Đất bán tại Quận 2, Hồ Chí Minh diện tích lớn hơn 50 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Bán đất sổ đỏ tại kdc cát lái. quận 2.sát cụm trường học các cấp .dt 5 x20m(100m2). giá 70 tr/m2.
8
7 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Cát Lái Invesco, P.Cát Lái, Quận 2, HCM

- Cần bán gấp lô đất sổ đỏ tại KDC Cát Lái Quận 2 - 153ha. Gần trường đại học Quản lý Công nghệ UMT và cụm trường học các cấp.
- Sổ đỏ cá nhân riêng từng nền. Xây dựng mẫu nhà tự do theo ý mình, không quy định thời gian xây.
- Mua bán công chứng sang tên nhanh gọn.

- Diện tích: 5x20m = 100m².
- Giá 70 tr/m².

- Liên hệ xem đất: ( Thể 24/7 ).
- Trân trọng!
Cần bán lô đất mt đường 42, phường bình trưng tây, q2 cũ tp. hcm
16
10.5 tỷ 119 m²
Đất Mặt Tiền

Đường 42, P.Bình Trưng Tây, Quận 2, HCM

Cần bán nhanh lô đất mặt đường 42 phường Bình Trưng Tây Q2 cũ. Lô DT 119m² 5mx23,5m giá bán nhanh 10,5 tỷ TL. ACE có nhu cầu mua sử LH Khoa xem vị trí đất. /.
Bán dn đẹp xuất sắc tại khu dân cư thạnh mỹ lợi, 13 tỷ, 100m2
3
13 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thạnh Mỹ Lợi, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Nhà đất đẹp xịn xò tại Khu dân cư Thạnh Mỹ Lợi, Phường Cát Lái, Hồ Chí Minh (Quận 2, Hồ Chí Minh cũ), lý tưởng cho ai muốn đầu tư hay xây dựng.
- Diện tích: 100m²
- Giá: 13 tỷ VND
- Mặt tiền: 5.7m, thuận lợi cho kinh doanh
- Khu dân cư sầm uất, dễ dàng phát triển

+ Mặt tiền rộng, cực kỳ phù hợp cho việc kinh doanh
+ Vị trí đẹp, không gian thoáng đãng
+ Đất sạch, xây dựng ngay không cần ...
Cần bán lô đất mặt tiền đường 26 ra lê văn thịnh phường cát lái q2 cũ
11
10.1 tỷ 112 m²
Đất Mặt Tiền

Đường 26, P.Cát Lái, Quận 2, HCM

Cần bán lô đất mặt tiền đường 26 thông xe OTo ra lê văn thịnh phường cát lái Q2 cũ. Dt 112m² 4,5mx24,5m. giá bán 95tr.1m² TL. Nay chủ hạ giá còn 90tr.1m². Ace có nhu cầu mua sử dụng LH khoa xem vị trí đất. /
Bán gấp lô đất khu dân cư số 1. phường thạnh mỹ lợi. quận 2. dt 8 x 18m( 144m2). giá 125 tr/m2.
7
18 tỷ 144 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đường Phạm Đôn Lễ, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Cần bán gấp một số lô đất biệt thự tại khu dân cư số 1. Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2. Vị trí gần công viên, trường học, chợ Thạnh Mỹ Lợi. Giao thông đi lại thuận tiện.

- Pháp lý rõ ràng. Sổ hồng cá nhân.

- Mua bán công chứng sang tên nhanh gọn.

- Diện tích: 8 x 18m (144m²) giá 125 tr/m².

