Đất bán tại Xã Đức Hoà Đông, Huyện Đức Hòa

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Bán 4x15.1m (60.4m2) giá 1.5 tỷ đường nhựa 10m. phù hợp mua ở. cách cầu xáng bình chánh 1km. sổ sẵn
4
1.5 tỷ 60 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đường Tỉnh Lộ 10, X.Đức Hoà Đông, H.Đức Hòa, LA

Bán 4x15.1m (60.4m²). Giá 1.5 tỷ - đường nhựa 10m. Phù hợp mua ở. Cách Cầu Xáng - Bình Chánh 1km. Sổ Sẵn.
Thuộc dự án KDC An Nông 1 - MT Tỉnh Lộ 10. Cách Cầu Xáng 1km.

- Diện tích: 60.5m² (4x15.1m).
- Vị trí: Cách Cầu Xáng Bình Chánh về hướng Đức Hòa 1km. Đầu cổng KCN Hải Sơn. Đường nhựa 10m.
- Thuộc dự án KDC An Nông 1.
- Sổ có sẵn - mua công chứng ngay.
- Giá rẻ nhất 1.5 tỷ - Thích hợp cho anh ...
Chính chủ cần tiền bán nền b2.49 giá gốc, đã có sổ, view tttm, liền kề trục shophouse, cổng chính
6
1.89 tỷ 90 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Dragon Pearl, X.Đức Hoà Đông, H.Đức Hòa, LA

* Chính chủ cần tiền bán nền B2.49 Dragon Pearl giá gốc.
- DT: 5x18m = 90m².
- Pháp lý: Đã có sổ.
- Giá: 21 triệu/m².
- Liên hệ: A. Khang ().

Lợi thế nền B2.49 mua là thấy giá trị ngay.

* Giá gốc + hạ tầng hoàn thiện không mất 34 năm chờ đợi, tối ưu dòng tiền.
* Giá thấp hơn Ora Park 47tr/m² đang ở vùng giá tốt, dư địa tăng rõ ràng.
* Chung cư đã khởi công (4/2026) kéo nhu cầu & giá trị khu vực ...
Đất giá rẻ liền kề làng sen, 6x17, full thổ cư,shr, giá ngộp 685tr, đức hòa đông,  0704 794 ***
3
685 triệu 102 m²
Đất Riêng

Đường Tỉnh Lộ 10, X.Đức Hoà Đông, H.Đức Hòa, LA

Cần sang lô đất giá rẻ nằm liền kề KDC Làng Sen Việt Nam, thuộc xã Đức Hòa Đông
Diện tích: 6x17 ( 102m²), đất thổ cư,shr
Vị trí đất nằm gần ACB Đức Hòa, khu dân cư đông đúc, đường xe hơi tới nơi
Sổ hồng riêng đã cấp đổi
Vị trí nằm ở lõi của KCN rất phù hợp cho anh chị xây nhà ở, đầu tư
Giá tuyệt chủng : chỉ 685 triệu, không có lô thứ 2
Anh chị đi làm tại KCN Tân Đức, Tân Đô, Hải Sơn chỉ 5 phút. ...
Ngộp bank bán gấp đất làng sen  75m² chỉ 1.090 tỷ
8
1.09 tỷ 75 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Làng Sen Việt Nam, X.Đức Hoà Đông, H.Đức Hòa, LA

NGỘP BANK BÁN GẤP ĐẤT SỔ SẴN LÀNG SEN VIỆT NAM

Dự án: Làng Sen Việt Nam

Diện tích: 75m²
Giá ngộp bank chỉ: 1.090 tỷ
Chủ cần bán gấp giá tốt cho khách chốt nhanh

Khu dân cư hiện hữu
Hạ tầng hoàn thiện
Tiềm năng tăng giá cao
Phù hợp mua ở hoặc đầu tư

LH ngay: Khánh
Hỗ trợ xem vị trí thực tế & thương lượng trực tiếp
Đất nền gần vinhomes hóc môn  sổ hồng riêng  0985 372 ***  linh
5
2.07 tỷ 90 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Ora Park by Dragon Pearl, X.Đức Hoà Đông, H.Đức Hòa, LA

Đất nền.
Sổ hồng riêng.
DT: 5*18m.
Nằm trong cụm khu công nghiệp cạnh bên dự án Vin Hóc Môn.
Cơ hội đầu tư đất nền khu vực tây bắc tphcm, đón đầu chu kỳ hạ tầng mới, cách vinhomes hóc môn 15p
7
1.89 tỷ 90 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Dragon Pearl, X.Đức Hoà Đông, H.Đức Hòa, LA

