Đất bán tại Quận 2, Hồ Chí Minh diện tích lớn hơn 50 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Bán đất nền dự án nam rạch chiếc phường an phú, q2, tp thủ đức. diện tích 80m2. giá 13.3 tỷ
3
13.3 tỷ 80 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Nam Rạch Chiếc, P.An Phú, Quận 2, HCM

- Bán đất nền dự án Nam Rạch Chiếc Phường An Phú Q2, TP Thủ Đức. Nay phường Bình Trưng Tp. Hồ chí Minh.
- Diện tích 80m² ngang 5mx16m pháp lý SHRCC: Giá bán 13.3 tỷ có 1 cặp mua cặp còn bớt lộc nhẹ.

Liên hệ xem nhà đất: Mr. Bình.
ĐT: - Tư vấn pháp lý dẫn xem nhà đất miễn phí.
Chuyên nhận kí gửi mua bán nhanh BĐS TP Thủ Đức.
Chính chủ gửi bán gấp đất nằm trong KDC Văn Minh - P. An Phú - Q.2

1. Vị trí: mặt tiền đường số 62, P. An Phú, Q.2
2. Diện tích: 5.8x18 công nhận 104.4m2
3. Kết cấu: Đất trống
4. Pháp lý: Sổ hồng riêng sẵn sàng công chứng
5. Giá bán: 22.X tỷ thương lượng với KH Thiện chí

Cảm ơn Quý Anh Chị đã xem tin, liên hệ ngay với em Huế để xem thực tế nhà và gặp chính chủ.

- Thanh Huế chuyên nhà phố/ ...
Bán đất mặt tiền đường thân văn nhiếp, phường an phú. tp thủ đức
4
49.57 tỷ 254 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đường Thân Văn Nhiếp, P.An Phú, Quận 2, HCM

- Bán đất MT đường Thân Văn Nhiếp, KDC Văn Minh phường An Phú. Quận 2.
- Diện tích: 254,2m² (Ngang 9,5m).
- Sổ hồng.
- Giá: 195tr/m2
- Liên hệ: Hoàng Anh.
Chính chủ kẹt ngân hàng cần bán gấp nền biệt thự dự án thủ thiêm villa, thạnh mỹ lợi, q2
7
51 tỷ 340 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thủ Thiêm Villa, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Chính chủ kẹt tiền bán gấp lô Đất Biệt Thự Vị Trí Siêu Đẹp
Diện tích: 340m2
Giá: 150tr/m2
Văn phòng đại diện chủ đầu tư giao dịch: Thành Tâm Land
-Kiểm tra pháp lý minh bạch tránh tranh chấp, chuyên nghiệp
-Tư vấn pháp lý, huy hoạch
-Hồ sơ , giấy tờ nhanh gọn
-Bảo mật thông tin
Trụ sở: Đường D2, Khu Saigon Mystery Villas, P. Bình Trưng Tây, TP. Thủ Đức.
www.thanhtamland.com
Liên hệ ngay: (Giám ...
Bán đất phú nhuận 4,p thạnh mỹ lợi
7
18.45 tỷ 90 m²
Đất Riêng

P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

- Rẻ hơn thị trường 2 tỷ, qua Tết là 3 tỷ
- Bán Lô Đất KDC Phú Nhuận 4, Phường Thạnh Mỹ Lợi ( Q2 )
- Diện Tích: 90m ( 5m x 18m )
- Hướng : Đông Nam
- Xây dựng: 1 hầmTrệt, lửng, 3 lầu, sân thượng.
- Giá : 205tr/m²
- giảm chốt 195tr/m2
- Liên hệ: Hoàng Anh
Chính chủ bán đất mt giang văn minh 90m2 chỉ 26 tỷ
4
26 tỷ 90 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Giang Văn Minh, P.An Phú, Quận 2, HCM

Chính chủ bán đất MT Giang Văn Minh 90m² chỉ 26 tỷ.
- DT: 4.5 x 20m mặt tiền đường Giang Văn Minh, P An Phú Q2.
- Hiện trạng: Đất trống.
- Gia: 26 tỷ.
Hàng hiếm ở tuyến đường GVM còn sót lại.
Liên hệ Đăng Khoa - (SMs, Zalo, 247).
Chuyên nhận mua bán ký gửi cho thuê bất động sản quận 2, quận 9, Thủ Đức (TP Thủ Đức).
Chính chủ gửi bán lô đất góc 2 mặt tiền nguyễn tuyễn phường bình trưng tây quận 2
7
37.5 tỷ 247 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Nguyễn Tuyển, P.Bình Trưng Tây, Quận 2, HCM

chính chủ gửi bán lô đất góc 2 mặt tiền nguyễn tuyễn phường bình trưng Tây quận 2 . khu đất VIP nhất khu vực binh trưng Tây trong phạm vi bán kính 200m đầy đủ các tiện ích buôn bán rất sầm uất
giá .37,5ty
Lh:
Siêu phẩm đất vàng xây villa thảo điền  giá tốt nhất trục nguyễn văn hưởng
3
50 tỷ 319 m²
Đất Riêng

