Bán đất tại Huyện Đông Anh, Hà Nội diện tích lớn hơn 60 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Chủ cắt lỗ sâu lô 84m kính nỗ đông anh gần trường gần chợ gần bệnh viện
5
6 tỷ 84 m²
Đất Riêng

Đường Kính Nỗ, Tt.Đông Anh, H.Đông Anh, HN

Cơ hội sở hữu lô đất đẹp tại Kính Nỗ - Đông Anh, khu vực đang phát triển mạnh về hạ tầng và dân cư. Lô đất có vị trí thuận lợi, đường rộng thoáng, ô tô tải vào tận đất, phù hợp xây nhà ở, đầu tư sinh lời lâu dài.

Chủ ngộp bank nên đang cần bán gấp, chủ rất thiện chí, giá tốt nhất khu vực.

Thông tin chi tiết lô đất
- Vị trí: Tổ Dân Phố 11 Kính Nỗ, Đông Anh, Hà Nội
- Diện tích: 84m
- Mặt ...
Chính chủ bán đất 73.5m² đông ngàn, đông anh cách cầu đông trù 500m, đường 3m, giá 95tr/m²
4
6.39 tỷ 73 m²
Đất Riêng

Đường Đông Ngàn, X.Đông Hội, H.Đông Anh, HN

Người đăng: Ms Trang (7 tin đăng)
Bán 73.5m² đất Đông Ngàn, Đông Anh (xã Đông Hội cũ) gần cầu Đông Trù, giá đầu tư.

- Vị trí: Thôn Đông Ngàn, xã Đông Anh (trước đây là xã Đông Hội), huyện Đông Anh, Hà Nội.
- Ngõ rộng 3m, cách mặt đường chính chỉ 50m.
- Cách cầu Đông Trù 500m, cầu Tứ Liên và Trung tâm Triển lãm Quốc gia chỉ 1.2km.
- Diện tích: 73.5m² vuông vắn, sổ đỏ chính chủ.
- Giá bán: 87 triệu/m² có thương lượng cho khách ...
Bán 76m2 bìa làng thôn đồng  sát võ nguyên giáp
3
6.9 tỷ 76 m²
Đất Riêng

Đường Võ Nguyên Giáp, X.Nguyên Khê, H.Đông Anh, HN

Bán 76m² bìa làng thôn Đồng - sát Võ Nguyên Giáp.
Diện tích: 76m².
Đường bìa làng ô tô tránh.
Mặt tiền 5m, Hai mặt thoáng.
Sát dự án của Bộ công an đang thi công.
Ngay gần sân bóng, khu vui chơi của thôn.
Cách trung tâm triển lãm Việt Nam chỉ 15p lái xe.
Liên hệ e Tùng: .
Bán 68m2 đất thiết bình, thư lâm  ô tô tránh  giá rẻ
5
4.42 tỷ 68 m²
Đất Riêng

Đường Thiết Bình, X.Vân Hà, H.Đông Anh, HN

Bán 68m² đất Thiết Bình Thư Lâm - Ô tô tránh - giá rẻ.
Diện tích: 68m².
Đường ô tô tránh.
Mặt tiền 4.1m, nở hậu hút tài lộc.
Đường trải nhựa đẹp 2 ô tô tránh.
Ngay gần dự án Vin Liên Hà chuẩn bị triển khai.
Bao quanh có 3 hồ điều hòa rộng thoáng.
Khu vực đông dân cư, kinh doanh đồ gỗ sầm uất.
Ngay trục liên tỉnh Hà Nội - Bắc Ninh.
Giá 65tr/m².
Liên hệ em Tùng: .
Cực hiếm 67.8m2 view hồ kính nỗ cực thoáng mát 8x tr/m2
6
6 tỷ 67 m²
Đất Riêng

Đường Kính Nỗ, X.Uy Nỗ, H.Đông Anh, HN

Cực hiếm 67.8m² view hồ Kính Nỗ cực thoáng mát 8x tr/m2

Vị trí đẹp Không gian sống thoáng đãng Tiềm năng tăng giá rõ nét.
Tọa lạc tại Kính Nỗ, xã Thư Lâm (Đông Anh cũ), khu vực đang phát triển mạnh mẽ nhờ quy hoạch đồng bộ và sự xuất hiện của hàng loạt dự án lớn.
Không gian sống yên tĩnh, gần hồ điều hòa, không khí trong lành lý tưởng để ở lâu dài hoặc đầu tư giữ tiền.

