Đất bán tại Phường Bình Trưng Tây, Quận 2

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Siêu hiếm  đất 3 mặt tiền lê hữu kiều q2  gần 500m2 view sông trực diện  150tr/m2
3
74.97 tỷ 499 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Lê Hữu Kiều, P.Bình Trưng Tây, Quận 2, HCM

Siêu phẩm 3 mặt tiền view sông trực diện đường Lê Hữu Kiều, Quận 2.
Cơ hội hiếm có để sở hữu quỹ đất vàng "3 mặt tiền" tại khu vực sầm uất nhất Quận 2 cũ:
- Góc 3 mặt tiền Đường Lê Hữu Kiều, Phường Bình Trưng Tây, Quận 2 (cũ), TP. Thủ Đức.
- Đối diện dự án cao cấp, view trực diện sông và sát cạnh công viên cây xanh, mang lại không khí trong lành, vượng khí.
- Lô đất 3 mặt tiền cực kỳ thông ...
Bán đất mystery hưng thịnh đối diện đảo kim cương  7m x 16m  265tr/m2.
4
29.68 tỷ 112 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Saigon Mystery Villas, P.Bình Trưng Tây, Quận 2, HCM

BÁN ĐẤT SAIGON MYSTERY VILLAS KHU COMPOUND BẢO VỆ 24/24 NGAY ĐẢO KIM CƯƠNG
Dự án Saigon Mystery Villas, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2 (TP. Thủ Đức).
Vị thế đặc biệt: Nằm ngay trung tâm hành chính (TTHC) Quận 2. Mặt tiền đường lớn thông thẳng ra công viên ven sông Sài Gòn, đón gió cực mát.
Kết nối trực tiếp cầu Thời Đại qua Mai Chí Thọ, chỉ mất 10 phút vào Trung tâm Quận 1.
Diện tích: 112 m² (Kích ...
Chủ gửi muốn sang nhượng lại lô đất để định cư nước ngoài, đất thuộc dự án phát triển nhà quận 2 cũ nay Thành phố thủ Đức phía sau bệnh viện Lê Văn Thịnh khoảng cách 100 mét đường rộng 10 mét hướng Bắc ngã Đông tí, khu vực an ninh dân trí và đầy đủ tiện ích nay có việc hạ liền 700 triệu chỉ còn 11.5 tỷ còn bớt tí lộc cho khách thiện chí mua nhanh bán nhanh diện tích đất 5x22 tổng 110 mét mọi chi ...
Cần bán lô đất 50m2 hẻm xe ô tô cách nguyễn thị định 500m giá chỉ 5 tỷ
5
5 tỷ 50 m²
Đất Riêng

Đường Số 5, P.Bình Trưng Tây, Quận 2, HCM

Người đăng: Kiệt (16 tin đăng)
CẦN BÁN LÔ ĐẤT HẺM XE Ô TÔ
Diện tích: 50m (5,2m x 10,7m)
Giá bán: 5 tỷ
Khách mua ở hoặc đầu tư đều phù hợp
Liên hệ: Kiệt xem vị trí đất
Bán đất đẹp xuất sắc tại nguyễn tuyển, 26 tỷ, 158.7m2, mặt tiền 7m
5
26 tỷ 158 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Nguyễn Tuyển, P.Bình Trưng Tây, Quận 2, HCM

Đất nền cực chất tại Đường Nguyễn Tuyển, Phường Bình Trưng, Hồ Chí Minh (địa chỉ cũ: Quận 2, Hồ Chí Minh), với diện tích 158.7m² và mặt tiền 7m, giá chỉ 26 tỷ VND. Pháp lý đầy đủ, sổ đỏ sẵn sàng. Không gian rộng rãi phù hợp cho việc kinh doanh hoặc xây dựng nhà ở. Khu vực phát triển mạnh, không lo về tương lai.

Mặt tiền đường lớn, dễ dàng tiếp cận và thuận lợi cho việc buôn bán. Đặc biệt, gần ...
1 lô đất đẹp 90m2 cách bệnh viện lê văn thịnh 500m giá 8,9 tỷ
3
8.9 tỷ 90 m²
Đất Riêng

P.Bình Trưng Tây, Quận 2, HCM

Người đăng: Kiệt (16 tin đăng)
Cần bán lô đất đẹp mặt tiền đường số P. Bình Trưng Tây, Q2 cũ
Diện tích: 90m (5m x 18m)
Giá bán: 8,9 tỷ
Ace có nhu cầu mua sử dụng liên hệ Kiệt: để xem vị trí đất.
Bán đất mặt tiền đường bình trưng, 289m2, cách nguyễn thị định 300m, giá ~52tr/m2
6
16.5 tỷ 289 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Bình Trưng, P.Bình Trưng Tây, Quận 2, HCM

Bán đất mặt tiền đường Bình Trưng P. Bình Trưng Tây, TP.HCM.
Diện tích: 289m².
Ngang: 6,3m đất vuông đẹp, dễ xây dựng.
Giá bán: 16,5 tỷ.

