Bán đất tại Huyện Đông Anh, Hà Nội giá nhỏ hơn 15 tỷ

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Bán lô 90m đấu giá x6 hà lỗ liên hà đông anh, bắt sóng cầu tứ liên, gần vin liên hà, giá cực rẻ
3
7.47 tỷ 90 m²
Đất Riêng

Đường Liên Hà, X.Liên Hà, H.Đông Anh, HN

Bán 90m đất đấu giá X6 thôn Hà Lỗ, xã Liên hà, huyện Đông Anh, bắt sóng Cầu Tứ Liên, gần khu đô thị đa mục tiêu
-Khu đấu giá đẹp, thiết kế văn minh, hiện đại
-Đường 10m trải nhựa có vỉa hè rộng 3m
-Đường nhựa thông bàn cờ, vỉa hè rộng 3m hạ tầng đẹp .
-Khu vực phát triển xung quanh dân cư đông đúc, dân trí cao, kinh doanh buôn bán sầm uất.
-Gần chợ gỗ Đồng Kỵ lớn nhất miền Bắc tiềm năng kinh tế ...
Cần bán gấp lô đất 61,5m2 khu tái định cư bca, cổ dương, tiên dương  phúc thịnh  đông anh
3
10.15 tỷ 61 m²
Đất Riêng

Đường Cổ Dương, X.Tiên Dương, H.Đông Anh, HN

Khu tái định cư BCA, Cổ Dương, Tiên Dương - Phúc Thịnh - Đông Anh.
Dãy liền kề 6.
Giá 165 triệu/m².
Sẵn sổ sang tên.
Liên hệ làm việc chỉnh chủ Mr Tuân.
Bán gấp đất mai lâm đường thông ô tô
3
5.35 tỷ 54 m²
Đất Riêng

X.Mai Lâm, H.Đông Anh, HN

Hàng hiếm quanh khu vực

Cách hồ điều hòa chỉ 2 nhà không khí thoáng mát
Cách cầu Đông Trù & Vinhomes Cổ Loa ~1,5km

Sổ đỏ sẵn giao dịch ngay

LH:

Hàng đẹp giá tốt khó tìm lô thứ 2.
Chủ đang cần thanh khoản gấp  khách thiện chí là vào việc
3
6 tỷ 80 m²
Đất Riêng

X.Mai Lâm, H.Đông Anh, HN

Thôn Lộc Hà Xã Đông Anh
Diện tích: 80m
Mặt tiền siêu rộng: 8,45m
Có thêm 32m sân lưu không sử dụng riêng biệt cực kỳ thoáng & tiện ích

Cách ngõ ô tô chỉ 20m di chuyển thuận tiện
Thửa đất vuông vắn, lý tưởng xây 2 căn nhà cho 1 hộ gia đình hoặc vừa ở vừa đầu tư

Sổ đỏ sẵn sàng giao dịch

Liên hệ:
Chủ gửi bán lô đất trục chính thôn Nghĩa Vũ.
Diện tích 83,7m², mặt tiền 5m nở hậu 5,8m.
Đường trước đất rộng 6m.
Vị trí gần dự án Vin xin làm dự án, cách đường dẫn cầu Tứ Liên chỉ 500m.
Giá 125 tr/m².
Liên hệ Diep để được tư vấn./.
Bán lô đất rẻ, đẹp 80m2 bến trung  bắc hồng  đông anh gần ngay vin bắc hồng
3
5.6 tỷ 80 m²
Đất Riêng

X.Bắc Hồng, H.Đông Anh, HN

Đón sóng Vin Bắc Hồng
BÁN 80M2 Bên Trung - BẮC HỒNG - gần ngay Vin Bắc Hồng
Mặt tiền 6,5m
-Đường oto 7 chỗ thông thoáng.
Vị trí đẹp chỉ vài bước ra đường oto tránh
- 200m ra Vin Bắc Hồng
- Gần trường,gần chợ, giao thông cực thuận
- Đầu tư cực tốt , giá tăng nhiều
64,5m mai lâm đông anh hà nội
500m cầu đông trù , 1km vinhome cổ loa
3
5.74 tỷ 64 m²
Đất Riêng

đường Đông Hội, X.Mai Lâm, H.Đông Anh, HN

64,5m thông ô tô
Hướng Đông Nam siêu mát mẻ!
500m cầu Đông trù, 1,5km cầu Tứ Liên.
Giá 89tr/m2
Call:
Duy nhất 72m còn sót lại lô trục chính ô tô tránh
3
7.63 tỷ 72 m²
Đất Riêng