CƠ HỘI ĐẦU TƯ KHU VỰC TÂY BẮC TP.HCM ĐÓN ĐẦU CHU KỲ HẠ TẦNG MỚI

Tọa độ chiến lược đón sóng hạ tầng nghìn tỷ, kết nối trực tiếp:
- Vành Đai 3
- Đường mở mới Tây Bắc
- Võ Văn Kiệt nối dài
Tây Bắc TP.HCM đang bước vào chu kỳ giống khu Đông giai đoạn 2015-2020. Cơ hội hiếm để vào vị thế sớm, đón đầu chu kỳ tăng trưởng thần tốc tại Ora Park.
Cách địa giới TP.HCM chỉ 1 cây cầu. Cách Vinhome Hóc Môn ...
🔥 ĐẤT NỀN SỔ HỒNG RIÊNG SÁT BÊN SIÊU DỰ ÁN HÓC MÔN 🔥
3
1.4 tỷ 90 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Dragon Pearl, X.Đức Hoà Đông, H.Đức Hòa, LA

Người đăng: Le Thanh (1 tin đăng)
🔥 ĐẤT NỀN SỔ HỒNG RIÊNG SÁT BÊN SIÊU DỰ ÁN HÓC MÔN 🔥

📍 Đón sóng hạ tầng nghìn tỷ: Quỹ đất hiếm hoi giáp ranh Sài Gòn, hưởng trọn đà tăng giá từ các tuyến giao thông huyết mạch đang tăng tốc: Vành đai 3, Đường mở mới Tây Bắc và Võ Văn Kiệt nối dài.

💰 Tài chính nhẹ nhàng - Pháp lý chắc chắn:
Chỉ với vốn ban đầu từ 600 triệu, bạn đã sở hữu ngay đất nền SỔ HỒNG RIÊNG sát vách Siêu dự án Hóc ...
Ora park  đất nền sổ riêng đông nam 5x18 giá chỉ 21,8tr/m
3
1.8 tỷ 90 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Dragon Pearl, X.Đức Hoà Đông, H.Đức Hòa, LA

Mặt tiền ĐT823D
Chỉ khoảng 2km đến tuyến Vành Đai 3
Kết nối thuận tiện về TP.HCM, Long An, Đồng Nai và các khu công nghiệp lớn
AEON Mall Bình ...
Bán nhanh lô/nền đất đường thương mại (lộ giới 30m), khu g3,  ngay giá tốt nhất.
11
1.05 tỷ 80 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Làng Sen Việt Nam, X.Đức Hoà Đông, H.Đức Hòa, LA

KĐT Làng Sen Việt Nam, một trong những khu đất nền tiềm năng tại Đức Hòa, Long An, đang chờ đón những chủ nhân mới. Với diện tích 80m² và giá bán chỉ 1,05 tỷ VND, đây là cơ hội tốt về giá để quý khách tìm cơ hộ đầu tư và an cư

- Lô đất khu thương mại G3, gần góc ngã tư thương mại H3 và G3 trên trục đường số 10 lộ giới 30m

- Diện tích: 80m².

- Pháp lý: hợp đồng chuyển nhượng QSDĐ.

- Giá: 1,05 ...
Bán lô b438 dự án dragon pearl mt tỉnh lộ 10 giá 2ty049 dt 90m2 view trường học shr công chứng
5
2.05 tỷ 90 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Dragon Pearl, X.Đức Hoà Đông, H.Đức Hòa, LA

Người đăng: My My (13 tin đăng)
Cần tiền bán gấp lô đất B4-38 mặt tiền Tỉnh Lộ 10 dự án Dragon Pearl xã Đức Hoà Đông, Đức Hoà, Long An
Vị trí đẹp, view trường học,dân cư hiện hữu
Hạ tầng chuẩn chỉnh, mua vào xây dựng ở ngay
Điện âm, nước máy toàn khu
Hệ thống cấp thoát nước cao cấp
Phù hợp cho khách có dòng tiền nhàn rỗi mua để dành đón sóng đầu tư theo trục đường Vành Đai 3 nối dài Trần Văn Giàu
Với cụm khu công nghiệp hàng ...
Còn 1 lô duy nhất, 21,9tr/m2, ngang 5m, vị trí đẹp, sổ sẵn tại dragon pearl. hỗ trợ vay 70%
10
1.97 tỷ 90 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Ora Park by Dragon Pearl, X.Đức Hoà Đông, H.Đức Hòa, LA

Bán lô đất 70m², giá chuẩn 21,9tr/m² rẻ nhất dự án, nằm đối diện gần nhà điều hành tại dự án Ora Park, Dragon Pearl.
Ngang 5m dài 18m, vị trí hướng đẹp thuận lợi.

