Đất bán tại Phường Bình Trưng Tây, Quận 2

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Duy nhất 1 lô villas diện tích 300m2 view sông saigon compound mystery giá tốt nhất thị trường
8
85 tỷ 300 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Saigon Mystery Villas, P.Bình Trưng Tây, Quận 2, HCM

Văn phòng công ty đặt ngay dự án để thuận tiện mua bán và giao dịch.
Chủ kẹt tiền bán nhanh giảm 100 tỷ còn 85 tỷ khu compound Mystery Villas.
Giá chốt: 85 tỷ.
Mọi chi tiết quý khách có thể liên hệ trực tiếp:
Văn phòng BDS: Thành Tâm Land.
MST: , Nơi cấp: Sở kế hoạch đầu tư hcm.
Địa chỉ: Đường D2, LK4 - 22 Saigon Mystery Villas, P. Bình Trưng Tây, TP. Thủ Đức.
Phòng kinh doanh: (giám đốc kinh ...
Bán lô góc  2 mặt tiền sông  ngay khu thế kỷ 21  mặt tiền đường lê hữu kiều
3
59 tỷ 188 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Lê Hữu Kiều, P.Bình Trưng Tây, Quận 2, HCM

Bán lô góc - 2 mặt tiền sông - ngay khu Thế Kỷ 21 - mặt tiền đường Lê Hữu Kiều - Phường Bình Trưng Tây Quận 2.
- DT: 10 x 20m, vác góc còn 188m² công nhận trong sổ.
- Pháp lý sổ hồng, chủ cần tiền, gửi bán gấp 59 tỷ (thương lượng mạnh).
Lh Sơn Bảy.
Bán đất mặt tiền 360 nguyễn thị định, p. bình trưng tây, quận 2 đối diện chợ công thành. tl mạnh
4
49.73 tỷ 276 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Nguyễn Thị Định, P.Bình Trưng Tây, Quận 2, HCM

Bán Đất Mặt Tiền 360 Nguyễn Thị Định, P. Bình Trưng Tây, Quận 2 đối diện chợ Công Thành
Diện tích: 276,3m
Ngang: 5,24m đất đẹp dễ khai thác
Mặt tiền đường Nguyễn Thị Định lộ giới 30m, ngay chợ Công Thành khu kinh doanh cực kỳ sầm uất
Phù hợp mở showroom, văn phòng, căn hộ dịch vụ, đầu tư giữ tài sản lâu dài
Giá bán: 180 triệu/m
Liên hệ Thảo: TL chính chủ
Bán lô đất 6,9 tỷ mặt tiền đường số 14, phường bình trưng, tp hcm
8
6.9 tỷ 62 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Số 14, P.Bình Trưng Tây, Quận 2, HCM

Bán lô đất mặt tiền đường số 14 phường Bình Trưng Tây (nay là phường Bình Trưng) TP HCM.
Diện tích 62m² (4,63m*13,4m).
Hiện trạng: Đất trống.
Hướng: Tây Bắc.
Vị trí: Khu dân cư hiện hữu, xây dựng tự do, bán kính xung quanh 500m đầy đủ các tiện, cách đường Nguyễn Duy Trinh khoảng 100m, ô tô vào tận nơi.
Pháp lý: SHR.
Giá bán: 6,9 tỷ.
Liên hệ Hải: / để biết thêm thông tin. ...
Bán đất đỗ xuân hợp, 53 tỷ vnd, 568 m2 giá hợp lý đầu tư.
6
53 tỷ 568 m²
Đất Riêng

Đường Đỗ Xuân Hợp, P.Bình Trưng Tây, Quận 2, HCM

Chỗ này chuẩn bị lên sóng siêu phẩm đất nền tại Đường Đỗ Xuân Hợp, Phường Bình Trưng, Hồ Chí Minh (Quận 2, Hồ Chí Minh cũ) với diện tích 568 m² cực khủng. Mặt tiền rộng 18m, ngõ trước 20m, cực kỳ thuận tiện cho việc kinh doanh hay xây dựng nhà ở. Pháp lý đầy đủ, sổ đỏ sẵn sàng cho ai muốn đầu tư. Chỗ này có phong thủy tốt, phù hợp cho những ai thích không gian yên tĩnh nhưng vẫn cần sự tiện ...
Bán đất 86m2 mặt tiền đường số gần bệnh viện lê văn thịnh giá 7 tỷ
3
7 tỷ 86 m²
Đất Mặt Tiền

