Đất bán tại Quận 2, Hồ Chí Minh diện tích lớn hơn 50 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Bán lô đất xây dựng villa,dt 10*24 , qhxd hầm và 4 lầu,pháp lý chuẩn, khu villa thủ thiêm,tthc q2
5
38.88 tỷ 240 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thủ Thiêm Villa, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Mô tả khái quát:

- Diện tích :10*24 = 240m²
- Vị trí: dự án Villa Thủ Thiêm, phường Thạnh Mỹ Lợi, TTHC Quận 2 ( nay Tp. Thủ Đức )
- Ưu điểm: sát công viên Hồ Sinh Thái, gần sân tenis, quán cafe, winmart, cây xanh thoáng mát, sát sông Sài Gòn, an ninh 24/24 cạnh TTHC Quận 2,.
- Qhxd: xây dựng mẫu tự do, hầm +3 lầu
Xung quanh biệt thự, nhà phố cao cấp , hàng xóm là các sếp lớn ,.
- Pháp lý: Mua ...
Chính chủ bán lô đất khu tđc 1,8 ha bình khánh diện tích 69m2  0916 754 ***
3
19 tỷ 69 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Tái định cư Bình Khánh, P.Bình Khánh, Quận 2, HCM

Chính chủ bán lô đất khu tái định cư, khu mới, nằm ngay chợ, khu căn hộ, sát đường Lương Định Của, đường Mai Chí Thọ.
Diện tích đất 69.
Được xây 4 lầu và áp mái.
Sổ đỏ chính chủ bán.
Giá: 19 tỷ.
Liên hệ để làm việc với chủ: .
Bán đất khu nam rạch chiếc ngay song hành, liền kề lake view global, diện tích 80m2  0915 698 ***
13
12.7 tỷ 80 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Nam Rạch Chiếc, P.An Phú, Quận 2, HCM

Nền đẹp khu Nam Rạch Chiếc, An Phú, Quận 2.
Liền kề khu đô thị: Lake View City, The Global City. Ngay đường Song Hành cao tốc Long Thành Dầu Giây,... 5 phút di chuyển đến Mai Chí Thọ.
Diện tích: 80m² (5m x 16m).
Xây dựng: 1 trệt - 3 lầu.
Sổ cá nhân mua bán sang tên ngay.
Giá từ 12,7 tỷ tùy lô.
Liên hệ: .
Em nhận ký gửi mua bán nhà đất.
Bán nền lô góc huy hoàng lô a38 diện tích 142,5m2 giá 260 tr/m2,  0915 698 ***
4
37.05 tỷ 142 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Dự án Huy Hoàng, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Chính chủ gửi bán nền góc A38 Huy Hoàng, KDC Huy Hoàng, P. Cát Lái (TML - Q2).
Diện tích: 142,5m² (7,75m x 20m).
Hướng: Đông Bắc.
Pháp lý: SHR.
Chỉ tiêu XD: Hầm, trệt, lửng, 3 lầu, sân thượng. DTS ~600m.
Vị trí lô góc 2 mặt thoáng, khu dân cư đang được xây dựng nhiều toà nhà văn phòng và CHDV.
Giá: 260 tr/m².
LH .
Em nhận ký gửi mua bán nhà đất.
Đất nền dự án phú nhuận 1,2 ở thạnh mỹ lợi, q2, 20,1 tỷ, 129,5m2 chính chủ hot!
3
20.1 tỷ 129 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thạnh Mỹ Lợi - Phú Nhuận 1,2, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Nằm ở Khu dân cư Phú Nhuận 1,2, Đường Nguyễn Văn Kỉnh, Phường Cát Lái, Hồ Chí Minh (Quận 2, Hồ Chí Minh cũ), đất nền dự án này cực chất với diện tích 129,5m², giá chỉ 20,1 tỷ VND.
+ Pháp lý đầy đủ, an tâm đầu tư.
+ Mặt tiền rộng 7m, thuận lợi cho việc kinh doanh.
+ Phong thủy tốt, dễ dàng thu hút tài lộc.
+ Khu dân cư sôi động, môi trường sống lý tưởng.

