Đất bán tại Quận 2, Hồ Chí Minh giá 7 tỷ đến 10 tỷ

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Mr thanh gửi đến lô đất mặt tiền đường số ở thạnh mỹ lợi giá tốt
4
7.3 tỷ 74 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Số 19, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

- Chính chủ gửi bán lô đất Mặt Tiền Đường số 19, P. Thạnh Mỹ Lợi - Q2 cũ ( nay là P. Cát Lái - TPHCM).

- DT : 74,8 m² ( 4,4m x 17m )
- Hướng : Đông Bắc.
- Pháp lý : SHR.
- QHXD : TRỆT + LỬNG + 3 LẦU + MÁI CHE THANG.
- Vị trí mặt tiền đường thông ô tô, gần Nguyễn Thị Định & Đảo Kim Cương. Tiện ích xung quanh đầy đủ.

- Giá : 7,3 Tỷ ( thương lượng )
Liên hệ Mr.Thanh để nhận thông tin chi ...
Mr thanh gửi đến quý khách hàng lô đất hẻm khu nhà lầu đường rộng 6m ở thạnh mỹ lợi
5
8.69 tỷ 80 m²
Đất Riêng

Đường Số 6, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

- Chủ gửi bán lô đất HXH Đường Số 6 , P Thạnh Mỹ Lợi, nay là phường Cát Lái TP HCM .

- Diện tích: 80,9m² ( 5.8m x 14m ).
- Hướng: Đông Nam
- Pháp lý : SHR
- Chỉ tiêu xây dựng : Trệt, Lửng, 2 lầu + Sân thượng.
- Vị trí thuận tiện di chuyển về trung tâm tp và các tỉnh lân cận. Sát với uỷ ban hành chính thạnh mỹ lợi

- Giá: 8,690 tỷ

Liên hệ Mr.Thanh để nhận thêm thông tin
Cám ơn!
Mr. thanh giới thiệu đến lô đất hxh khu nhà lầu đường số 5
6
9.5 tỷ 90 m²
Đất Riêng

Đường Số 5, P.Bình Trưng Đông, Quận 2, HCM

- Bán nhanh lô nhà phố HXH đường Số 5 P. Bình Trưng Đông, TP. HCM.

- Diện tích: 90m² (5m x 18m) Full thổ cư.
- Hướng: Tây Bắc.
- Mặt tiền Đường hiện hữu 8m oto tới nhà nằm trong khu dân cư hiện hữu.
- Hiện trạng dất trống tiện xây mới.
- Xây dựng: 1 Trệt + 1 lửng + 3 lầu + tum. (trừ sau 2m là ok).
- Sổ hồng riêng sang tên mua bán 1 nốt nhạc.

- Giá: 9.5 tỷ bớt lộc.

Liên hệ Mr. Thanh: .
Lô đất khu compound có cổng riêng đường nguyễn duy trinh
4
9 tỷ 90 m²
Đất Riêng

Đường Nguyễn Duy Trinh, P.Bình Trưng Đông, Quận 2, HCM

- KDC Đặng Gia Phát, P. Bình Trưng Đông, Quận 2.

+ DT: 90,3m² (5m x 18m) full thổ cư.
+ Hướng: Tây Bắc.
+ Pháp lý: Sổ hồng riêng.
+ Vị trí ngay ngã 3 Đỗ Xuân Hợp với Nguyễn Duy Trinh, hạ tầng điện âm, khu compound có cổng riêng.
- Giá: 9 tỷ bớt lộc.

Liên hệ - Mr. Thanh: .
Bán lô đất hxh đường số 2 thạnh mỹ lợi cách nguyễn thị định 200m
4
8.95 tỷ 85 m²
Đất Riêng

Đường Số 2, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

- Chính chủ gửi bán lô đất HXH Đường Số 2 Thạnh Mỹ Lợi (Q2).

+ Diện tích công nhận sổ: 85m².
+ Hướng: Tây.
+ Vị Trí Đất: Khu vực Nhà Phố xây dựng kín, hẻm cụt 4m yên tĩnh, an ninh. Cách Nguyễn Thị Định chỉ 200m & UBND TP Thủ Đức chỉ 500m.
+ Pháp Lý: Sổ Hồng Riêng.

