Đất bán tại Quận 2, Hồ Chí Minh diện tích lớn hơn 50 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Cần bán lô đất mặt tiền đường đôi công viên rộng 48m tại cát lái quận 2.dt 5x20m (100m2)giá 85tr/m2
10
8.5 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Cát Lái Invesco, P.Cát Lái, Quận 2, HCM

Cần bán gấp lô đất sổ đỏ tại KDC Cát Lái, Quận 2 - 153ha. Gần trường Đại Học Quản lý Công Nghệ UMT và cụm trường học các cấp.

- Đường đôi công viên rộng 48m. Vị trí đẹp.

- Diện tích: 5m x20m = 100m².
- Giá 85 tr/m².

- Liên hệ xem đất: (Thể 24/7).
- Trân trọng!
Đất vàng nguyễn văn hưởng, thảo điền, q2. dt 19 x 26m (485m2). khu compound đẹp. giá 130 tỷ
3
130 tỷ 485 m²
Đất Riêng

Đường Nguyễn Văn Hưởng, P.Thảo Điền, Quận 2, HCM

Người đăng: Anh Duy (19 tin đăng)
BÁN ĐẤT KHU COMPOUND CAO CẤP NGUYỄN VĂN HƯỞNG, THẢO ĐIỀN, QUẬN 2
Tọa lạc trong khu compound sang trọng bậc nhất Thảo Điền, an ninh 24/7, tập trung cộng đồng cư dân cao cấp và người nước ngoài sinh sống.

- Diện tích: 19m x 26m. Công nhận: 485m²
- Hiện trạng: Đất trống thuận tiện xây dựng theo nhu cầu
- Khuôn đất đẹp, vuông vức, mặt tiền rộng hiếm có

- Vị trí vàng trung tâm Thảo Điền khu vực ...
Giảm ngay 3 tỷ cho nền đất biệt thự đối diện công viên khu đô thị an phú  an khánh
4
37.5 tỷ 160 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

An Phú An Khánh, P.An Phú, Quận 2, HCM

- Chính chủ gửi bán lô đất biệt thự đường Số 29 KĐT An Phú - An Khánh (Q2), TP HCM.

- DT: 160m² (8m x 20m).
- Hướng: Đông.
- Pháp lý: SHR.
- Đường trước nhà 12m, thông thoáng, viee công viên trước nhà.
- Vị trí: Gần Cao Đức Lân, trước nhà là công viên của Khu dân cư, kết nối nhanh về trung tâm SG.

- Giá bán: 37,5 tỷ (giá cũ 40 tỷ).

Lh Mr. Thanh: .
Đất nguyễn duy trinh 60m xây được 6 tầng 6,8 tỷ liên hệ 0939 368 *** sơn
9
6.8 tỷ 60 m²
Đất Riêng

Đường Nguyễn Duy Trinh, P.Bình Trưng Đông, Quận 2, HCM

Thông tin chi tiết: Sơn.

Diện tích: 60m² ngang 5m được xây dựng 360m² sàn (1 trệt 4 lầu + sân thượng).

Ngang 5m.

Đường 10m 2 xe hơi tránh nhau.

Compound có cổng riêng.

Sổ hồng riêng.

Giá: 6,8 tỷ.

Trục Nguyễn Duy Trinh đang mở rộng, kết nối nhanh cao tốc và Thủ Thiêm. Hạ tầng đi trước giá trị theo sau.

Sơn .
Với 360m² sàn, có thể xây:

Căn hộ dịch vụ.

Văn phòng nhỏ.