- Liên hệ xem đất: (Thể 24/7).
- Trân trọng!
Bán đất mặt tiền đường số 55  cát lái  q2  5m x 20m  100m2  xây dựng 4 tầng st  8.3 tỷ
5
8.3 tỷ 100 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Số 55, P.Cát Lái, Quận 2, HCM

+ Đất mặt tiền Đường Số 55 CL - Cát Lái Q2

+ Diện tích : 5m x 20m 100m² Vuông vức

+ Khu vực xây 4 Tầng Sân thượng đồng bộ , đường rộng 12,5m , lề 2,5m

+ Vị trí Khu tái định cư 50Ha Cát Lái - Cạnh Toà Án Tối Cao TpHCM , xung quanh là cụm chung cư Citi Home , Citi Bela , Citi Soho , Citi Esto. Tiện ích bao trùm

+ SHR công chứng nhanh

+ Giá : 8.3 Tỷ TL
Đất 8x20 ngay đỗ pháp thuận xd hầm 4 tầng trực diện công viên, sát hồ cao đức lân  240tr/m2
4
38.4 tỷ 160 m²
Đất Riêng

Đường Đỗ Pháp Thuận, P.An Phú, Quận 2, HCM

Vị trí: Ngay đường Đỗ Pháp Thuận tại KĐT An Phú An Khánh.
- Diện tích: 8 x 20m công nhận đủ.
- Chỉ Tiêu XD: Hầm - 4 Tầng.
- Khu dân cư văn minh - an ninh và trí thức cao.

ĐẶC BIỆT: Lô trực diện công viên hiếm hoi đang rao bán.
(Cam kết tin thật vì Nhân quý trọng thời gian của Anh Chị quan tâm).
- Giá 38.4 tỷ TL trực tiếp chủ nhà.

Cám ơn Anh Chị hữu duyên xem tin. Giá cam kết tốt hơn khi cùng ...
Siêu đầu tư! đất cạnh góc 10x25m cách lương định của 30m  xd hầm 5 tầng sát thủ thiêm chỉ 100 tỷ
4
100 tỷ 250 m²
Đất Riêng

Phố Lương Định Của, P.An Phú, Quận 2, HCM

Vị trí: Mặt tiền Bạch Đông Ôn (LG 18m) siêu gần Lương Định Của (cách 30m).

- Diện tích: 10 x 25m công nhận 250m².
- Hiện trạng: Đất trống.
- Trục đường chính 18m thông 2 đầu.

Đặc biệt: Lô cạnh góc, vị trí cực đẹp về tiềm năng dài hạn (giá MT Lương Định Của, Trần Não đang ở mức cao).
(Cam kết tin thật 100%, tránh mất thời gian Bên Mua).
------------------------------------------------
Giá 100 tỷ ...
Đất trống ngang khủng hơn 10m, không lộ giới , không quy hoạch ,diện tích 72m2 giá 5.5 tỷ
3
5.5 tỷ 72 m²
Đất Riêng

Đường Thạnh Mỹ Lợi, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Đất trống ngang khủng hơn 10m, KLG, KQH
Hàng xóm đang xây 4 tầng - thích hợp xây ở, xây CHDV...

Hẻm ô tô vào đất - Tương lai hẻm 5m thông ra mặt tiền Thạnh Mỹ Lợi cực kỳ thuận tiện di chuyển khắp nơi.

Pháp lý chuẩn - Sổ sẳn.
Tốt hiếm! đất 305m2 đường nhánh sát trần não phía sông & landmark 81 cạnh river mark thủ đức house
3
71 tỷ 305 m²
Đất Riêng

Đường Trần Não, P.Bình An, Quận 2, HCM

Vị trí: Cách mặt tiền Trần Não 200m; sát bờ sông Sài Gòn & Landmark 81.

- Diện tích: 10,5 x 29,5m 305m² vuông vức công nhận đủ.
- Khu biệt thự văn minh - đẳng cấp - an ninh 24/7.
- Dành cho khách am hiểu khu vực: Tích sản - Để ở.

Đặc biệt: khuôn đất Trần Não phía sông hiếm hoi với giá tốt mua ngay.
(Cam kết tin thật vì Nhân quý trọng thời gian của Anh Chị quan ...
Bán đất tại nguyễn thị định, an phú, q2, tp. hcm, 150,3m2
7
Thỏa thuận 150 m²
Đất Riêng

Đường Nguyễn Thị Định, P.An Phú, Quận 2, HCM

Đất nền ở Nguyễn Thị Định, An Phú, Q2, TP. HCM.
+ Diện tích: 150,3m². có 30m² đất ở
+ Pháp lý đầy đủ.
+ Ngõ trước rộng 3m, dễ dàng vào ra.
+ Phong thủy tốt, không khí thoáng đãng.

