Bán đất tại Huyện Đông Anh, Hà Nội giá 3 tỷ đến 5 tỷ diện tích 30 đến 50 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Hàng f0 mới tinh cổ dương, phúc thịnh (tiên dương cũ), tp. hà nội 45.2m2 nhỉnh 4 tỷ
3
4.3 tỷ 45 m²
Đất Riêng

X.Tiên Dương, H.Đông Anh, HN

Hàng F0 mới tinh Cổ Dương, Phúc Thịnh (Tiên DươnG cũ), TP. Hà Nội.

Diện tích: 45.2m², MT = hậu: 4.1m, vuông vắn, dễ xây dựng.

Vị trí đắc địa: Chỉ 10m ra trục chính kinh doanh sầm uất Cổ Dương. Sát chợ Cổ Dương và trường quốc tế Archimedes, sát Thành Phố Thông Minh và cách TT Đông Anh 1 km.
Giá chỉ hơn 4 tỷ cơ hội đầu tư siêu lời.
Sổ đỏ chính chủ pháp lý chuẩn chỉnh.
Dân cư đông đúc hạ tầng hoàn ...
Chính chủ cần tiền gửi bán gấp mảnh đất đẹp

Thôn Thiết Bình Vân Hà Đông Anh Hà Nội.

Giá chỉ 3,09 tỷ.

Diện tích 40m

Mặt tiền 3,7m = hậu

Đường thông thoáng gần ngay chợ Dân Sinh

Trường học C1,C2 Ủy Ban Xã Vân Hà cũ.

Khu vực đang phát triển Đồng Bộ Hóa.

Gần ngay Vin Liên Hà,Vân Hà,Thư Lâm Đông Anh.

Sổ đỏ chính chủ sẵn sàng giao dịch.

LH : để được hỗ trợ tư vấn xem đất trực tiếp.
Bán mảnh đẹp đất gần trục chính thôn phúc thọ  mai lâm  đông anh . (trong đê )
diện tích  46.1m2
5
5 tỷ 46 m²
Đất Riêng

Đường Mai Hiên, X.Mai Lâm, H.Đông Anh, HN

BÁN MẢNH ĐẸP ĐẤT GẦN TRỤC CHÍNH THÔN PHÚC THỌ - MAI LÂM - ĐÔNG ANH . (trong đê )
Diện tích : 46.1m² , Mặt tiền = hậu : 5.12m
Đường rộng 2.5m , thông tứ tung các ngả .
Xung quanh có quyết định quy hoạch cơ sở hạ tầng , sắp tới giá còn tăng mạnh .
Đất có vị trí đẹp , Cách cầu Đông Trù và CC Erowindown 500m .
Giá đầu tư: 5 tỷ.

Liên hệ E Công:
Bán 40m mảnh đất hiếm gần hồ lại đà  tại lại đà, xã đông anh
4
4.5 tỷ 40 m²
Đất Riêng

X.Đông Hội, H.Đông Anh, HN

CHÍNH CHỦ NHỜ AE KẾT NỐI BÁN GIÚP. BÁN MẢNH ĐẤT HIẾM GẦN HỒ LẠI ĐÀ - TẠI THÔN LẠI ĐÀ, XÃ ĐÔNG ANH. HN.

Diện tích: 40m
Mặt tiền: 4.38m Hậu = 4.38m
Vị trí trung tâm gần cầu ĐÔNG TRÙ.
Gần Vin Cổ Loa
Gần Trung Tâm Triển Lãm Quốc Gia
Gần Cầu Tứ Liên
Gần ngay chung cư EuroWindow nên Xung quanh bán kính 1km đầy đủ các tiện ích như trường, chợ vv... Dân cư đông đúc. Hàng xóm thân thiện, An ninh ...
Bán 45m2 đất dục tú ngõ ô tô sát trục cầu tứ liên giá 75tr/m
3
3.38 tỷ 45 m²
Đất Riêng

Đường Lý Nhân, X.Dục Tú, H.Đông Anh, HN

BÁN 45M2 ĐẤT DỤC TÚ NGÕ Ô TÔ SÁT TRỤC CẦU TỨ LIÊN GIÁ 75TR/M

Lô đất vuông vắn, nằm tại khu vực phát triển mạnh của Dục Tú.

