X.Tiên Dương, H.Đông Anh, HN
Diện tích: 45.2m², MT = hậu: 4.1m, vuông vắn, dễ xây dựng.
Vị trí đắc địa: Chỉ 10m ra trục chính kinh doanh sầm uất Cổ Dương. Sát chợ Cổ Dương và trường quốc tế Archimedes, sát Thành Phố Thông Minh và cách TT Đông Anh 1 km.
Giá chỉ hơn 4 tỷ cơ hội đầu tư siêu lời.
Sổ đỏ chính chủ pháp lý chuẩn chỉnh.
Dân cư đông đúc hạ tầng hoàn ...
X.Liên Hà, H.Đông Anh, HN
Lô đất Thiết Bình - Thư Lâm- Đông Anh Hà Nội,
Đường Thông Ô Tô Vào Tận Đất.
Diện tích 40m
Mặt tiền 4m = hậu.
Đường thông ô tô vào tận đất
Vị trí cực kỳ đẹp nằm ngay Vin Liên Hà, Thư Lâm Đông Anh.
Gần ngay chợ dân sinh Trường Học C1, C2..
Uỷ ban nhân dân xã Liên Hà Cũ.
Giá Rẻ nhất khu vực Đông Anh.
Đầu tư mua ở cực kỳ đẹp.
Sổ đỏ chính chủ sẵn sàng giao ...
X.Vân Hà, H.Đông Anh, HN
Thôn Thiết Bình Vân Hà Đông Anh Hà Nội.
Giá chỉ 3,09 tỷ.
Diện tích 40m
Mặt tiền 3,7m = hậu
Đường thông thoáng gần ngay chợ Dân Sinh
Trường học C1,C2 Ủy Ban Xã Vân Hà cũ.
Khu vực đang phát triển Đồng Bộ Hóa.
Gần ngay Vin Liên Hà,Vân Hà,Thư Lâm Đông Anh.
Sổ đỏ chính chủ sẵn sàng giao dịch.
LH : để được hỗ trợ tư vấn xem đất trực tiếp.
X.Đông Hội, H.Đông Anh, HN
Diện tích: 40m
Mặt tiền: 4.38m Hậu = 4.38m
Vị trí trung tâm gần cầu ĐÔNG TRÙ.
Gần Vin Cổ Loa
Gần Trung Tâm Triển Lãm Quốc Gia
Gần Cầu Tứ Liên
Gần ngay chung cư EuroWindow nên Xung quanh bán kính 1km đầy đủ các tiện ích như trường, chợ vv... Dân cư đông đúc. Hàng xóm thân thiện, An ninh ...
Đường Mai Hiên, X.Mai Lâm, H.Đông Anh, HN
Diện tích : 46.1m² , Mặt tiền = hậu : 5.12m
Đường rộng 2.5m , thông tứ tung các ngả .
Xung quanh có quyết định quy hoạch cơ sở hạ tầng , sắp tới giá còn tăng mạnh .
Đất có vị trí đẹp , Cách cầu Đông Trù và CC Erowindown 500m .
Giá đầu tư: 5 tỷ.
Liên hệ E Công:
Đường Lý Nhân, X.Dục Tú, H.Đông Anh, HN
Lô đất vuông vắn, nằm tại khu vực phát triển mạnh của Dục Tú.
- Diện tích 45m².
- Ngõ nông, ô tô đỗ cửa.
- Cách đường ô tô tránh chỉ vài bước chân.
- Gần đường dẫn cầu Tứ Liên, giao thông thuận tiện.
- Sổ đỏ chính chủ, pháp lý sach.
* Mức giá hơn 3 tỷ hiếm có trong khu vực vị trí đẹp như vậy.
X.Vân Nội, H.Đông Anh, HN
Đường Tiên Hội, X.Đông Hội, H.Đông Anh, HN
Ô tô con vào đất.
Thửa đất cực đẹp, 3 mặt thoáng, mặt tiền 9m, nở hậu, không lỗi phong thủy.
Diện tích đất 45m².
Sổ đỏ vuông.
Giá bán: 4,6 tỷ.
LH chính chủ: Hoàng Nguyên , Miễn TG
X.Dục Tú, H.Đông Anh, HN
DT : 40m².
Mặt tiền 4m
Ngõ Nông ô tô đỗ cửa và thông THOÁNG.
Cách 15m ô tô tránh nhau ra bìa làng. Đường bìa làng có dự án chuẩn bị mở rộng 17.5m nối lên đường dẫn cầu Tứ Liên quá đẹp.
Cách đường QL3 mới 150m.
Vị trí đầu tư sinh lời.
Giá nhỉnh 3 tỷ
LH ( Bích Phượng Chuyên đất Đông Anh)
Đường Sáp Mai, X.Võng La, H.Đông Anh, HN
- Cư dân đông đúc, gần chợ dân sinh, trường học các cấp.
DT 40m2
- Sổ đỏ chính chủ, sẵn sàng giao dịch.
X.Mai Lâm, H.Đông Anh, HN
VIN CỔ LOA, VINSPEED, VIN YÊN THƯỜNG BAO QUANH.
- Diện tích: 50m², thông số vàng.
- Mặt tiền = hậu: 5m.
- Hướng chính Bắc.
- Đường ngõ rộng 2.6m ô tô vào tận cửa, 3 bước chân ra đường trục chính kinh doanh ô tô tránh.
- Gần trường học các cấp, chợ dân sinh...
- Cách cầu Đông Trù 1,5km, là nơi đang phát triển và dự án cầu ...