Vị trí đắc địa:
Mặt tiền đường Bình Trưng, khu dân cư hiện hữu, sầm uất.
Cách Nguyễn Thị Định chỉ 300m, kết nối nhanh Nguyễn Tuyển - Nguyễn Duy Trinh.
Thuận tiện mở văn phòng, kinh doanh dịch vụ hoặc đầu tư lâu dài.

Ưu điểm nổi bật:

Đất mặt tiền hiếm khu Bình ...
Bán đất thổ cư góc 2 mặt tiền đường ô tô gần nguyễn duy trinh phường bình trưng tây q2 ngang 6.13m
6
6.7 tỷ 68 m²
Đất Mặt Tiền

Đường 14, P.Bình Trưng Tây, Quận 2, HCM

Bán đất thổ cư góc 2 mặt tiền đường ô tô gần Nguyễn Duy Trinh phường Bình Trưng Tây Quận 2.

Diện tích 68,4m² (ngang 6,13m) trong đó 12,9m² đất trong lộ giới phóng đường được công nhận.

Giá bán 6,7 tỷ. Liên hệ .
Duy nhất 1 lô đất nền 7x20 hàng "hiếm" chỉ 220tr/m2 khu saigon mystery villas cạnh đảo kim cương q2
6
30.8 tỷ 140 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Saigon Mystery Villas, P.Bình Trưng Tây, Quận 2, HCM

Duy nhất 1 lô đất nền 7x20 hàng hiếm chỉ 220tr/m² khu Saigon Mystery Villas cạnh Đảo Kim Cương.
+ Vị trí đắc địa: Saigon Mystery Villas tọa lạc tại trung tâm hành chính TP. Thủ Đức, cạnh Đảo Kim Cương Quận 2, bên sông Sài Gòn, cách quận 1 chỉ 15 phút.
+ Khu vực tăng trưởng mạnh: Tọa lạc trong vùng kinh tế phát triển, hạ tầng hoàn thiện với các tuyến giao thông lớn có tuyến Metro giúp di chuyển ...
Cần bán lô đất mt đường 42, phường bình trưng tây, q2 cũ tp. hcm
16
10.5 tỷ 119 m²
Đất Mặt Tiền

Đường 42, P.Bình Trưng Tây, Quận 2, HCM

Cần bán nhanh lô đất mặt đường 42 phường Bình Trưng Tây Q2 cũ. Lô DT 119m² 5mx23,5m giá bán nhanh 10,5 tỷ TL. ACE có nhu cầu mua sử LH Khoa xem vị trí đất. /.
Rẻ 155tr/m2 đất biệt thự trục lê hữu kiều sát thạnh mỹ lợi 16,5x24,5m gần sông, công viên (lg 14m)
4
62.62 tỷ 404 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đường Lê Hữu Kiều, P.Bình Trưng Tây, Quận 2, HCM

Vị trí: Sát mặt tiền Lê Hữu Kiều (LG 16m), gần sông & công viên Tuổi Trẻ.

- Diện tích: 16,5 x 24,5m vuông vức công nhận đủ.
- Khu vực nhiều biệt thự diện tích lớn đẳng cấp.
- Phù hợp: Mua tích sản / xây biệt thự để ở.

Đặc biệt: Đơn giá 155tr/m² hiếm hoi tại Trung tâm Q2 sát Thạnh Mỹ Lợi.

(Cam kết tin thật vì Nhân quý trọng thời gian của Anh Chị quan ...
Chủ nhà gửi bán gấp lô đất 248m2, góc 2 mặt tiền đường nguyễn tuyển, bình trưng tây, q. 2 giá tốt
10
38 tỷ 248 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Nguyễn Tuyển, P.Bình Trưng Tây, Quận 2, HCM

Chủ nhà cần tiền gửi em Lợi bán gấp lô góc 2 mặt tiền đường Nguyễn Tuyển và đường số 35, phường Bình Trưng Tây, Quận 2, Tp HCM.
- Vị trí: P. Bình Trưng Tây, TP. Thủ Đức (Quận 2 cũ), TP.HCM. Đường hiện hữu 12m có vỉa hè 2 bên rất đẹp.
- Diện tích đất: 248m² (11.8 x 22m). Lô góc, 2 mặt tiền rất đẹp, dành cho khách hàng VIP mua để ở hay đầu tư để kinh doanh, làm khách sạn, văn phòng công ty nhận ...
Chính chủ gửi bán nhanh lô đất đẹp khu dự án sau lưng bv lê văn thịnh p. bình trưng tây q2 cũ
19
11.2 tỷ 110 m²
Đất Riêng

Đường 46, P.Bình Trưng Tây, Quận 2, HCM

Chính chủ gửi bán lô đất biệt thự mini và nhà phố khu vực MT đường 43 phường Bình Trưng Tây Q2 cũ. Cách Lê Văn Thịnh vào 50m.

Lô góc dt 237m² và lô 8mx24m
Đồng giá bán nhanh 100tr.1m²

Lô nhà phố DT lô 110m² 5mx22m
giá bán nhanh 11.2 Tỷ.

