Đất bán tại Quận 2, Hồ Chí Minh diện tích lớn hơn 50 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
- Bán lô đất MT Đoàn Hữu Trưng, ngay An Phú Vista Q2 Vị trí góc 2 MT Đoàn Hữu Trưng và đường số 11, chí cách 200m ra ga Metro Rạch Chiếc, khu vực XD cao tầng 7 lầu, cách sông Sài Gòn 100m, diện tích: 23 X 27m CN 498,6m² thổ cư 100%. Hiện trạng cho thuê phòng trọ - Sổ không vay giá bán: 67 tỷ (chi co 134 tr/m²).
LH ngay A Hưng xem đất ngay.
Bán đất thổ cư phường thạnh mỹ lợi quận 2, đất 2 mặt tiền cách nguyễn thị định chỉ 20m ngang 5.78m
3
9.5 tỷ 83 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Nguyễn Thị Định, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Bán Đất thổ cư phường Thạnh Mỹ Lợi Quận 2, đất 2 MẶT TIỀN TRƯỚC SAU
Cách Nguyễn Thị Định chỉ 20m khu dân cư hiện hữu
Phù hợp xây nhà ở, văn phòng, hoặc đầu tư giữ tài sản
Diện tích: 82,8m ( Ngang: 5,78m dài 14,3m)
Đường 6M & đường 4M.
Giá bán: 9,5 TỶ
Anh Chị có nhu cầu mua sử dụng liên hệ Em Thảo (zalo)
Đất xây hầm 7 tầng làm văn phòng, chdv sát ga metro tđ. view sông sg + landmark. dt 206,6m2  39 tỷ
4
39.9 tỷ 206 m²
Đất Riêng

Đường Số 54, P.Thảo Điền, Quận 2, HCM

Chính chủ gửi bán gấp lô đất dùng để xây văn phòng, xây căn hộ dịch vụ cho thuê ngay tại mặt tiền đường số 54, Thảo Điền, Quận 2.

- Vị trí 50m ra Nguyễn Văn Hưởng, 100m tới Xuân Thủy - Quốc Hương(chợ đêm thảo điền), 150m ra ga Metro Thảo Điền - XLHN.
- View Landmark và sông sài gòn. Thích hợp trồng cây làm sân vườn chill chill hoặc kinh doanh dịch vụ trên sân thượng. Vừa cho thuê và kinh doanh ...
[giá rẻ nhất] đất kdc số 1 giá 13.2 tỷ đường 12m hướng đn thạnh mỹ lợi dt(5,7x17,5=99,8m2)
6
13.2 tỷ 99 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thạnh Mỹ Lợi, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

BÁN ĐẤT KHU DÂN CƯ SỐ 1 - HƯỚNG ĐÔNG NAM - GIÁ RẺ NHẤT THỊ TRƯỜNG
- Chính chủ gửi bán lô đất vị trí đẹp tại Khu dân cư số 1, đường 12m
- Khu vực hạ tầng đồng bộ, dân trí cao, an ninh tốt.
- Diện tích: 99.8 m² (Ngang 5.7m x Dài 17.5m) Diện tích ngang lớn rất thoáng.
- Pháp lý: Sổ hồng cá nhân, sang tên ngay.
- Quy hoạch xây dựng: 1 trệt, 2 lầu, 1 sân thượng.
- Hạ tầng: Đường rộng rãi, 2 ô tô ...
[lô góc 2 mt]đường đàm văn lễ(20m)  phạm công chứ kdc số 1  thạnh mỹ lợi  giá 160tr/m2.
5
38.96 tỷ 242 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thạnh Mỹ Lợi, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