Địa điểm xung quanh.
+ Bệnh viện Quốc tế Mỹ (AIH).
+ Công viên An Phú.
+ Siêu thị Bách Hóa Xanh 61 Nguyễn Duy Trinh.
+ Trường Quốc tế Úc - AIS Sài Gòn.
+ Cách KDC cao cấp Hà Đô chỉ 2km.
Liên hệ ngay để xem đất Lê Mạnh ...
M&a da villas an khánh, 30 nền villas 1.8ha mt sông kđt thủ thiêm
6
2500 tỷ 18000 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Trần Bạch Đằng, P.An Khánh, Quận 2, HCM

M&A DA Villas An Khánh, 30 nền villas 1.8ha MT Sông KĐT Thủ Thiêm giữa Villas Lan Anh & DA Lê Quan, Làng Tôi, nối Vòng Xoay Trần Não, Q2 (TP Thủ Đức)
DT: 1.8ha (ODT: Hơn 1ha-10,500m²)
PL: 1/500 (1997 điều chỉnh 2001), BB Bàn giao mặt bằng, GPXD (6/2021)
HT: Phê duyệt đường 40m & con đường ven sông Sài Gòn dẫn vào hướng DA Lê Quan). Năm 2017, UBNDTP phê duyệt QH 1/2000 KĐT chỉnh trang (296.4ha) kế ...
Rẻ 155tr/m2 đất biệt thự trục lê hữu kiều sát thạnh mỹ lợi 16,5x24,5m gần sông, công viên (lg 14m)
4
62.62 tỷ 404 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đường Lê Hữu Kiều, P.Bình Trưng Tây, Quận 2, HCM

Vị trí: Sát mặt tiền Lê Hữu Kiều (LG 16m), gần sông & công viên Tuổi Trẻ.

- Diện tích: 16,5 x 24,5m vuông vức công nhận đủ.
- Khu vực nhiều biệt thự diện tích lớn đẳng cấp.
- Phù hợp: Mua tích sản / xây biệt thự để ở.

Đặc biệt: Đơn giá 155tr/m² hiếm hoi tại Trung tâm Q2 sát Thạnh Mỹ Lợi.

Lô đất đẹp tại thạnh mỹ lợi đường trịnh khặc lập tp. thủ đức  61 m2  giá 5 tỷ
3
5 tỷ 61 m²
Đất Riêng

Đường Trịnh Khắc Lập, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

LÔ ĐẤT ĐẸP TẠI THẠNH MỸ LỢI ĐƯỜNG TRỊNH KHẶC LẬP- TP. THỦ ĐỨC - 61 M2 - GIÁ 5 TỶ

- Diện tích: 61 m: Ngang 5m dài 12. Hẻm 3G.

- Vị trí: Nằm tại khu dân cư hiện hữu, thuộc phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2 (nay là TP. Thủ Đức).

- Tiện ích xung quanh: Gần các tuyến đường chính (Nguyễn Thị Định, Nguyễn Duy Trinh, Võ Chí Công, Mai Chí Thọ), trung tâm hành chính quận, trường học, chợ ,siêu ...
Đất 103m (4.3x24) lê đình quản , q2 (7ty690)
6
7.69 tỷ 103 m²
Đất Riêng

Đường Lê Đình Quản, P.Cát Lái, Quận 2, HCM

- DT 103m (4.3x24)
- Sổ hồng riêng
- Hẻm 5m , thông.
- Kdc hiện hữu
- Vuông , đẹp, không lỗi.
- Gần Nguyễn Thị Định , An Phú

