Đất bán tại Phường Cát Lái, Quận 2 giá 7 tỷ đến 10 tỷ diện tích 100 đến 150 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Bán đất sổ đỏ cá nhân cát lái, diện tích 7x20m, đường thông 12 mét, sáng trưng, chỉ 65 triệu/m²
5
9.1 tỷ 140 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Cát Lái Invesco, P.Cát Lái, Quận 2, HCM

Người đăng: lê quy (13 tin đăng)
Bán lô đất có sổ đỏ cá nhân tại khu dân cư Cát Lái Invesco, phường Cát Lái, Quận 2 (Nay là phường Cát Lái, TP. HCM).
- Diện tích: 7x20m (Tổng 140 m²).
- Đường thông 12 mét chạy thẳng tới trường đại học UMT (Đường 50-CL)
- Vị trí đẹp gần trường đại học UMT, cách 200 mét
- Bán nhanh chỉ 68 triệu/m²

Liên hệ:
Bán đất sổ đỏ cá nhân tại kdc cát lái.q2.sát trường đại học umt.dt 7x20m (140m2).giá 65 tr/m2.
6
9.1 tỷ 140 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Cát Lái Invesco, P.Cát Lái, Quận 2, HCM

- Cần bán gấp lô đất sổ đỏ tại KDC Cát Lái Quận 2 - 153ha. Gần trường đại học Quản lý Công nghệ UMT và cụm trường học các cấp.

- Sổ đỏ cá nhân riêng từng nền.
- Mua bán công chứng sang tên nhanh gọn

- Diện tích: 7m x20m = 140m².
- Giá 65 tr/m².

- Liên hệ xem đất : ( Thể 24/7 )
Hot! chính chủ gửi bán đất phú gia, dt 7x17m, khu đô thị cát lái, tp. hcm, giá rẻ 63tr/m2
5
7.5 tỷ 119 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu đô thị Cát Lái, P.Cát Lái, Quận 2, HCM

* Dự án Phú Gia, KDC Cát Lái, P. Cát Lái, Tp. Hồ Chí Minh.

- Xây dựng nhà 1 trệt 2 lầu + 1 sân thượng theo mẫu nhà công ty thiết kế hiện đại.
- Lô B2-xx DT 7x17m.
- Đuờng 12m trải nhựa điện nước âm.
- Hướng Đông Nam.
- Giá chốt nhanh 63tr/m².

* Khu dân cư hiện hữu với nhiều tiện ích: Trường mầm non, cấp 1, 2, Đại Học UMT, siêu thị, chợ, sân thể thao,. Có nhiều chung cư cao tầng đã xây dựng và ...
Hot! chủ bán lô đất kiến á dt 149m2 shr, kdc cát lái, p. cát lái ngay tt. tp. thủ đức giá 67tr/m2
4
9.98 tỷ 149 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu đô thị Cát Lái, P.Cát Lái, Quận 2, HCM

* Lô đất thuộc dự án Kiến Á, KDC Cát Lái:
- Lô C5-07.
- Diện tích 7.45x20m.
- Đường 12m trải nhựa, điện nước âm.
- Hướng Đông Nam
- Sổ hồng cá nhân mua bán công chứng nhanh chóng.
- Xây dựng 1 trệt 2 lầu + sân thượng.
- Giá 67tr/m².

- Khu dân cư hiện hữu, Có đầy đủ tiện ích trường học: Mầm non, cấp 1, cấp 2, Trường ĐH UMT, siêu thị, chợ, sân thể thao,..

* Ngoài ra em còn hỗ trợ tư vấn thông tin ...
Hàng hiếm cát lái 115m2 hẻm xe hơi, giá chỉ 8,5 tỷ
4
8.5 tỷ 115 m²
Đất Riêng

Đường 11, P.Cát Lái, Quận 2, HCM

Người đăng: Kiệt (17 tin đăng)
BÁN ĐẤT THỔ CƯ GIÁ TỐT CÁT LÁI, Q2 CŨ
Hẻm đường số, thông ra Lê Văn Thịnh khu dân cư hiện hữu
Diện tích: 115m² (5m x 23m)
Thổ cư xây dựng tự do
Giá bán nhanh: 8,5 tỷ (TL nhẹ)
Vị trí đẹp, đường xe hơi, thuận tiện ở hoặc đầu tư
Liên hệ: Kiệt để xem đất thực tế
Bán nhanh đất nền nhà phố , khu đô thị cát lái  h  đông nam
13
7.5 tỷ 109 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Cát Lái Invesco, P.Cát Lái, Quận 2, HCM