ACE có nhu cầu mua sử dụng LH Khoa xem vị trí đất. /.
Chính chủ gửi bán lô đất mt đường 6 p. bình trưng tây q2, tp thủ đức
15
10.9 tỷ 114 m²
Đất Mặt Tiền

Đường 6, P.Bình Trưng Tây, Quận 2, HCM

Chính chủ gửi bán nhanh lô đất mặt đường Số 6 Phường Bình Trưng Tây, Q2, TP Thủ Đức. Đường thông xe o to ra Nguyễn Thị Định 300m tổng diện tích sử dụng 114m², 5mx23m giá chào 10,9 Tỷ. có bớt lộc cho khách hàng thiện chí giao dịch nhanh mau gọn le. Ace có nhu cầu mua sử dụng LH Khoa xem vị trí đất. / zalo .
Cần bán lô đất mặt tiền nguyễn tuyển, phường bình trưng tây, q2 cũ, tp hcm
10
15 tỷ 99 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Nguyễn Tuyển, P.Bình Trưng Tây, Quận 2, HCM

Cần bán lô đất mặt tiền đường Nguyễn Tuyển phường Bình Trưng Tây, Q2 cũ, TP HCM.

Tổng diện tích sử dụng 99m² có 63,6m² đất ở khách hàng muốn chuyển lên thêm cho tăng diện tích đất ở vẫn được giá bán nhanh trước Tết ta.
Giá bán 15 tỷ.

Qúy khách hàng có nhu cầu mua sử dụng LH khoa xem vị trí đất /Zalo .
Cần bán lô đất mt đường 14 ra nguyễn duy trinh và lê văn thịnh phường bình trưng tây q2 cũ
12
6.8 tỷ 68 m²
Đất Mặt Tiền

Đường 14, P.Bình Trưng Tây, Quận 2, HCM

Chính chủ chủ gửi bán lô MT đường 14 ra Nguyễn Duy Trinh 200m, DT lô 68m² bớt lộc.
Góc 2MT giá bán 6,8 tỷ bớt lộc.

Ace có nhu cầu mua sử dụng lH khoa xem vị trí đất. /.
Bán đất 114,3m2 giá 10,9 tỷ mặt tiền đường số 6 phường bình trưng tphcm.
4
10.9 tỷ 114 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Số 6, P.Bình Trưng Tây, Quận 2, HCM

Bán lô đất mặt tiền đường Số 6 phường Bình Trưng Tây TP Thủ Đức.
Diện tích: 114,3m² (5m*22,8m).
Hướng: Đông.
Vị trí: Khu dân cư hiện hữu, đông đúc, gần chợ, siêu thị, trường học, mặt tiền đường rộng rãi thông thoáng ô tô lưu thông hai chiều, rất phù hợp xây CHDV hoặc kinh doanh mọi ngành nghề.
Pháp lý: SHR.
Giá bán: 10,9 tỷ
Liên hệ Hải: / để biết thêm thông tin.
Chính chủ cần bán lô đất g2  43, dt 110m2, sổ đỏ, kdc thế kỉ 21, gần sông, q. 2, giá thương lượng
10
34.1 tỷ 110 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Thế kỉ 21, P.Bình Trưng Tây, Quận 2, HCM

Chính chủ cần bán nhanh lô đất KDC Thế Kỉ 21, nền G2 - 43 (5x22m), đường 53, phường Bình Trưng Tây, Q2, TP. HCM. Hướng Tây Nam, gần sông Sài Gòn.

Hạ tầng hoàn thiện. Khu dân cư đông. Lộ giới 12m.
Được xây: 1 hầm + 1 trệt + 2,5 lầu.
Không bắt buộc xây dựng ngay.

Pháp lý rõ ràng:
+ Giấy chứng nhận quyền sử dụng đất do UBND Q2 cấp (sổ đỏ),
+ Hồ sơ thông tin dữ liệu lô đất do VPĐK đất đai Q2 ...
Bán gấp đất nền sài gòn mystery quận 2 liền kề đảo kim cương 7x18m, giá 265tr/m2 full thuế phí
6
33.39 tỷ 126 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Saigon Mystery Villas, P.Bình Trưng Tây, Quận 2, HCM

Bán nhanh lô đất thuộc khu compound Sài Gòn Mystery Quận 2.
Tọa lạc vị trí trung tâm, thuận tiện di chuyển, gần sông thoáng mát và yên tĩnh.
Khu compound an ninh tuyệt đối.

Lô LK4, vị trí đẹp, 7x18m, giá 265tr/m², hướng TB đối diện khu biệt thự đường thông ra Lê Hưũ Kiều.
Sổ hồng riêng.
Xây dựng 1 hầm 4 lầu.
Ngoài ra, còn hỗ trợ tư vấn theo yêu cầu cho khách hàng tham khảo.
Từ 60 tới 79 của 79

Xem quy hoạch tại P. Bình Trưng Tây, Quận 2, Hồ Chí Minh