vn. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán đất tại Huyện Gia Lâm. Với hàng ngàn tin đăng được cập nhật mỗi phút, thông tin giá cả chính xác, mới nhất, nhanh nhất và đầy đủ nhất.