Đường 14, P.Bình Trưng Tây, Quận 2, HCM

Người đăng: Kiệt (16 tin đăng)
Bán đất mặt tiền đường số, P. Bình Trưng Tây, Q2 (TP. Thủ Đức).
Diện tích: 86m² (4,5 x 19m), đất trống
Hướng Nam.
Mặt tiền đường ô tô thông, khu dân cư hiện hữu, xây dựng kín, gần chợ và BV Quận 2, cách Lê Văn Thịnh khoảng 100m.
Pháp lý sổ hồng riêng.
Giá bán 7 tỷ.
Liên hệ Kiệt .
Bán đất tại đường số 26, bình trưng tây, q2 giá 10 tỷ, 112m2 chính chủ
3
10 tỷ 112 m²
Đất Riêng

Đường Số 26, P.Bình Trưng Tây, Quận 2, HCM

Ngôi nhà mơ ước đang chờ đón tại Đường Số 26, Phường Bình Trưng, Hồ Chí Minh (cũ: Quận 2, Hồ Chí Minh)! Đất nền 112m², giá chỉ 10 tỷ VND. Pháp lý đầy đủ, sổ đỏ sẵn sàng cho giao dịch. Diện tích lớn, dễ dàng xây dựng theo ý tưởng của riêng mình. Thích hợp cho việc đầu tư hay xây dựng tổ ấm mới.

+ Đất thổ cư, vị trí đẹp, không gian thoáng đãng.
+ Khu vực an ninh, dân trí cao.
+ Gần các tiện ích: ...
Bán đất trung tâm hành chính tp.thủ đức, đường số 47, 8x20m, xây hầm 4 tầng
7
24.8 tỷ 160 m²
Đất Riêng

P.Bình Trưng Tây, Quận 2, HCM

Đất đẹp vị trí hiếm tại trung tâm hành chính tp.thủ đức, khu dân cư hiện hữu, hạ tầng đồng bộ, thích hợp xây biệt thự, văn phòng công ty hoặc căn hộ dịch vụ cho thuê.

Thông tin chi tiết:

vị trí: a1-9 đường số 47, trung tâm hành chính tp.thủ đức
diện tích: 8 x 20m
công nhận: 160m²
hướng: đông bắc, hợp tây tứ trạch
kết cấu xây dựng: hầm 4 tầng
pháp lý: sổ hồng riêng, sang tên nhanh
Ưu điểm nổi ...
Bán 230m đất thổ cư, cách nguyễn duy trinh 50m  giá 15 tỷ
3
15 tỷ 230 m²
Đất Riêng

Đường Nguyễn Duy Trinh, P.Bình Trưng Tây, Quận 2, HCM

Bán đất đường Nguyễn Duy Trinh Phương Bình Trưng Tây Quận 2
DT: 230m ( ngang 9 x 26m, nở hậu 11m )
Đường nộ bộ, ô tô trới đất, cách đường Nguyễn Duy Trinh 50m
Pháp lý sổ hồng, bán 15 tỷ
LH: SƠN BẢY
Bán lô nhà phố 12x18m (216m2) giá 64.8 tỷ khu compound sg mystery villas  0948 888 ***
16
64.8 tỷ 216 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Saigon Mystery Villas, P.Bình Trưng Tây, Quận 2, HCM

Bán lô nhà phố diện tích lớn. Hướng Đông Bắc.
DT: 12x18m (216m²). Xây dựng ngang 10m chừa hông 2m sân vườn.
Mặt tiền đường trước nhà 12m thông thoáng.
Giá bán: 300 triệu/m².
Bao thuế phí công chứng mua bán.
Lô đã ép cọc sẵn.
Thiết kế xây dựng & Giấy phép Xây dựng sẵn.
LH: Vũ.
Dự án khu compound đẳng cấp Sài Gòn Mystery Villa.
Vị trí: Đường Bát Nàn, Phường Bình Trưng, Quận 2, Tp Hồ Chí Minh.
Loại ...
Bán nền nhà phố liền kề 9x18m giá 47 tỷ thương lượng đảo kim cương  sg mystery  0948 888 ***
24
47 tỷ 162 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Saigon Mystery Villas, P.Bình Trưng Tây, Quận 2, HCM