Vị trí chiến lược:
Lô đất nằm sát đường Vành Đai 3 cách 2 km thông xe Vành Đai tháng 6/2026.
Gần mặt tiền ĐT823D đường tỉnh.
Sở hữu tuyến đường Trần Văn Giàu bắt ngang chỉ cách 3 Km.
Cầu nối đường Tỉnh ĐT823D cách HCM chỉ 1 cây ...
Hot, lô đất có sổ sẵn 70m2, nằm ngày view hồ sen, dự án dragon pearl, duy nhất chỉ 1tỷ54, giá tốt
8
1.54 tỷ 70 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Dragon Pearl, X.Đức Hoà Đông, H.Đức Hòa, LA

Bán gấp trong tuần, lô đất Ora Park 70m², vị trí đẹp nhất dự án Dragon Pearl, đối diện khu công nghiệp Hạnh Phúc.
Đường vào lô đất 12m, ngang 5 dài 14, hướng Đông Nam.
Giá tốt nhất dự án chỉ: 1.54 tỷ.
Lịch thanh toán nhẹ nhàng.

Dragon Peal sở hữu vị trí chiến lược:
Gần mặt tiền ĐT823D đường tỉnh.
Sở hữu tuyến đường Trần ...
Hoa hậu lô đất sổ sẵn 100m2, dài 20m, ngang 5m, ngay mặt tiền được 20m tại ora park, dragon pearl
5
2.22 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Dragon Pearl, X.Đức Hoà Đông, H.Đức Hòa, LA

Siêu phẩm lô đất giá tốt chỉ 2.22 tỷ tại dự án Dragon Pearl, đối diện khu công nghiệp hạnh phúc.
Sở hữu vị trí đẹp nhất dự án gần trực đường chính.
Diện tích 5x20m, 100m² siêu hiếm, giá cạnh tranh chỉ 2.22 tỷ bán nhanh trong tuần.
Thanh toán trước chỉ 100tr sang tên và lịch thanh toán thong thả.

Vị trí chiến lược:
Lô đất nằm sát đường Vành Đai 3 cách 2km thông xe vành đai tháng 6/2026.
Gần mặt ...
Bán lô đất hoa hậu tại ora park, dragon pearl, sổ sẵn, 80m2, view đông nam, gần công viên nội khu
16
2.08 tỷ 80 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Ora Park by Dragon Pearl, X.Đức Hoà Đông, H.Đức Hòa, LA

Duy nhất một lô gần công viên nội khu giá tốt tại Dragon Pearl, Ora Park.
Diện tích ngang 5 mét, dài 16 mét. Tổng 90m² view hướng đẹp nhất dự án.
Giá thanh toán chỉ 26tr/m² giá tốt nhất dự án.

Vị trí chiến lược:
Lô đất nằm sát đường Vành Đai 3 cách 2km thông xe Vành Đai tháng 6/2026.
Gần mặt tiền ĐT823D đường tỉnh.
Sở hữu tuyến đường Trần Văn Giàu bắt ngang chỉ cách 3 Km.
Cầu nối đường tỉnh ...
Sở hữu ngay lô đất đẹp chỉ với 600 triệu, sổ hồng sẵn tại ora park by dragon pearl
6
1.6 tỷ 90 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Ora Park by Dragon Pearl, X.Đức Hoà Đông, H.Đức Hòa, LA

Chỉ 600 triệu sở hữu đất nền SHR giáp Bình Chánh, liền kề Vinhomes Hóc Môn.
Vốn nhỏ - vị trí đẹp - đón sóng hạ tầng ngay hôm nay!

Vị trí đắc địa.
- Mặt tiền Trần Văn Giàu nối dài thuộc Đức Hòa Đông.
- 15 phút về Bình Chánh, liền kề khu đô thị lớn.
- Liền kề với Vinhomes Hóc Môn.
- Kết nối nhanh: Nguyễn Văn Bứa, ĐT823, QL22.
~30 phút đến Aeon Mall Tân Phú Celadon.

Tiện ích đầy đủ.
- Ngoại khu: ...
Độc quyền bán lô đất tại ora park, dragon pearl, sổ sẵn, 80m2, view đông nam, gần hồ sen
16
1.74 tỷ 80 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Ora Park by Dragon Pearl, X.Đức Hoà Đông, H.Đức Hòa, LA

Diện tích ngang 5 mét, dài 18 mét. Tổng 80m² view hướng đẹp nhất dự án.
Giá thanh toán chỉ 21,8tr/m² giá tốt nhất dự án.

Vị trí chiến lược:
Gần mặt tiền ĐT823D đường tỉnh.
Sở hữu tuyến đường Trần Văn Giàu bắt ngang chỉ cách 3 Km.
Cầu nối đường tỉnh ...
Giá thật, không ảo chỉ 22,5tr/m2 lô đất 70m2 trung tâm dự án dragon pearl đối diện kcn hạnh phúc
6
1.58 tỷ 70 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Dragon Pearl, X.Đức Hoà Đông, H.Đức Hòa, LA

Bán lô đất 70m², giá chuẩn 22,5tr/m² rẻ nhất dự án, nằm đối diện gần nhà điều hành tại dự án Ora Park, Dragon Pearl.
Ngang 5m dài 14m, vị trí hướng đẹp thuận lợi.