Bán nhanh đất nền nhà phố , đường 55 , Cát Lái
Đ. Nguyễn Thị Định rẽ vào
Mặt đường 55 , 12m , vỉa hè 2,5m . H-Đông Nam
DT 109,4m² ( 5 x 21,9m )
Hơp đồng thuê : 5 triệu / tháng
Khu dân cư xây dựng đồng bộ , yên tĩnh , an ninh , gần chợ , siêu thị , trường học , nhiều chung cư cao tầng city home , kiến Á
Pháp lý : Sổ hồng riêng
Giá : 7.5 tỷ có TL
Quý anh / chị xem nhà đất
LH : - thanks ...
Bán đất 5 x 22m  khu dân cư cát lái  giá 7.8 tỷ
4
7.8 tỷ 110 m²
Đất Riêng

Đường 55 - CL, P.Cát Lái, Quận 2, HCM

BÁN ĐẤT 5 X 22M - KHU DÂN CƯ CÁT LÁI PHƯỜNG CÁT LÁI QUẬN 2
ĐƯỜNG - RỘNG , THÔNG 12M
HƯỚNG: ĐÔNG NAM
PHÁP LÝ SỔ HỒNG
BÁN 7.8 TỶ
LH
Bán đất thổ cư  mặt tiền đường số 26  p. cát lái
5
9.5 tỷ 125 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Số 26, P.Cát Lái, Quận 2, HCM

BÁN ĐẤT THỔ CƯ - MẶT TIỀN ĐƯỜNG SỐ 26 - P. CÁT LÁI - GẦN ĐƯỜNG LÊ VĂN THỊNH VÀ LÊ ĐÌNH QUẢN - BỆNH VIỆN QUẬN 2.
- DT: 125M ( NGANG 5.5m x 23m ) ĐẤT KHÔNG BỊ DÍNH LỘ GIỚI
- ĐƯỜNG RỘNG ĐÚNG 12M, CÓ VỈA HÈ RỘNG 3M, THÍCH HỢP Ở, KINH DOANH BUÔN BÁN.V.V.....
- PHÁP LÝ SỔ HỒNG, BÁN 9.5 TỶ ( CHỈ BÁN TRONG TUẦN, QUA TUẦN THU XẾP ĐƯỢC TÀI CHÍNH, SẼ KHÔNG BÁN GIÁ NÀY NỮA )
LH SƠN BẢY
Nhiểu vị trí bán gấp, bán rẻ lô đất đẹp diện tích 7x17m, trục đường thông 38cl,  0949 133 ***
3
7.74 tỷ 119 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Cát Lái Invesco, P.Cát Lái, Quận 2, HCM

Chủ cần bán nhanh lô đất 119m² ngay mặt tiền trục đường thông dài 38CL, nơi khu dân cư đã xây dựng nhiều, đông đúc, nhiều tiền tích xung quanh (cà phê Highland, siêu thị bách hóa xanh, trường mầm non tư thực, cụm trường học các cấp, quán cafe, quán ăn, hiệu thuốc Pharmacity, tiệm cắt tóc, rửa xe... ).
Diện tích vuông vức: 7x17m, vỉa hè mỗi bên 3m, hạ tầng đường nhựa đẹp, điện nước âm đến từng ...
Đất đẹp dt 104m2 full thổ cư, xd mới 5 tầng ngay ubnd phường cát lái mới chỉ 7.7 tỷ tl
3
7.7 tỷ 104 m²
Đất Riêng

Đường Lê Đình Quản, P.Cát Lái, Quận 2, HCM

Người đăng: Mr An (11 tin đăng)
Đất hiếm giá bán tốt KDC hiện hữu ngay UBND phường.

Diện tích: 104m², đất vuông đẹp.
Hiện trạng: Đất trống xây dựng mới được 5 tầng.
Vị trí: Đường trước nhà 6m vài bước chân ra UBND phường Cát Lái mới đường Nguyễn Thị Định, Lê Văn Thịnh.

Pháp lý: Sổ hồng riêng chính chủ, sang tên nhanh gọn.
Giá bán: 7,7 tỷ.