Thông tin lô đất:
Diện ...
Bán đất đấu giá x4 xóm đầm vân nội  vị trí đắc địa
7
9.41 tỷ 99 m²
Đất Riêng

Đường Vân Nội, X.Vân Nội, H.Đông Anh, HN

Bán đất đấu giá X4 xóm đầm Vân Nội - Vị trí đắc địa

SIÊU PHẨM ĐẤU GIÁ X4 XÓM ĐẦM - VÂN NỘI: "GÀ ĐẺ TRỨNG VÀNG" SÁT VÁCH THÀNH PHỐ THÔNG MINH

Bạn đang tìm kiếm một lô đất "Sạch - Đẹp - Pháp lý chuẩn" tại Đông Anh? Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu lô đất đấu giá X4 Xóm Đầm với những ưu thế vượt trội:

VỊ TRÍ "VÀNG" TRONG LÀNG KẾT NỐI:

Sát trục Thành phố thông minh (đường Võ Nguyên Giáp) - trái tim ...
Siêu hiếm vỉew hồ ô tô tránh  67.6m2  đất việt hùng, đông anh
4
6.22 tỷ 67 m²
Đất Riêng

Đường Dục Nội, X.Việt Hùng, H.Đông Anh, HN

Siêu hiếm view hồ ô tô tránh - 67.6m² - đất Việt Hùng, Đông Anh.
Diện tích: 67.6m².
Mặt tiền: 4m.
Đường 4.5m ô tô tránh.
Siêu phẩm view hồ điều hoà cực hiếm.
Sát chợ kinh doanh ngày đêm mọi loại mặt hàng.
Ngay cạnh dự án tổ hợp thể thao đa năng và công viên giải trí 4.5 tỷ.
Di chuyển 5p ra trung tâm hành chính Đông Anh.
Cách dự án đường vành đai 3 chỉ 490m kết nối giao thông vô cùng thuận ...
Chính chủ cần bán 80m đất 7,2x11 vuông vắn tại lê xá , đông anh giá rẻ
5
5.8 tỷ 80 m²
Đất Riêng

Đường Lê Xá, X.Mai Lâm, H.Đông Anh, HN

( GIÁ RẺ NHẤT KHU ) đối diện ga Cổ Loa , Chuyển nhượng 80m Lê Xá , Mai Lâm , Đông Anh hướng Đông .
Mặt tiền khủng 7,2m = hậu , vuông vắn cực đẹp .
Di chuyển :
300m lên cầu Đông Trù .
500m Vinhome Cổ Loa , Triển Lãm Quốc Gia .
700m lên cầu Tứ Liên .
2km lên cầu Đuống
4km lên cầu Nhật Tân
Sổ cất két sẵn giao dịch . Cam kết đất không quy hoạch , khổ đất vuông đẹp và rẻ nhất bìa Vinhome Cổ Loa . ...
Bán 72m2 đất thị trấn đông anh  ô tô tránh
5
7.2 tỷ 72 m²
Đất Riêng

Đường Uy Nỗ, Tt.Đông Anh, H.Đông Anh, HN

Bán 72m² đất thị trấn Đông Anh - Ô tô tránh.
Diện tích: 72m².
Mặt tiền 4.5m.
Đường 5m ô tô tránh.
Cách đường Uy Nỗ chỉ 150m.
Ngay gần chợ cửa hàng mới, trường THPT, THCS Đông Anh.
Cách BV Bắc Thăng Long 300 thuận tiện chăm sóc sức khỏe gia đình.
Liên hệ em Tùng: .
4
6.39 tỷ 73 m²
Đất Riêng

Đường Đông Ngàn, X.Đông Hội, H.Đông Anh, HN

Người đăng: Ms Trang (7 tin đăng)

- Ngõ rộng 3m, cách mặt đường chính chỉ 50m.
- Diện tích: 73.5m² vuông vắn, sổ đỏ chính chủ.
- Giá bán: 95 triệu/m² có thương lượng cho khách ...
Chuyển nhượng lô đất giãn dân khu vân hà diện tích 80m2 giá 90 tr/m2,  0906 995 ***
8
7.2 tỷ 80 m²
Đất Riêng

X.Vân Hà, H.Đông Anh, HN

Gia đình tôi cần chuyển nhượng lô đất giãn dân khu Vân Hà
Nguồn gốc đất: Đất nền thuộc đất giãn dân tái định cư khu vực Long Biên, giãn dân cho mục đích chuyển đổi đất ở làm cầu huyết mạch chiến lược (Cầu Tứ Liên). Hiện tại cầu đã và đang triển khai xây dựng.

Đất được phân tại khu đấu giá thuộc: Thiết Ứng - Vân Hà - Đông Anh.

Diện tích đất: 80m²/lô.

Mặt tiền: 5m

Hướng: Đông - Đông Bắc - Tây ...
Bán đất đấu giá tây bắc lễ pháp  tiên dương  đông anh, hà nội
3
Thỏa thuận 127 m²
Đất Riêng

Đường Lễ Pháp, X.Tiên Dương, H.Đông Anh, HN

Diện tích 127m² lô góc 2 mặt tiền.