SIÊU PHẨM LÔ GÓC 2 MẶT TIỀN 20M KDC SỐ 1 THẠNH MỸ LỢI VỊ TRÍ ĐẮC ĐỊA
Cơ hội sở hữu quỹ đất góc 2 mặt tiền duy nhất tại trục đường lớn, vị trí chiến lược ngay trung tâm hành chính Quận 2 cũ (nay là TP. Thủ Đức).
- Vị trí: Góc 2 mặt tiền đường Đàm Văn Lễ & Phạm Công Chứ (Đường rộng 20m, vỉa hè thoáng).
- Diện tích: 11m x 22m (Diện tích cực đẹp cho một lô góc).
- Hướng: Tây Nam và Tây Bắc.Pháp lý: ...
Bán cặp đất nhà phố huy hoàng thạnh mỹ lợi, 10x20m, giá chỉ 252tr/m2, đối diện công viên
6
50.4 tỷ 200 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Dự án Huy Hoàng, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Bán cặp đất nhà phố dự án Huy Hoàng Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2.
Thông tin chi tiết.
- Diện tích: Mỗi lô 5x20m, tổng 2 lô liền kề 10x20m.
- Quy hoạch xây dựng: 1 hầm + 6 lầu.
- Đường: Thông thoáng.
- Vị trí: Đối diện công viên, gần khu căn hộ cao cấp, khu dân cư sầm uất, tiện ích đầy đủ.

Ưu điểm nổi bật.
- Vị trí đắc địa, thích hợp xây dựng tòa nhà văn phòng, căn hộ dịch vụ, kinh doanh đa ngành.
- Khu ...
Bán đất nền dự án khu dân cư thạnh mỹ lợi đối diện chợ, diện tích 8x17,5m giá ~96tr/m2
3
13.5 tỷ 140 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thạnh Mỹ Lợi, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Bán nền đất vị trí đắc địa tại Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, TP. HCM.
=====
Thông tin cơ bản.
+ Pháp lý: Sổ đỏ/ Sổ hồng.
+ Diện tích: 8x17,5m giá 13,5 tỷ.
=====
Liên hệ ngay để biết thêm chi tiết: Trần Khánh Duy.
Bán đất dự án huy hoàng đường tạ hiện lg 25m, p. cát lái dt 5x20m, giá 450tr/m2
3
45 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Dự án Huy Hoàng, P.Cát Lái, Quận 2, HCM

Dự án Huy Hoàng tọa lạc tại Đường Tạ Hiện, (Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2 cũ) nay là Phường Cát Lái TP Hồ Chí Minh.
- Diện tích: 10x20m (200m²) giá 450tr/m².
- Xây dựng: Hầm 7 tầng.
+ Pháp lý đầy đủ với sổ đỏ/ Sổ hồng.

Liên hệ ngay để nhận tư vấn miễn phí từ Trần Khánh Duy qua số điện thoại .
Bán lô đất 132m2(ngang 10m dài 13.5m) khu bảo vệ 24/24 đường 11 trần não, hcm. giá 33tỷ tl
3
33 tỷ 132 m²
Đất Riêng

Đường Số 11, P.An Khánh, Quận 2, HCM

Vị trí lô đất nằm trong khu có bảo vệ 24/24 ra đường Trần Não chỉ 50m, ra Cầu Sài Gòn (ga Thảo Điền) chỉ 500m
Khu sống an ninh, yên tĩnh đi lại rất thuận tiện. Gần trung tâm tài chính Quốc tế Thủ Thiêm, tiện ích sung quanh đầy đủ. Phù hợp xây văn phòng công ty hay nhà ở đều đẹp.
Diện tích lô đất 132m² (10x13.5m)
Pháp lý đầy đủ công chứng ngay.
Giá bán 33tỷ thương lượng
Bán đất nền dự án phú nhuận 1  2 tại thạnh mỹ lợi  dt 7x18,5m giá 140tr/m
3
18.13 tỷ 129 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thạnh Mỹ Lợi - Phú Nhuận 1,2, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Bán đất nền dự án tại Thạnh Mỹ Lợi - Phú Nhuận 1,2, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh.

