Đất bán tại Quận 2, Hồ Chí Minh diện tích lớn hơn 50 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Cần bán lô biệt thự q2, bình trưng đông, 120tr/m2
4
19.3 tỷ 160 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đường Nguyễn Duy Trinh, P.Bình Trưng Đông, Quận 2, HCM

Vị trí lô đất: KDC Trường Thịnh (8x20,10m).
Đường Nguyễn Duy Trinh, phường Bình Trưng Đông, quận 2, gần cầu Xây Dựng.
Gần chợ, siêu thị, trung tâm thương mại, trường quốc tế, shops, Global City... Trong khu dân cư hiện hữu.
Pháp lý: Đã có sổ.
Giá bán: VND 120 tr/m². (TL).
Chủ cần bán đất khu đường quốc hương phường thảo điền
6
22 tỷ 90 m²
Đất Riêng

Đường Quốc Hương, P.Thảo Điền, Quận 2, HCM

CHỦ CẦN BÁN ĐẤT KHU ĐƯỜNG QUỐC HƯƠNG PHƯỜNG THẢO ĐIỀN QUẬN 2
DIỆN TÍCH ĐẤT 90M, ĐƯỜNG Ô TÔ , BÁN 22 TỶ
LH
T5/2026 mr.thanh cập nhật đến quý khách hàng các nền đang bán tại kdc thế kỉ 21.
5
19.99 tỷ 102 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Thế kỉ 21, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Mr.Thanh gửi đến quý Anh/Chị khách hàng các nền tại dự án KDC Thế Kỉ 21, P. Bình Trưng, Q2 ( nằm trong khu 174ha Thạnh Mỹ Lợi )

- Đường 47 đối diện Đồng Văn Cống
+ DT : 8m x 20m : Giá 24,8 tỷ (155tr)

- Đường Số 48
+ DT : 8m x 20m - Giá: 28 tỷ (175tr)
+ Lô góc : 8m x 20m Giá : 31 tỷ (210tr)

- Đường Số 49
+ DT : 11m x 21.5m - Giá 42,6 tỷ (180tr)

- Đường Số 52
+ DT: 5m x 20.5m - Giá 20 tỷ ( ...
Bán lô đất đẹp hxh sổ hồng sẵn đường số 7, bình trưng đông, quận 2 gần nguyễn duy trinh 6,5 tỷ
4
6.5 tỷ 60 m²
Đất Riêng

Đường Số 7, P.Bình Trưng Đông, Quận 2, HCM

Bán lô đất đẹp HXH đường Số 7 P. Bình Trưng Đông (Quận 2) - gần mặt tiền Nguyễn Duy Trinh.
~ Sổ hồng riêng chính chủ giá 6.5 tỷ.

Diện tích: 60m².
Giá: 6.5 tỷ/lô.

- Pháp lý: Sổ hồng riêng mua bán nhanh.
Vị trí: Chỉ cách mặt tiền Nguyễn Duy Trinh 200m. Giao thông kết nối cực kỳ thuận tiện về Quận 1 và Thủ Thiêm.
Không gian sống: Nằm trong khu Compound khép kín, đảm bảo sự yên tĩnh.
Hạ tầng: Hoàn ...
Bán đất dự án thủ đức house, phường an khánh, tp thủ đức giá tốt nhất thị trường
5
26.33 tỷ 154 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đường Số 36, P.An Khánh, Quận 2, HCM

- Bán đất dự án Thủ Đức House, P. An Khánh, Quận 2.
- Nền G.
- Diện tích: 9.15m (7.48m) x 19m = 154.9m².
- Giá: 170tr/m² còn thương lượng.
- Liên hệ: Hoàng Anh.
Đất 8 x 20m  đường số 64  p. bình trưng đông  15 tỷ
7
15 tỷ 160 m²
Đất Riêng