Đường Nguyễn Văn Hưởng, P.Thảo Điền, Quận 2, HCM

Người đăng: Tuấn (43 tin đăng)
Vị trí đắc địa: Đường Nguyễn Văn Hưởng - trung tâm Thảo Điền, Quận 2
-Khu dân cư cao cấp , biệt thự đồng bộ , môi trường sống chuẩn quốc tế
-Diện tích: 15m x 22m
- Công nhận: 319.2m² vuông vức, cực đẹp
- Xây dựng: 2 tầng (AM) lý tưởng thiết kế villa nghỉ dưỡng hoặc biệt thự ở cao cấp
- Đường trước nhà: 15m xe hơi đậu 2 chiều thoải mái
- Khuôn đất hoàn hảo để kiến tạo biệt thự phong cách cổ ...
Bán đất hẻm xe hơi 61m thổ cư phương binh trưng tây cách mặt tiền đường vài bước chân khu dân cư
8
7 tỷ 61 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Nguyễn Tư Nghiêm, P.Bình Trưng Tây, Quận 2, HCM

bán đất hẻm xe hơi 61m Thổ cư
phương binh trưng tây
cách mặt tiền đường vài bước chân
khu dân cư hiện hữu gần nhà thiếu nhi
Gần trường mẩu giáo và trường cấp1 giồng ông tố
giá .7ty bớt Lộc
Lh:
Chính chủ cần ra nền đất phú gia dt 7x17m, thuộc kdc cát lái invesco giá 67tr/m2
3
7.97 tỷ 119 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Cát Lái Invesco, P.Cát Lái, Quận 2, HCM

Chủ cần bán nhanh nền đất Phú Gia:
- Diện tích: 7x17m (Tổng 119 m²).
- Đường rộng 12m.
- Xây dựng theo mẫu hiện đại, gồm 1 trệt 3 lầu
- Giá 67tr/m².
- Đầy đủ tiện ích, gần cụm chung cư, trường học mầm non, cấp 1,2, Đại học, siêu thị, chợ, Toà án, sân thể dục thể thao bóng đá,..
Liên hệ để được tư vấn và xem đất.
Cần ra gấp nền đất sổ đỏ kdc cát lái dt 5x20m đường 12m giá 70tr/m2.
5
7 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Cát Lái Invesco, P.Cát Lái, Quận 2, HCM

- Chính chủ gửi bán nền Đất KDC Cát Lái.
Diện tích 5x20m, xây dựng tự do, mặt tiền đường 12m cách cụm trường học và tòa án tối cao 500m, .
- Pháp lý rõ ràng, công chứng sang tên trong ngày.
- Giá 70tr/m².
Vị trí trung tâm Quận 2, giao thông thuận tiện, Khu dân trí cao dân cư đông đúc như: Căn hộ Citi Home, CitiEsto, Citi Soho, Phố Đông Village... Nhà phố liền kề Citi Bella 1 & 2, tòa án tối ...
Bán đất nền trần não, bìbán đất nền trần não, bình an, quận 2  131.7m  xây hầm 5 tầng
3
Thỏa thuận 131 m²
Đất Riêng

Đường Trần Não, P.Bình An, Quận 2, HCM

Người đăng: Tuấn (43 tin đăng)
Thông tin chi tiết:
- Vị trí: Đường Trần Não, phường Bình An, TP. Thủ Đức (Q. 2 cũ).
- Diện tích: 10 x 13m (công nhận 131.7m).
- Quy hoạch: Được phép xây hầm + 5 tầng.
- Pháp lý: Sổ hồng riêng, sang tên nhanh.

Điểm nổi bật:
- Khu khép kín, an ninh tuyệt đối, cộng đồng dân cư tri thức, văn minh.
- Đường nội bộ rộng rãi, hạ tầng hoàn chỉnh, điện nước âm toàn khu.
- Vị trí trung tâm, kết nối nhanh ...
Bán đất xây cao 1 hầm 5 tầng ngay trần não, q2 dt 362m2 (13mx30m)  giá 175 triệu/m2
4
63 tỷ 362 m²
Đất Riêng

Đường Số 1, P.An Khánh, Quận 2, HCM

- Cần bán nhanh khuôn đất đẹp, xây cao tầng mặt tiền đường số 1 ngay Trần Não, An Khánh, Quận 2.

