Bán đất tại Xã Xuân Lâm, Huyện Thuận Thành giá nhỏ hơn 10 tỷ

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
BÁN ĐẤT KĐT KHAI SƠN - KD TỐT - SỔ ĐỎ Ở LÂU DÀI - GIÁ TỐT NHẤT CHÍNH CHỦ
3
65 triệu 115 m²
Đất Riêng

Đường Quốc Lộ 17, X.Xuân Lâm, H.Thuận Thành, BN

+ Đất KĐT Khai Sơn, phường Xuân Lâm tiếp giáp 3 KĐT sinh thái Hồng Hạc - Phú Mỹ Hưng, Bắc Hà, Đại Thịnh. Hạ tầng hoàn thiện cây xanh, vỉa hè, đường nhựa, điện nước. Sổ đỏ pháp lý chuẩn. Giao thông thuận tiện đi Quốc lộ 17 Hà Nội - Bắc Ninh - Hưng Yên. 15 phút tới Vinhomes Ocean Park Gia Lâm.
+ Giá Tốt nhất khu Đô thị.
+ LH Đức xem và làm việc chính chủ.
Chỉ 65 tr/m2 x 115m2 đất kđt khai sơn làn 2 quốc lộ  kd tốt  sổ đỏ lâu dài
3
7.48 tỷ 115 m²
Đất Riêng

X.Xuân Lâm, H.Thuận Thành, BN

+ Đất KĐT Khai Sơn, phường Xuân Lâm tiếp giáp 3 KĐT Hồng Hạc City - Phú Mỹ Hưng, Bắc Hà, Đại Thịnh. Kinh doanh đa dạng kết nối trung tâm khu vực, trường Đại học CN & TM Hà Nội. Giao thông thuận tiện đi Quốc Lộ 17 Hà Nội - Bắc Ninh - Hưng Yên. 15 phút tới Vinhomes Ocean Park Gia Lâm.
+ Giá tốt nhất khu đô thị.
+ LH Thiện xem và làm việc chính chủ.
Bán 74m2  đường thông rộng 4m, ô tô 7 chỗ, khu phố đức hiệp, xuân lâm 3.1 tỷ
3
3.1 tỷ 74 m²
Đất Riêng

Đường Quốc Lộ 17, X.Xuân Lâm, H.Thuận Thành, BN

74m² khu phố Đức Hiệp, phường Xuân Lâm
Diện tích 74m² mặt tiền 4m, nở hậu
Đường thông ô tô 7 chỗ - ĐƯỜNG THÔNG
Vị trí đắc địa để đầu tư hoặc sinh sống.
+ Xung quanh là khu CN lớn và kho vận của Shoppe chỉ vài trăm mét.
+ Cách 1km là ĐH Công Nghiệp và Thương Mại Hà nội, Quốc lộ 17
Giá chỉ 3.1 tỷ
LH xem đất, chính chủ e Hưng 0983. 648. 6430983. 648. xxx
BÁN 115M2 ĐẤT KHU ĐÔ THỊ KHAI SƠN, PHƯỜNG XUÂN LÂM, GIÁ 65 TRIỆU/M2
3
7.48 tỷ 115 m²
Đất Riêng

Đường Quốc Lộ 17, X.Xuân Lâm, H.Thuận Thành, BN

Tôi chính chủ cần bán gấp 115m2 Khu Đô Thị Khai Sơn, phường Xuân Lâm, thị xã Thuận Thành, Bắc Ninh
+ Mặt tiền 5m, hậu 5m, mặt đường trục chính rộng 19m, hướng Nam
+ Cách 50m là Quốc lộ 17 - Hà Nội - Bắc Ninh - Hải Phòng - Quảng Ninh
+ Có sẵn sổ đỏ, đất ở đô thị, lâu dài
Giá 65 triệu/m2 ( sang tên sổ đỏ, gia lộc mua bán thương lượng )
LH chính chủ Anh Hưng 0983. 648. 6430983. 648. xxx
Đường 5m, làn 2 quốc lộ 17, phường xuân lâm, khu phố đức hiệp, dt 45m2, ô tô tận đất
3
2.25 tỷ 45 m²
Đất Riêng