Tạo dòng tiền ổn ...
Lô đất mặt tiền nguyễn thị định lộ giới 40m xây cao 7 tầng
7
25.9 tỷ 136 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Nguyễn Thị Định, P.An Phú, Quận 2, HCM

Giảm 2 tỷ chốt nhanh.
Đoạn đường của nhiều thương hiệu.
- Chính chủ gửi bán lô đất mặt tiền đường Nguyễn Thị Định, P. An Phú, TP Thủ Đức.
- DT: 136,5m² (full thổ cư, nở hậu).
- Hướng: Đông Bắc.
- Pháp lý: SHR.
- Vị trí nằm trên trục đường thương mại, là nơi tập trung các thương hiệu, tiện ích ngập tràn, quy hoạch mở rộng lộ giới 40m trong tương lai, cách nút giao An Phú, Cao Tốc chỉ 300m.
- Giá: ...
Bán đất nền cư 10 mẫu  bình trưng đông. trục đường chính 20m  ở  đầu tư  kd vp
7
15.5 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

P.Bình Trưng Đông, Quận 2, HCM

Đất nền dự án nằm ở vị trí đắc địa tại Phường Bình Trưng Đông, Quận 2, Hồ Chí Minh.
Diện tích 100m², ngang 5m. Mặt tiền đường rộng 20 m thuận tiện cho việc xây dựng ở, kinh doanh và đầu tư.
Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an toàn cho khách hàng.
Giá bán nhanh 15,5 tỷ VND, rất hợp lý cho một vị trí như vậy.

+ Đường vào rộng rãi, phù hợp cho ô tô.
+ Trục đường 20 m, lý tưởng cho việc kinh doanh.
+ Pháp lý ...
Chính chủ bán lô đất bình trưng đông, quận 2, đường 16m giá 5.960 tỷ (thương thảo)
3
5.96 tỷ 74 m²
Đất Riêng

Đường Đỗ Xuân Hợp, P.Bình Trưng Đông, Quận 2, HCM

Cần bán nhanh hai lô đất khu dân cư an ninh, đường Đỗ Xuân Hợp, Bình Trưng Đông, Quận 2.

- Lô 74.5m² đường 16m giá 5.960 tỷ.
- Sổ hồng chính chủ, sang tên liền, có hỗ trợ vay bank.

Liên hệ xem đất .
Nhận kí gởi, mua bán nhanh nhà đất quận 9.
Chủ bán nhanh lô đất ngang 6m hiếm có ở khu 1 thạnh mỹ lợi
7
14.1 tỷ 105 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thạnh Mỹ Lợi, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

- Bán lô đất ngang 6m khu 1 Thạnh Mỹ Lợi, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2.
- DT: 105m² (6m x 17,5m).
- Hướng: Tây Bắc.
- Pháp lý: SHR.
- Chỉ tiêu xây dựng: Hầm + 4 lầu.
- Vị trí Cách UBND TP Thủ Đức 500m. Cách 300m Chung Cư Novaland đang hoàn thiện tương lai nhiều tiện ích.
- Giá chỉ: 14,1 tỷ (Bớt lộc) [ 135tr/m².
Ngoài ra, hiện tại còn các nền size diện tích khác đáp ứng nhu cầu của quý khách.
LH - ...
Bán đất mặt tiền đường số 16 gần nguyễn thị định đang mở rộng 30m
4
14.5 tỷ 104 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Số 16, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

- Chính chủ gửi bán lô đất mặt tiền đường số 16, P Cát lái (TML cũ) Tp Hồ Chí Minh.
- DT: 104,4m² (5,6m x 20m).
- Hướng: Đông Bắc.
- Pháp lý: SHR.
- Chỉ tiêu xd: Trệt, lửng, 3 tầng, mái che thang.
- Đường trước đất 10m. Vị trí cách Nguyễn Thị Định 100m, thích hợp làm căn hộ dịch vụ, hotel, karaoke, văn phòng, biệt thự. Nguyễn Thị Định đang thi công mở rộng 30m.
- Giá bán: 14,5 tỷ TL khách thiện ...
Bán đất huy hoàng mặt tiền đường tạ hiện rộng 25 mét, dt 8x20m, xây dựng được hầm + 7 tầng
5
72 tỷ 160 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Dự án Huy Hoàng, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Người đăng: lê quy (12 tin đăng)
Bán đất Dự án Huy Hoàng, nằm trên đường Tạ Hiện, Phường Cát Lái (cũ là P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2), TP. HCM.

Vị trí đắc địa cách trung tâm hành chính công 50m, sông Sài Gòn 300m.