Gọi ngay Phước An Realty xem đất.
(Tư vấn pháp lý, ký gửi nhà đất).
Chính chủ cần bán gấp đất 7 x 20m  giá 9.2 tỷ  khu dân cư cát lái.
4
9.2 tỷ 140 m²
Đất Riêng

Đường Số 46-CL, P.Cát Lái, Quận 2, HCM

CHÍNH CHỦ CẦN BÁN GẤP ĐẤT 7 X 20M - GIÁ 9.2 TỶ - KHU DÂN CƯ CÁT LÁI. - PHƯỜNG CÁT LÁI QUẬN 2
- ĐƯỜNG RỘNG 12M, GẦN ĐƯỜNG SỐ 46CL
- PHÁP LÝ SỔ HỒNG, BÁN 9.2 TỶ
LH SƠN BẢY
Bán nhanh đất nền kdc 50 ha , p cát lái
13
7.2 tỷ 109 m²
Đất Riêng

Đường 55 - CL, P.Cát Lái, Quận 2, HCM

Bán nhanh đất nền KDC 50 ha , p Cát Lái
Đường 12m . H- Đông Nam
DT 109.4m² ( 5 x 21.9m )
Sổ hồng riêng
Giá bán nhanh : 7.2 tỷ TL

Ưu tiên khách thiện chí
Xem đất Anh / chị Lh : / thanks !
Thanks quý anh / chị đã xem tin !
Cty TNHH BDS Lộc Phát
30-32 đường 8 , p An Phú , KDC Global city , Việt Nam
Bán đất da invesco khu 50ha p. cát lái mới q2 cũ đường nt định gần chợ nền c512 (109,4m2) 73 tr/m2
4
7.99 tỷ 109 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Cát Lái Invesco, P.Cát Lái, Quận 2, HCM

- Cần bán đất dự án Invesco khu 50ha đường Nguyễn Thị Định, phường Cát lái mới (Q2 cũ) TP HCM.
- Nền C5 - 12 (đường 55 - CL).
- Diện tích = 109,4 m² (5m x 21,87m).
- Pháp lý đất Sổ hồng.
- Mật độ xây dựng nhà 4 tầng.
- Đất hướng đông nam, đường trước đất rộng 12 mét.
- Vị trí đất gần bến phà Cát lái, trường học, khu hành chính, chợ, siêu thị, xung quanh tập trung nhiều chung Cư cao cấp, cách ...
Bán đất tặng nhà  đường 28 cát lái  hẻm xe hơi  thổ cư 142.8m2  chỉ ~60tr/m2 thích hợp xây chdv
3
8.59 tỷ 142 m²
Đất Riêng

Đường Số 28, P.Cát Lái, Quận 2, HCM

Bán đất tặng nhà - Đường 28 Cát Lái - hẻm xe hơi - thổ cư 142.8m² - Chỉ ~60tr/m².
- Thích hợp đầu tư xây CHDV.
- Chủ gấp thương lượng mạnh.
Mô tả:
- Diện tích: 114/142.8m² (4/8 x30m) thổ cư 142.8m² - kết cấu: Nhà cấp 4 (xác định mua đất xây mới).
- Vị trí: Đường số ra Lê Văn Thịnh 50m, P. Cát Lái.
Bán đất nền kđt cát lái, đường 54 cl. dt 7x20 hướng tây bắc sạch đẹp sổ sẵn giá 65tr/m. 0909 483 ***
5
9.1 tỷ 140 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Cát Lái Invesco, P.Cát Lái, Quận 2, HCM

Cần bán nhanh lô đất nền khu dân cư cát lái.
- Dt 7x20
- Đường 54 CL, đường 12 mét thông gầnđại học UMT.
- Hướng Tây Bắc.
- Xây dựng được 1 Trệt + 2 tầng + sân thượng.
- Pháp lý: Sổ đỏ cá nhân
- Giá bán 65 triệu/m² ( TL)
LH em Niệm làm việc chính chủ :
Bán nhanh lô đất phú gia cát lái quận 2  giá 63tr/m2 dt( 7x17),đường thông dài, vị trí cực kì đẹp
5
7.5 tỷ 119 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu đô thị Cát Lái, P.Cát Lái, Quận 2, HCM

Cần bán lô đất đẹp khu đô thị Phú Gia Cát Lái, phường Cát Lái, Quận 2 (TP. Thủ Đức):
- Diện tích: 7x17m (119m).
- Vị trí đẹp, đường thông dài
- Giá bán chỉ 63tr/m² sổ hồng riêng, sang tên ngay, Giá có thương lượng cho khách thiện chí.
- Tiện ích nội khu đầy đủ: Công viên, gần trường đại học, siêu thị, bảo vệ 24/7.
- Khu dân cư đông đúc, thích hợp kinh doanh, cho thuê hoặc để ở.
- Gần các tuyến ...
Đất sổ đỏ kđt cát lái đường 55 cl dt 5x21.89m  sổ đỏ công chứng ngay  giá nhẹ 69tr
7
7.55 tỷ 109 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu đô thị Cát Lái, P.Cát Lái, Quận 2, HCM