Đường Quốc Lộ 17, X.Xuân Lâm, H.Thuận Thành, BN

Tôi cần bán mảnh đất 45m² tại phường Xuân Lâm, cách 300m là dự án Hồng Hạc - Phú Mỹ Hưng.
Đường trước đất 5m, ô tô vào tận đất.
Cách 30m là ra Quốc lộ 17.
Cần bán gấp, có bớt thương lượng.
LH chính chủ Anh Hưng .
6 LÔ F0 MỚI - KHU PHỐ ĐỨC HIỆP, XUÂN LÂM - GIÁ TỪ 2 TỶ 350 TRIỆU
3
2.35 tỷ 55 m²
Đất Riêng

Đường Quốc Lộ 17, X.Xuân Lâm, H.Thuận Thành, BN

⚡️Hàng F0 - khu phố Đức Hiệp, phường Song Liễu, Bắc Ninh
Giá từ 2 tỷ 350 triệu / lô ⚡️
- Đường ô tô vào tận đất - đường thông.
- Gần Khu Đô Thị Hồng Hạc - Phú Mỹ Hưng - Quốc lộ 17
A/C đầu tư sinh lời, thanh khoản nhanh.
☎️ LH 0983. 648. 6430983. 648. xxx đi xem đất
BÁN 90M2 ĐẤT KĐT KHAI SƠN, NHÌN VƯỜN HOA, 2 MẶT ĐƯỜNG TRƯỚC SAU, TÀI CHÍNH 7 TỶ
3
7.2 tỷ 90 m²
Đất Riêng

Đường Quốc Lộ 17, X.Xuân Lâm, H.Thuận Thành, BN

🌴🚒🏠 Bán đất KĐT Khai Sơn, Thuận Thành 🎋🍀🌱
- 90m2 đất ở đô thị Khai Sơn, phường Xuân Lâm, thị xã Thuận Thành
- Mặt tiền 5m, hậu 5m, đường 9m, vỉa hè rộng rãi 5m
- Đất 2 mặt đường trước / sau, vườn hoa, cây xanh đồng bộ
- Khu vực đông sinh viên - kinh doanh đa dạng.
Giá CẦN BÁN GẤP.
☎☎☎ A/c quan tâm LH em 0983. 648. 6430983. 648. xxx
CHỈ HƠN 2 TỶ - 61M2 ĐƯỜNG THÔNG, ĐẤT NỞ HẬU - KHU PHỐ DOÃN THƯỢNG, PHƯỜNG XUÂN LÂM
3
2.3 tỷ 61 m²
Đất Riêng

Đường Quốc Lộ 17, X.Xuân Lâm, H.Thuận Thành, BN

🏠🌹☘ CHỈ HƠN 2 TỶ - 61M2 ĐƯỜNG THÔNG - KHU PHỐ DOÃN THƯỢNG, PHƯỜNG XUÂN LÂM 🏠🌹☘
+ Diện tích 61m2, mặt tiền 4.3m, nở hậu 4.4m
+ Đường thông kết nối với dự án Hồng Hạc City - Phú Mỹ Hưng
+ Đất ở đô thị, sổ đỏ lâu dài
+ Đã xây tương bao mốc giới rõ.
+ Bán kính 500m là chợ - trường cấp 1, 2 Xuân Lâm.
Giá chỉ 2.3 tỷ ( cần bán gấp )
☎☎☎ LH xem đất, chính chủ A. Hưng 0983. 648. 6430983. 648. xxx
Bán 83m2 đất kđt khai sơn, hướng đông, đường 12m, view vườn hoa, giá 5.65 tỷ
3
5.65 tỷ 83 m²
Đất Riêng