- Giá Bán: 8,950 tỷ (bớt lộc).
Liên hệ Mr. Thanh: .
Mr thanh gửi đến quý khách hàng lô đất giá tốt tại bình trưng tây, gần nguyễn thị định
3
7.3 tỷ 78 m²
Đất Riêng

Đường Số 9, P.Bình Trưng Tây, Quận 2, HCM

- Bán lô đất đường Số 9, P Bình Trưng Tây Q2.

- DT: 78,3m²(4,2m x 18m).
- Hướng: Tây Bắc.
- Khu dân cư hiện hữu, xây dựng tự do, hiện trạng đất trống, oto ra vào thoải mái.
- Vị trí cách Nguyễn Thị Định 100m Phường Bình Trưng (BTT Q2 cũ).

- Giá: 7,3 tỷ bớt lộc.
Liên hệ Mr. Thanh: .
Bán nhanh đất nền kdc 50 ha , p cát lái
13
7.2 tỷ 109 m²
Đất Riêng

Đường 55 - CL, P.Cát Lái, Quận 2, HCM

Bán nhanh đất nền KDC 50 ha , p Cát Lái
Đường 12m . H- Đông Nam
DT 109.4m² ( 5 x 21.9m )
Sổ hồng riêng
Giá bán nhanh : 7.2 tỷ TL

Ưu tiên khách thiện chí
Xem đất Anh / chị Lh : / thanks !
Thanks quý anh / chị đã xem tin !
Cty TNHH BDS Lộc Phát
30-32 đường 8 , p An Phú , KDC Global city , Việt Nam
Bán đất thổ cư đường số 6 p. cát lái mới gần chợ cây xoài q2 (87.3m2) 7.3 tỷ
5
7.3 tỷ 87 m²
Đất Riêng

Đường Số 6, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

- Cần bán đất thổ cư đường số 6 phường Cát Lái mới (P. Thạnh Mỹ Lợi, Q2 cũ) TP Hồ Chí Minh.
- Diện tích = 87.3 m² (5m x 16m) nở hậu hình chữ L.
- Pháp lý đất sổ hồng.
- Mật độ xây dựng nhà cao 5 tầng.
- Đất hướng tây bắc, đường trước đất rộng 5 mét Ô tô đến nhà.
- Vị trí đất gần chợ Cây Xoài, trường học Thạnh Mỹ Lợi, gần chung cư CBD siêu thị Co. Opmart Đồng Văn Cống, đất cách đường Nguyễn Thị ...
Bán đất da invesco khu 50ha p. cát lái mới q2 cũ đường nt định gần chợ nền c512 (109,4m2) 73 tr/m2
4
7.99 tỷ 109 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Cát Lái Invesco, P.Cát Lái, Quận 2, HCM

- Cần bán đất dự án Invesco khu 50ha đường Nguyễn Thị Định, phường Cát lái mới (Q2 cũ) TP HCM.
- Nền C5 - 12 (đường 55 - CL).
- Diện tích = 109,4 m² (5m x 21,87m).
- Pháp lý đất Sổ hồng.
- Mật độ xây dựng nhà 4 tầng.
- Đất hướng đông nam, đường trước đất rộng 12 mét.
- Vị trí đất gần bến phà Cát lái, trường học, khu hành chính, chợ, siêu thị, xung quanh tập trung nhiều chung Cư cao cấp, cách ...
Bán lô đất sổ đỏ tại kdc cát lái, quận 2.gần cụm trường học các cấp.dt 5 x 20m(100m2) giá 72 tr/m2.
8
7.2 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Cát Lái Invesco, P.Cát Lái, Quận 2, HCM

Chủ kẹt tiền cần bán gấp lô đất sổ đỏ tại KDC Cát Lái, Quận 2 - 153ha. Gần trường đại học quản lý công nghệ UMT và cụm trường học các cấp.

- Pháp lý rõ ràng. Sổ đỏ cá nhân. Xây dựng mẫu tự do, không quy định thời gian xây.