DT: 820m (Tổng 160 m²)
Xây dựng: Hầm, 7 tầng phù hợp làm toà nhà văn phòng.
Pháp lý: Sổ hồng
Giá 450 triệu/m²

Liên hệ:
Giảm 1 tỷ | bán nhanh đất nam rạch chiếc rẻ nhất hiện tại
3
12.25 tỷ 80 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Nam Rạch Chiếc, P.An Phú, Quận 2, HCM

KDC Nam Rạch Chiếc 1 nền giá tốt duy nhất tại đường B7.

Khu nhà phố duy nhất nằm cạnh các Dự án hàng hiệu: Senturia Tiến Phước, Prive Đất Xanh, LakeView, The Global City, vv.

- DT: 80m² (5m x 16m).
- Hướng: Bắc.
- Chỉ tiêu XD: Trệt + 3 lầu.
- Giá: 12,250 tỷ bớt chút lộc.

Liên hệ ngay Mr. Thanh: .
Xin cảm ơn!
Bán 100m đất thổ cư  gần chợ tân lập  đường 2 ô tô tránh
3
7.9 tỷ 100 m²
Đất Riêng

Đường Nguyễn Duy Trinh, P.Bình Trưng Đông, Quận 2, HCM

BÁN 100M ĐẤT THỔ CƯ - GẦN CHỢ TÂN LẬP - ĐƯỜNG 2 Ô TÔ TRÁNH - PHƯỜNG BÌNH TRƯNG ĐÔNG QUẬN 2
DT: 4.5 X 21M
THÍCH HỢP XÂY MỚI, SỔ HỒNG, BÁN 7.9 TỶ
LH
Bán đất cát lái, sổ đỏ cá nhân, dt 8x20m, đường 12m, giá 67 triệu/m²
10
10.72 tỷ 160 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Cát Lái Invesco, P.Cát Lái, Quận 2, HCM

Người đăng: lê quy (12 tin đăng)
Cần bán đất sổ đỏ cá nhân Cát Lái, đường 48-CL, vị trí gần sát trường đại học UMT (Đại học quản lý và công nghệ TP.HCM)
- Diện tích: 8x20m = 160 m²
- Đường 48-CL rộng 12 mét
- Hướng Tây Bắc
- Quy hoạch xây dựng: Trệt + 2 tầng + sân thượng, mẫu nhà tự do
- Pháp lý: Sổ đỏ cá nhân, công chứng đăng bộ sang tên ngay
- Bán giá 67 triệu/m²

Liên hệ:
Bán đất đường tạ hiện, 8x20, 160m2, gần trương văn bang 41.6 tỷ
3
41.6 tỷ 160 m²
Đất Riêng

Đường Tạ Hiện, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

- Bán đất đường Tạ Hiện, phường Thạnh Mỹ Lợi, quận 2
- Diện tích đất: 8x20, 160m²,
- Hiện trạng: đất trống thích hợp xây mới, khu vực được xây cao tầng,
- Vị trí: Mặt Tiền đường rộng 12m, gần công viên, nhà gần ngã tư Tạ Hiện và Trương Văn Bang, cách Tạ Hiện 300m
- Hướng: tây bắc
- Giá bán: 41.6 tỷ

-------------------------
LH: Mr Thành
Phương Thành Real
VP1: 204A Nguyễn Văn Hưởng, Phường An ...
Bán đất mt đặng như mai, 10x20, 200m2, gần trương văn bang, 90 tỷ
4
90 tỷ 200 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Đặng Như Mai, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

- Bán Đất MT Đường Đặng Như Mai,Thủ Đức
- Địa Chỉ: MT Đặng Như Mai, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Thủ Đức, địa chỉ mới: Phường Cát Lái, Tp HCM
- Diện tích đất: 200m² (10m x 20m) ,
- Hiện trạng: đất trống thích hợp xây mới làm công ty, văn phòng, khu vực xây cao 7 tầng
- Vị trí: Mặt Tiền đường rộng 16m, vị trí đẹp, gần Trương Văn Bang, đối diện văn phòng đăng ký đất đai quận 2
- Hướng: đông nam
- Giá bán: ...
Bán đất compound 200 nguyễn văn hưởng, 12x25, 300m2, 90 tỷ
8
90 tỷ 300 m²
Đất Riêng