Đường Quốc Lộ 17, X.Xuân Lâm, H.Thuận Thành, BN

Tôi chính chủ cần bán gấp 83m² đất KĐT Khai Sơn, phường Xuân Lâm, đất có sổ đỏ, full thổ cư lâu dài, hướng Đông, đường 12m trải nhựa, vỉa hè rộng 5m kinh doanh
Đất có 2 mặt đường trước và sau, nhìn ra vườn hoa trung tâm
Giá bán 5 tỷ 650 triệu
LH chính chủ xem đất em Hưng Nguyễn
65 triệu/m2 , cạnh cổng khu đô thị khai sơn, 110m2 làn 2 quốc lộ 17, phường xuân lâm, thuận thành.
3
7.15 tỷ 110 m²
Đất Riêng

Đường Quốc Lộ 17, X.Xuân Lâm, H.Thuận Thành, BN

+ Cạnh cổng chính KĐT Khai Sơn, Phường Xuân Lâm, Thuận Thành.
+ Làn 2 Quốc Lộ 17.
DT 110m².
Mặt tiền 5m, hậu 5m, đã xây tường xung quanh.
Vỉa hè 5m, đường 19m, trục giao thông kết nối 3 khu đô thị.

LH chính chủ, giá tốt .
Bán đất Bắc Hà Trường may mới Xuân Lâm Thuận Thành
Diện tích 100m tiền =hậu=4.6m

Vị trí kinh doanh cực tốt trường đai học sinh viên đông đúc
Xung quanh toàn dự án đô thị
Đón sóng dự án Hồng Hạc của Phú Mỹ Hưng chuẩn bị mở bán giá dự kiến 150tr/m

Sổ đỏ pháp lia rõ ràng. Sẵn sàng công chứng

Giá 7xtr/m
Ac qtam liên hệ e
CHÍNH CHỦ BÁN 260M2 ĐẤT MT 20M BT KHAI SƠN ĐƯỜNG NHỰA 18M, KD, Ở SƯỚNG
3
55 triệu 260 m²
Đất Riêng

Đường Quốc Lộ 17, X.Xuân Lâm, H.Thuận Thành, BN

+ Vị trí tại Xuân Lâm, Thuận Thành, Bắc Ninh, gần trường Đại học CN Dệt May Hà Nội. 1 bước chân sang Gia Lâm, Hà Nội, đất vỉa hè 3m, đường nhựa trước sau đất 18m. Kinh doanh đỉnh 1 mặt khu Đô thị Khai Sơn, 1 mặt đường Tô Quyền...
+ Cách trung tâm Hà Nội 15km, giao thông thuận tiện Quốc lộ 17 đi Hà Nội - Bắc Ninh - Hưng Yên.
+ Sổ đỏ pháp lý chuẩn, rõ ràng, sẵn sàng giao dịch.
Quý khách quan tâm ...
Nền biệt thự liền kề tọa lạc tại xã Xuân Lâm, Thuận Thành, Bắc Ninh, với diện tích 115m² hứa hẹn mang đến không gian sống lý tưởng cho gia đình.

- Hướng cửa chính: Đông Nam, mang lại phong thủy tốt cho gia chủ.
- Mặt tiền rộng 5m, thuận lợi cho việc kinh doanh hoặc mở cửa hàng.
- Đường vào rộng 17m, dễ dàng tiếp cận bằng ô tô.
- Pháp lý đầy đủ, sổ đỏ/sổ hồng rõ ràng, đảm bảo quyền lợi cho người ...
Bán nhanh mảnh đất siêu hiếm , thông số vàng
- Diện tích : 45M2
- Mặt tiền : 6.2M
- Đường trước đất 5M
- Cách 30M ra quốc lộ 17 .
- Cách 50M sang đất hà nội .
- Hạ tầng đồng bộ , gần khu đô thị Phú Mỹ , khu đô thị khai Sơn , khu đô thị Bắc hà .
- Đường vành đai 4 , kết nối giao thông tốt .
- Lô đất view thoáng Vĩnh viễn.
- Gần trường đại học công ghiệp hà nội .
- Dân cư sinh sống đông ...
Bán đất khu đô thị khai sơn ngay trường đại học công nghiệp dệt dệt may hà nội
5
7.15 tỷ 90 m²
Đất Riêng

Đường Quốc Lộ 17, X.Xuân Lâm, H.Thuận Thành, BN

- 2 mặt tiền trước sau =5m, đều ô tô thông, tránh vòng quanh.