Liên hệ ngay để biết thêm chi tiết: Phạm ...
Bán dn tại khu dân cư thạnh mỹ lợi, 12 tỷ vnd, 87.5m2, mặt tiền 5m
4
12 tỷ 87 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thạnh Mỹ Lợi, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Đất nền dự án siêu hot ở Khu dân cư Thạnh Mỹ Lợi, Phường Cát Lái, Hồ Chí Minh - Quận 2, Hồ Chí Minh cũ, với diện tích 87.5m², giá chỉ 12 tỷ VND.
Mặt tiền 5m cực đẹp, rất phù hợp để xây dựng nhà ở hoặc kinh doanh.
Pháp lý đầy đủ, sổ đỏ, sổ hồng sẵn sàng.
Phong thủy tốt cho những ai muốn an cư lạc nghiệp.
Thiết kế thoáng mát, không gian sống lý tưởng cho gia đình trẻ.
Cơ hội hiếm có để sở hữu ...
Bán dn tại khu dân cư thủ thiêm villa, 26,4 tỷ, 160m2 view đẹp hàng hot
3
26.4 tỷ 160 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thủ Thiêm Villa, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Nằm ở Khu Dân cư Thủ Thiêm Villa, Phường Cát Lái, Hồ Chí Minh (Quận 2, Hồ Chí Minh cũ), DN trong Khu Dân cư Thủ Thiêm Villa đang chờ chủ mới! Với diện tích 160m², giá chỉ 26,4 tỷ VND, đây là cơ hội không thể bỏ lỡ cho những ai muốn đầu tư hoặc xây dựng tổ ấm. Khu đất này có mặt tiền rộng 8m, cực kỳ phù hợp cho những ai muốn kinh doanh hoặc xây dựng một ngôi nhà đẹp. Pháp lý đầy đủ giúp mọi thứ ...
T5/2026 huy hoàng, phú nhuận, thế kỷ, viila thủ thiêm, tuổi trẻ dt 5x20m, 8x20m 15x20m giá đầu tư
4
23.2 tỷ 160 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thạnh Mỹ Lợi, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Bán nhiều lô đất dự án Huy Hoàng, Phú Nhuận, Thế Kỷ, Viila Thủ Thiêm, Tuổi Trẻ, phường Thạnh Mỹ Lợi (nay là Phường Cát Lái). Vị trí ngay Đảo Kim Cương (Q. 2 cũ) mặt sông SG, vị trí đẹp, giá trị thanh khoản tốt, đã có sổ đỏ sang tên cá nhân.

Khu 1 Thạnh Mỹ Lợi.
* . Bán đất mặt tiền đường số(khu 1)phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2.
- Diện tích 100m² (5m x 20m).
- Hướng Tây Nam.
- Sổ đỏ cá nhân.
- Giá ...
Bán đất nền thạnh mỹ lợi, quận 2, 160m2(8*20m), lốc i, gần sông sài gòn, sổ cá nhân, xây 7 lầu
4
46.4 tỷ 160 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Chính chủ nhờ gửi bán lô đất nền khu trung tâm hành chính Tp Thủ Đức, Thạnh Mỹ Lợi.
- Diện tích: 8*20m = 160m².
- Quy hoạch XD: 1 Hầm + 6 lầu.
- Pháp lý: Sổ hồng cá nhân.
- Vị trí ngay khu trung tâm Tp Thủ Đức, Thạnh Mỹ Lợi, gần sông Sài Gòn, gần ngay đường Tạ Hiện, tiện ích xung quanh: Siêu thị, khách sạn, nhà hàng, quán hát, ngân hàng, phòng công chứng, khu thể thao, hồ bơi... Đầy đủ.
* Giá ...
Bán siêu phẩm tạ hiện 8x18m hầm 7 tầng đường 25m, giá 85 tỷ, 0915 698 ***
8
85 tỷ 144 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Dự án Huy Hoàng, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Bán đất mặt tiền Tạ Hiện, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2.
Diện tích 144m² (8x18m).
Kết cấu: Đất trống - chỉ tiêu xây dựng hầm - 7 tầng nổi như căn OCB cạnh bên.
Vị trí đối diện căn Hộ cao cấp One Verandah, khu vực tập trung nhiều tòa nhà ngân hàng, nhận diện thương hiệu, đường trước nhà 22m có vía hè 3m.
Gân sông Trân Quý Kiên, UBND TP Thú Đức.
Giá:85 tỷ.
LH .
Em nhận ký gửi mua bán nhà đất.
Đất mt lê hữu kiều chỉ cách nguyễn thị định 10 bước chân, ngang 6.85m giá chỉ 19 tỷ
3
19 tỷ 149 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Lê Hữu Kiều, P.Bình Trưng Tây, Quận 2, HCM