Khu đô thị Cát Lái 154ha .
+ Không gian sống xanh - nhiều tiện ích xung quanh
- Cộng đồng văn minh - Thuận tiện ở và mở văn phòng cty .
+ Khu C5-12- đường 55 CL rộng 12m
- DT 5x21.89m (109.4m²) - Hướng Đông Nam
+ Giá 69 Triệu/m2
LH : Mr.Trần Hòa
Chuyên sang nhượng - kí gửi - cho thuê KĐT Cát Lái .
Bán đất sổ đỏ cá nhân tại kdc cát lái quận 2. sát trường đại học umt. dt 7x20m. giá 65 tr/m2.
8
9.1 tỷ 140 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Cát Lái Invesco, P.Cát Lái, Quận 2, HCM

Cần bán gấp lô đất sổ đỏ tại KDC Cát Lái Quận 2 - 153ha. Gần trường đại học Quản lý Công nghệ UMT và cụm trường học các cấp.

- Sổ đỏ cá nhân riêng từng nền. Xây dựng mẫu nhà tự do theo ý mình, không quy định thời gian xây.
- Mua bán công chứng sang tên nhanh gọn.

- Diện tích: 7m x20m = 140m². Giá 65 tr/m².

- Quý khách hàng có nhu cầu mua ở hoặc đầu tư vui lòng liên hệ.

- Liên hệ: (Thể 24/7) ...
Chính chủ cần ra nền đất phú gia dt 7x17m, thuộc kdc cát lái invesco giá 67tr/m2
3
7.97 tỷ 119 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Cát Lái Invesco, P.Cát Lái, Quận 2, HCM

Chủ cần bán nhanh nền đất Phú Gia:
- Diện tích: 7x17m (Tổng 119 m²).
- Đường rộng 12m.
- Xây dựng theo mẫu hiện đại, gồm 1 trệt 3 lầu
- Giá 67tr/m².
- Đầy đủ tiện ích, gần cụm chung cư, trường học mầm non, cấp 1,2, Đại học, siêu thị, chợ, Toà án, sân thể dục thể thao bóng đá,..
Liên hệ để được tư vấn và xem đất.
Đất trống 105m2 khu phân lô  ngang 5m  sổ chính chủ  cát lái  q.2
4
7.45 tỷ 105 m²
Đất Riêng

Đường Số 11, P.Cát Lái, Quận 2, HCM

- Đất vuông vức- Ngang 5m x21m
- Sổ hồng riêng chính chủ
- Vị trí gần trường học, chợ, bệnh viện, Thạnh Mỹ Lợi, Đồng Văn Cống.
* LH đi coi đất thực tế và TL giá chính chủ
Từ 0 tới 20 của 30

Xem quy hoạch tại P. Cát Lái, Quận 2, Hồ Chí Minh

Mua bán đất nền, đất thổ Phường Cát Lái, Quận 2 giá tốt, sinh lời cao tháng 5/2026

 

Đất nền, đất thổ cư luôn là lựa chọn hàng đầu của những nhà đâu tư mới cho đến nhà đầu tư nhiều kinh nghiệm. Đây là kênh đầu tư được giới địa ốc săn lùng nhiều nhất, có thể điểm qua vài lý do tại sao nên đầu tư đất nền:

  • Lợi nhuận tốt, thanh khoản cao: Khác với kênh đầu tư nhà ở, chung cư thì kênh đầu tư đất nền, đất thổ Phường Cát Lái, Quận 2 có thanh khoản cao hơn vì phù hợp nhiều đối tượng hơn, giá cả cũng linh hoạt và tài chính cũng ít hơn. Nhưng nếu nắm bắt được cơ hội thì có thể x2, x3 tài sản.
  • Giá bán đa dạng và ít vốn: kênh đầu tư đất nền, dự án Phường Cát Lái, Quận 2 có giá từ vài trăm triệu đến vài tỷ VND tùy từng khu vực và địa điểm so với kênh BĐS khác thì cần ít vốn hơn
  • Nhu cầu sử dụng cao: hầu hết các nhà đầu tư batdongsan Phường Cát Lái, Quận 2 từ người xử dụng thật đến nhà đầu tư lâu dài, lướt sóng đều thích đất nền, đất thổ. Đồng thời mục đích sử dụng cũng đa dạnh và linh hoạt từ làm nhà, nhà xưởng, cho thuê đất hay đầu cơ.