- Mua bán công chứng sang tên nhanh gọn.

- Diện tích : 5x20m =100m² .Giá 72 tr/m².

- Liên hệ xem đất: (Thể 24/7).
- Trân trọng!
Cần bán nhanh 90m2 ngang 5m cách ngã ba đỗ xuân hợp với nguyễn duy trinh tầm 50m giá tốt
8
8.8 tỷ 90 m²
Đất Riêng

Đường Nguyễn Duy Trinh, P.Bình Trưng Đông, Quận 2, HCM

Bán nhanh 90m² ngang 5m (Bình Trưng Đông quận 2).
Cách ngã ba Đỗ Xuân Hợp với Nguyễn Duy Trinh tầm 50m giá tốt cho khách hàng.
Vị trí: Đi trung tâm tầm 25 phút bằng Song Hành cao tốc Lake View.
Pháp lý sổ riêng.
Trục 10 m thoáng.
Giá 8.8 tỷ có TL.

Liên hệ .
Nhận ký gửi mua bán nhanh đất nền quận 9, quận 2.
Cần bán nhanh lô đất 78m2 hẻm oto giá 7,3 tỷ
4
7.3 tỷ 78 m²
Đất Riêng

Đường Bình Trưng, P.Bình Trưng Tây, Quận 2, HCM

Người đăng: Kiệt (17 tin đăng)
CẦN BÁN NHANH LÔ ĐẤT 78m² HẺM OTO GIÁ 7,3 TỶ
Đường Bình Trưng, P. Bình Trưng Tây, Q2 cũ
Diện tích: 78m (4,2m 19m)
Giá chào: 7,3 tỷ (TL mạnh)
Ace có nhu cầu mua ở hoặc đầu tư liên hệ Kiệt: xem đất liền.
* Đất ngang 6m 85m - xây 4 tầng, đường ô tô, cách Nguyễn Thị Định 150m².

- Đất ngang lớn 6x15.2m = 85m². Tiện xây theo ý.
- Khu vực không quy hoạch, xung quanh toàn xây cao 4 tầng.
- Đường ô tô 4m. Xe hơi đỗ tận cửa. Cách vài bước ra mặt tiền.
- Cách Nguyễn Thị Định 150m. Đồng Văn Cống 200m. Nằm ngay trung tâm hành chính TP Thủ Đức, tiện ích bủa vây.
- Sổ chuẩn, sang tên ngay.

* chỉ 9.4 tỷ ...
Bán đất tặng nhà  đường 28 cát lái  hẻm xe hơi  thổ cư 142.8m2  chỉ ~60tr/m2 thích hợp xây chdv
3
8.59 tỷ 142 m²
Đất Riêng

Đường Số 28, P.Cát Lái, Quận 2, HCM

Bán đất tặng nhà - Đường 28 Cát Lái - hẻm xe hơi - thổ cư 142.8m² - Chỉ ~60tr/m².
- Thích hợp đầu tư xây CHDV.
- Chủ gấp thương lượng mạnh.
Mô tả:
- Diện tích: 114/142.8m² (4/8 x30m) thổ cư 142.8m² - kết cấu: Nhà cấp 4 (xác định mua đất xây mới).
- Vị trí: Đường số ra Lê Văn Thịnh 50m, P. Cát Lái.
Bán đất nền kđt cát lái, đường 54 cl. dt 7x20 hướng tây bắc sạch đẹp sổ sẵn giá 65tr/m. 0909 483 ***
5
9.1 tỷ 140 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Cát Lái Invesco, P.Cát Lái, Quận 2, HCM

Cần bán nhanh lô đất nền khu dân cư cát lái.
- Dt 7x20
- Đường 54 CL, đường 12 mét thông gầnđại học UMT.
- Hướng Tây Bắc.
- Xây dựng được 1 Trệt + 2 tầng + sân thượng.
- Pháp lý: Sổ đỏ cá nhân
- Giá bán 65 triệu/m² ( TL)
LH em Niệm làm việc chính chủ :
Lô đất // đường nguyễn duy trinh // đường số 7 bình trưng đông, quận 2
3
9.7 tỷ 86 m²
Đất Riêng

Đường Số 7, P.Bình Trưng Đông, Quận 2, HCM

Lô đất đẹp đường số 7 Bình Trưng Đông, quận 2 Đối diện Cây xăng Dương Anh Thư.