- Diện tích 45m².
- Ngõ nông, ô tô đỗ cửa.
- Cách đường ô tô tránh chỉ vài bước chân.
- Gần đường dẫn cầu Tứ Liên, giao thông thuận tiện.
- Sổ đỏ chính chủ, pháp lý sach.

* Mức giá hơn 3 tỷ hiếm có trong khu vực vị trí đẹp như vậy.
Đất đẹp thổ cư đường thông ô tô giáp đường quốc lộ nằm giữa cầu Nhật Tân và cầu Thăng Long di chuyển nội đô và Đông Anh thuận tiện từ nay đúng anh phát triển tìm năng ở định cư và đầu tư còn cửa rất dài nhưng tay có ngay miếng đẹp như ý liên hệ đi xem
Chính chủ bán đất tiên hội, cạnh vin cổ loa, chỉ 4,6 tỷ có 45m2 đất 3 mặt thoáng, ô tô đỗ cửa
3
4.6 tỷ 45 m²
Đất Riêng

Đường Tiên Hội, X.Đông Hội, H.Đông Anh, HN

Tôi chính chủ bán đất Tiên Hôi, xã Đông Hội, Đông Anh. Vị trí sát Vin Cổ Loa, cách nhánh xuống Cầu Tứ Liên 1km.
Ô tô con vào đất.
Thửa đất cực đẹp, 3 mặt thoáng, mặt tiền 9m, nở hậu, không lỗi phong thủy.
Diện tích đất 45m².
Sổ đỏ vuông.
Giá bán: 4,6 tỷ.
LH chính chủ: Hoàng Nguyên , Miễn TG
Bán lô đất đẹp thôn thạc quả  x. dục tú  đông anh  hn. nhỉnh 3tỷ
4
3.7 tỷ 40 m²
Đất Riêng

X.Dục Tú, H.Đông Anh, HN

BÁN LÔ ĐẤT ĐẸP THÔN THẠC QUẢ - X. DỤC TÚ - ĐÔNG ANH - HN.
DT : 40m².
Mặt tiền 4m
Ngõ Nông ô tô đỗ cửa và thông THOÁNG.
Cách 15m ô tô tránh nhau ra bìa làng. Đường bìa làng có dự án chuẩn bị mở rộng 17.5m nối lên đường dẫn cầu Tứ Liên quá đẹp.
Cách đường QL3 mới 150m.
Vị trí đầu tư sinh lời.

Giá nhỉnh 3 tỷ
LH ( Bích Phượng Chuyên đất Đông Anh)
- Vị trí cực đẹp, ngay cổng C - Khu công nghiệp Bắc Thăng Long, Hạ tầng đường xá hoàn thiện cực đẹp, trải nhựa bằng phẳng, Đất cách ô tô tránh chỉ 5 mét.

- Cư dân đông đúc, gần chợ dân sinh, trường học các cấp.
DT 40m2
- Sổ đỏ chính chủ, sẵn sàng giao dịch.
HƠN 5 TỶ CÓ NGAY MẢNH ĐẤT ĐẸP, DU NỘI, ĐÔNG ANH ( XÃ MAI LÂM CŨ ), HÀ NỘI.
VIN CỔ LOA, VINSPEED, VIN YÊN THƯỜNG BAO QUANH.
- Diện tích: 50m², thông số vàng.
- Mặt tiền = hậu: 5m.
- Hướng chính Bắc.
- Đường ngõ rộng 2.6m ô tô vào tận cửa, 3 bước chân ra đường trục chính kinh doanh ô tô tránh.
- Gần trường học các cấp, chợ dân sinh...
- Cách cầu Đông Trù 1,5km, là nơi đang phát triển và dự án cầu ...
Chủ cần tiền bán rẻ lô đất 40 m² mặt ngõ ô tô, vị trí đi lại giao thông thuận tiện, tiện ích đầy đủ trước tết. Giá tốt hiếm ở Nam Hồng để anh chị mua ở hoặc đầu tư.