Đường Nguyễn Văn Hưởng, P.Thảo Điền, Quận 2, HCM

- Bán đất trong khu compound Nguyễn Văn Hưởng, phường Thảo Điền, quận 2
- Diện tích đất: 12x25, 300m2
- Hiện trạng: đất trống
- Vị trí: khu compound đẹp, an ninh, có bảo vệ 24/24, ngay trung tâm của Thảo Điền, cách trường quốc tế BIS khoảng 500m, sát vách nhà ca sỹ Hồ Ngọc Hà
- Hướng: đông
- Giá bán: 90 tỷ

-------------------------
LH: Mr Thành
Phương Thành Real
Trụ sở: 356 Tân Sơn Nhì, Phường ...
Bán lô góc 2 mặt tiền kdc đông thủ thiêm ngang 15x21m, xây hầm + 4 tầng  linh 0902 514 ***
6
31.71 tỷ 302 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đông Thủ Thiêm, P.Bình Trưng Đông, Quận 2, HCM

Bán lô góc 2 mặt tiền KDC Đông Thủ Thiêm ngang 15x21m, xây hầm + 4 tầng.
Vị trí: KDC Đông Thủ Thiêm kết nối trực tiếp ra Đỗ Xuân Hợp và Nguyễn Duy Trinh, liền kề Global City.
- Diện tích đất: 302m². Ngang 15x21m góc 2 mặt tiền rất đẹp.
- Đường trước nhà 12m vỉa hè 3m.
- Hướng tây tứ trạch.
- Giá bán: 105triệu/m².
Liên hệ Linh LVCC.
Nhận ký gửi mua bán đất nền KDC Đông Thủ Thiêm Quận 2.
Bán lô đất khu villa thủ thiêm đường 94 p thạnh mỹ lợi q2.dt  8x20, giá 29,6 tỷ
3
29.6 tỷ 160 m²
Đất Riêng

Đường 94, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Đía chỉ : đất Villa Thủ Thiêm đường 94 phường Thạnh Mỹ Lợi
Diện tích : 8x20m
Hiện trạng đất trống ko cho thuê, sổ Hồng cá nhân
giá 29.6 tỷ thương lượng cho khách thiện chí
Khu dân cư cao cấp , an ninh , gần sông mát mẻ , giao thông thuận tiện ...
Bán đất biệt thự sử hy nhan tml q2  22x22m cn550m2  ctxd 4 tầng  giá bán chỉ 150tr/m2
5
83 tỷ 550 m²
Đất Riêng

Đường Sử Hy Nhan, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

- KHUÔN ĐẤT BIỆT THỰ NGANG LỚN ĐỐI DIỆN CÔNG VIÊN THẠNH MỸ LỢI QUẬN 2
- Vị trí ngay Sử Hy Nhan, Thạnh Mỹ Lợi Quận 2 ( khu vực biệt thự đẳng cấp hiện đại )
- Diện tích: 20x22 ( nở hậu 25m )
- Công nhận: 550m² đất
- QHXD 4 tầng ( phù hợp xây biệt thự đẳng cấp )
- Giá bán: 83 tỷ ( 150tr/m² )
- Em Hằng luôn mang đến tài sản lớn, giá trị và niềm tin cho quý anh/chị. Hãy liên hệ em để làm việc ...
- Vị trí trung tâm trung tâm hành chính Thủ Đức, khu vực đông đúc đang khan hiếm nguồn cung đất nền.

- Diện tích: 74.4m² (ngang 6.4m dài 16m) đất đẹp, không lộ giới quy hoạch, không lỗi phong thủy.

- Đường trước đất xe hơi, khu dân cư hiện hữu. Khu dân trí cao, an ninh, yên tĩnh, kết nối Nguyễn Thị Định, Đồng Văn Cống, đi về Q1 thuận tiện.

- Tiện ích xung quanh: Vincom, chợ, trường học, bệnh ...
Từ 220 tới 240 của 848

Xem quy hoạch tại Quận 2, Hồ Chí Minh