Nền nhà phố LK hướng Tây Bắc.
Diện tích: 9x18m (162m²).
DTSD: 417.47m² + sân vườn.
Giá bán: 47 tỷ Thương Lượng.
* Giá tất cả các lô giá đã bao gồm.
- Thuế, phí công chứng mua bán.
- Đã có hồ sơ thiết kế, giấy phép xây dựng, bản vẽ thiết kế chi tiết.
- Trên nền đã ép cọc sẵn.
LH: Vũ.
Khu compound Sài Gòn Mystery Villa - Đảo Kim Cương.
Vị trí: 68A Đường Bát Nàn, Bình Trưng, Tp HCM
Loại hình: ...
Bán lô nhà phố 126m2 (7x18m) giá 41 tỷ tl/ sài gòn mystery villa  quận 2.  0948 888 ***
12
41 tỷ 126 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Saigon Mystery Villas, P.Bình Trưng Tây, Quận 2, HCM

Bán lô nền nhà phố liên kế. Hướng Tây Bắc.
Diện tích 7x18m (126m² xây full ngang 7m).
Giá bán: 41 tỷ TL.
Kết cấu XD: 1 hầm, 1 trệt, 3 lầu.
Bao thuế phí công chứng mua bán.
LH: Vũ.
* Một số lô nền biệt thự Saigon Mystery đang bán khác A/C quan tâm liên hệ : Vũ
* Giá tất cả các lô giá đã bao gồm.
- Thuế, phí công chứng mua bán.
- Đã có hồ sơ thiết kế, giấy phép xây dựng, bản vẽ thiết kế chi ...
Bán nền bt 728m2 (26x28m) 2 mặt tiền giá 300tr/m2 view sông + công viên  0948 888 ***
8
218.4 tỷ 728 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Saigon Mystery Villas, P.Bình Trưng Tây, Quận 2, HCM

Nền biệt thự, hướng Tây Nam.
DT: 26x28m nở hậu (728m²).
DTSD: 1200m² sang sử dụng.
Quy cách xây dựng: 1 hầm, 1 trệt, 3 tầng lầu.
View công viên và sông thoáng mát.
Giá bán: 300 tr/m² thương lượng (218.4 tỷ).
Bao thuế phí công chứng mua bán.
Nền đã ép cọc sẵn. Đầy đủ giấy phép xây dựng và bảng vẽ thiết kế chi tiết.

Dự án khu compound đẳng cấp Sài Gòn Mystery Villa.
Vị trí: Đường Bát Nàn, Phường ...
Bán lô np liền kề 7x20m giá 260tr/m2 tl đường thông/đảo kim cương  sg mystery  0948 888 ***
11
34.3 tỷ 140 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Saigon Mystery Villas, P.Bình Trưng Tây, Quận 2, HCM

Lô nhà phố Liền Kề - Sài Gòn Mystery - Đảo Kim Cương Quận 2 Cũ
DT: 7x20m (140m²) - Xây ngang 5m chừa hông 2m sân vườn.
DTSD: 374,04m².
Kết cấu: 1 hầm, 1 trệt, 3 lầu.
Giá bán: 245 triệu/m² thương lượng (34.3 tỷ)
Bao thuế phí công chứng mua bán.
LH: Vũ - .
Đã bao gồm.
- Thuế, phí công chứng mua bán.
- Trên nền đã ép ...
Bán lô bt 627.5m2 sai gon mystery villas 310tr/m2 tl view sông sg, công viên  0948 888 ***
13
194.53 tỷ 627 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Saigon Mystery Villas, P.Bình Trưng Tây, Quận 2, HCM

Bán lô biệt thự view sông Sài Gòn, 2 mặt tiền.
DT: 627.5m².
DTSD: 1.066m².
Giá bán: 310 triệu/m² (194 tỷ TL).
Quy cách xây dựng: 1 hầm, 1 trệt, 3 tầng lầu.
View công viên, hướng sông thoáng mát.
Bao thuế phí công chứng mua bán.
Đầy đủ giấy phép xây dựng và bản vẽ thiết kế chi tiết.