- DT: 7x18,5m (129.5m²) đường 12m giá 140tr/m

Và còn nhiều sản phẩm khác cùng dự án chào bán, hãy liên hệ ngay để được tư vấn miễn phí:
Trần Khánh Duy - .
Chính chủ bán nhanh lô đất cát lái gần trường đại học, giá 65 triệu/m², sổ đỏ, hướng đông nam.
5
10.4 tỷ 160 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu đô thị Cát Lái, P.Cát Lái, Quận 2, HCM

Bán nhanh lô đất ngay Khu đô thị mới Cát Lái, vị trí cực đẹp gần sát đường lớn trường học khu sầm uất đông đúc nhà ở.
Diện tích 8x20= 160m², mặt tiền đường rộng 12m, có điện âm nước âm.
Hướng : Đông Nam
Gần trường đại học , vị trí đẹp
Giá chỉ 65 triệu/m².
Khu an ninh dân trí cao, mặt tiền đường lớn thuận tiện kinh doanh mua bán, gần chợ và khu trung tâm mua sắm, cách bệnh viện Lê Văn Thịnh 500m ...
Bán đất thổ cư hẻm 30 thạnh mỹ lợi quận 2 ngang 14m hiếm
4
5.4 tỷ 71 m²
Đất Riêng

Đường Thạnh Mỹ Lợi, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Bán ĐẤT THỔ CƯ HẺM 30 THẠNH MỸ LỢI Quận 2 NGANG 14M HIẾM GIÁ 5,5 TỶ
Diện tích: 71.1m ngang 14m hiếm, đất không vuông (dáng đất đặc biệt)
Phù hợp: xây nhà thiết kế riêng, tối ưu công năng theo hiện trạng đất
Gần UBND TP Thủ Đức, chợ Thạnh Mỹ Lợi, trường học, kết nối nhanh Mai Chí Thọ Đồng Văn Cống
Giá bán: ~76 triệu/m²)
Bán đất biệt thự huy hoàng thạnh mỹ lợi quận 2 cũ vị trí gần sông sài gòn giá 200tr/m2
3
60 tỷ 300 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Dự án Huy Hoàng, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Chính chủ bán đất biệt thự dự án huy hoàng p.thạnh mỹ lợi quận 2 cũ nay là phường cát lái tp Hồ Chí Minh,cách sông sài gòn 200m
- Xây dựng: Hầm, trệt, lửng, 2 lầu, sân thượng
- Diện tích: 15x20m
LH: ( A.Duy)
Chính chủ bán nền đất 2 mt dự án thạnh mỹ lợi đường nguyễn khoa đăng lg 40m dt 5x22m giá 195tr/m2
3
21.45 tỷ 110 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thạnh Mỹ Lợi, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Giá chỉ 195tr/m tại Phường Thạnh Mỹ Lợi, đất 2 mặt tiền, trước mặt đường LG 40m và sau đường 12m.

Thông tin cơ bản.
Pháp lý: Sổ đỏ/ Sổ hồng.
Giá: 195 triệu/m².
Diện tích: 5x22m (110 m²).

Lợi ích khi đầu tư.
Vị trí đắc địa tại Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, thuận lợi cho việc di chuyển.
Giá cả hợp lý cho một dự án tiềm năng, phù hợp với nhu cầu đầu tư.
Pháp lý rõ ràng với sổ đỏ, đảm bảo quyền sở ...
Bán đất đường lê hiến mai lg20m dự án huy hoàng xây 7 lầu ngay dt 5x21,5m giá 34 tỷ
3
34 tỷ 107 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Dự án Huy Hoàng, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Chính chủ bán đất đường Lê Hiến Mai LG:20m dự án Huy Hoàng, Phường Cát Lái TP.HCM, cách sông Sài Gòn 500m
- Xây dựng: Hầm, 7 tầng
- Diện tích: 5x21,5m ( 107,5m)
LH: ( A.Duy)
Bán đất dự án sổ cá nhân, xây cao tầng khu dân cư cao cấp cạnh global city
3
19.36 tỷ 176 m²
Đất Riêng