Giá chỉ 9.7 tỷ.
Vị trí nổi bật:
Đường xe hơi tới nơi.
Kết nối cực nhanh Mai Chí Thọ Nguyễn Duy Trinh Đồng Văn Cống Thủ Thiêm Quận 1.
Thông tin chính:
Diện tích: 5 x 17 = 86 m đất vuông đẹp, dễ xây.
Khu dân cư hiện hữu, an ninh tốt.
Điểm nổi bật:
Khu vực phát triển mạnh, hạ tầng nâng cấp liên tục.
Liên hệ: Em Nam 25 ...
Bán lô đất sổ đỏ cá nhân.đường đôi công viên. tại kdc cát lái, quận 2.dt 5x20m(100m2) giá 85 tr/m2.
6
8.5 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Cát Lái Invesco, P.Cát Lái, Quận 2, HCM

- Cần bán gấp lô đất tại KDC Cát Lái Quận 2 - 153ha. Gần trường Đại học Quản Lý Công Nghệ UMT và cụm trường học các cấp.
- Pháp lý rõ ràng: Sổ đỏ cá nhân riêng từng nền mua bán công chứng sang tên nhanh gọn.
- Đường đôi công viên rộng 40m.vị trí đẹp.
- Diện tích: 5x20m (100m²).
- Giá 85 tr/m².

- Liên hệ xem đất: (Thể 24/7).
- Trân trọng !
Đất trống  thạnh mỹ lợi dt 81m2  ngang 6m  hxh lớn
4
8.76 tỷ 81 m²
Đất Riêng

P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

- Đất vuông vức, HXH lớn, không lỗi phong thủy.
- Ngang 5.8, xung quanh nhà cao tầng đồng bộ.
- Gần UBND Q.2, Vista Verde, CoopMart, BV Lê Văn Thịnh, Chợ Chiều,

** Đất trống tại TML KHÔNG CÒN NHIỀU, ĐÂY LÀ CƠ HỘI CHO ANH CHỊ SỞ HỮU được lô đất nằm ở vị trí đắc địa.

Liên hệ em để biết thêm chi tiết
Hàng nét xây căn hộ dịch vụ! giá chỉ 9,5 tỷ cách nguyễn duy trinh 50m, xây hầm trệt + 6 lầu
3
9.5 tỷ 86 m²
Đất Riêng

Đường Số 7, P.Bình Trưng Đông, Quận 2, HCM

Bán lô đất mặt tiền đường số 7 - Phường Bình Trưng Đông, Quận 2 TP Thủ Đức.
Cách Nguyễn Duy Trinh chỉ 30m.

Diện tích: 86m².
Kích thước: 4,7m x 18m.
Mặt tiền đường rộng, khu dân cư hiện hữu.

Giá bán: 9,5 tỷ thương lượng nhẹ cho khách thiện chí.

Phù hợp xây nhà ở, văn phòng, hoặc đầu tư.
Pháp lý rõ ràng, làm việc trực tiếp chính chủ.

Liên hệ: (Mạnh).
Xem đất thực tế & làm việc chính chủ.
Lô đất đẹp, vị trí tốt, lg 5m, mt đường số 18, p.btđ.
3
8 tỷ 96 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Số 18, P.Bình Trưng Đông, Quận 2, HCM

LÔ ĐẤT ĐẸP, VỊ TRÍ TỐT, LG 5m, MT ĐƯỜNG SỐ 18, P.BTĐ.
Diện tích: 4.6 x 21 (96,5m²)
Diện tích thực tế: 97m2
Giá bán: 8tỷ. Sổ hồng.
- Zalo với Hùng
Kết bạn Zalo để được ưu tiên những lô đẹp nhất với gía tốt nhất. Nhận ký gửi mua bán cho thuê
Từ 40 tới 60 của 95

Xem quy hoạch tại Quận 2, Hồ Chí Minh