Bán đất tại đường Đông Hội, Huyện Đông Anh

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Cắt lỗ!!! bán nhanh lô đất 120 m2 trục chính hội phụ, đông hội, đông anh. giá tốt nhất khu vực
5
8.88 tỷ 120 m²
Đất Riêng

đường Đông Hội, X.Đông Hội, H.Đông Anh, HN

CẮT LỖ BÁN NHANH LÔ ĐẤT 120 m² TRỤC CHÍNH HỘI PHỤ ĐÔNG HỘI ĐÔNG ANH
Giá tốt nhất khu vực cần tiền gấp phục vụ kinh doanh
Trục chính thôn Hội Phụ đường 5m ô tô đỗ trong đất, quy hoạch đường trước mặt 40m đã làm 2 đầu.
Cách Vinhomes Cổ Loa ~1.5km
Đối diện Triển lãm Quốc Gia
Cách cầu Đông Trù 1 km
Gần QL5 kéo dài, trung tâm xã, trường học
Giao thông liên kết vùng cực thuận lợi. Khu vực ...
Bán nhanh lô đất có sẵn nhà 3 tầng bìa làng đất đấu giá thôn tiên hội,trung thôn đông anh hà nội.
3
12.2 tỷ 100 m²
Đất Riêng

đường Đông Hội, X.Đông Hội, H.Đông Anh, HN

Bán nhanh lô đất có sẵn nhà 3 tầng Bìa Làng

đất Đấu Giá Thôn Tiên Hội,Trung Thôn ,

Đông Hội , Đông Anh Hà Nội

Diện tích 100m

Mặt tiền 8m = hậu

Đường trước nhà 10m Có Vỉa Hè

Views Vườn Hoa Vin Cổ Loa

Có sẵn nhà 3 tầng dân xây độc lập và 1 mảnh

đất còn lại đang làm Kho để đồ bên cạnh .

Ngay sát Vin Cổ Loa Cầu Tứ Liên,Trung Tâm

Triển Lãm Quốc Gia Đông Anh.

Sổ đỏ chính chủ sẵn ...
Bán mảnh đất đông hội, đông anh, dt 60m rộng 4.8m, ô tô vào, gần vin, trường cổ loa
4
9.2 tỷ 60 m²
Đất Riêng

đường Đông Hội, X.Đông Hội, H.Đông Anh, HN

Người đăng: Mr Bộ (7 tin đăng)
Mảnh đất đẹp vuông vắn vị trí cách trường cấp 3 cổ loa hơn 100m, ra mặt đường đông hội gần, ô tô 7 chỗ vào đất.
Sổ đỏ vuông đẹp pháp lý chuẩn
Giá 9.2tỷ
LH: Mr Bộ
Cần bán 80m2 (5x16) đất đấu giá x2 thái bình đông anh đường rộng 17m vỉa hè 3m, hướng tây nam
4
14 tỷ 80 m²
Đất Riêng

đường Đông Hội, X.Đông Hội, H.Đông Anh, HN

Cần bán 80m² (5x16) đất đấu giá X2 Thái Bình Đông Anh đường rộng 17m vỉa hè 3m, hướng Tây Nam sau đất có đường 4m và vườn hoa.
Vị trí đất cách cầu Đông Trù 700m, cách cầu Tứ Liên 800m, cách trung tâm hội chợ triển lãm quốc gia và khu đô thị mới Vinhome Cổ Loa 700m.
Giá: 175 triệu/m².
Liên hệ Mr Giảng .
Vp nhà đất Hồng Hà số 51 đường Đông Hội Đông Anh Tp Hà Nội.
Cần bán 73m2(5x14,6) đất thôn lại đà xã đông anh đường rộng 5m hướng tây nam, vị trí cách cầu đông
4
10.22 tỷ 73 m²
Đất Riêng

đường Đông Hội, X.Đông Hội, H.Đông Anh, HN

Cần bán 73m²(5x14,6) đất thôn Lại Đà xã Đông Anh đường rộng 5m hướng Tây Nam, vị trí cách cầu Đông Trù 400m, cách cầu Tứ Liên 900m, cách trung tâm hội chợ triển lãm quốc gia và khu đô thị mới Vinhome Cổ Loa 800m.
Giá: 140 triệu/m².
Liên hệ Mr Giảng .
Vp nhà đất Hồng Hà số 51 đường Đông Hội Đông Anh Tp Hà Nội.
Cần bán 50m2 (3,25x15,40) đất đông trù, đông hội. đường rộng 2,3m cách vin cổ loa 800m
4
5.25 tỷ 50 m²
Đất Riêng

đường Đông Hội, X.Đông Hội, H.Đông Anh, HN

Cần bán 50m² (3,3 x15,2) đất Đông Trù, Đông Hội. Đường rộng 2,3 m cách Vin Cổ Loa 800m,
cách đường Trường Sa 150m. Cách đường chính 10M, gần trường chuyên Ngô Quyền, gần Nhà Thi đấu Thể thao Đa năng, Trường Cao đẳng nghề....
Giá 105 triệu/m2
Liên hệ Mr Dũng
Chính chủ, cò đất miễn gọi mất thời gian.
Hot mảnh đất đẹp hiếm 60,2m tại lê xá khu vực lõi trung tâm mới đông anh trước khi sóng lớn đổ về
4
3.6 tỷ 60 m²
Đất Riêng