Đường Số 64, P.Bình Trưng Đông, Quận 2, HCM

Chính chủ gửi Bán Đất Khu Đường 64 Phường Bình Trưng Đông Quận 2.
- Dt 8 X 20m
- Đường Thông 12m
- Pháp Lý Sổ Hồng
- Bán 15 tỷ
Lh
Chính chủ cần bán gấp đất 7 x 20m  giá 9.2 tỷ  khu dân cư cát lái.
4
9.2 tỷ 140 m²
Đất Riêng

Đường Số 46-CL, P.Cát Lái, Quận 2, HCM

CHÍNH CHỦ CẦN BÁN GẤP ĐẤT 7 X 20M - GIÁ 9.2 TỶ - KHU DÂN CƯ CÁT LÁI. - PHƯỜNG CÁT LÁI QUẬN 2
- ĐƯỜNG RỘNG 12M, GẦN ĐƯỜNG SỐ 46CL
- PHÁP LÝ SỔ HỒNG, BÁN 9.2 TỶ
LH SƠN BẢY
Bán đất 2 mặt tiền  trục lương định của, an khánh, quận 2
4
146 tỷ 365 m²
Đất Mặt Tiền

Phố Lương Định Của, P.An Khánh, Quận 2, HCM

Người đăng: Tuấn (43 tin đăng)
Vị trí vàng sát KĐT Thủ Thiêm, chỉ 1 phút sang Quận 1
Thông tin chi tiết:
-Diện tích: 365m² (11m x 27m), nở hậu 17m
- Loại đất: Full thổ cư
- Kết cấu xây dựng: Hầm + lửng + 4 tầng + sân thượng (BTCT)
- Tổng diện tích sàn: ~1.728m²

Lợi thế nổi bật:
- 2 mặt tiền hiếm cực kỳ phù hợp xây building, văn phòng, căn hộ dịch vụ
-Ngay trung tâm phát triển mạnh của TP Thủ Đức
-Sát KĐT Thủ Thiêm khu ...
Siêu phẩm 2 mặt tiền xuân thủy  thảo điền, tp. thủ đức  giá tốt nhất
4
129 tỷ 328 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Xuân Thủy, P.Thảo Điền, Quận 2, HCM

Người đăng: Tuấn (43 tin đăng)
2 mặt tiền Xuân Thủy, Thảo Điền TP. Thủ Đức.

- Diện tích: 328,5 m² (11 x 30m), full thổ cư, đất vuông vức.

- Quy hoạch xây dựng: Hầm + 7 tầng cực tiềm năng để kinh doanh, văn phòng, căn hộ dịch vụ...

- Pháp lý rõ ràng: Sổ hồng tư nhân sang tên công chứng nhanh.

- Giá bán: 129 tỷ đồng.

Mục đích sử dụng phù hợp:

- Đầu tư khai thác cho thuê mặt bằng hoặc văn phòng.

- Xây căn hộ dịch vụ, ...
Bán lô đất full thổ cư dt 3200m2. ngay mặt tiền đường an phú quận 2. sổ hồng sẵn. kế bên vincom q2
3
600 tỷ 3200 m²
Đất Mặt Tiền

Đường An Phú, P.An Phú, Quận 2, HCM

Hàng hiếm.
Cần sang nhượng lô đất full thổ cư mặt tiền đường An Phú Quận 2.
DT đất 3200m².
Sổ sẵn.
Cách sông 150m².
Kế bên khu villa đẳng cấp của Keppel Land Riviera An Phú Quận 2.
Xây được 12 - 15 tầng.
Giá chỉ bằng 1/2 giá khu vực lân cận.
LH Ms Huyền để biết thêm thông tin chi tiết .
Bán đất tại đường số 26, bình trưng tây, q2 giá 10 tỷ, 112m2 chính chủ
3
10 tỷ 112 m²
Đất Riêng

Đường Số 26, P.Bình Trưng Tây, Quận 2, HCM

Ngôi nhà mơ ước đang chờ đón tại Đường Số 26, Phường Bình Trưng, Hồ Chí Minh (cũ: Quận 2, Hồ Chí Minh)! Đất nền 112m², giá chỉ 10 tỷ VND. Pháp lý đầy đủ, sổ đỏ sẵn sàng cho giao dịch. Diện tích lớn, dễ dàng xây dựng theo ý tưởng của riêng mình. Thích hợp cho việc đầu tư hay xây dựng tổ ấm mới.