- Khu phân lô Khai Sơn.Xây CCMN cho SV thuê lúc nào cũng full phòng, xây 9-10 tầng thoải mái, dòng tiền đều.

- Vị trí thoáng đẹp- Ngay trường May, cụm dân cư đông đúc sầm uất, thông ra khu đô thị Phú Mỹ Hưng, kết nối giao thông Quốc lộ 17, sang Vin ocean park 1 chỉ 5-7 phút .

- Pháp lý chuẩn: sổ đỏ CC, sang tên ngay
Bán đất đẹp tại xã xuân lâm, 50 triệu / m2, 130m2, pháp lý đầy đủ
5
6.5 tỷ 130 m²
Đất Riêng

X.Xuân Lâm, H.Thuận Thành, BN

Nằm ở Phường Song Liễu, Bắc Ninh (Huyện Thuận Thành, Bắc Ninh cũ), mảnh đất này là cơ hội tuyệt vời cho những ai tìm kiếm không gian sống lý tưởng. Đất có diện tích 130m², giá 50 triệu / m², pháp lý đầy đủ.

+ Diện tích lớn 130m², thuận tiện xây dựng nhà ở hoặc đầu tư.
+ Hướng cửa chính: Nam, rất tốt cho phong thủy.
+ Mặt tiền rộng 7m, phù hợp cho các hoạt động kinh doanh.
+ Ngõ trước đất rộng ...
ĐẤT PHƯỜNG XUÂN LÂM - MẶT ĐƯỜNG TÔ QUYỀN/TRÊN ĐƯỜNG VÀO HỒNG HẠC CITY 100M2
2
4.1 tỷ 100 m²
Đất Riêng

Đường Tô Quyền, X.Xuân Lâm, H.Thuận Thành, BN

+ Lô đất tại phường Xuân Lâm, Thuận Thành, Bắc Ninh, cách Hồ Hoàn Kiếm 18km. Sở hữu vị trí đắc địa, sát Hà Nội. Cách siêu đại dự án Hồng Hạc City 300m. Cách dự án Phú Thị RiverSide 3km, với thiết kế khu liền kề, nhà văn hóa, trường mầm non, sân thể thao và công viên. Khả năng x3, x4 tương lai gần.
+ Để biết thêm thông tin chi tiết vui lòng liên hệ với Thiện 09045313880904531xxx
Từ 0 tới 17 của 17

Xem quy hoạch tại X. Xuân Lâm, H. Thuận Thành, Bắc Ninh

Bán đất Xã Xuân Lâm, Huyện Thuận Thành Tháng 5/2026

 

Bạn đang xem thông tin Bán đất Xã Xuân Lâm, Huyện Thuận Thành tháng 5/2026 trên bds68.com.vn. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán đất tại Xã Xuân Lâm, Huyện Thuận Thành. Với hàng ngàn tin đăng được cập nhật mỗi phút, thông tin giá cả chính xác, mới nhất, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

 

Bạn dễ dành lọc tin đăng Bán đất ở Xã Xuân Lâm, Huyện Thuận Thành theo địa điểm, giá, diện tích, dự án, đường phố, số phòng ngủ và hướng để tìm ra BĐS mong muốn. Ngoài ra với tính năng gợi ý những batdongsan liền kề cùng mức giá giúp bạn dễ dàng tìm ra chính chủ của BĐS.

 

Để việc tìm Bán đất tại Xã Xuân Lâm, Huyện Thuận Thành nhanh nhất và phù hợp với nhu cầu, bạn hãy truy cập vào bds68.com.vn. Nếu bạn có bất động sản muốn bán, bạn có thể đăng tin Bán đất miễn phí trên bds68 để tiếp cận với hàng ngàn người.