đường Đông Hội, X.Mai Lâm, H.Đông Anh, HN

Duy nhất còn sót lại 72m Trục chính ô tô tránh nhau!
MT 4,5m hậu 4,5m
Hướng Đông Nam siêu mát mẻ!
500m cầu Đông trù, 1,5km cầu Tứ Liên.
Giá 106tr/m2
Call:
Bán đất gần cầu thăng long  chân cầu thượng cát  giá đầu tư  tăng giá mạnh
3
5.08 tỷ 63 m²
Đất Riêng

Đường 5, X.Đại Mạch, H.Đông Anh, HN

Bán lô đất 63.5m² có 50m² thổ cư tại thôn Đại Đồng - xã Đại Mạch - Đông Anh - Hà Nội.
Lô đất nằm sát nhà văn Hoá, hồ điều hoà và trường mầm non, ngay bên cạnh chợ.
Lô đấy có quy hoạch ra đường lớn vì vậy sẽ tăng giá cực mạnh trong thời gian tới, đặc biệt khi cầu Thượng Cát được hoàn thành.
Em Dũng sẽ hỗ trợ anh chị tận tình, đi xem trực tiếp, tư vấn pháp lý và những vẫn đề khác đến khi hoàn tất ...
Duy nhất còn sót lại 45m dục tú xã đông anh sát đường dẫn cầu tứ liên
3
3.5 tỷ 45 m²
Đất Riêng

Đường Lý Nhân, X.Dục Tú, H.Đông Anh, HN

(ĐỘC QUYỀN) DUY NHẤT 1 LÔ DỤC TÚ 2 - NẰM SÁT ĐƯỜNG DẪN CẦU TỨ LIÊN - SỔ SẴN SÀNG GIAO DỊCH - GIÁ Rẻ nhất khu vực
Nhập Khẩu Đông Anh chưa bao giờ dễ như lúc này Phân lô diện tích nhỏ, NĐT tài chính vừa túi tiền tại Dục Tú - Đông Anh - Hà Nội
Đường ô tô nhỏ vào đất
Cách trung tâm Huyện chỉ 10p di chuyển. Gần hồ điều hoà , đất thoáng đẹp
Gần trường học các cấp, điện - đường - trường trạm đầy đủ ...
Cần bán lô vị trí cực đẹp 80m2 bìa làng kinh doanh khê nữ phúc thịnh
5
8.3 tỷ 80 m²
Đất Riêng

Đường Khê Nữ, X.Nguyên Khê, H.Đông Anh, HN

Cần tiền kinh doanh chính chủ gửi bán 80m² bìa làng Khê Nữ Phúc Thịnh.

DT; 80m² MT 5m= Hậu.

Đường trước đất 13m đối diện đấu giá, cách 200m ra trường cấp 3 Lê Hữu Tựu, đường gom Võ Nguyên Giáp.
Ngay sát dự án bộ công an đang khởi công dầm rộ, dự án vin bắc hồng trục đại lộ nhật tân nội bài.
Chỉ 5 phút di chuyển đi Nội Bài, 10 phút lên cầu nhật tân.

Sổ đỏ cất két sẵn sàng giao dịch. Cam kết ...
Lô góc  ô tô ngủ trong nhà, tâm điểm thành phố thông minh  cầu nhật tân
4
6.62 tỷ 62 m²
Đất Riêng

X.Vĩnh Ngọc, H.Đông Anh, HN

- Vị trí cực phẩm: Tọa lạc ngay trung tâm Thành phố Thông minh, sát hầm vượt sông Vành đai 2.5. Chỉ 5 phút chạy xe qua cầu Nhật Tân là tới nội đô.
- Tiện ích giáo dục: Vài bước chân ra trường Tiểu học CLC Vũ Công Tể, cạnh trường ngoại ngữ và khu dân cư đông đúc, kinh doanh sầm uất ngày đêm.
- Thông số vàng: Lô góc 2 mặt thoáng. Mặt tiền 4m, vuông vắn sắc cạnh "nét như A4", không một tỳ vết.
- Hạ ...
95m2 view cầu đông trù! 3 mặt thoáng! 500m cầu đông trù, 1,5km cầu tứ liên, vinhome cổ loa
5
8.5 tỷ 95 m²
Đất Riêng

đường Đông Hội, X.Mai Lâm, H.Đông Anh, HN

95m² view cầu Đông Trù! 3 mặt thoáng! 500m cầu Đông Trù, 1,5km cầu Tứ Liên, Vinhome Cổ Loa.
- Giao thông thuận lợi! Vào nội thành trung tâm 15p.
- Đón đầu dự án đường kè ven sông 17m siêu tiềm năng.
- Qua bao đợt bão lũ lớn Yagi chưa bao giờ ngập! Cao ráo thoáng mát!
Call E Vương xem đất và lvcc: .
Bán đất thổ cư, sẵn sổ sang tên nhanh chóng
vị trí trung tâm tại đông anh
3
3.75 tỷ 56 m²
Đất Riêng