Bán lô đất MT Lê Hữu Kiều, P Bình Trưng (Bình Trưng Tây - Q. 2).
- Vị trí chỉ cách Nguyễn Thị Định vài bước chân.
- DT: 149.6m² (6.85m x 20.5m) trừ lộ giới còn 117.8m².
- Hướng: Tây Bắc.
- Pháp lý: Sổ hồng (2 sổ).
- Giá bán: 19 tỷ.
- Vị trí siêu đẹp để kinh doanh mua bán hoặc xây khách sạn và căn hộ dịch vụ.
Liên hệ em SĐT: Mr. Nguyện.
Chốt gấp  chỉ ~145tr/m2! xem ngay lô đất 380m2  10x38m  mt ngay nguyễn văn hưởng, thảo điền q2
3
55 tỷ 382 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Nguyễn Văn Hưởng, P.Thảo Điền, Quận 2, HCM

Chốt gấp - Chỉ ~145tr/m2! Xem ngay lô đất 380m² - 10x38m - MT ngay Nguyễn Văn Hưởng, Thảo Điền Q2.

- Diện tích: 10 x 38m (380m²).

- Hiện trạng: Đất trống vuông vức.

- CTXD: Hầm - 7 tầng.

- Vị trí vàng: Mặt tiền đường số cách Nguyễn Văn Hưởng chỉ 50m, khu nội khu sang trọng, đường rộng 3 ô tô tránh nhau.

- Sổ hồng riêng - sang tên ngay.

- Giá bán: 62 về 55 tỷ 145tr/m² - quá rẻ.

* Alo Zalo ...
Đất 2 mặt tiền trước sau trần não, an khánh (q2 tp.thủ đức) xây dựng cao 5 tầng (5x24) giá 25 tỷ
4
25 tỷ 118 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Số 1, P.An Khánh, Quận 2, HCM

ĐẤT 2 MẶT TIỀN TRƯỚC SAU TRẦN NÃO, AN KHÁNH (Q2 TP.THỦ ĐỨC)

Vị trí: Đường số 1 Trần Não, P. An Khánh
Diện tích: 5 x 24m
Công nhận: 118m
Hiện trạng: Đất trống
Đường rộng, ô tô tránh nhau
Xây dựng: Hầm 5 Tầng ( đã có thiết kế và giấy phép )

Giá: 26,5 về 25 tỷ bớt lộc

LH

Định vị: https://maps.app.goo.gl/qrUi8AePV4SkvdQS9?g_st=ic
Biến động 62tr/m2 chốt ngay 7x26m song song trục 711
3
11.28 tỷ 182 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đông Thủ Thiêm, P.Bình Trưng Đông, Quận 2, HCM

Chủ mới báo giá mới rất thấp 62tr/m².
Mức tài chính rất dễ đầu tư cũng phù hợp với khách ở.
Cách dãy nhà hiện hữu 5 lô.
Sổ hồng sẵn, xây dựng ngay.
Có bảo vệ nhà bên cạnh an ninh tuyệt đối.
Gọi em ngay nhận vị trí chính xác lô đất/
Ngoài ra em còn bán hơn 20 lô đất khu dân cư Đại Học Bách Khoa đầy đủ kích thước, mức tài chính.
Bán lô đất đẹp mặt tiền thảo điền q2 , diện tích 1.076m2 , ngang 40m
3
300 tỷ 1076 m²
Đất Mặt Tiền