+ Đất thổ cư, vị trí đẹp, không gian thoáng đãng.
+ Khu vực an ninh, dân trí cao.
+ Gần các tiện ích: ...
Bán đất tại đường số 50, 300 tỷ, 7575 m2, mặt tiền 68m
9
300 tỷ 7575 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Số 50, P.Bình Trưng Đông, Quận 2, HCM

Đất nền cực chất tại Đường Số 50, P. Bình Trưng Đông, Q2, HCM, diện tích 7575m² với mặt tiền 68m siêu rộng. Pháp lý đầy đủ, ngõ vào rộng 12m, cực kỳ thích hợp cho việc đầu tư hoặc kinh doanh.

Giá chỉ 300 tỷ VND, đây là cơ hội không thể bỏ lỡ cho những ai đang tìm kiếm một mảnh đất đẹp để phát triển. Khu vực này có tiềm năng tăng giá cao và là lựa chọn lý tưởng cho các dự án lớn.

Cách trường mầm ...
Lô đất 3 mặt tiền đồng văn cống, q2( rất phù hợp xây toà nhà làm trụ sở cty )
 vị trí đẹp
4
128.11 tỷ 557 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu đô thị Cát Lái, P.Cát Lái, Quận 2, HCM

Cần Bán lô đất 3 Mặt Tiền Đồng Văn Cống, Q2( rất phù hợp xây toà nhà làm trụ sở cty ) (1.925)
- vị trí đẹp, ngang mặt tiền lớn (
- dt: 557m2
- đã có GPXD và thiết kế, tổng DTXD 2505m2
Vào xây dựng và sử dụng ngay
Quỹ đất lớn hiếm ở Q2 để xây VP
- giá 230triệu/m² còn TL
Cần bán lô đất tại kdc cát lái quận 2. gần cụm trường học các cấp. dt 5x20m (100m2) giá 70 tr/m2
6
7 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Cát Lái Invesco, P.Cát Lái, Quận 2, HCM

- Chủ kẹt tiền cần bán gấp trước tết lô đất sổ đỏ cá nhân tại KDC Cát Lái, Quận 2 - 153ha. Gần trường đại học quản lý công nghệ UMT và cụm trường học các cấp.

- Pháp lý rõ ràng. Sổ đỏ cá nhân. Xây dựng mẫu tự do, không quy định thời gian xây.

- Mua bán công chứng sang tên nhanh gọn.

- Diện tích: 5x20m = 100m².
- Giá 70 tr/m².

- Liên hệ xem đất: (Thể 24/7).
Bán gấp lô đất biệt thự kdc số 1. phường thạnh mỹ lợi. quận 2. dt 10 x17.5m(175m2) giá 120 tr/m2.
6
21 tỷ 175 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thạnh Mỹ Lợi, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Cần bán gấp một số lô đất biệt thự tại khu dân cư số 1 Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2. Vị trí gần công viên, trường học, chợ Thạnh Mỹ Lợi. Giao thông đi lại thuận tiện.

- Pháp lý rõ ràng. Sổ hồng cá nhân.

- Mua bán công chứng sang tên nhanh gọn.

- Diện tích: 10 x 17.5m (175m²) giá 120 tr/m².

- Đặc biệt có lô góc 2 mặt tiền đường. Đường rộng 20m và đường 12m, vị trí đắc địa, hàng hiếm.