đường Đông Hội, X.Mai Lâm, H.Đông Anh, HN

Chỉ 60,2m, mặt tiền = hậu 4,05m vuông đẹp, nằm tại Lê Xá Mai Lâm Đông Anh, vị trí được ví như tâm điểm giao thoa của hàng loạt đại dự án tỷ đô:

Cách Cầu Tứ Liên chỉ khoảng 500m
Kết nối nhanh tới Cầu Đông Trù
Sát Vinhomes Global Gate Cổ Loa
Gần Ga tàu cao tốc Hà Nội Hạ Long
Cạnh Trung tâm Triển lãm Quốc gia
Hưởng lợi trực tiếp từ khu tái định cư dân Hoàn Kiếm

Hạ tầng đang chạy thần tốc, ...
Bán đất lại đà, đông hội. nở hậu, đường ô tô, trục kinh doanh. gần vin và cầu tứ liên
7
10.4 tỷ 73 m²
Đất Riêng

đường Đông Hội, X.Đông Hội, H.Đông Anh, HN

Chính chủ cần bán đất tặng nhà cấp 4 tại Lại Đà, Đông Hội. Nở hậu, đường ô tô, trục kinh doanh. Gần Vin Cổ Loa và cầu Tứ Liên.
- Diện tích: 73m².
- Mặt tiền: 5.02m, nở hậu = 5.05m.
- Đường trước nhà: 4.5m. Ngõ thông ô tô 7 chỗ vào nhà.
- Vị trí: Mặt tiền kinh doanh hiện đang cho thuê. Đường vào rộng rãi, thuận tiện di chuyển. Cách trung tâm triền lãm quốc tế EXPO, Vin Cổ Loa 1 chỉ 500m. Cách ...
Lô góc 3 mặt thoáng tài sản tinh hoa từ phố cổ  hoàn kiếm tái định cư về đông anh
3
16 tỷ 80 m²
Đất Riêng

đường Đông Hội, X.Đông Hội, H.Đông Anh, HN

Sở hữu vị trí "vàng" tại khu tái định cư VIP nhất Đông Anh Nơi hội tụ cộng đồng cư dân tinh hoa từ Hồ Gươm di dời về.
-VỊ THẾ "GIAO LỘ" ĐẮT GIÁ:
*Cộng đồng: Khu vực dành riêng cho cư dân Phố Cổ (Hàm Cá Mập), dân trí cao, hạ tầng đồng bộ cùng các dãy liền kề mới sang trọng.
*Kế bên đại lộ: Sát trục Đường 40m (LK 54) thông sang Gia Lâm và đường Trường Sa (72m) đi Nội Bài.
*Tâm điểm hạ tầng: ...
Cần bán 80m2 (7,2x11,2) đất thổ cư thôn lê xá xã đông anh, đường rộng 2,3m hướng đông bắc
4
6.4 tỷ 80 m²
Đất Riêng

đường Đông Hội, X.Đông Hội, H.Đông Anh, HN

Cần bán 80m²(7,2x11,2) đất thổ cư thôn Lê Xá xã Đông Anh đường rộng 2,3m hướng Đông Bắc. Vị trí cách cầu Đông Trù 500m, cách trung tâm hội chợ triển lãm quốc gia và khu đô thị mới Vinhome Cổ Loa 800m.
Giá: 80 triệu/m².
Liên hệ Mr Giảng .
Vp nhà đất Hồng Hà số 51 đường Đông Hội Đông Anh Tp Hà Nội.
Duy nhất 72m còn sót lại lô trục chính ô tô tránh
3
7.63 tỷ 72 m²
Đất Riêng

đường Đông Hội, X.Mai Lâm, H.Đông Anh, HN

Duy nhất còn sót lại 72m Trục chính ô tô tránh nhau!
MT 4,5m hậu 4,5m
Hướng Đông Nam siêu mát mẻ!
500m cầu Đông trù, 1,5km cầu Tứ Liên.
Giá 106tr/m2
Call:
95m2 view cầu đông trù! 3 mặt thoáng! 500m cầu đông trù, 1,5km cầu tứ liên, vinhome cổ loa
5
8.5 tỷ 95 m²
Đất Riêng

đường Đông Hội, X.Mai Lâm, H.Đông Anh, HN

95m² view cầu Đông Trù! 3 mặt thoáng! 500m cầu Đông Trù, 1,5km cầu Tứ Liên, Vinhome Cổ Loa.
- Giao thông thuận lợi! Vào nội thành trung tâm 15p.
- Đón đầu dự án đường kè ven sông 17m siêu tiềm năng.
- Qua bao đợt bão lũ lớn Yagi chưa bao giờ ngập! Cao ráo thoáng mát!
Call E Vương xem đất và lvcc: .
64,5m mai lâm đông anh hà nội
500m cầu đông trù , 1km vinhome cổ loa
3
5.74 tỷ 64 m²
Đất Riêng