+ Khuôn đất vuông vắn đẹp khổ A4 ở hay đầu tư đều đẹp.

+ Ngõ 3m ô tô thuận tiện ra vào, chưa đến 20 m² là chỗ đỗ xe của khu và ô tô tránh, trăm m là đường bìa làng.

+ Bán kính 500m là chợ, trường học các cấp, công viên tiện đủ đằng ...
Bán đất tại xuân nộn, đông anh, hà nội, giá siêu hời chỉ với 3,1 tỷ, 45m2
4
3.1 tỷ 45 m²
Đất Riêng

X.Xuân Nộn, H.Đông Anh, HN

Đất thổ cư tại Xuân Nộn, Đông Anh, Hà Nội, với diện tích 45m², là một cơ hội đầu tư lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm một không gian sống yên bình và phát triển trong tương lai.

Điểm đặc biệt của bất động sản này là vị trí thuận lợi, giá cả hợp lý 3,1 tỷ VND, phù hợp với nhu cầu của nhiều gia đình trẻ và nhà đầu tư. Đất có sẵn hạ tầng hoàn chỉnh, giúp dễ dàng xây dựng nhà ở hoặc kinh ...
Bán lô đất đẹp thôn thạc quả  x. dục tú  đông anh  hn. dt 40m2. ô tô đỗ cửa
3
3.65 tỷ 40 m²
Đất Riêng

X.Dục Tú, H.Đông Anh, HN

Bán lô đất đẹp Thôn Thạc Quả - X. Dục Tú - Đông Anh - HN.
DT: 40m².
Mặt tiền 4m.
Ngõ Nông ô tô đỗ cửa và thông thoáng.
Cách đường QL3 mới 150m.
Vị trí đầu tư sinh lời.

Giá chào: 3.65 tỷ.
Lh: Mr Sinh .
Miễn trung gian qc.
BÁN LÔ ĐẤT ĐẸP THÔN THẠC QUẢ - X. DỤC TÚ - ĐÔNG ANH - HN. Chủ giảm giá xuống còn 3.7 tỷ . Có thương lượng chút.
DT : 40m².
Mặt tiền 4m
Hướng: Tây nam.Ngõ Nông ô tô đỗ cửa và thông THOÁNG.
Cách đường QL3 mới 150m.
Vị trí đầu tư sinh lời.

Giá chào: 3.7 tỷ, có thương lượng ...
3,65 tỷ, Diện tích 40m²:

Thôn Thảo Quả - Dục Tú - Đông Anh - Hà Nội.

Ô tô 5 chỗ ngủ ngon trong đất.

Diện tích 40m

Mặt tiền 4m = hậu

Vị trí cực kỳ đẹp đường thông thoáng ngay

gần bìa Làng Thôn Thảo Quả

Ngay gần đường gom dẫn lên Cầu Tứ Liên.

Cách Vin Cổ Loa chỉ 3km

Gần Vin Yên Thường chỉ 1,5km

Giá rẻ nhất khu vực..

Sổ đỏ chính chủ sẵn sàng giao dịch

LH : để được hỗ trợ tư vấn ...
Bán 41.2m2 đất bìa làng thôn đình trung, xã thư lâm, tp hà nội
6
4.33 tỷ 41 m²
Đất Riêng

X.Xuân Nộn, H.Đông Anh, HN

Bán mảnh đất đẹp - vị trí vàng tại thôn Đình Trung, Xã Thư Lâm, Hà Nội.