- Liên hệ ...
Siêu hot bán gấp đất nền dự án tại khu dân cư phú nhuận 1,2, 18 tỷ, 129.5m2
3
18 tỷ 129 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thạnh Mỹ Lợi - Phú Nhuận 1,2, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Đất nền dự án ở Khu dân cư Phú Nhuận 1,2, Đường Nguyễn Văn Kỉnh, Phường Cát Lái, Hồ Chí Minh (địa chỉ cũ: Quận 2, Hồ Chí Minh) với diện tích 129.5m², giá chỉ 18 tỷ VND. Nằm trong Khu dân cư Phú Nhuận 1,2, vị trí cực kỳ đắc địa, chiều ngang mặt tiền lên đến 7m, cực phù hợp cho việc kinh doanh hoặc xây dựng nhà ở.

+ Phong thủy tốt, mang lại tài lộc cho gia chủ.
+ Khu vực dân cư phát triển, không ...
Lô góc ngang 11x20 kdc đông thủ thủ thiêm, p. bình trưng đông quận 2
3
21.2 tỷ 214 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đông Thủ Thiêm, P.Bình Trưng Đông, Quận 2, HCM

Lô góc ngang 11x20 KDC Đông Thủ Thủ Thiêm, P. Bình Trưng Đông Quận 2
Vị trí: KDC Đông Thủ Thiêm, BTĐ, Quận 2.
DT: Ngang 11x20 lô góc 2 mặt thoáng diện tích 214,1 m².
Hướng Đông bắc.
Gía 99tr/m² thương lượng anh chị thiện chí.
Khu này dân cư hiện hữu, tiện ích sẵn có, hàng xóm đã về ở đông, gần chợ, bệnh viện trường học gần Global City.
Liên hệ Linh
Cảm ơn anh chị đọc tin!
Siêu phẩm compound thảo điền xây 1 hầm 6 tầng. giá 22 tỷ
18
22 tỷ 96 m²
Đất Riêng

Đường Nguyễn Văn Hưởng, P.Thảo Điền, Quận 2, HCM

Siêu phẩm ngay trung tâm Thảo Điền, Q2. Chỉ 22 tỷ. XD: 1 hầm + 7 tầng (view Landmark 81).

- DT: 6 x 16m CN 96m².

- Hiện trạng đất trống.

- Tặng khách hàng giấy phép xây dựng.

- Cách 50 mét ra Nguyễn Văn Hưởng.

- Giá: 22 tỷ.

ĐT / Zalo: Em Duy chuyên tư vấn nhà phố, biệt thự, đất Sài Gòn.
Có mặt 24/24 khi khách cần, chuyên tư vấn nhà đất giá tốt, đầu tư siêu lợi nhuận.
Bán đất rẻ nhất an khánh. 26,9 tỷ (6 x 22 cn 138m2)
4
26.9 tỷ 138 m²
Đất Riêng

Đường Số 33, P.An Khánh, Quận 2, HCM

SIÊU PHẨM ĐÃ LỘ DIỆN

- DT : 6 x 22 CN 138M2

- HIỆN TRẠNG : ĐẤT TRỐNG

- ĐẤT ĐƯỢC PHÉP XÂY CAO

- KẾT NỐI TRẦN NÃO CHỈ 100 MÉT

- GIÁ : 26,9 TỶ THƯƠNG LƯỢNG

ĐT / ZALO : DUY NGUYỄN CHUYÊN TƯ VẤN NHÀ PHỐ, BIỆT THỰ, ĐẤT TẠI SÀI GÒN.
CÓ MẶT 24/7 KHI KHÁCH CẦN, CHUYÊN TƯ VẤN NHÀ ĐẤT GIÁ TỐT, ĐẦU TƯ SIÊU LỢI NHUẬN.
Cực hiếm! góc 2 mt khu compound nguyễn văn hưởng (20x25m)
3
110 tỷ 471 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Nguyễn Văn Hưởng, P.Thảo Điền, Quận 2, HCM

Lô đất góc trong khu compound 146 Nguyễn Văn Hưởng, Thảo Điền.

Diện tích: 20m x 25,5m. DTCN 471m².
Hiện trạng: Đất trống.
Giá bán: 110 tỷ thương lượng.
Từ 300 tới 320 của 849

Xem quy hoạch tại Quận 2, Hồ Chí Minh