X.Nam Hồng, H.Đông Anh, HN
+ Khuôn đất vuông vắn đẹp khổ A4 ở hay đầu tư đều đẹp.
+ Ngõ 3m ô tô thuận tiện ra vào, chưa đến 20 m² là chỗ đỗ xe của khu và ô tô tránh, trăm m là đường bìa làng.
+ Bán kính 500m là chợ, trường học các cấp, công viên tiện đủ đằng ...
Đường Sáp Mai, X.Võng La, H.Đông Anh, HN
Mô tả:
Diện tích 32m² full thổ cư, thực tế 35m² (có 3m lưu không ) Mặt tiền = hậu: 3.38m
Vài bước chân ra chợ, gần trường học các cấp, Ủy ban, nhà Văn Hoá
Cách cầu Thăng Long 2km. Cách đường QL5 1km. Xung quanh tiện ích bạt ngàn.
Sổ đỏ Chính chủ, sẵn sàng giao dịch
X.Xuân Nộn, H.Đông Anh, HN
Điểm đặc biệt của bất động sản này là vị trí thuận lợi, giá cả hợp lý 3,1 tỷ VND, phù hợp với nhu cầu của nhiều gia đình trẻ và nhà đầu tư. Đất có sẵn hạ tầng hoàn chỉnh, giúp dễ dàng xây dựng nhà ở hoặc kinh ...
X.Dục Tú, H.Đông Anh, HN
DT: 40m².
Mặt tiền 4m.
Ngõ Nông ô tô đỗ cửa và thông thoáng.
Cách đường QL3 mới 150m.
Vị trí đầu tư sinh lời.
Giá chào: 3.65 tỷ.
Lh: Mr Sinh .
Miễn trung gian qc.
X.Dục Tú, H.Đông Anh, HN
DT : 40m².
Mặt tiền 4m
Hướng: Tây nam.Ngõ Nông ô tô đỗ cửa và thông THOÁNG.
Cách đường QL3 mới 150m.
Vị trí đầu tư sinh lời.
Giá chào: 3.7 tỷ, có thương lượng ...
X.Dục Tú, H.Đông Anh, HN
Thôn Thảo Quả - Dục Tú - Đông Anh - Hà Nội.
Ô tô 5 chỗ ngủ ngon trong đất.
Diện tích 40m
Mặt tiền 4m = hậu
Vị trí cực kỳ đẹp đường thông thoáng ngay
gần bìa Làng Thôn Thảo Quả
Ngay gần đường gom dẫn lên Cầu Tứ Liên.
Cách Vin Cổ Loa chỉ 3km
Gần Vin Yên Thường chỉ 1,5km
Giá rẻ nhất khu vực..
Sổ đỏ chính chủ sẵn sàng giao dịch
LH : để được hỗ trợ tư vấn ...
X.Cổ Loa, H.Đông Anh, HN
Khu vực xung quanh:
- Gần công viên giáo dục trải nghiệm Pandora, nơi lý tưởng cho trẻ em khám phá và học hỏi.
- Tiện ích xung quanh bao gồm Trường Tiểu học Cổ Loa và Trường THCS Cổ ...
X.Xuân Nộn, H.Đông Anh, HN
Vị trí: Thôn Đình Trung, xã Thư Lâm, Thành phố Hà Nội.
Diện tích: 41.2m².
Mặt tiền: 5.5m.
Pháp lý: Đất thổ cư, sổ đỏ chính chủ, sẵn sàng xây dựng.
Ưu điểm vượt trội:
View đẹp: Hướng nhìn trực diện ra hồ điều hòa, phong thủy cực tốt, không khí trong lành.
Tiềm năng tăng giá cao: Nằm trên tuyến đường quy hoạch mở rộng lên 13m, ...
Đường Tiên Hội, X.Đông Hội, H.Đông Anh, HN
- Vị trí đẹp, khu dân cư hiện hữu, tiềm năng tăng giá mạnh khi hạ tầng Đông Anh phát triển.
- Diện tích: 47.8m².
- Ngõ trước đất rộng 2m, đi lại thuận tiện.
- Cách đường ô tô chỉ 50m.
- Khu vực dân trí cao, gần trường học, chợ, UBND.
- Pháp lý rõ ràng, sổ đỏ sang tên.
- Giá: 90 triệu/m² (có thương lượng).
Giá vào ...
Xem quy hoạch tại H. Đông Anh, Hà Nội
Bán đất Huyện Đông Anh Tháng 5/2026
Bạn đang xem thông tin Bán đất Huyện Đông Anh tháng 5/2026 trên bds68.com.vn. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán đất tại Huyện Đông Anh. Với hàng ngàn tin đăng được cập nhật mỗi phút, thông tin giá cả chính xác, mới nhất, nhanh nhất và đầy đủ nhất.
Bạn dễ dành lọc tin đăng Bán đất ở Huyện Đông Anh theo địa điểm, giá, diện tích, dự án, đường phố, số phòng ngủ và hướng để tìm ra BĐS mong muốn. Ngoài ra với tính năng gợi ý những batdongsan liền kề cùng mức giá giúp bạn dễ dàng tìm ra chính chủ của BĐS.
Để việc tìm Bán đất tại Huyện Đông Anh nhanh nhất và phù hợp với nhu cầu, bạn hãy truy cập vào bds68.com.vn. Nếu bạn có bất động sản muốn bán, bạn có thể đăng tin Bán đất miễn phí trên bds68 để tiếp cận với hàng ngàn người.