Đường 53, P.Bình Trưng Đông, Quận 2, HCM

Cần bán đất nền khu dân cư cao cấp Bình Trưng Đông, quận 2, HCM. Cạnh bên khu biệt thự cao cấp Lakeview City & Global City, dự án đẳng cấp nhật Sài Gòn lúc này.
Khu đất nằm trong khu dân cư, biệt thự cao cấp. Mọi tiện ích Y tế, giáo dục, bệnh viện, nhà thờ... Liền kề bán kính 300 - 500m, dân trí cao, an ninh tốt. Kết nối giao thông với trung tâm TP. HCM 3.5-4km, kết nối cao tốc Long Thành.... Rất ...
Bán nhanh đất nền , hẻm nhựa 5m , p bình trưng đông quận 2 cũ
3
18.6 tỷ 194 m²
Đất Riêng

Đường Lê Văn Thịnh, P.Bình Trưng Đông, Quận 2, HCM

Bán nhanh đất nền , hẻm nhựa 5m , p Bình Trưng Đông Quận 2 cũ
Đ. Lê Văn Thịnh rẽ vào 100m
DT 194.7m² ( 8.2 x 23.74m ) . H Nam
Quy chuẩn xây dựng : theo sở thích
Khu dân trí cao , yên tĩnh , an ninh . Gần chợ , trường học , Bệnh Viện Lê Văn Thịnh
Cách trung tâm Quân 1 cũ khoảng 15p xe máy
Sổ hồng riêng
Giá : 18 tỷ 600 triệu , thương lượng
Ưu tiên khách thiện chí

LH : / Nguyễn Thắng - ...
Siêu hiếm chỉ tiêu xây cao chỉ ~115 tr/m2 ngay trần não  11x24m, 256m2 xd hầm 6 tầng  giá 30 tỷ
3
30 tỷ 256 m²
Đất Riêng

Đường Trần Não, P.An Khánh, Quận 2, HCM

Không mua lô này mua thì lô nào nữa, siêu phẩm siêu rẻ chỉ ~115 triệu/m², ngay mặt tiền Trần Não, phường An Khánh, Quận 2.
- Diện tích: 11x24m.
- Chỉ tiêu xây dựng: Hầm 6 tầng.
- Công nhận: 256m².
- Pháp lý sổ hồng cá nhân, vị trí trung tâm An Khánh kinh doanh vô cùng tiện.
- Giá 30 tỷ thương lượng.

Liên hệ em Ngọc Thành: - 24/7.
* Đất nền KDC đồng bộ 5 x 22M 110m², xây 4 tầng nền vip ngay công viên - Bình Trưng Tây, Q2.

- Diện tích: 5 x 22m = 110m vuông vức, nền cực đẹp.
- Xây dựng 4 tầng.
- Vị trí ngay công viên, không khí thoáng mát, an cư lý tưởng.
- Khu dân cư đồng bộ, ngay sau Bệnh viện Lê Văn Thịnh.
- Hạ tầng hoàn chỉnh, xây dựng tự do, giá trị tăng bền vững.
- Sổ chuẩn, công chứng ngay.

Giá 11.5 tỷ (Thương lượng ...
Chỉ 215 triệu/m2 có ngay lô đất mặt tiền xd cao khu huy hoàng, thạnh mỹ lợi  8x20m  giá 34,5 tỷ
3
34.5 tỷ 160 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Trương Văn Bang, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Rẻ nhất gần khu vực Huy Hoàng, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2.
- Diện tích: 8x20m.
- Kết cấu xây dựng: Hầm 7 tầng.
- Khuôn đất vuông vức như cục gạch.
- Giá: 34,5 tỷ thương lượng.
Liên hệ: - Em Hồng.
Từ 640 tới 660 của 858

Xem quy hoạch tại Quận 2, Hồ Chí Minh