đường Đông Hội, X.Mai Lâm, H.Đông Anh, HN

64,5m thông ô tô
Hướng Đông Nam siêu mát mẻ!
500m cầu Đông trù, 1,5km cầu Tứ Liên.
Giá 89tr/m2
Call:
Đẹp nhất phân khúc dưới 6 tỷ! bán kính 500m cầu đông trù, 1 km cầu tứ liên, vinhome cổ loa
3
5.9 tỷ 56 m²
Đất Riêng

đường Đông Hội, X.Mai Lâm, H.Đông Anh, HN

Chính chủ em bán 56,3m² khổ đất siêu đẹp!

- 500m ra cầu Đông Trù, 1,5km cầu Tứ Liên, Vinhome Cổ Loa
- Đường thông ô tô!
- 3 bước chân ra hồ điều hòa, khu thể thao
- MT 4m4 hậu 4m4 lưu không 2m trước đất!
Giá 5,9 tỷ
LH: LVCC
Xin cảm ơn!
Cắt lỗ bán nhanh lô đất 120 m2 trục chính hội phụ đông hội đông anh giá tốt nhất khu vực
5
8.88 tỷ 120 m²
Đất Riêng

đường Đông Hội, X.Đông Hội, H.Đông Anh, HN

Giá tốt nhất khu vực cần tiền gấp phục vụ kinh doanh
Cách Vinhomes Cổ Loa ~1.5km
Đối diện Triển lãm Quốc Gia
Cách cầu Đông Trù 1 km
Gần QL5 kéo dài, trung tâm xã, trường học
Giao thông liên kết vùng cực thuận lợi. Khu vực ...
Bán đất tđc x1 đông hội đông anh  80m2  đường 13m  sát triển lãm quốc gia  giá 165 tr/m2
6
13.2 tỷ 80 m²
Đất Riêng

đường Đông Hội, X.Đông Hội, H.Đông Anh, HN

VỊ TRÍ VÀNG TÁI ĐỊNH CƯ X1 ĐÔNG HỘI PHÂN LÔ BÀN CỜ KẾT NỐI TRỰC TIẾP CẦU TỨ LIÊN.

Chính chủ gửi bán lô đất cực đẹp tại khu tái định cư X1, xã Đông Hội, Đông Anh. Vị trí lõi phát triển phía Đông Thủ đô, hạ tầng chuẩn đô thị, tiềm năng tăng giá không giới hạn.

Diện tích: 80m² (Mặt tiền 5m chuẩn tỷ lệ vàng).

Đặc điểm: Thoáng 2 mặt trước sau (Cực kỳ hiếm, gió và ánh sáng tự nhiên ngập tràn).

Hạ ...
Bán mảnh đất đấu giá đông anh, gần vin cổ loa, cầu tứ liên,trung tâm triển lãm quốc gia.
4
Thỏa thuận 100 m²
Đất Riêng

đường Đông Hội, X.Mai Lâm, H.Đông Anh, HN

BÁN MẢNH ĐẤT ĐẤU GIÁ ĐÔNG ANH, GẦN

NGAY VIN CỔ LOA, TRUNG TÂM TRIỂN LÃM

QUỐC GIA, CẦU TỨ LIÊN.

Diện tích 100m

Mặt tiền 5,5m = hậu

Đường trước đất 13 m , Vỉa hè 4m.

Kinh Doanh.

Vị trí cực kỳ đẹp gần ngay ngã tư đường gom

Dẫn Lên Cầu Tứ Liên.

Gần Ga Vin pirt tháng 3 năm 2026 khởi công.

Cách đường Trường Sa chỉ vài trăm mét.

Khu dân cư văn minh

Giá chỉ 130 triệu rẻ nhất khu ...
Vài bước chân ra cầu đông trù  sát nhà văn hoá  đường trường sa  gần cầu tứ liên, trung tâm triể
3
6.68 tỷ 56 m²
Đất Riêng

đường Đông Hội, X.Đông Hội, H.Đông Anh, HN

Người đăng: Chang (1 tin đăng)
VÀI BƯỚC CHÂN RA CẦU ĐÔNG TRÙ - SÁT NHÀ VĂN HOÁ - ĐƯỜNG TRƯỜNG SA - GẦN CẦU TỨ LIÊN, TRUNG TÂM TRIỂN LÃM QUỐC GIA

Diện tích: 56.4m²
Mặt tiền: 7m Hậu = 7m
Hướng: Tây Bắc
Vị trí trung tâm gần cầu ĐÔNG TRÙ. Gần ngay chung cư EuroWindow nên Xung quanh bán kính 1km đầy đủ các tiện ích như trường, chợ vv... Dân cư đông đúc. Hàng xóm thân thiện, An ninh tốt.