Vị trí: Thôn Đình Trung, xã Thư Lâm, Thành phố Hà Nội.
Diện tích: 41.2m².
Mặt tiền: 5.5m.
Pháp lý: Đất thổ cư, sổ đỏ chính chủ, sẵn sàng xây dựng.
Ưu điểm vượt trội:
View đẹp: Hướng nhìn trực diện ra hồ điều hòa, phong thủy cực tốt, không khí trong lành.
Tiềm năng tăng giá cao: Nằm trên tuyến đường quy hoạch mở rộng lên 13m, ...
Bán đất 47.8m² thôn tiên hội đông hội  ngõ 2m, cách ô tô 50m  giá 90tr/m² có thương lượng
4
4.3 tỷ 47 m²
Đất Riêng

Đường Tiên Hội, X.Đông Hội, H.Đông Anh, HN

Người đăng: Ms Trang (7 tin đăng)
Chủ gửi bán thửa đất 47.8m² tại thôn Tiên Hội, xã Đông Hội, huyện Đông Anh, Hà Nội.
- Vị trí đẹp, khu dân cư hiện hữu, tiềm năng tăng giá mạnh khi hạ tầng Đông Anh phát triển.
- Diện tích: 47.8m².
- Ngõ trước đất rộng 2m, đi lại thuận tiện.
- Cách đường ô tô chỉ 50m.
- Khu vực dân trí cao, gần trường học, chợ, UBND.
- Pháp lý rõ ràng, sổ đỏ sang tên.

- Giá: 90 triệu/m² (có thương lượng).
Giá vào ...
Nhỉnh 4 tỷ, lô GÓC đường thông Ô TÔ vào đất. Nam Hồng, Đông Anh
3
4.32 tỷ 50 m²
Đất Riêng

Nam Hồng, X.Nam Hồng, H.Đông Anh, HN

Chủ cần bán lô đất thôn Vệ, Nam Hồng, Phúc Thịnh
- DT 50m, lô góc 2 mặt ngõ
- Đường thông tứ phía, ô tô ra vào thoải mái
- Vài bước ra đường bìa làng rộng thênh thang
- Giá nhỉnh 4 tỷ xíu
- Sổ cất két sẵn giao dịch
Cc gửi bán 45,2m2 phân khúc hiếm vị trí đẹp, chợ, gần trường quốc tế th & ptth achimedes, 3.89 tỷ
5
3.89 tỷ 45 m²
Đất Riêng

Đường Cổ Dương, X.Tiên Dương, H.Đông Anh, HN

Chính chủ gửi bán hàng F0 duy nhất 1 lô Cổ Dương - Tiên Dương - Đông Anh - Hà Nội.
Diện tích 45,2m².
Mặt tiền 4,1m = hậu.

Đường thông thoáng ô tô vào tận đất.
Gần ngay chợ dân sinh trường học các cấp C1. C2. C3 Trường Quốc tế TH&PTTH Achimedes ngay cạnh mảnh đất...
Cách TT thị trấn, trụ sở các cơ quan hành chính 1,5km.
Giá 3.89 tỷ.
LH: chuyên tư vấn mua bán ký gửi nhà đất Đông Anh Hà Nội.
Bán đất 46m tại trung tâm uy nỗ  đông anh  tp hà nôij ( gần vến xe khách đông anh )
4
3.8 tỷ 46 m²
Đất Riêng

Đường 3, X.Uy Nỗ, H.Đông Anh, HN

Nhanh tay sở hữu lô đất với diện tích 46m², tọa lạc tại Đường 3, Xã Đông Anh, Hà Nội (địa chỉ cũ: Huyện Đông Anh, Hà Nội).
Giá chỉ 3,8 tỷ VND, pháp lý đầy đủ.
Mặt tiền rộng 4,6m, ngõ vào 3m, thuận tiện cho xe ô tô ra vào.
Phù hợp cho việc xây dựng nhà ở hoặc đầu tư.
Có sẵn nội thất cơ bản như điều hòa, tủ lạnh.
Hướng cửa chính: Nam, phong thủy tốt cho gia chủ.

+ Gần công viên tổ 4, không ...
Từ 0 tới 20 của 43