Sổ đỏ chính chủ, pháp lý minh bạch.
Giá yêu thương, đầu tư sinh lời.
Xung quanh bốn bề dự án triển khai.
Liên hệ để em bình tư vấn chăm sóc nhiệt tình.
Bán đất hai mặt thoáng xuân canhđông anhdt 67,9mđường ô tôgiá hơn 6.5 t.ỷ
3
6.5 tỷ 68 m²
Đất Riêng

X.Xuân Canh, H.Đông Anh, HN

DT: 67,9m²
Rộng: 4.8m.
Đường rộng: 3m.
Hướng:tây nam+đông nam

Mảnh đất có vị trí rất đẹp, cách đê 50m, gần cầu Nhật Tân, cách trung tâm hội chợ triển lãm 1km.
Cách TP thông minh 108 tầng 2.5km, Cách Vinhome Cổ loa chỉ 200m
Cách dự án cầu Tứ Liên 1km, gần trường, gần chợ, giao thông đi lại thuận tiện, sang trung tâm thành phố thuận lợi giá đẹp cho khách đầu tư hay dùng ở

Giá bán: 6.5 tỷ, có ...
Người đăng: Ms Hien (1 tin đăng)
Liên hệ: A. Hà .
Đất thổ cư tại Lực Canh, xã Xuân Canh, Đông Anh, Hà Nội với diện tích 91,5m² /100,8m². Mặt tiền = mặt hậu rộng 6,85m. Ai mua xây để ở thì rất lợi và cực đẹp, vì diện tích đất thực tế (100,8m²), lợi hơn 9,3m² so với diện tích đất trên sổ (91,5m²).
Mặt ngõ nông, đường trước mặt oto vào đỗ trước cửa.

Sát cạnh Vin Cổ Loa, cầu Tứ Liên. Vị trí đẹp, có thể ngồi nhà vừa uống trà, vừa ...
Bán đất 105m2 tại kính nỗ, uy nỗ, đông anh, hà nội
4
7.56 tỷ 105 m²
Đất Riêng

Đường Kính Nỗ, X.Uy Nỗ, H.Đông Anh, HN

Đất thổ cư nằm ở vị trí thuận lợi tại Kính Nỗ, Đông Anh, Hà Nội với diện tích 105m².

- Mặt tiền rộng 5.05m, thích hợp cho xây dựng nhà ở hoặc kinh doanh.
- Đường vào rộng 3.5m, dễ dàng tiếp cận bằng xe ô tô.
- Pháp lý đầy đủ, sổ đỏ sẵn sàng cho giao dịch.
- Giá hấp dẫn chỉ 72 triệu/m², một cơ hội tốt cho các nhà đầu tư.
- Có sẵn một số tiện nghi như điều hòa, tủ lạnh cho nhu cầu sinh hoạt.

Khu ...
Cần bán 155m2 trung oai giao công viên bìa làng trục chính gần chợ và trường học
3
11 tỷ 155 m²
Đất Riêng

Đường Trung Oai, X.Tiên Dương, H.Đông Anh, HN

Sổ đỏ có sẵn
Không quy hoạch tranh chấp
Không gần đình chùa
Tương lai đông anh còn tăng giá gấp 10 lần nên đầu tư sớm
Phu hợp ở và đầu tư
Bán đất đẹp thụy lâm, đường thông ô tô, 65m2, chào 4.1 tỷ, kinh doanh
6
4.1 tỷ 65 m²
Đất Riêng

Đường Thụy Lâm, X.Thụy Lâm, H.Đông Anh, HN

+ Đất nằm trên trục chính thôn, đường trước đất gần 5m, ô tô tránh thông các ngả, trước mặt là sân chơi công cộng rộng rãi, thoáng mát. 500m ra UBND xã, trường cấp 1 - 2, thông đi đường Thư Lâm, Liên Hà vài km ra trung tâm huyện đi lại thuận lợi, tiện ích bạt ngàn.
+ Đất vuông đẹp thu hút nhiều tài lộc, mặt tiền rộng dễ dàng thiết kế, xây dựng lên ngôi nhà đẹp & hiện đại. Khách mua xây nhà ở, kho ...
Đất đẹp cạnh trường quốc tế archimedes. 67m2 đường ô tô. gần cầu nhật tân.nhỉnh 4 tỷ
6
4.5 tỷ 67 m²
Đất Riêng

Đường Quốc lộ 23B, X.Tiên Dương, H.Đông Anh, HN

BÁN 67M ĐÔNG ANH SÁT TRƯỜNG QUỐC TẾ, CẠNH KHU ĐÔ THỊ. GẦN CẦU NHẬT TÂN

Chính chủ bán lô đất đẹp 67m full thổ cư, sổ đỏ sẵn, vị trí cực kỳ đắc địa.

Ưu điểm nổi bật:

* Đường ô tô vào tận đất
* Cạnh trường quốc tế, môi trường sống chất lượng
* Chỉ 200m tới QL23B Võ Nguyên Giáp
* 1,5km tới trung tâm Đông Anh
* 4km tới cầu Nhật Tân
* Gần khu đô thị Tiên Dương

Khu vực dân cư đông đúc, sầm uất, ...