P.Thảo Điền, Quận 2, HCM

Khu đất vàng , Khu MT Thảo Điền Q2 , vị trí đắc địa của trung tâm TpHCM
Công chứng nhanh gọn . Khu kinh doanh sầm uất , nơi cư trú của những chuyên gia nước ngoài
Diện tích: 1.076m² , ngang 40m
Hàng tốt cho nhà đầu tư  bán khuôn đất 20x31m cn 620m2, khu xây cao hoặc phân lô giá 84,9 tỷ
3
84.9 tỷ 620 m²
Đất Riêng

Đường 12, P.Bình An, Quận 2, HCM

Người đăng: Ms Linh (25 tin đăng)
Bán khuôn đất 620m² hẻm xe hơi đường Số 12, Phường Bình An nay là phường An Khánh, Thành phố Thủ Đức:

- Tiện xây cao 5 tấm, xây văn phòng hoặc căn hộ dịch vụ đem lại dòng tiền cao hàng tháng.

- Liên hệ xem đất và thương lượng vui lòng gọi .
18 tỷ về 16 tỷ bán nhanh đất xây chdv 212,7m2 ngang khủng sát mt lê văn thịnh. ctxd hầm 5 tầng.
4
16 tỷ 212 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Lê Văn Thịnh, P.Bình Trưng Tây, Quận 2, HCM

Bán đất mặt tiền ngay Lê Văn Thịnh, Bình Trưng Tây, Quận 2. Vị trí rất đẹp gần đoạn Bệnh Viện Lê Văn Thịnh, ngã 3 giao với đường số 39, chợ,... Lý tưởng để xây căn hộ dịch vụ khai thác dòng tiền cho thuê, Chỗ nghỉ ngơi cho bệnh nhân và người nhà ở xa lên thăm khám sức khỏe.

- Diện tích: 212,7m² ngang 7m, nở hậu. TC 200m2
- Xây được hầm 5 tầng.
- Thích hợp xây ở, cho thuê CHDV siêu đỉnh luôn.
- ...
Siêu phẩm độc quyền  bán kín  khuôn biệt thự nguyễn văn hưởng, thảo điền  quận 2 435m2 chỉ 69 tỷ
3
69 tỷ 435 m²
Đất Riêng

Đường Nguyễn Văn Hưởng, P.Thảo Điền, Quận 2, HCM

* Siêu phẩm đất biệt thự Nguyễn Văn Hưởng Thảo Điền.
Cơ hội sở hữu quỹ đất hiếm ngay trung tâm khu nhà giàu.

Vị trí đắc địa đường Nguyễn Văn Hưởng, Thảo Điền, Quận 2 khu vực tập trung cộng đồng dân cư cao cấp, chuyên gia nước ngoài sinh sống.

* Thông tin chi tiết.

* Diện tích: 15m x 29m.
* Công nhận: 435m².
* Khuôn đất vuông vức cực đẹp, dễ thiết kế biệt thự sang trọng.
* Cho phép xây dựng: ...
Bán khuôn đất lớn gần sông, thạnh mỹ lợi, q2 giá tốt!
3
116 tỷ 322 m²
Đất Riêng

Đường Lê Hiến Mai, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Bán lô đất số 2 Lê Hiến Mai, phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2.
- Diện tích: 16x20m.
- Công nhận: 322m².
- Vị trí cạnh lô góc.
- Đang cho Dê Ngon 39 thuê: 600tr/năm.
- Giá bán: 116 tỷ (360 tr/m²).
Bán lô đất xây cao tầng khu huy hoàng, thạnh mỹ lợi q2. dt 160m2, giá 38,4 tỷ
3
38.4 tỷ 160 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Dự án Huy Hoàng, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Bán lô đất xây hầm 6 tầng Đường số 56, Dự án Huy Hoàng, P. Thạnh Mỹ Lợi, TP. Thủ Đức.
Diện tích: 8m x 20m = DTCN 160m².
Kết cấu: Đất trống.
Giá chốt bán: 38,4 tỷ (240 triệu/m²).
Pháp lý: SHCN.
Ghi chú: CTXD mới: Hầm + 6 tầng.
Khu dân cư đồng bộ, đặt biệt xây cao tầng thích hợp làm văn phòng hoặc căn hộ dịch vụ cho thuê.
Từ 160 tới 180 của 830

Xem quy hoạch tại Quận 2, Hồ Chí Minh