Giá thương lượng trực tiếp chủ - luôn công khai minh bạch
Trọng nhà phố - nói không với tin ảo.
Bán đất góc 2 mặt tiền đường số 56, kdc đông thủ thiêm, q2, diện tích 11mx21m, 214m2, giá 33,99 tỷ.
4
33.99 tỷ 214 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đông Thủ Thiêm, P.Bình Trưng Đông, Quận 2, HCM

Bán đất Góc 2 mặt tiền đường số 56 thuộc Dự án KDC Khu Dân Cư Đông Thủ Thiêm, phường Bình Trưng Đông, Quận 2.
- Diện tích : 214m ( 11m x 21m )
- Hướng Đông Nam.
- Đường thông 16m có vỉa hè 3m.
- Khu dân cư quy hoạch đồng bộ, gần bể bơi, khu vui chơi thiếu nhi, sân tennis. ...4 Gần Công Viên Dự Án , trường học, chợ...
- Pháp lý sổ hồng riêng, full thổ cư, công chứng đăng bộ sang tên nhanh gọn.
Bán đất đường 51  cl cát lái, dt 5x20m, sổ đỏ cá nhân, giá chỉ 75 triệu/m2
7
7.5 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Cát Lái Invesco, P.Cát Lái, Quận 2, HCM

Người đăng: lê quy (12 tin đăng)
Cần bán lô đất sổ đỏ cá nhân KDC Cát Lái Invesco 153ha, phường Cát Lái, TP. HCM.

- Diện tích: 5x20m (Tổng 100 m²).
- Hướng Đông Nam.
- Đường phía trước là đường 12 mét, khu dân cư hiện hữu, xung quanh có nhiều nhà ở, khách sạn, trường học,... (Đường 51 - CL).
- Quy hoạch xây dựng: Trệt + 2 tầng + tum.
- Pháp lý: Sổ đỏ cá nhân, công chứng đăng bộ sang tên ngay.
- Bán giá: 75 triệu/m² (Tổng 7,5 ...
Bán đất dự án thủ đức house trần não, diện tích 199 m2 giá 130 tr/m2  0916 754 ***
3
307.2 triệu 128 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Bình An Riverside, P.Bình An, Quận 2, HCM

Cần bán đất dự án Thủ Đức House Trần Não, Phường Bình An, Quận 2.
Sát kế bên khu đô thị Thủ Thiêm.
Cần bán lô diện tích: 128m².
Được xây dựng hầm, trệt và 3 lầu.
Giá bán: 240triệu/m².
Liên hệ: .
Chính chủ gửi bán ngay đất mặt tiền đối diện công viên tại khu dân cư, P. An Phú, Q. 2.

* Vị trí khu vực đối diện nhà ga Thủ Thiêm lớn nhất TP. HCM.

- Diện tích: 7.5x19 công nhận 140.6m².
- Kết cấu: Đất trống.
- Pháp lý: Sổ hồng riêng sẵn sàng công chứng.
- Giá bán: Chỉ 36 tỷ thương lượng với khách hàng thiện chí.

Cảm ơn Quý Anh Chị đã quan tâm tới tin đăng, liên hệ ngay Thanh Huế dẫn xem ...
Cần bán đất mặt tiền đường nguyễn khoa đăng, phường thạnh mỹ lợi, 220m2
4
52 tỷ 220 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Nguyễn Khoa Đăng, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Thiện chí bán 220m² đất mặt tiền đường Nguyễn Khoa Đăng.
- Đường Nguyễn Khoa Đăng quy hoạch 40m.
Đất thuộc khu phường Cát Lái xây dựng đồng bộ, và là khu phát triển sau nên nhìn chung khu hạ tầng tốt, khu văn minh dân trí cao.
- Đất có thể xây biệt thự ở hoặc xây văn phòng để kinh doanh lên tới 1000m² sàn.
Lh Annle .
Xin cảm ơn.
-----------------------
Upside sắp tới của khu này:
+ 2027 hoàn ...
Từ 760 tới 780 của 829

Xem quy hoạch tại Quận 2, Hồ Chí Minh