Vị trí chiến lược:
Lô đất nằm sát đường Vành Đai 3 cách 2 km thông xe vành đai tháng 6/2026.
Gần mặt tiền ĐT823D đường tỉnh.
Sở hữu tuyến đường Trần Văn Giàu bắt ngang chỉ cách 3 Km.
Cầu nối đường Tỉnh ĐT823D cách HCM chỉ 1 cây ...
Độc quyền bán lô đất tại ora park, dragon pearl, sổ sẵn, 90m2, view đông nam, gần công viên nội khu
16
1.96 tỷ 90 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Ora Park by Dragon Pearl, X.Đức Hoà Đông, H.Đức Hòa, LA

Diện tích ngang 5 mét, dài 18 mét. Tổng 90m² view hướng đẹp nhất dự án.
Giá thanh toán chỉ 21,8tr/m² giá tốt nhất dự án.

Vị trí chiến lược:
Gần mặt tiền ĐT823D đường tỉnh.
Sở hữu tuyến đường Trần Văn Giàu bắt ngang chỉ cách 3 Km.
Cầu nối đường tỉnh ...
Còn 1 lô duy nhất, 22,5tr/m2, ngang 5m, vị trí đẹp, sổ sẵn tại dragon pearl. hỗ trợ vay 70%
10
1.58 tỷ 70 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Dragon Pearl, X.Đức Hoà Đông, H.Đức Hòa, LA

Ngang 5m dài 14m, vị trí hướng đẹp thuận lợi.

Vị trí chiến lược:
Gần mặt tiền ĐT823D đường tỉnh.
Sở hữu tuyến đường Trần Văn Giàu bắt ngang chỉ cách 3 Km.
Cầu nối đường Tỉnh ĐT823D cách HCM chỉ 1 cây ...
16
2.03 tỷ 90 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Ora Park by Dragon Pearl, X.Đức Hoà Đông, H.Đức Hòa, LA

Duy nhất một lô gần công viên nội khu giá tốt tại Dragon Pearl
Giá thanh toán chỉ 22,5tr/m² giá tốt nhất dự án.

Vị trí chiến lược:
Gần mặt tiền ĐT823D đường tỉnh.
Sở hữu tuyến đường Trần Văn Giàu bắt ngang chỉ cách 3 Km.
Cầu nối đường tỉnh ĐT823D cách ...
Từ 0 tới 20 của 86

Xem quy hoạch tại X. Đức Hoà Đông, H. Đức Hòa, Long An

Mua bán đất nền, đất thổ Xã Đức Hoà Đông, Huyện Đức Hòa giá tốt, sinh lời cao tháng 5/2026

 

Đất nền, đất thổ cư luôn là lựa chọn hàng đầu của những nhà đâu tư mới cho đến nhà đầu tư nhiều kinh nghiệm. Đây là kênh đầu tư được giới địa ốc săn lùng nhiều nhất, có thể điểm qua vài lý do tại sao nên đầu tư đất nền:

  • Lợi nhuận tốt, thanh khoản cao: Khác với kênh đầu tư nhà ở, chung cư thì kênh đầu tư đất nền, đất thổ Xã Đức Hoà Đông, Huyện Đức Hòa có thanh khoản cao hơn vì phù hợp nhiều đối tượng hơn, giá cả cũng linh hoạt và tài chính cũng ít hơn. Nhưng nếu nắm bắt được cơ hội thì có thể x2, x3 tài sản.
  • Giá bán đa dạng và ít vốn: kênh đầu tư đất nền, dự án Xã Đức Hoà Đông, Huyện Đức Hòa có giá từ vài trăm triệu đến vài tỷ VND tùy từng khu vực và địa điểm so với kênh BĐS khác thì cần ít vốn hơn
  • Nhu cầu sử dụng cao: hầu hết các nhà đầu tư batdongsan Xã Đức Hoà Đông, Huyện Đức Hòa từ người xử dụng thật đến nhà đầu tư lâu dài, lướt sóng đều thích đất nền, đất thổ. Đồng thời mục đích sử dụng cũng đa dạnh và linh hoạt từ làm nhà, nhà xưởng, cho thuê đất hay đầu cơ.

 

Những lưu ý khi mua đất nền, đất thổ Xã Đức Hoà Đông, Huyện Đức Hòa

 

  1. Vị trí: Những vị trí đẹp có sự kết nối giao thông thuận lợi tại Xã Đức Hoà Đông, Huyện Đức Hòa luôn được đánh giá cao và có tiềm năng tăng giá tốt trong tương lai.