Đường Cao Lỗ, X.Cổ Loa, H.Đông Anh, HN

Người đăng: Luan (3 tin đăng)
Tôi cần tiền bán gấp mảnh đất 83m², trung tâm của huyện Đông Anh, gần bệnh viện chợ dân sinh đất gần ngay đường quốc lộ, gần bến xe bus khu hành chính, gần kho bạc ,ngân hàng, tiện ích dịch vụ đầy đủ
Sẵn sổ sang tên đầy đủ pháp lý
Ai có nhu cầu để ở hoặc đầu tư ai có nhu cầu gọi ngay
Bán 41m đất đình trung xuân nộn đông anh hà nội nay là xã thư lâm hà nôi
4
2.6 tỷ 41 m²
Đất Riêng

X.Xuân Nộn, H.Đông Anh, HN

bán 41m đất Đình Trung Xuân Nộn Đông ANh Hà Nội
ĐƯỜNG OTO 7 CHỖ THÔNG - TẠI ĐÌNH TRUNG - XUÂN NỘN
Mặt tiền 3,76
Đường oto thông thoáng
Vị trí: chỉ 50m ra trục đường oto tránh
- 100m ra đường liên xã
- bán kinh xung quanh 1 km là dự án KCN lớn
- xung quanh đầy đủ tiện ích trường học , chợ búa, giao thông cực thuận
giá 2,6 tỷ có thương lượng
Lh em Hà

Giá 65tr/m
Người đăng: E.Sự (3 tin đăng)
E cần tiền bán gấp mảnh đất ven đô gần khu công nghiệp, bệnh viện chợ dân sinh đất gần ngay đường quốc lộ, gần bến xe bus khu hành chính nhà nước, gần kho bạc ,ngân hàng, ai có nhu cầu để ở hoặc đầu tư ai có nhu cầu gọi ngay
KHÁCH NHỜ BÁN GẤP MẢNH ĐẤT THÔN HỘI PHỤ , XÃ ĐÔNG HỘI ĐÔNG ANH HN . GIÁ 5.460 TỶ. Diện tích 60.8m².
+ Mặt tiền = hậu : 3.3m , thông số vàng .
Ngõ nông rộng 2.5m.
+ Ngõ ngắn nông vài bước chân ra đường trục chính Hội Phụ . Cửa ngõ Đông Anh cách cầu Đông Trù 500m . Cách trường học , chợ , nhà văn hóa chỉ 200m .
+ Là khu vực lõi Vinhomes Cổ Loa . Cách đường dẫn cầu Tứ Liên chị 200m .
Giá bán chỉ : ...
Đẹp nhất phân khúc dưới 6 tỷ! bán kính 500m cầu đông trù, 1 km cầu tứ liên, vinhome cổ loa
3
5.9 tỷ 56 m²
Đất Riêng

đường Đông Hội, X.Mai Lâm, H.Đông Anh, HN

Chính chủ em bán 56,3m² khổ đất siêu đẹp!

- 500m ra cầu Đông Trù, 1,5km cầu Tứ Liên, Vinhome Cổ Loa
- Đường thông ô tô!
- 3 bước chân ra hồ điều hòa, khu thể thao
- MT 4m4 hậu 4m4 lưu không 2m trước đất!
Giá 5,9 tỷ
LH: LVCC
Xin cảm ơn!
Hàng ngủ đông tiên dương ,đông anh ( phúc thịnh mới ) chỉ hơn 3 tỷ
ngõ thông ,ô tô vào nhà
3
3.4 tỷ 40 m²
Đất Riêng

Đường 23B, Tt.Đông Anh, H.Đông Anh, HN

Hàng ngủ đông Tiên Dương ,Đông Anh ( Phúc Thịnh mới ) chỉ hơn 3 tỷ

Ngõ thông ,ô tô vào nhà

Gần trường ,chợ ,tiện ích đầy đủ

Dân cư đông đúc hiền hoà

Sổ sẵn ,pháp lý rõ ràng

Bác nào quan tâm LH e nhé

; . E Giang lv cc
Bán đất thôn đoài nam hồng đông anh ngõ thông ô tô 67m giá 4,9 tỷ
4
4.9 tỷ 67 m²
Đất Riêng

Đường Thôn Đoài, X.Nam Hồng, H.Đông Anh, HN

BÁN ĐẤT THÔN ĐOÀI NAM HỒNG ĐÔNG ANH | Ô TÔ THÔNG | 67M GIÁ 7X TRIỆU/M

Vị trí đẹp thôn Đoài Nam Hồng Đông Anh
Đường to, ngõ thông ô tô đi lại thuận tiện

Gần hồ điều hòa sân chơi, không gian sống thoáng mát
Khu dân cư đông đúc, dân trí cao, tiện ích xung quanh đầy đủ