Khu compound Sài Gòn Mystery Villa - Đảo Kim Cương.
Vị trí: 72 Đường Bát Nàn, Phường Bình Trưng, Tp Hồ Chí ...
Bán lô biệt thự 407.5m2 giá 360tr/m2 góc 2mt, hướng đông nam, sài gòn mystery q2  0948 888 ***
17
146.7 tỷ 407 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Saigon Mystery Villas, P.Bình Trưng Tây, Quận 2, HCM

Bán lô biệt thự:
DT: 24.28x20m vạt góc (407.5m²).
DTSD: 955m².
Quy cách xây dựng: 1 hầm, 1 trệt, 3 tầng lầu.
View công viên, hướng sông thoáng mát. Đường Thông.
Giá bán: 360 triệu/m² Thương Lượng.
Bao thuế phí công chứng mua bán.
Đầy đủ giấy phép xây dựng và bảng vẽ thiết kế chi tiết.
LH: Vũ.
Khu compound Sài Gòn Mystery Villa - Đảo Kim Cương.
Vị trí: 68A Đường Bát Nàn, Phường Bình Trưng, Tp ...
Chủ bán nhanh lô 7x16m giá 261 tr/m2 giá 29 tỷ thương lượng sài gòn mystery villas.  0948 888 ***
14
29 tỷ 111 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Saigon Mystery Villas, P.Bình Trưng Tây, Quận 2, HCM

Liên hệ: em Vũ.
Bán nền 7x16m khu Mystery Villas giá tốt nhất thị trường!
- Vị trí đẳng cấp tiềm năng sinh lời cao!
- Thông tin chi tiết:
- Diện tích: 111m² (KT: 7x16m) rộng rãi, lý tưởng xây dựng.
- Kết cấu: 1 hầm + 4 tầng (theo quy hoạch).
- Hiện trạng: Đất sạch, pháp lý rõ ràng.
- Giá chỉ: 261 triệu/m² cơ hội đầu tư không thể bỏ lỡ!

* A/C quan tâm LH: .
* Giá tất cả các lô giá đã bao gồm.
- ...
Mr thanh gửi đến quý khách hàng lô đất giá tốt tại bình trưng tây, gần nguyễn thị định
3
7.3 tỷ 78 m²
Đất Riêng

Đường Số 9, P.Bình Trưng Tây, Quận 2, HCM

- Bán lô đất đường Số 9, P Bình Trưng Tây Q2.

- DT: 78,3m²(4,2m x 18m).
- Hướng: Tây Bắc.
- Khu dân cư hiện hữu, xây dựng tự do, hiện trạng đất trống, oto ra vào thoải mái.
- Vị trí cách Nguyễn Thị Định 100m Phường Bình Trưng (BTT Q2 cũ).

- Giá: 7,3 tỷ bớt lộc.
Liên hệ Mr. Thanh: .
Đất nền vip 110m2  ngang 5m  mặt tiền kinh doanh  ngay công viên  bình trưng  chỉ 11.5 tỷ
7
11.5 tỷ 110 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Số 46, P.Bình Trưng Tây, Quận 2, HCM

11.5 tỷ - 110m² ngang 5m - nền vip ngay công viên - Bình Trưng.
Địa chỉ: Đường 46, Bình Trưng, TP HCM.
Giá: 11.5tỷ (TL).

Vì sao căn này đáng xuống tiền ngay?

Nếu anh/chị đang tìm 1 nền đất tầm 10 - 12 tỷ để xây ở lâu dài hoặc giữ tài sản, thì đây là dạng hàng rất khó kiếm:
Diện tích 110m² (5x22) - ngang chuẩn, dễ thiết kế nhà đẹp, tối ưu công năng.
Đất vuông vức, không lỗi - xây lên là ra giá ...
Cần bán nhanh lô đất 78m2 hẻm oto giá 7,3 tỷ
4
7.3 tỷ 78 m²
Đất Riêng

Đường Bình Trưng, P.Bình Trưng Tây, Quận 2, HCM

Người đăng: Kiệt (16 tin đăng)
CẦN BÁN NHANH LÔ ĐẤT 78m² HẺM OTO GIÁ 7,3 TỶ
Đường Bình Trưng, P. Bình Trưng Tây, Q2 cũ
Diện tích: 78m (4,2m 19m)
Giá chào: 7,3 tỷ (TL mạnh)
Ace có nhu cầu mua ở hoặc đầu tư liên hệ Kiệt: xem đất liền.
Từ 20 tới 40 của 79

Xem quy hoạch tại P. Bình Trưng Tây, Quận 2, Hồ Chí Minh