- Diện tích: 13m x 30m (công nhận 362m²). Thực tế sử dụng 440m².
- Vị trí đẹp mặt tiền đường 2 xe hơi tránh nhau, cách Trần Não chỉ 100m.
- Chỉ tiêu xây dựng 1 hầm 5 tầng - hệ số 4.0 (cho ra 1400m² sàn).
- Pháp lý sổ hồng cá nhân - giao dịch ngay.

- Giá bán: 175 triệu/m² (tổng 63 tỷ). thương ...
Đất nền dự án tại khu dân cư phú nhuận 4, giá 16,5 tỷ, 80m2, mặt tiền 5m
3
16.5 tỷ 80 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thạnh Mỹ Lợi - Phú Nhuận 1,2, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Cực chất đất nền dự án nằm tại Khu dân cư Phú Nhuận 4, Đường Nguyễn Văn Kỉnh, Phường Cát Lái, Hồ Chí Minh - Quận 2, Hồ Chí Minh cũ, thích hợp cho những ai muốn đầu tư lâu dài! 80m² với giá chỉ 16,5 tỷ, mặt tiền 5m, pháp lý đầy đủ. Thích hợp cho việc kinh doanh, xây dựng nhà ở hay cho thuê.
+ Diện tích: 80m2
+ Mặt tiền: 5m
+ Pháp lý: đầy đủ

Địa điểm tiện ích xung quanh:
+ Công viên KDC Hà Đô
+ ...
E chuyên bán đất nền đông thủ thiêm, duy nhất lô có sổ diện tích 8x22m giá 105 tr/m  0915 698 ***
3
18.48 tỷ 176 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đông Thủ Thiêm, P.Bình Trưng Đông, Quận 2, HCM

Hàng hiếm duy nhất trong dự án - sổ đỏ tên cá nhân.
Bán nên biệt thự liên kê.
KDC Đông Thủ Thiêm.
Nền (H19): 176m (8m 22m).
Vị trí đăc địa: Mặt tiên đường thông 12m, khu quy hoạch đồng bộ.
Công viên lớn không gian sống xanh gần sông thoáng mát.
Kết nối nhanh: Đường Song Hành Cao Tốc các dự án lớn.
Pháp lý: Sổ hồng cá nhân chính chủ xây dựng tự do, hoàn công đây đú.
Giá bán: 18,6 tỷ/ lô ~105 ...
Đất trống 105m2 khu phân lô  ngang 5m  sổ chính chủ  cát lái  q.2
4
7.45 tỷ 105 m²
Đất Riêng

Đường Số 11, P.Cát Lái, Quận 2, HCM

- Đất vuông vức- Ngang 5m x21m
- Sổ hồng riêng chính chủ
- Vị trí gần trường học, chợ, bệnh viện, Thạnh Mỹ Lợi, Đồng Văn Cống.
* LH đi coi đất thực tế và TL giá chính chủ
Cực hiếm  lô đất vàng phân lô nguyễn duy trinh  ngang 5m đẹp như tranh
3
6.4 tỷ 56 m²
Đất Riêng

Đường Nguyễn Duy Trinh, P.Bình Trưng Đông, Quận 2, HCM

Cực hiếm - lô đất vàng phân lô Nguyễn Duy Trinh - ngang 5m đẹp như tranh.

Vị trí: P. Bình Trưng Đông, Quận 2 (TP. Thủ Đức). Kết nối thẳng Đồng Văn Cống - Thủ Thiêm - Quận 1 chỉ 10 - 15p.

Thông số vàng:

Diện tích: 5m x 11.2m (56.1m² công nhận).

Thế đất: Vuông vức, phân lô đồng bộ, xây dựng tự do.

Khu dân cư: Hiện hữu, văn minh, an ninh tuyệt đối.

Tiềm năng: Hạ tầng Nguyễn Duy Trinh đang nâng ...
Bán đất siêu vị trí mt lương định của, 10x20m công nhận đủ, có vỉa hè trước đất 10m siêu đẹp
3
70 tỷ 200 m²
Đất Mặt Tiền

Phố Lương Định Của, P.An Phú, Quận 2, HCM

MT Lương Định Của - Quận 2 - MT đẹp, hàng khan hiếm ít khi có người bán.